Kites

Tiêu đề: Cùng gửi lời chúc mừng sinh nhật đến Kites.vn nhé ^^~ [In trang]

Tác giả: PRTeam    Thời gian: 2-9-2013 04:39 PM
Tiêu đề: Cùng gửi lời chúc mừng sinh nhật đến Kites.vn nhé ^^~

Happy birthday to Kites.vn

Hôm nay là ngày sinh nhật lần thứ hai của đại gia đình Kites.vn. Chặng đường hai năm tuy chưa phải là dài, nhưng mang lại cho chúng ta rất nhiều niềm vui và khoảnh khắc đáng nhớ.

Chính những comment cổ vũ, động viên của mem là động lực để đội ngũ staff Kites nỗ lực hơn nữa để đưa đến mọi người những đứa con tinh thần ngày càng lôi cuốn, hấp dẫn và mới lạ. Thay mặt các staff, PR Team trân trọng gửi lời cảm ơn đến tất cả những member đã đồng hành, ủng hộ Kites suốt 2 năm vừa qua.

Hãy đồng hành cùng Kites trong những chặng đường sắp tới. Hãy cùng Kites bay cao, bay xa trên bầu trời cùng những ước mơ. Chúng ta hãy cùng đưa Kites trở thành diễn đàn tốt nhất hiện nay dành cho Kiter nhé.

Các bạn hãy cùng PRTeam gửi lời chúc tới Kites và cá staff thân yêu nhé ^^~

Mừng Sinh Nhật Kites PR Team đặc biệt làm LINE 5
Mời các bạn qua: Line 5 - Special Season.

Video tổng hợp hoạt động nổi bật của phố Diều 1 năm qua. Kính mời mọi người cùng thưởng thức ^^

[utube]3yf90AxcyKg[/utube]

Happy birthday to Kites [2.9.2011]♥ ~ ♥[2.9.2013]
Bay cao nữa Diều nhé!

Tác giả: Aqua    Thời gian: 2-9-2013 09:25 PM
Nhanh thật đấy, từ ngày có *nhà mới* tới giờ đã được 2 năm ^^~ 2 năm, trải qua biết bao nhiêu chuyện vui buồn, bất ngờ thú vị xen lẫn nỗi buồn. Có một điều mà aqua tin chắc là, dù là trước kia hay sau này, Kites sẽ luôn luôn hết lòng vì những thành viên thân yêu của mình.
Chúng mình sẽ cố gắng từng ngày để mang lại những niềm vui cho các bạn, vì chẳng biết tự khi nào, đóng góp cho Kites là một điều tất yếu của mình ^^~

Bài viết nào hay sẽ được mình nhiệt tình rate + nha :D :D :D
Tác giả: monkey1998    Thời gian: 2-9-2013 09:26 PM
Chúc mừng ngày Quốc khánh Việt Nam 2.9.1945 - 2.9.2013

Chúc mừng sinh nhật ngôi nhà thân yêu của chúng ta 2.9.2011 - 2.9.2013

Hai năm - khoảng thời gian không hề dài nhưng cũng không hề ngắn với những thành quả mà Kites đã đạt được.

Hai năm không dài nhưng đủ để gắn kết những người xa lạ như chúng ta trở thành bạn, bạn rồi lại trở thành tri kỉ của nhau. Vui buồn, hờn giận gì cũng chia sẻ với nhau tại nơi đây - ngôi nhà thân yêu Kites :x

Chúc kites tuổi mới càng ngày càng thành công, phát triển hơn nữa

Chúc mừng sinh nhật Kites. Chúc cho cánh diều xanh mãi mãi bay cao, bay xa trên bầu trời nhé :x

Hãy cùng chúng tôi thổi nến trên bánh sinh nhật để ước mơ của Kites được nhiệm màu nhé!

Tác giả: Mincun    Thời gian: 2-9-2013 09:27 PM
Òa event này được lên sóng rầu.
Trước hết xin lỗi V zone vì vụ banner. Không phải tụi em kì thị Vờ rôn đâu ạ.
Đây là sự cố không hề mong muốn của PR team.
Mong vờ rôn bỏ quá, đừng liếc xéo PR mà tội nghiệp ^^
--
Em mới gắn bó vs Kites được hơn 1 năm.
Và cảm thấy thật là may mắn khi là 1 thành viên của diễn đàn.
Bao kỉ niệm vui buồn, gắn bó và chia sẻ. Là ở đây, Kites.vn
Em ước là còn gắn bó được với Kites mãi mãi về sau.
Thổi nến ^^

Chúc mừng sinh nhật Kites 2 tuổi.
We always fly with Kites !!!

Hãy cùng chúng tôi thổi nến trên bánh sinh nhật để ước mơ của Kites được nhiệm màu nhé!

Tác giả: anglemoon    Thời gian: 2-9-2013 09:31 PM
2/9 năm nay cũng mưa như năm nào.
Nhớ ngày này 2 năm trước. Sáng sớm dậy pha một cốc cafe, onl và nhận được tin đã có nhà mới, nhanh vào reg nick. Thế là chạy vào reg cái nick rồi đi ngó ngiêng 1 lượt từng ngõ ngách. Hồi đó cái gì cũng mới toanh, cái gì cũng hoang sơ và chẳng có mấy member ngoài những người từ bên kia kéo nhau sang. Công cuộc xây dựng cơ sở hạ tầng ban đầu thật vất vả, nhưng mà cũng rất vui. Đặc biệt là vẫn có thời gian 8 nhảm ở cái am ni cô bé nhỏ.
Thế mà cũng đã hai năm rồi đấy, 2 năm trôi qua với bao sự đổi thay đến chóng mặt. Giờ nhà nhà đã đông đúc hơn, khang trang hơn, rộng rãi hơn. Số lượt view và lượt truy cập cũng tăng đến chóng mặt, số thành viên cũng đã đạt tới con số hơn 200k, mỗi ngày với gần 2000 bài mới.

"Khi ta gặp được một người, đó là duyên số. Nhưng khi ta yêu một người thì đó là sự lựa chọn."
Cre: Sưu tầm

Đúng vậy, có lẽ, tôi đến với Kites là do duyên số. Nhưng khi tôi nhận ra mình đã yêu Kites thì hẳn đó là sự lựa chọn, tôi đã lựa chọn ở lại, gắn bó, vui buồn cùng Kites.
Thời gian cứ thế trôi đi. Hai năm là khoảng thời gian không dài nhưng cũng không hề ngắn với một diễn đàn mà điểm khởi đầu là con số 0 và rồi leo lên được vị trí như ngày hôm nay. Hai năm trôi qua với biết bao cố gắng nỗ lực của không chỉ ban điều hành mà còn của các staff, những người đã đang và sẽ đem hết sự nhiệt tình cùng sức trẻ của mình để cống hiến. Và quan trọng đó là những bạn member luôn luôn ủng hộ và chấp nhận Kites, các bạn chính là nguồn động lực, niềm động viên và an ủi với mỗi staff chúng tôi mỗi khi nản chí, khó khăn.

Gửi tới nhà M[afia]!
Nhà M thân yêu! Mình muốn gửi ngàn lời cảm ơn tới tất cả anh/chị/bạn/em đã nồng nhiệt đón chào và bảo ban ngày mình mới chân ướt chân ráo bước vào nhà M - một ngôi nhà lạ lẫm mà đầy thân thuộc. Cũng cảm ơn các anh/chị/bạn/em đã luôn bên mình suốt thời gian qua, là nguồn cổ vũ, động viên mỗi khi mình gặp chuyện buồn, là những người mình luôn muốn chia sẻ niềm vui đầu tiên. Mọi người, dù đã setdown hay mới được set vào, dù chúng ta đã quá quen mặt nhau mỗi lần đi off có thể t8m nổ trời hay chưa một lần gặp mặt, chưa một lần nói chuyện thì vẫn luôn là những người thân của mình, luôn là những người mà mình trân trọng và yêu thương nhất. Nhà mình hãy mãi đoàn kết và cùng cố gắng như bây giờ nhé! Hãy cùng nhau cho ra những sản phẩm thật chất lượng, được đông đảo mọi người yêu mến nhé! Yêu nhà mình <3

Vậy là chúng ta cũng đã bên nhau 2 năm rồi nhỉ. Hi vọng sang năm sau và nhiều năm sau này nữa, đến ngày này vẫn còn có thể ngồi đây viết mess như này.

The last,
2/9/2011 - 2/9/2013
Happy the 2nd anniversary!
Kites.vn - We fly
Chúc mừng sinh nhật Phố Diều. Chúc cho cánh diều xanh mãi mãi bay cao, bay xa Diều nhé.

A Little Member of Kites.vn,
Mun bé bỏng :x

Tác giả: winter_rose    Thời gian: 2-9-2013 09:38 PM
chúc mừng sinh nhật Kites. 2 năm rồi , nhanh thật đấy, mình biết Kites cũng đc 2 năm rồi đấy nhỉ?
mình chỉ muốn gửi lời chúc đến tất cả các admin, mod, staff và đội ngũ subteam, chúc mn luôn vui vẻ và thành công. cảm ơn mn đã xây dựng 1 cộng đồng Kites lớn mạnh, cảm ơn những subber đã ngày đêm cày sub để chúng em đc xem phim!
Happy Birth Day Kites

Tác giả: phuongchul    Thời gian: 2-9-2013 09:39 PM
mới đó mà cũng được 2 năm rồi đó
mình đã theo Kites từ những ngày Kites mới thành lập
chúc mừng sinh nhật Kites, chúc Kites ngày càng phát triển, trở thành món ăn tinh thần cho những mọt phim như chúng tớ
chúc kites sẽ ngày càng bay cao, bay xa hơn nữa nhé
HAPPY BIRTHDAY KITES ^^
Tác giả: duongsol    Thời gian: 2-9-2013 09:39 PM
từ ngày b và biết kites chỉ luôn hóng và chờ các dự án của kites
dường như điều đó đã thành thói quen
2 năm rồi chúc kites sẽ càng lớn mạnh và cho ra đời nhiều dự án hay và chất lượng :D
yêu subteam nhiều :XXX
FIGHTING!!!
Tác giả: apricot19    Thời gian: 2-9-2013 09:41 PM
Thật tuyệt vời vì cùng đã theo Kites từ những ngày đầu tiên
và cùng được thưởng thức những tác phẩm của Kites trong suốt quãng thời gian qua
Kites càng ngày càng lớn rồi, cộng đồng càng nhiều thành viên và có cả những chương trình được độc quyền sub nữa chứ
Chúc cho kites luôn thành công và mãi vững mạnh
Nhà Kites chúng ta sẽ luôn bên nhau
Tác giả: kymus    Thời gian: 2-9-2013 09:41 PM
Happy Birthday to Kites {:161:}
Hôm nay cũng là sinh nhật 2 tuổi cho cái nick của mình {:156:} *tới giờ vẫn tiếc ko canh đc id số đẹp *

Mong Kites ngày càng lớn mạnh, sẽ mãi là ngôi nhà lớn cho những ai đam mê

ps: chốt page   

Tác giả: sieunhankevin    Thời gian: 2-9-2013 09:42 PM
Chúc mừng sinh nhật Kites. Chúc Kites luôn trẻ khỏe, năng động, hết mình và có nhiều dự án mới. Mình tin rằng Kites luôn bay cao và bay xa hơn nữa.
Cảm ơn Kites nhiều lắm :D
Tác giả: jiso    Thời gian: 2-9-2013 09:44 PM
Cũng mới biết Kites nà, cũng không biết nên nói gì cả TT^TT
Chỉ biết chúc kites sinh nhật vui vẻ nà : ) tất cả mọi người trong đại gia đình kites đều khỏe mạnh nà : ) ai cũng luôn luôn hạnh phúc hết á ^^

Nhờ có Kites mà có rất nhiều TV show, phim, hoạt hình, anime, âm nhạc gì mình cũng có thể xem được hết, trên hết là nhờ các bạn đã cật lực làm việc để có thể đem tới cho rất nhiều thành viên như mình những chương trình chất lượng nhất. Thật sự cám ơn Kites nhiều nhiều lắm luôn.

Mình lượn lờ ở Kites thành một thói quen luôn rồi, làm gì cũng viết còm men để coi như là lời cám ơn tới các bạn đã vất vả làm những tv show, phim  cho mọi người xem.

Cũng không biết nói gì nữa cả, chỉ có thể chúc Kites thêm tuổi mới thì ngày càng phát triển, chúc mọi người trong đội ngũ nhân viên Kites có sức khỏe để tiếp tục công viêc của mình nhé ( :
Một lần nữa HAPPY BIRTHDAY KITES!!!!!!!!!!!

P/s: rõ ràng trước khi viết lời chúc này là có nhiều điều lắm mà sao giờ chỉ có từng nài TT^TT
Tác giả: eunhaekyu    Thời gian: 2-9-2013 09:44 PM
Chúc mừng sinh nhật Kites.vn tròn hai tuổi *tung hoa*
Hi vọng đội ngũ subteam sẽ tiếp tục nỗ lực để cho ra đời những project toẹt vời ông mặt trời nhé!
Happy annivesary!!!
Tác giả: lovegiraffe_02    Thời gian: 2-9-2013 09:44 PM
mới vào nhà kites ở được mấy tháng nay thôi :)) ấn tượng nhất là viết bài nào bị xoá bài đó :)) đùa thôi

chúc mừng sinh nhật kites nè :)) diều mãi bay cao nhé

staff kites vui khoẻ :))
Tác giả: rynS2shinhye    Thời gian: 2-9-2013 09:44 PM
Mới đó mà đã được 2 năm rồi à ^^

Tự hào là 1 member của Kites, cũng năm trong những member bon chen từ đầu

Reg nick đúng vào ngày Kites thành lập ^^

2 năm qua tuy chưa đóng góp nhiều gì cho Kites chỉ tham gia vài dự án sub của nhà ShinHye house của mình

Nhưng trong tương lai mình sẽ cố gắng để đóng góp nhiều hơn nữa cho Kites

Nhân ngày sinh nhật lần thứ 2 của Kites, mình chúc diễn đàn ngày càng phát triển, chúc các staff cũng như member dồi dào sức khỏe để cùng nhau xây dựng một sân chơi lành mạnh, thú vị cho những người có cùng sở thích với nhau. Cùng nhau bay cao và bay xa hơn nữa đúng với khẩu hiệu Kites We Fly ^^~

{:405:} HAPPY BIRTHDAY KITES !!!{:405:}

Tác giả: autumn_wind    Thời gian: 2-9-2013 09:45 PM
Mới đó mà đã đc 2 năm rồi, nhanh quá! 2 năm ko phải là khoảng thời gian dài nhưng những gì Kites làm đc trong 2 năm qua thật là đáng ngưỡng mộ.
Chúc Kites ngày càng thành công, phát triển, được nhiều người biết đến và có thêm nhiều dự án hợp tác trong tương lai
Ah mà cái party chỉ cho staff đi thôi chứ mem ko đc đi ạ?? Bùn thế
Tác giả: duy021092    Thời gian: 2-9-2013 09:47 PM
Mình theo chân kites từ lúc trang mới lập cho tới giờ. Công suất làm việc của mọi người trong kites rất đáng để ngưỡng mộ và khâm phục, đem lại nhiều bộ phim và sản phẩm giải trí hay và phụ đề Việt ngữ rất chất lượng về cả hình thức lẫn nội dung. Sự đóng góp của các bạn trong kites rất đáng được khen ngợi, và mình rất yêu quý và trân trọng các sản phẩm đầy tâm huyết của các bạn.
CHÚC MỪNG KITES TRÒN 2 TUỔI.
Xin chúc các bạn admin, mod, staff nhiều sức khỏe, nhiều niềm vui, càng ngày càng xây dựng KITES phát triển thành một cộng đồng lớn mạnh hơn nữa.
Mong KITES ngày càng bay cao và bay xa hơn nữa như chính tên gọi của mình.
Tác giả: -aNNa-    Thời gian: 2-9-2013 09:49 PM
Happy birthday kites
Mình mới tham gia nên thời gian đồng hành cùng kites chưa nhiều bằng các anh chị đi trước được.
Nhưng mình hi vọng năm sau và những năm sau nữa đến ngày này mình đều có thể được chúc kites hoài hoài thế này.
Mong rằng mình sẽ cùng kites lớn lên theo từng ngày, vui vẻ bên nhau từng ngày, nương tựa nhau từng ngày để mỗi ngày đều là những nụ cười và những giọt nước mắt hạnh phúc
Tác giả: bjmbjmxjnh    Thời gian: 2-9-2013 09:50 PM
Chúc mừng sinh nhật Kites

Cũng nhanh thật đấy, mới đó mà 2 năm rồi, là 1 năm mình biết đến và hoạt động ở phố Diều thân yêu

Nhớ tầm này năm ngoái, kỉ niệm 1 tuổi Kites, lúc đó mình chỉ là 1 member bình thường, thấy các staff đi ọp và post quá trời ảnh, nhất là cái ảnh bánh sinh nhật kites chị FankBu post lên, lúc đó sao thấy khao khát được đi dự đại ọp đến thế =))

Và rồi mình trở thành staff, được tham dự đại ọp năm nay, được biết và quen thêm rất nhiều bạn bè, anh chị em, cảm thấy hạnh phúc vô cùng

Cảm ơn Kites nhiều lắm, và chúc mừng SN Kites, hy vọng cánh Diều càng ngày càng bay cao, bay xa, bất kể nắng mưa hay bão gió ^^

Cảm ơn các anh chị em bạn bè ở M zone - ngôi nhà đầu tiên và tuyệt vời nhất của mình, V zone - ngôi nhà bé nhỏ hạnh phúc của mình, T zone - ngôi nhà vui vẻ của mình, và cuối cùng là PR team - ngôi nhà năng động của mình. Yêu mọi ng nhiều ^^

P.S: Vid này mình make vội cho kịp tung vào ngày sinh nhật *vì nghỉ lễ đi chơi ác quá nên ko có nhiều thời gian chuẩn bị*, mình biết còn nhiều thiếu sót, có thể ko vừa lòng nhiều ng, mong mọi người đừng chê cười. Thời lượng thì ít mà tình cảm thì to đùng, nên nhét bao nhiêu cũng cảm thấy chưa đủ ^^
Tác giả: superchao    Thời gian: 2-9-2013 09:51 PM
Thực sự muốn cảm ơn toàn thể Staff của Kites đã tạo chỗ cho những người yêu phim, show,nói chung là yêu thích những cái không phải ở VN có nguồn để xem, những người có cùng đam mê và sơ thích
1 năm nay mình luôn trung thành với Kites, và dần dần mỗi ngày đều vào Kites chơi, tìm thấy nhưng người có chung sở thích. Nói chung là muối cảm ơn rất nhiều. Mong Kites sẽ ngày càng thành công, mang đến cho mọi người nhiều sản phẩm sub chất lượng. Happy Birthday to Kites
Tác giả: shinko0412    Thời gian: 2-9-2013 09:51 PM
nhanh quá, vậy mà đã 2 năm rồi
những gì mà Kites đem lại thật sự quá tuyệt vời
đó đều là nỗ lực không ngừng của các staff, các team  
bh muốn xem fim gì mình cũng vào kites tìm đầu tiên đó
chúc Kites ngày càng thành công nhé ^^

Tác giả: trunghieu0726    Thời gian: 2-9-2013 09:55 PM
Happy birthday to Kites
Chúc toàn thể các  staff thân yêu với lời cảm ơn chân thành nhất. Với sự làm việc không biết mệt mỏi để mang đến các sản phẩm cùng với đó là niềm vui và tiếng cười cho tất cả các Menber. Hy vọng mọi người sẽ nỗ lực để mang lại cho các mem  những sản phẩm vô cùng chất lượng
Chúc Kites ngày càng lớn mạnh hơn nữa và luôn là Forum làm sub số 1 Việt Nam {:412:}{:412:}{:412:}
Tác giả: FallGrass    Thời gian: 2-9-2013 09:55 PM
Đã 2 năm ròi...và sẽ chúc mừng nhiều lần nữa nhé...
Chúc mừng sn Kites thân yêu...mong Kites ngày càng lớn mạnh
Ngày nào mà không vào Kites thì ngứa ngáy chân tay chịu không được lun...tín đồ film Hàn mà...
Cảm ơn các admin, staffs, subteams đã đem đến những sản phẩm sub chất lượng nhất...

Tác giả: simpsonchau    Thời gian: 2-9-2013 09:55 PM
chúc kites tuổi mới đầy niềm vui và hạnh phúc và đặc biệt mang tới nhiều sản phẩm hap cho mem kites nói chung và mem phim hàn quốc như em nói chung.chúc kites ngày càng phát triển,ngày càng bay cao cao và xa hơn nữa.chúc mừng sinh nhật{:176:} chụp chụp {SIMPSONCHAU}
Tác giả: nga_nguyen    Thời gian: 2-9-2013 09:58 PM
Nói nhìu nói dai đâm nói dở, nói túm thế này thôi:
chúc mừng sinh nhật kites, vậy là kites đã 2 tuổi rồi, chúc diễn đàn luôn vững mạnh và thành công^^
Ps: cái box sport mình có thể hiểu vì sao không có poster hay đưa lên, box study hỏng có thấy cũng hơi kì kì mà ngay cả V-zone cũng không có, thấy các mem của V-zone chắc là cũng buồn ghê lắm *có mình trong đó*
edit: vid đã sửa thấy cũng an lòng :3
Tác giả: cloud92    Thời gian: 2-9-2013 10:00 PM
Chúc mừng sinh nhật 2 tuổi của KITES \m/\m/\m/
Để có được những thành quả 2 năm qua là nỗ lực và công sức của rất nhiều thành viên Kites. Chúc cho Kites sẽ làm được nhiều những dự án phim hay hơn nữa trong tuổi mới và thành công hơn :D
Mình luôn ủng hộ kites <3
Tác giả: natsuko_okano    Thời gian: 2-9-2013 10:03 PM
khi biết về krfilm.net  từ nhiều nhiều năm về trước, lúc đó mình không thể nào tưởng tượng được sẽ có một ngày sẽ xuất hiện kites.vn hoành tráng như ngày nay. Các bạn đã làm được rất nhiều việc quảng bá hình ảnh của Việt Nam đến Hàn Quốc và ngược lại như đợt Running man đến Vệt Nam, hợp tác với SBS, tham gia vào công việc phát sóng RM trên đài truyền hình... Quá xuất sắc.. Thật sự khâm phục các bạn. Chỉ vì niềm đam mê mà không nề hà làm những việc không đem lại chút lợi ích kinh tế nào cho bản thân để đem lại niềm vui, niềm tự hào cho người khác.
Cảm ơn mọi team trong Kites.vn
Chúc các bạn đạt được nhiều thành công hơn trong năm tới.
Tác giả: Mary_Evans    Thời gian: 2-9-2013 10:04 PM
Hồi trước mình lập nick để đấy, thời gian gần đây mình mới bắt đầu sử dụng thường xuyên; mặc dù mình không biết gì nhiều lắm về nhà kites nhưng mình rất ấn tượng với cách làm việc chuyên nghiệp của các bạn & nhất là mọi người xem nhau như ace một nhà vậy. Đôi khi thấy mọi người động viên, hỏi han nhau, trò chuyện với nhau làm mình nhận ra măc dù chỉ là 1 cộng đồng ảo nhưng tình cảm của tất cả mọi người dành cho nhau đều là thật. Mong sao mình cũng sẽ mau chóng hòa nhập vào gia đình Kites như các bạn.
Nhân dịp sinh nhật lần 2 của đại gia đình Kites, mình xin cám ơn đội ngũ staff, mod, admin vì những đóng góp của các bạn cho đại gia đình cho các thành viên & mong các bạn luôn khỏe mạnh, hạnh phúc để tiếp tục xây dựng một Kites ngày 1 lớn mạnh hơn nữa.
Tác giả: Ayumi    Thời gian: 2-9-2013 10:05 PM
chúc mừng sinh nhật kites
thật ra mình tham gia kites từ những ngày đầu tiên
giờ cảm thấy khoảng thời gian 2 năm tuy ko phải dài nhưng mọi người đã luôn nỗ lực và đã tạo nên nhiều kỉ niệm đẹp.
Ngày nào mình cũng vào kites ít nhất 2 lần
Mình cảm thấy rất vui khi được làm thành viên của kites
cảm ơn các staff, ad, mod
cảm ơn mọi người vì đã xây dựng kites lớn mạnh như bây giờ
Happy birthday !!!! chúc kites ngày càng phát triển hơn nữa :)
Tác giả: ly_ly_99    Thời gian: 2-9-2013 10:09 PM
Happy Birthday to Kites{:398:}
He he, mới thế mà đã 2 năm rầu
Tuy mình chưa tham gia Kites từ năm ngoái nhưng thực sự Kites để lại trong mình rất rất nhiều ấn tượng
Mong Kites sẽ ngày càng lớn mạnh, có nhiều dự án hay và đáng mong chờ{:443:}
Tác giả: NhaĐầu    Thời gian: 2-9-2013 10:10 PM
Chúc mừng sinh nhật Diều, mình chỉ là mem bình thường mới hoạt động chưa lâu, nhưng mình cũng biết tới Kites khá lâu rồi, hàng ngày vẫn đều đặn vào kites xem phim, xem ca nhạc
Cảm ơn công sức của các bạn staff, mod, smod, admin rất nhiều, mọi người đã cống hiến hết mình vì 1 diễn đàn lớn mạnh như hôm nay
Chúc kites thêm tuổi mới sẽ ngày càng lớn mạnh hơn nữa ^^
Tác giả: halinh    Thời gian: 2-9-2013 10:12 PM
Chúc Kites đã tròn 2 tuổi và sẽ càng phát triển hơn nữa nhé
Mình sẽ luôn chờ đợi những dự án của Kites
Chúc các staff thật nhiều sức khỏe để đem đến cho mọi người những bộ phim hay

Tác giả: Tyty1803    Thời gian: 2-9-2013 10:13 PM
Happy birthday to Kites!
Chúc toàn thể các  staff thân yêu với lời cảm ơn chân thành nhất.
Chúc cho forum của chúng ta ngày một lớn mạnh hơn nữa, có nhiều sản phẩm chất lượng hơn nữa!

Tác giả: susikg    Thời gian: 2-9-2013 10:17 PM
Chúc mừng sinh nhật tròn 2 tuổi của Kites .vn
Mình vào Kites đến hôm nay cũng vừa tròn 1 năm 2 tháng và nhờ Kites mình mới xem được những bộ phim có sub chất lượng, những show truyền hình hấp dẫn.
Cảm ơn Kites đã mang đến những sản phẩm Việt Sub cho member, cảm ơn đội ngũ Subteam đã cố gắng cho ra những sản phầm Việt Sub trong thời gian nhanh nhất.
Chúc Kites ngày càng lớn mạnh hơn và ngày càng bay cao bay xa hơn nữa
Tác giả: Pap    Thời gian: 2-9-2013 10:19 PM
Mải out ra mà mất hết cả chỗ đẹp :'(

Haizz

Năm nay là năm thứ 2 của kites :x

Gắn bó với kites cũng được hơn 1 năm rồi :)

Chính thức được set staff vào tháng 4 năm nay :), tuy vẫn chỉ là newbies so với những bạn ở " nhà cũ", nhưng vẫn cảm thấy các bạn của mình thật tốt, thật vô tư :x

Hằng ngày chat, nói chuyện phiếm với mọi người như một thói quen khó bỏ :), thậm chí có những ngày không nói chuyện thấy nhớ :v :v ~

hơn 1 năm vừa qua, những người đi ngang qua cuộc sống của mình, dễ thương có, yêu quý có, dễ ghét có, toan tính có... nhưng tưu chung lại, vào kites, mình "được " nhiều hơn " mất" :)

Cám ơn kites rất nhiều :)

Chúc mừng sinh nhật, người bạn nhỏ của mình :)

Ps: hôm nào rảnh mần vid khác đi nhé Bỉm, vẫn giữ nguyên ý kiến cũ -_-

Cái này k phù hợp với level của em -_-

Tác giả: linhptit92    Thời gian: 2-9-2013 10:32 PM
Happy birthday to kites ^^ 2.9.2011- 2.9.2013
Tuy không đi cùng kites những ngày đầu thành lập nhưng mình sẽ mãi ủng hộ kites.
Phố Diều gắn kết những người bạn ở khắp mọi miền đất nước và mình cũng gặp đc gia đình Ngố thân iêu :x
Cám ơn Kites nhiều lắm, chúc Phố Diều ngày càng lớn mạnh, bay cao và bay xa hơn nữa !
Tác giả: ducky_phuong    Thời gian: 2-9-2013 10:44 PM
2 năm gắn bó,thật sự kites đã trở thành một phần trong ta ,khi cứ mong ngóng và vào thăm kites mỗi ngày 3 lần đều đặn.xin gửi lời cảm ơn đến ban quản  trị,các subteam đã luôn làm việc chăm chỉ để mang đến những thành quả đầy chất lượng cho gia đình kites.chúc kites của chúng ta sẽ trở thành cộng đồng phim vietsub lớn nhất.chúc cả nhà thật nhiều sức khoẻ và thật nhiều khoảnh khắc tuyệt vời khi thưởng thức các chương trình mà mình yêu thích.xin cảm ơn.trân trọng. Lef´s fly!!!
Tác giả: nhocjun    Thời gian: 2-9-2013 10:52 PM
Mới đó mà đã 2 năm rồi, nhanh quá đi >_<
2 năm, thời gian không dài nhưng những gì kites đem lại cho mọi người và những gì kites đạt được thật tuyệt vời và đáng ngưỡng mộ.
Chúc mừng sinh nhật Kites và mong kites ngày càng bay cao và xa hơn nhé
Cảm ơn và chúc toàn thể  staff của Kites vui khỏe nhé
Tác giả: pocolo    Thời gian: 2-9-2013 10:52 PM
Happy birthday to Kites! Chúc cho Kites ngày càng thành công và không ngừng phát triển.Cảm ơn đội ngũ Staff Kites đã nỗ lực và cống hiến hết mình.:-) 2-9 muôn năm:-D
Tác giả: MyCoi    Thời gian: 2-9-2013 11:02 PM

cre:[email protected]

Không tham gia ngay từ những ngày đầu
nhưng thật may mắn khi mình cũng là 1 trong 232392 thành viên (tính thời điểm hiện tại )của Kites :3

Trên đời không có gì là tuyệt đối.
Có thể xuất hiện rất nhiều nơi làm sub phim, làm sub show, làm sub đủ thứ trên đời
Nhưng đừng lo. Họ có thể giỏi nhưng tất cả không phải KiTES
Cảm ơn Kites đã cho mình gặp đc những người anh, người chị rất đáng mến  - những người dù em k có cơ hội gặp mặt nhưng vẫn động viên nc phiếm mỗi ngày với em. Những người miệt mài làm sub k kể ngày đêm :)
Thật sự rất cảm ơn!
Gửi những lời cảm ơn trân thành nhất tới những người đã yêu mến những tác phẩm mà mình làm ra ♥

Happy birthday người bạn của tôi - Kites ♥

Ngày kết thúc : ∞

Tác giả: nhunghoanghong    Thời gian: 2-9-2013 11:15 PM
bon anniversaire !!!!!!
happy birthday !!!!!!!!!!!
chúc mừng sinh nhật kites nha!!!!!!
mong cho kites sang tuổi thứ 2 ngày càng lớn mạnh và hấp dẫn hơn nữa nhé!!
thực sự em rất ngưỡng mộ page nhà mình, các team nhà mình ấy ạ !!!!!!!!!
ngưỡng mộ cực kì, cực kì, cực kì luôn ấy! mọi người có thể hi sinh thời gian và công sức để cho ra sản phẩm free hoàn toàn, mà cái nào cũng tỉ mỉ kì công :~~~~~~~ em nghĩ chắc là các anh chị phải có tấm lòng siêu vĩ đại luôn  :>>>>>
em rất mong sẽ có 1 ngày có thể được đóng góp j đấy cho kites :"~~~
cuối cùng, CHÚC KITES SINH NHẬT VUI VẺ Ạ!!!!!!!!!!!!!!

Tác giả: ☼Madeline☼    Thời gian: 2-9-2013 11:15 PM
Mình tình cờ biết được Kites khi xem các bộ phim của Kites trên Vivo.vn; vì tò mò không biết Kites là zì?

Cái logo của Kites hình con diều rất zễ thương nên đã quyết định lập nick gia nhập Kites.vn; cũng đã gần

1 tháng vào Kites, mình thấy các staff của Kites ai cũng đam mê và nhiệt huyết với mỗi công việc được giao,

mình mong rằng các bạn sẽ giữ mãi ngọn lửa đam mê ấy, tuổi thanh xuân của mỗi người bao giờ cũng phải

có những thi vị thì cuộc sống mới có ích được; một tuổi trẻ đầy hoài bão và những khát khao cháy bóng

cũng như tình yêu của các member và staff dành cho forum này. Từ đáy lòng, mình rất khâm phục và chân

thành cảm ơn đến đội ngũ subteam của Kites, chính các bạn đã bỏ ra biết bao tâm huyết dành cho Kites,

không ngại thức khuya để làm sub cho kịp (mình có wen vs 1 staff nghe bạn ấy kể, làm tuy hơi cực chút

nhưng lại rất vui); những nổ lực bao giờ cũng đc đền đáp và hi vọng những bọn chuyên ăn cắp trắng trợn

sub của Kites sẽ bị pháp luật trừng trị thích đáng.

Nhân dịp Quốc Khánh 2/9 và sinh nhật Kites.vn tròn 2 tuổi, mình chúc các staff có thêm nhiều sức khỏe,

nhiều niềm vui và tiếng cười, và nhất là luôn căng tràn nhiệt huyết để Kites có thêm nhiều sản phẩm chất

lượng hơn thế nữa thu hút đông đảo nhiều member quan tâm. Còn các bạn member thì mình hi vọng các

bạn ấy không còn kêu ca vs những chính sách mới của Kites nữa, không còn tình trạng spam nữa. Vì một

ngôi nhà chung Kites.vn vững mạnh {:149:}
Tác giả: Harper    Thời gian: 2-9-2013 11:16 PM

http://www.nhaccuatui.com/m/4JbeyZrp1n

lời đầu tiên cho phép e đc gửi lời chúc tới toàn thể "các cô, các anh chị em" trong ban quản lý Forum sức khỏe, vui vẻ và hơn hết là chúc forum ngày một phát triển vững mạnh, trở thành một sân chơi thật lành mạnh, một cộng đồng văn minh, một điểm dừng của những con người yêu phim :))

Tác giả: ivyjuel    Thời gian: 2-9-2013 11:20 PM
Chúc mừng KITES tròn hai tuổi.
Cảm ơn vì những gì mà đội ngũ staff của KITES trong hai năm qua, cảm ơn đam mê, nhiệt tình và cống hiến của các bạn dành cho KITES và những người là fans của KITES.
Chúc KITES ngày càng phát triển và đoàn kết, cảm ơn những nỗ lực của các bạn staff đã dành cho KITES.
Chúc mừng sinh nhật
Tác giả: bebububinh    Thời gian: 2-9-2013 11:23 PM
Happy B-day to Kites.
Kites bây giờ đã trở thành ngôi nhà chung cho nhiều người rồi, không chỉ riêng music fan mà còn cả movie fan nữa. Là nơi mọi người có thể chia sẻ niềm đam mê chung, sở thích chung; là nơi mọi người được thể hiện tình cảm về tâm hồn.
Có lẽ không đồng hành cùng Kites tư những ngày đầu tiên, nhưng hi vọng sẽ đi vs Kites đến ngày cuối cùng.
5ting!!!
Tác giả: miryu    Thời gian: 3-9-2013 12:05 AM
này là biết đến Kites do mê running man, mò ra mò vào hàng tuần chỉ để down running man và comt một chút cảm nghĩ, hoàn toàn không nghĩ sẽ quen biết nhiều người, lại càng không nghĩ sẽ gắn bó với nhau chặt như thế
giờ thì ngoài running man cũng có nhiều nơi mà mỗi khi ghé Kites đều lượn vào, cũng chăm chỉ góp nhặt xây từng chút, tuy rằng cho đến giờ vẫn là dân ăn hại không có đóng góp gì nhiều cơ mà yêu thương quả thật đã sâu đậm đến mức không thể bỏ đi đâu được rồi
Tác giả: itsyourday    Thời gian: 3-9-2013 12:38 AM
ham hố đi chơi lễ xong về nhà luyện phim hết 3 tiếng, lúc onl mới phát hiện đã bị văng đến đây rồi e__e

Phố Diều 2 tuổi rồi ♥ xinh xắn dễ thương làm sao ♥

2 năm, một chặng đường không dài nhưng nếu đo bằng tâm huyết và nỗ lực của mọi người lại dài vô kể.
2 năm, Phố Diều xây dựng nên cả một tòa lâu đài với rất nhiều kho tàng quý giá và bổ ích, thật nhiều thái hậu, đức vua, hoàng tử, công chúa,... vô cùng tốt bụng, thần dân thì đua nhau sắm sửa quần áo và săn rết =))

Và mình đã là mem của Kites hơn 1 năm rồi ^^ Thời gian đầu chỉ vào dòm ngó, xem phim, bình thường hơn cả bình thường.
Đối với một đứa cuồng xem phim như mình thì Kites giống như thiên đường (hoàn toàn không nói quá nhé =)) ) ngày ngày tung tăng chạy nhảy từ box phim này đến box phim khác, tha hồ mà xem phim chất lượng =))

Đến thời gian gần đây mới quyết định đóng góp cho Kites, tuy chỉ là kẻ hèn mọn vô danh tiểu tốt, thẹn thùng e ngại nhưng cũng nhờ nhiều bậc tiền bối và bạn bè ở Kites tận tình giúp đỡ và chỉ bảo, mà những đóng góp của mình càng hữu ích cho Kites hơn.

Cảm ơn Kites vì đã đem đến kho tàng bao la, vì "hoàng gia" tốt bụng, vì "thần dân" thân thiện, vì tất cả ^^~
Phố Diều ơi! Sinh nhật vui vẻ. Cùng bay bên nhau bất kể nắng mưa, Diều nhé! ♥

banner treo đầu thread thật xinh đẹp nha  =))) ♥ ♥ ♥
Tác giả: winwon    Thời gian: 3-9-2013 12:40 AM
Happy Birthday to Kites
chúc mừng Kites lên 2 tuổi
mình cũng tham gia 2 năm rồi nên rất thích Kites  
qua đây cám ơn đội ngũ staff đội ngũ subteam các thành viên đã cống hiến rất nhiều để mình có cái để đọc xem down trong thời gian qua  
tự hào khi sub do Kites làm lên truyền hình
chúc Kites ngày càng vững mạnh phát triển hơn nữa

ps: sao nhà không đưa thread này ra ngoài cho mem dễ thấy
Tác giả: DenDen    Thời gian: 3-9-2013 12:49 AM
Hai năm trôi qua khá là nhanh
Nhưng trong 2 năm đó Kites đã có những thành công và trưởng thành nhất định
Chúc cho diễn đàn ngày càng phát triển hơn nữa

Và gửi lời cảm ơn chân thành đến mọi người đã thành lập và xây dựng diến đàn

Tác giả: bunlin    Thời gian: 3-9-2013 12:50 AM
Happy birthday to kites
( mặc dù đã sang ngày mới được 54' rồi)
Mình xin gửi lời cảm ơn tới toàn thể đội ngũ admin, mod, staff,...
luôn luôn cố gắng mang lại sub chất lượng nhất với lòng nhiệt tình và tâm huyết
không lời nào có thể diễn tả hết công lao của các bạn
cảm ơn các bạn đã mang đến cho chúng mình một sân chơi lành mạnh văn minh, bổ ích
từ khi tham gia vào kites, mình đã hiểu biết lên rất nhiều
Chúc kites luôn thành công và phát triển hơn nữa
Tác giả: cuongdang199    Thời gian: 3-9-2013 01:12 AM
Tuy là thành viên mới của Kites nhưng cảm thấy vô cùng vinh dự và may mắn khi được là một thành viên của đại gia đình Kites. Chúc mừng Kites 2 tuổi  mãi vươn xa luôn mới mẻ tràn đầy nhiệt huyết và không ngừng vươn xa .
Sẽ luôn là ngôi nhà chung ấm áp và tràn ngập niềm vui sự đam mê. Qua đây cũng xin gửi lời cảm ơn lời chúc tốt đẹp đến S Mod , Mod , staff, và đội ngũ subteam.

Phố Diều nhộn nhịp những ngày nắng đẹp
Mừng 2 tuổi bay cao và bay xa
Bất kể nắng mưa hay bão giông nhiều
Diều vẫn bay giữa trời bão tố
Vững cánh chắc dây bền tay người cầm cán

Phố Diều tung bay những ngày trở gió
Thăng trầm trải qua vô vàn thách thức
Mỗi ngày trôi qua là một ngày ghi nhớ
Ý nghĩa cộng đồng gọi tên Kites thân thương

Phố Diều hân hoan mừng ngày sinh nhật
Tròn 2 năm một chặng đường vươn tới
Bầu trời kia rộng lớn và bao la
Tràn nhiệt huyết đắp đầy hy vọng
Một ngày kia bay lượn khắp bầu trời

Tác giả: mayngan    Thời gian: 3-9-2013 01:36 AM
Chúc mừng Kites được 2 tuổi. Chúc Kites ngày càng vững mạnh và phát triển hơn nữa. Nhờ có Kites mà tôi cập nhật được tin tức điện ảnh Á Châu, theo dõi tin tức của những diễn viên tôi yêu thích, và có thể download những bộ phim được phụ đề tiếng Việt rất hay và kỹ lưỡng. Cám ơn các bạn rất nhiều.
Tác giả: cuoithaga92    Thời gian: 3-9-2013 01:51 AM
chúc  mừng sinh nhật 2 tuổi của Phố Diều nhé
cảm ơn BĐH, các staff và thành viên trong phố thật nhiều
thật may  mắn vì được biết  và là 1 mem kites
nơi đây đã mang đến cho mình nhiều điều rất tuyệt
Happy birthday!
Tác giả: s2jifu    Thời gian: 3-9-2013 03:59 AM
mình là thành viên âm thầm của nhà diều chắc cũng hơn 1 năm rồi
down ko biết bao nhiu film của kites về xem giải trí rồi
hôm nay chúc có hơi muộn nhưng vẫn thành tâm chúc mừng sinh nhật của kites kèm theo lời chúc sức khỏe đến mấy staff iu dấu + chăm chỉ của tất cả các zone nhóe <3
Tác giả: mypain    Thời gian: 3-9-2013 07:15 AM
Chúc mừng sinh nhật Kites, dù muộn mất một ngày, mà đáng lẽ cái thread này nên lập trước 2/9 chứ nhỉ, chứ ngày nghỉ lễ nhiều người ra đường đi chơi không chúc kịp. Sinh nhật cả tháng 9 vậy {:405:}
xem cái clip thì mấy cái sự kiện mình không biết sự kiện nào, dù đã tham gia kites 2 năm nhưng cũng như người mới vậy .
Chân thành cảm ơn kites và chúc kites ngày càng phát triển, vững mạnh.
Tác giả: oanh_op    Thời gian: 3-9-2013 07:42 AM
Chúc kites thêm một tuổi mới nhiều niềm vui mới.
Ngày càng thành công
Ngày càng lớn mạnh
Ngày càng nhiều mem biết đến
Ngày càng rực rỡ nhé
Tác giả: loannaol    Thời gian: 3-9-2013 08:13 AM
Chúc mừng sinh nhật của Kites dù là đã qua ngày mới
Do Kites quá có sức lôi cuốn nên mình bị nghiện vào đây rồi
Ngày nào ngủ dậy bật máy là cũng phải lao vào hóng hớt tin tức và các sự kiện của Kites thôi
Cảm ơn các admin, staffs, subteams và tất cả mọi người, hãy cùng nhau góp phần khiến diễn đàn ngày càng lớn mạnh nhé{:161:}
Tác giả: lucky_angel    Thời gian: 3-9-2013 08:43 AM
Chúc mừng sinh nhật Kites đã tròn 2 tuổi
Kites - ngôi nhà thân yêu, nơi gắn kết mỗi con người xa lạ làm bạn , nơi chia sẻ niềm vui nỗi buồn
Chúc Kites ngày càng phát triển và thành công hơn nữa
Chúc Kites ngày càng bay cao bay trên bầu trời xanh thẳm
Tác giả: love_milk_tea9    Thời gian: 3-9-2013 08:43 AM
Happy Birthday to Kites!

Thật tuyệt vời biết bao khi mình đã là thành viên của Kites từ những ngày đầu thành lập 4rum. Dù đã là hai năm rồi nhưng vẫn nghiện Kites như ngày đầu tiên, ngày nào cũng vào hóng tin tức, hóng phim. Kites được như ngày hôm nay đều do một phần công sức rất sớn từ các Admin, Mod, staff... cảm ơn các bạn rất nhiều vì đã ngày đêm đem tới cho mem những dòng sub trong những bộ phim, MV để xem sau những giờ lao động, học tập căng thẳng.  Mong Kites ngày càng lớn mạnh, ngày càng bay cao, bay xa như chính tên gọi của mình và sẽ thu hút thật nhiều mem tham gia vào một 4rum lớn như thế này.
Tác giả: chuluoisua    Thời gian: 3-9-2013 11:06 AM
Happy b-days kites
Chúc kites luôn giữ vững phong độ như hiện nay, trở thành 1 trang hàng đầu ,được nhiều người biết đến nhé.
Mình xin gửi lời cảm ơn đến toàn bộ các thành viên kites vì đã cống hiến cho mọi người những điều tuyệt vời nhất.

Tác giả: hakhec    Thời gian: 3-9-2013 11:25 AM
Chúc mừng sinh nhật Kites,chúc cho forum ngày càng lớn mạnh{:161:}.Mặc dù đã theo kites từ những ngày đầu tiên,nhưng tới mãi gần đây mình mới là thành viên.Rất vui vì hàng ngày được vui cười cùng kites,hồi hộp chờ đón những sản phẩm của các bạn.Cảm ơn các bạn rất nhiều vì những nỗ lực mà bạn gửi đến cho mọi người
Tác giả: MyeongJoo    Thời gian: 3-9-2013 11:37 AM

Chúc Mừng Sinh Nhật Kites
2 năm không phải quá dài nhưng cũng không hề ngắn.
Cám ơn rất nhiều nhưng nổ lực của các staff, các thành viên đã xây dựng Kites thành một diễn đàn vững mạnh như hôm nay.
Không chỉ là một diễn đàn nơi mọi người xem tin hay down tin tức mà Kites còn là một ngôi nhà, mái ấm, nơi các bạn chia sẻ, tâm sự cùng nhau như gia đình, như những người bạn, mình cảm thấy thật hạnh phúc khi là một thành viên của Kites.
Chúc Kites thêm 1 tuổi mới thêm thành công mới.
I love Kites forever
Tác giả: cunandchip    Thời gian: 3-9-2013 12:43 PM
chúc mừng sinh nhật kites *dù hơi muộn*
cảm ơn các bạn rất nhiều vì đã mang đến cho tớ thật nhiều thật nhiều niềm vui và bạn bè ^_^
chúc cho kites ngày càng lớn mạnh, diều no gió bay cao, chúc các bạn luôn luôn hạnh phúc và thành đạt <3
Tác giả: Ruby_baouyen    Thời gian: 3-9-2013 01:07 PM
Chặng đường 2 năm mà các bạn đã đi qua không hề mờ nhạt, nó in dấu lại tất cả mọi nơi và trong lòng của tất cả mọi người. Dù là thành viên của Kites chưa lâu nhưng mình vẫn vô cùng cám ơn các bạn. Mong các bạn ngày một phát triển, và dù hơi muộn nhưng vẫn chúc mừng sinh nhật!!! 生日快乐!
Tác giả: Cún    Thời gian: 3-9-2013 01:20 PM
nhớ mới hôm nào đi chơi mùng 2-9 về là phải nhanh nhanh lập cái nick Cún ko sợ ngừi khác lập mất =))

mới đó mà đã 2 năm rồi :">

môt khoảng thời gian ko  dài cũng ko ngắn đã cho mình biết bao kĩ niệm vui buồn :3

Sinh nhật 2 năm :x Chúc Kites càng ngày càng phát triển hơn nhóe :x mình sẽ còn gắn bó nơi đây dài dài :x
Tác giả: zjealousheroe1    Thời gian: 3-9-2013 02:38 PM
Đã được hai năm rồi. Chúc mừng sinh nhật phố diều, công sức và nỗ lực của các thành viên nhà đã không hề uổng phí. Mong là trong tương lai nhà mình sẽ càng ngày phát triển.

HAPPY BIRTHDAY KITES' HOUSE!
Tác giả: Matcha    Thời gian: 3-9-2013 02:58 PM
Chúc mừng sinh nhật lần thứ 2 của Kites nhé ^^

Thật ra mình là một thành viên theo dõi Kites rất lâu rồi, hồi Krfilm cơ ^^, nhưng mà hồi đó ko có thời gian vào nhà nên chỉ toàn mượn nick của con bạn vào chơi down phim mà thôi. Ngày xưa việc vào diễn đàn phim với mình hay gặp nhiều rắc rối nên lười lắm...

Sau 2 năm Kites ngày càng phát triển mạnh và rộng hơn, chúc mừng các bạn staff cũng như ban  điều hành Kites đã bỏ nhiều công sức và dày công xây dựng cho mình có một nơi thoải mái xem những Sub phim hay và chất lượng như thế này.

Mình biết ơn mọi người lắm luôn á, nhưng mình không có thời gian cũng như không có tài gì để đóng góp cho Kites hết, nhiều khi xem phim của nhà mà cảm thấy biết ơn nhà rất nhiều, chỉ có thể comt vài dòng cảm ơn chứ không làm gì giúp đỡ hay động viên mọi người đc cảm thấy bất lực vô cùng...

Một lần nữa vô cùng vô cùng cảm ơn tất cả ban điều hành và các staff thân yêu của nhà Kites rất nhiều, luôn ủng hộ mọi người. Chúc nhà Kites ngày một lớn mạnh hơn nữa, ngày càng bay xa trở thành con diều lớn nhất trên bầu trời nước ta và có thể lớn hơn thế nữa

Một lần nữa chúc sinh nhật Kites
Tác giả: songngoc62    Thời gian: 3-9-2013 03:32 PM
Khi chỉ là SR. , vẫn ra vào down phim , vẫn đọc những chia sẻ , những cảm nhận ... Mỗi khi đọc xong , thường tự

nhủ :" Thế giới ảo thôi mà !"

Khi quyết định sẽ thôi SR , sẽ bớt đi chút ích kỷ cá nhân ., không chỉ đọc , không chỉ cảm nhận mà phải còn chia

sẻ những suy nghĩ , những buồn vui của mình . Đi công tác vài ngày không vào Kites , thấy nhớ - Vài dòng cảm

nhận không hợp ý với ai đó , thấy có chút sợ hãi lo lắng. Xem một bộ phim hay , nghe một chương truyện hấp

dẫn , chưa kịp viết vài dòng bày tỏ cảm xúc hoặc đôi chữ cám ơn , cảm thấy áy náy ... Những cảm xúc ấy xuất

phát từ trái tim , là những cảm xúc thật !

Và nhận ra , Kites là thật với những người bạn đầy nhiệt huyết và đam mê.

Và nhận ra , trái tim mình yêu Kites từ lúc nào chẳng hay .

Chúc Mừng Sinh Nhật Kites lần thứ hai - Chúc các bạn luôn tiến mãi

Tác giả: ngannghiaxiu    Thời gian: 3-9-2013 05:04 PM
Kites sinh nhật vui vẻ !
Mặc dù mới vào kites được 4
nhưng em thấy Kites như 1 gia đình
vậy , ở đây em quen được rất nhiều
người.Cho dù là ảo thôi nhưng Kites
rất có ý nghĩa đối với em và chắc là nhiều
người khác nữa.Em là đứa không văn vẻ nên
nói đến đây cũng coi như hết lời rồi!
Chúc Kites sinh nhật vui vẻ và càng ngày càng phát
triển!
Tác giả: blackcat21    Thời gian: 3-9-2013 05:18 PM
Chúc mừng sinh nhật Kites! {:290:}

Mình rất tự hào là thành viên của Kites từ những ngày đầu thành lập, mặc dù mình cũng ko đóng góp được nhiều bài bình luận lắm :"> Tuy nhiên, mình khẳng định Kites là diễn đàn làm việc chuyên nghiệp nhất trong số các diễn đàn mình hay ghé. Mình luôn tin tưởng tuyệt đối, và chờ các phim do Kites làm phụ đề, chỉ phim nào Kites không làm sub thì mình mới tìm kiếm nguồn khác trên internet thôi đó

Thành viên của Kites theo như mình theo dõi các bài viết thì mình nhận thấy chắc phần nhiều là những bạn trưởng thành đi làm rồi (mình cũng vậy), cho nên cách post bài cũng thấy dễ đọc và dễ hiểu hơn so với các diễn đàn khác liên quan đến K-biz mà thành viên chủ yếu là các em teen, tất nhiên mình cũng biết gắn bó với Kites cũng có nhiều các em còn là học sinh, sinh viên nhưng cũng rất nghiêm túc trong các bài đóng góp, và có lẽ còn có mặt trong đội ngũ staff nữa

Về Kites staff thì mình thấy không còn gì để chê luôn, các bạn vô cùng nhiệt huyết và đam mê mới có thể cung cấp cho các mem các sản phẩm vietsub đẹp, chuẩn, và nhanh như vậy. Cách làm việc của Kites rất chuyên nghiệp ở mọi khu vực, phim, hay show, hay game cũng đều có những quy định cụ thể rõ ràng, và còn phân công cả staff "đi tuần" và cảnh cáo những ai sai quy định.Túm lại là mình ngưỡng mộ cách làm việc của Kites {:161:}

Chúc Kites ngày càng vững mạnh, mở rộng hoạt động, và mang đến niềm vui cho nhiều khán giả sẵn sàng lót dép hóng mọi lúc mọi nơi như mình! 2 năm chứ 5 năm, 10 năm mình cũng vẫn theo dõi, già người thôi chứ tinh thần bấn loạn thì quyết không già!! {:306:}
Tác giả: bigben_9x    Thời gian: 3-9-2013 06:06 PM
Chúc mừng sinh nhật Kites tròn 2 tuổi! Mình đã theo dõi kites từ rất lâu rồi, từ khi còn là tiền thân kst đến giờ. Lúc đầu cũng ít xem phim lắm, nhưng nhờ có các bạn mà mê mẩn, h ko bỏ được nữa. 2 năm chưa phải là dài nhưng cũng đủ để các bạn khẳng định được vị trí của mình trong người xem như chúng tớ. Mong là các bạn luôn bền vững và phát triển hơn nữa. Như 1 số bạn ở trên có nói, chắc mình sẽ theo dõi các phim của kites cho đến già thì thôi. Cảm ơn các bạn rất nhiều.
HAPPY BIRTHDAY. <3
Tác giả: bichhoang    Thời gian: 3-9-2013 06:12 PM
HAPPY BIRTHDAY to Kites.
Chúc mừng sinh nhật kites và chúc mừng các bạn. Các bạn đã gây dựng được 1 cộng đồng, 1 tổ chức mà ở đó thỏa được đam mê và mong muốn, mơ ước của rất nhiều các thành viên như chúng tớ. Chúng tớ thật lòng cảm ơn các bạn. Mong sao các bạn ngày càng bền vững và phát triển. Yêu kites rất nhiều.
Tác giả: ruangolani    Thời gian: 3-9-2013 06:13 PM
comt phát ủng hộ
chúc mừng sinh nhật kites- phố diều mà mọi người ngày đêm gìn giữ và phát triển ^^
đến đây vì mục đích yêu phim, và dần dần làm staff, được đóng góp với mình là một niềm vinh dự
nhìn lại chặng đường vui có buồn có, ủng hộ cũng nhiều mà thị phi cũng không ít
chỉ biết nói là mình luôn yêu quý phố diều, ở đó gặp được những người bạn rất tuyệt vời, được đóng góp và được hưởng những thành quả ấy
HAPPY BIRTHDAY!!!
P/s: vid rất đẹp ^^
Tác giả: Ya.L    Thời gian: 3-9-2013 06:46 PM
Bữa giờ trên fb này nọ cũng có gửi lời chúc tới Kites rồi. Giờ làm thêm bài nữa vậy.

Gửi Kites thân yêu, một nơi ảo nhưng chan chứa nhiều tình cảm. Bạn 2 tuổi rồi đó, dĩ nhiên sẽ không dừng ở đây đâu nhỉ, Kites sẽ còn bay cao bay xa mãi, đúng không! Nhờ có những founders mà chúng ta có 1 sân chơi cho những con người yêu phim ảnh. Nhờ có những "kỹ thuật viên" góp phần cải tạo diễn đàn để ngày một tốt hơn. Nhờ có những bạn staff trong đội ngũ subteam đem đến cho chúng ta những bản sub tuyệt vời nhất, một khi đã xem sub của Kites thì không muốn xem sub nơi khác nữa, chỉ trừ những mảng mà Kites subteam k sub thôi ^^. Nhờ những moderate và Super-moderate điều hành và quản lý từng khu, đặc biệt là những kiện cáo này nọ. Và cũng nhờ có những thành viên thường trực, năng động, dễ thương mà Kites mới dc lớn mạnh như hôm nay. Túm lại là mình rất cám ơn các bạn, cám ơn rất rất nhiều!!!!!!!!!!!
Mình yêu các bạn!!! Chúc các bạn nhiều sức khỏe và cùng nhau đi tiếp con đường này!
Kites, We fly and fly high!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Tác giả: zigzak    Thời gian: 4-9-2013 04:48 PM
đã trễ rồi mới biết có thớt này

Dù sao cũng chúc mừng kites được 2 tuổi. tuy vào kites này cũng được 2 năm, ko phải là những người đầu tiên bước qua kites, cùng kites trãi qua những khoãng thời gian dài như vậy

Thăm thoát mới đó mà đã được 2 năm, kites ngày càng lớn mạnh, và trở thành 1 thói quen hằng ngày của mình

Chúc mừng sinh nhật Kites, chúc Kites tròn 2 tuổi và luôn vững mạnh
Tác giả: Yuki13    Thời gian: 4-9-2013 05:06 PM
Chúc mừng Kites đã đc 2 tuổi, dù khoảng thời gian mình theo chưa lâu nhưng rất thích cách làm việc của mn ở đây, cảm ơn mn đã vất vả mang đến cho chúng mình những sản phẩm tốt nhất.

Bây giờ mỗi ngày đều vào Kites như 1 thói quen của mình rồi, chúng ta sẽ cùng nhau nỗ lực xây dựng Kites ngày càng thành công hơn nữa.
Tác giả: péonùn    Thời gian: 5-9-2013 08:26 AM
Hai năm, nhanh thật nhỉ
vèoèoèovèo. thời gian như milu chạy ngoài đường
Chúc mừng sinh nhật Kites thân iu, chúc mừng ngày sinh nhật thật zui zui zui và zui
Chúc Kites luôn mong manh và cực manh động trong tất cả các hoạt động góp ích cho cộng đồng {:306:}{:306:}
Tác giả: pluja    Thời gian: 5-9-2013 10:28 AM
Happy Birthday to Kites ^^
Phố Diều xinh đẹp và năng động, luôn mang lại niềm vui cho mọi người
2 năm rồi, và nhiều năm nữa vẫn mong các thành viên Kites sẽ luôn bên nhau, càng găn bó với nhau và ngày càng thành công và lớn mạnh hơn nữa
Love Kites 4ever ♥
Tác giả: hihi    Thời gian: 5-9-2013 11:30 AM
chúc mừng sinh nhật Kites

hơi muộn màng tý

chúc kites ngày càng phát triển hơn nữa nhé :x

yêu kites lắm :x
Tác giả: Pimie    Thời gian: 5-9-2013 03:07 PM
Vào chúc mừng sinh nhật kites hơi trễ mất rồi, nhưng cũng vẫn nên gửi một lời chúc thật đẹp đến cho kites chứ nhỉ ^^

Đã hai năm rồi đấy, nhanh thật. Dường như chỉ mới một chớp mắt, ngoảnh lại đã qua hết 2 năm rồi. Mặc dù một thành viên nhỏ nhoi như mình chưa giúp sức được gì nhiều cho kites nhưng mình hứa sẽ vẫn luôn là độc giả trung thành dõi theo từng bước tiến của kites dù rằng chỉ trong thầm lặng thôi.

Lớn nhanh nữa nhé Kites ơi <3
Tác giả: bigbangpro    Thời gian: 5-9-2013 03:21 PM
chúc mừng phố diều nhà ta thêm một tuổi!^^
e mới gắn pó vs kites hum lâu,độ vài tháng trở lại đây!^^
hum nay lại được đón sinh nhật phố diều thế này e thấy rất zui!^^
chúc phố diều nhà ta ngày càng phát triển!<3
Tác giả: bingo1711    Thời gian: 5-9-2013 09:22 PM
nhanh thật đấy, mới đây mà đã 2 năm rầu, nhớ hồi kites mới chuyển nhà, em chỉ là q thành viên âm thầm theo dõi, đến hồi mê k-zone quá mới dk làm thành viên, cũng lâu lâu rùi
dạo nỳ kites mình đạt được nhiều thành công quá, chúc phố diều nhà mềnh phát triển mạnh mẽ hơn trong tương lại nhé, heh1
Tác giả: hihi    Thời gian: 5-9-2013 09:53 PM
Chúc Kites đã tròn 2 tuổi

càng phát triển hơn nữa nhé

Mình sẽ luôn chờ đợi những dự án của Kites

Chúc các staff thật nhiều sức khỏe
Tác giả: Glassowl    Thời gian: 6-9-2013 12:54 AM
Mình muộn rồi à? Không sao, gửi lời chúc muộn tới phố Diều nha
Là thành viên chưa được bao lâu nhưng Diều trong tim tớ Ngày nào ko vào phố là cứ chột chột không yên, mặc dù vô cũng chỉ lượn lờ xem news rồi comment cho xôm tụ với mọi người thôi chứ cũng chẳng như được như thành viên cũ, rôm rôm rả rả.. xem mọi người nói chuyện với nhau mà còn thấy vui lây nữa là
Nhờ Diều mà tớ có những thời gian giải trí tuyệt vời! Nhờ dân cư phố Diều mà tớ vui mỗi ngày.. Chẳng biết phải cảm ơn thế nào cho hết nữa Thôi chấp nhận cho tớ nói "Thanks so much!!!" tới mọi người nhe...
HAPPY BIRTHDAY Diều ^^ (dù muộn)
Tớ iu Diều {:155:}
Tác giả: duca309    Thời gian: 6-9-2013 01:52 PM
monkey1998 gửi lúc 2-9-2013 21:26
Chúc mừng ngày Quốc khánh Việt Nam 2.9.1945 - 2.9.2013

Chúc mừng sinh nhật ngôi nhà thâ ...

Chúc mứng sinh nhật Kites {:181:}. Chúc các bạn Subteam ngày càng sung sức làm sub nhanh vèo vèo cho anh chị em nhà Kites nhé.
Tác giả: lluvia    Thời gian: 6-9-2013 02:57 PM
Dù gắn bó với Kites chưa lâu nhưng mình đã xem Kites như ngôi nhà thân thương
Thật vui vì được cùng các bạn bè chia sẻ cảm xúc về phim ảnh hay tâm sự những nỗi niềm nho nhỏ
Cám ơn Kites, cám ơn các Staff, các Kite-ers,.. đã mang đến cho mình nhiều niềm vui như vậy
Happy 2th Anniversary:X
Ngày càng vững mạnh Kites nhé{:161:}
Tác giả: lee_jun_kim    Thời gian: 6-9-2013 04:06 PM
Chúc cho kites sẽ mãi là một cánh diều vững mạnh, đem đến cho các mem thật nhiều điều mới mẻ và bổ ích.
Rất cám ơn những thành viên của kites trong những năm qua đã góp phần làm cho kites thành một cộng đồng lớn, đặc biệt cám ơn subteam những thành viên đã không quản ngày đêm cho ra những lời dịch tuyệt vời.
Dù là hơi muộn nhưng Happy Birthday to Kites !!!
Tác giả: Leo_Chan    Thời gian: 6-9-2013 09:06 PM
Dù mới biết tới kites chưa lâu nhưng nhờ có Kites mà có rất nhiều TV show, phim, hoạt hình, anime, âm nhạc  mình  thích đều có thể xem được hết, trên hết là nhờ các bạn đã cật lực làm việc để có thể đem tới cho rất nhiều thành viên như mình những chương trình chất lượng nhất. Thật sự cám ơn Kites nhiều nhiều lắm luôn.Mình lượn lờ ở Kites thành một thói quen luôn rồi, ngày nào cũng vô rảnh là vô liền. Muộn mất rùi nhưng mình vẫn muốn gửi lời chúc mừng sinh nhật Kites tròn 2 tuổi. Gửi lời chúc sức khỏe tới subteam nhà kites. Chúc phố nhà diều ngày càng vững mạnh hơn nữa nhé.

Tác giả: lethanhtam1023    Thời gian: 6-9-2013 09:19 PM
Biết đến Kites nhờ link của nhỏ bạn chia sẻ. Thế mà cũng được 1 năm rồi. 1 năm ngồi hóng sub hết tập phim này tới tập phim khác. Đôi lúc vì chờ đợi quá lâu mà đã từng có những suy nghĩ ko hay. Thế nhưng càng tham gia vào diễn đàn này thì càng nhận ra những vất vả mà các staff phải trải qua để duy trì diễn đàn, để ra sub từng sản phẩm. Thực sự cám ơn Kites và các staff rất nhiều. Chúc mừng Kites đã tròn 2 tuổi. Chúc Kites sẽ ngày càng phát triển hơn nữa. Bay cao bay xa nhé Phố Diều!!!!
Tác giả: Moon_Iv    Thời gian: 7-9-2013 05:11 PM
Chúc mừng sinh nhật Kites 2 tuổi
Kites 2 tuổi, mà có bao nhiêu người hâm mộ, bao nhiêu người từng ngày, từng giờ, từng phút dõi theo ấy nhỉ ^^
Chúc Kites ngày càng lớn mạnh. Chúc các Staff luôn vui vẻ, hạnh phúc. Chúc các mem ngày càng đoàn kết. Chúc Kites từng ngày từng ngày bay cao như cánh diều!
Dù là Kites 2 tuổi, 3 tuổi, hay thậm chí là Kites 12, 13 tuổi, mình vẫn mong muốn được trở thành một phần của ngôi nhà ấy!
Luôn bay cao và bay xa, Kites nhé ^^

Tác giả: huyenmm    Thời gian: 7-9-2013 10:10 PM
Lời chúc mừng hơi muộn nhưng còn hơn không,
Chúc kites không chỉ kỷ niệm lần thứ 2 mà còn nhiều lần kỷ niệm nữa, không những vậy ngày càng vững mạnh và phát triển.
Cám ơn các staff và mod đã nỗ lực hết mình vì diễn đàn
Happy brithday kites
Tác giả: poohbear    Thời gian: 7-9-2013 10:51 PM
Chúc Kites sinh nhất zui zẻ
ngày càng lớn mạnh
phố diều càng ngày đông dân
chúc cho staff khỏe mạnh để cho ra nhiều sp hấp dẫn nữa :))
Happy Birthday Kites
Tác giả: snow_bell0412    Thời gian: 7-9-2013 11:11 PM
thời gian nhanh thật đấy nhỉ
mới đó đã được 2 năm rùi
happy birthday to kites
mong kites luôn ngày càng lớn mạnh nhé
Tác giả: Love_is_Zero    Thời gian: 7-9-2013 11:31 PM
Happy Birthday to Kites
Chúc Kites ngày càng phát triển
Và được nhiều người biết đến
{:291:}  {:291:}
Tác giả: binkyo_forever    Thời gian: 8-9-2013 12:33 AM

chúc đại gia đình Kites sẽ có thật nhiều niềm vui và sức khỏe

Chúc Kite luôn luôn phát triển, cùng nhau bay lên, bất kể nắng mưa, bão táp

Happy birthday

Tác giả: beauty.s2_beast    Thời gian: 8-9-2013 09:03 AM
mình hi vọng đại gia đình kites nhà mềnh sẽ luôn đoàn kết và luôn vui vẻ nhoa nhoa
mọi người hãy cùng chung tay góp sức để kites của thể phát triển đến một tầm cao mới ^^
chúc mừng sinh nhật kites tròn 2 tuổi
Tác giả: binggubias    Thời gian: 8-9-2013 11:05 AM
HPBD kites- my big family

chúc đại gia đình kites luôn yêu thương, đoàn kết, gắn bó, san sẻ với nhau từng niềm vui nỗi buồn trong cuộc sống

chúc kites ngày càng vững mạnh, trở thành diễn đàn vietsub lớn nhất việt nam ^^~

i love you- kites ^^
Tác giả: heo_s9    Thời gian: 8-9-2013 09:58 PM
Chúc mừng SN KITES. Biết được website này chỉ mới có vài năm lại đây nhưng cũng từ đó mà nó luôn nằm trong list web của mình. Cảm ơn những bài viết, những tin tức của các bạn đã chia sẽ và đặc biệt là những tác phẩm vietsub với chất lượng cao nhất mà các bạn đã bỏ nhiều tâm sức để mang đến cho tụi mình thưởng thức.  Chúc cho diễn đàn ngày càng phát triển theo hướng tốt đẹp, những tác phẩm của các bạn sẽ được chuyển đến những người khán giả với đúng như những tiêu chí mà diễn đàn đã đề ra :)
Tác giả: mintri    Thời gian: 8-9-2013 10:11 PM
Chúc mừng sinh nhật Kites 2 năm tuổi. Mình cũng vào nhà được khoảng 1 năm. Quen được bao bạn cùng sở thích. Bao ss giỏi đủ thứ. Toàn chỉ xem phim snar phẩm phố diều thôi. Chúc Kites thêm tuổi mới thành công mới. Ngày càng phát triển, là nơi cung cấp vietsub uy tín ^^ HPBD
Tác giả: ngokbinboo    Thời gian: 8-9-2013 10:28 PM
nhanh thật nhỉ
kites đã được 2 tuổi rồi đấy
tính ra mình biết kites từ khi mới lập ra nhưng phải đến gần 1 năm trước mới lập nick
Căn bản mình là tín đồ phim hàn nên thưởng lượn lung tung tìm nơi down phim
dần dà lại quen sub kites, nhìn phim SD của diễn dàn khác cũng k thấy đẹp bằng. Lần nào down định cất giữ cũng nhất định phải xem kites có làm phim đó không.
Mới đầu mình chỉ là một nich ngầm, lượn xem new thi thoảng mới bình luận nhưng từ khi kites có rule mới mình năng động lên hẳn, kết bạn nhiều hơn
Thực sự muốn cảm ơn tất cả những con người đã góp sức để xây dựng ra một ngôi nhà chung như thế này
Việc ra 1 sản phẩm vừa đẹp lại nhanh thực sự là một điều rất khó khăn. và những người xem phim như mình thật sự thấy cảm kích khi phim được sub và đưa tới cho chúng mình chất lượng và trong thời gian ngắn như thế.
Cảm ơn mọi người, nhờ có diễn đàn mà mình đã quen được với nhiều bạn hơn. Việc tìm được người chung sở thích để nói chuyện quả là 1 chuyện thật tuyệt.
Chúc kites ngày càng lớn mạnh và các mod, các staff,.. yêu quý,  chúc mọi người hạnh phúc và may mắn
Cảm ơn mọi người

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3