Kites

Tiêu đề: [B-House] [130119] Star King Ep 299 - CNBLUE & Baek Ji Young (Đọc kỹ quy địn [In trang]

Tác giả: redcard    Thời gian: 17-9-2013 09:44 PM
Tiêu đề: [B-House] [130119] Star King Ep 299 - CNBLUE & Baek Ji Young (Đọc kỹ quy địn
[Vietsub by B-House] [130119] Star King Ep 299 - CNBLUE & Baek Ji Young

Brought to you by B-House subteam
Translator: redcard, 5ky3blu3
Editor: cheryl_lee
Timer: Vicky.wer
Typesetter: Vicky.wer
Encoder: redcard
Designer: Vicky.wer

Khi thấy một chiếc vòng, bạn nghĩ tới môn nghệ thuật gì?

Đã bao giờ bạn nghĩ tới việc chém hoa quả trong đời thực hay lấy đũa "phi tiêu"?

Đã bao giờ bạn được nghe tiếng hát trong trẻo, vui tươi và ước mơ bình dị của những em bé châu Phi phải sống chung với rác thải?

Trong tập này, với màn quyết đấu của 4 mỹ nam CNBLUE với Ninja Daegu; loveline của "nữ hoàng nhạc phim" Baek Ji Young và võ sư người Đài Bắc; và tiếng hát, điệu nhảy của ca đoàn Jinari đảm bảo sẽ mang đến cho các bạn thật nhiều cảm xúc: nghẹt thở, hài hước xen lẫn những khoảnh khắc xúc động nghẹn ngào.

Nằm trong dự án mừng sinh nhật "cậu bạn quốc dân" CNBLUE Jung Shin, Star King tập 299 là món quà tinh thần của B-House subteam dành cho những ai đã luôn yêu mến và ủng hộ CNBLUE trong thời gian qua.

Hãy cùng xem và gửi lời chúc mừng sinh nhật muộn tới Shin nhé!

XEM ONLINE

PLZ TAKE OUT WITH FULL CREDIT!

Chú ý:
B-HOUSE TUYỂN NHÂN SỰ MỌI VỊ TRÍ!
Chi tiết xem tại ĐÂY!

Tác giả: anhkiu    Thời gian: 17-9-2013 09:46 PM

Upload by Anhkiu

Tác giả: togergent    Thời gian: 17-9-2013 10:01 PM
cho ss giành 1 chỗ nhé.

Vẫn muốn xem màn phi đũa của Hwa

Tks subteam chăm chỉ nhé {:155:}{:155:}{:155:}

Đầu tiên phải nói là các zai rất lung linh. Vui thì khỏi phải nói rồi.

Nhìn các zai cứ mắt chữ o mồm chữ a mà thấy zui quá.

Cái dáng các bạn phi đũa thật đẹp. Lúc tập luyện Hyun làm tốt thế mà lúc thật Hwa lại thành công. Đã thế 2 lần phi trước còn chệch cả mét.

Em bé châu Phi đó tinh mắt thật, vừa nhìn đã chọn Hwa ngay. Đúng là giỏi lừa trẻ em mà {:144:}

Còn cái màn nhảy nhót thì thôi rồi. Đúng như có lần Hyuk nói (nếu không nhớ nhầm) nhảy là dấu chấm hết của CNBLUE. Nói vậy chứ Shin cũng có tiềm năng lắm.

Tks subteam lần nữa vì chăm chỉ cho ra lò 1 sản phẩm chất lượng nhé{:161:}

P/s: đã lâu không nghe I'm sorry giờ nghe lại thấy hay lạ thường.

Tác giả: cheryl_lee    Thời gian: 17-9-2013 10:03 PM
ac ac, subteam lại tung hàg nữa sao @@

nhìn cái banner đệp wá :(( chắc hay lắm

Trong show này mấy bạn nhà mình không nói năng gì nhiều nhưng nhìn biểu cảm ô a của các bạn là cũng đủ phỡn rồi =)) Nói về diễn xuất ngạc nhiên thì bé Hynu số 1 luôn =)) Rất là thích dáng bạn nhắm để phi đũa nhoa. nhìn chuyên nghiệp gì đâu =)) Còn được MC gọi là Át chủ bài nữa, quá iêu cho bé hynu :))

Hwa hâm đoạn đầu còn bị dìm là idol thể lực yếu thì ngay sau đó làm nát lon luôn :)) Mình thấy bạn nào quăng trúng cũng đc, miễn sao CNBLUE win là đc rồi <3 Hwa vừa ném trúng thì mấy em loi nhoi bu bu vào, già hết rồi đóa nha =))

Thanks subteam nhìu nhìu :x

P.S: Hynu mang áo len dài tay mà cũng crop top nữa =)) giơ tay lên là hở bụng lòi rún ;))
Tác giả: 5ky3blu3    Thời gian: 17-9-2013 10:06 PM
Chờ subteam tung hàng rồi mới xem cho đầy đủ trọn vẹn đấy ^^
Iêu subteam nhà mình quá =))

Trong 4 đứa chắc đúng có Shin iêu là nhảy giỏi nhất và tự tin với khoản nhảy múa nhất. ♥ Em bé gái từ Kenya đúng là có mắt nhìn người ghê, tia 1 cái nhắm ngay Hwa đẹp giai nhất hội =)) Chú KHD dẫn chương trình hài hước đáng yêu ghê ^^ Và cũng có 1 số thành phần lười biếng trong 4 đứa chỉ ngồi ô a hết chương trình ;))

Đợi khi nào có link onl xem rồi edit tiếp (maybe) nha =))
Tác giả: tieuyet1011    Thời gian: 17-9-2013 10:13 PM
Ôi em cũng yêu ST quá đi, Cảm ơn St nhiều nhiều

Coi StarKing này mà vui dễ sợ luôn

Thích nhất màn phóng phi tiêu của Hwa , Tuyệt vời gì đâu

Thích I Hate của ss BJY . À Tks ss Red mời e ạ {:430:}
Tác giả: zjn_112    Thời gian: 17-9-2013 10:15 PM
Star King ~ có những điều tưởng chừng như không thể @@ ngồi xem show mà vừa đi hết ngạc nhiên này đến ngạc nhiên khác vừa cười ngặt nghẽo bởi sự pha trò hài hước của MC và các khách mời.

Kết nhất màn phi đũa của các bạn, cái dáng của các bạn lúc phi đũa đẹp thôi rồi, chất ghê ;)) và thích cả màn ăn mừng chiến thắng của các bạn nữa, 4 anh em chạy ôm nhau thắm thiết rõ là tình cảm :x...và đặc biệt cái điệu ô oa của các bạn, miệng gì mà tròn xoe thế ko biết =)))

Hôm nay xem show thấy chị Baek Ji Young cá tính và dễ thương quá, giọng chị ấy thì hay thôi rồi, ko còn gì để nói, chú Kang Ho Dong nhìn mặt đã thấy buồn cười rồi chứ chưa kể chú ấy nói gì hay làm gì =)))

Màn quay vòng tuyệt đỉnh của võ sư người Đài Bắc, tài chém hoa quả cũng như phi đũa của chú Daegu Ninja, rồi tiếng hát, tình yêu âm nhạc của những em nhỏ ca đoàn Jinari...tất cả đều khiến cho người xem trải qua rất nhiều cung bậc cảm xúc. Đoạn cuối nói về hoàn cảnh của các em nhỏ mà thấy thương quá, ca khúc "A goose's dream" mà các em ấy hợp xướng cũng rất hay và truyền cảm nữa :x

Một lần nữa em cảm ơn subteam rất nhiều đã chăm chỉ làm toàn bộ show, lâu nay e toàn xem cut nên ko thể thưởng thức được nhiều điều như thế này :x
Tác giả: coizimoon    Thời gian: 17-9-2013 10:26 PM
hiuhiu có link torent thì bợn mới dễ mần
đặt cục gạch ở đây đã
show này xưa thình thoảng coi vì 1 số thành phần cố định :)) chứ giờ lâu rồi k xem, cũng k nghĩ zai nhà xanh và ss Baek đi show này đâu nhé, hem hiểu sao lại nghĩ thế =))
Tác giả: hyejeong    Thời gian: 17-9-2013 10:43 PM
minh cảm ơn ST nhìu
mình tìm cái nì khắp nơi mà ko thấy hihi hum nay quả là may quá
zai ep nì thách đấu thì phải, công nhựn coi nhìu mới thấy bạn yong hwa rất may mắn trong khoản thi thố

Tác giả: alex.xela    Thời gian: 17-9-2013 10:50 PM
Xem mấy phần cut của CNBlue rồi vẫn phải vào xem lại để ủng hộ sản phẩm của nhà mềnh,hê hê.
Sửa bài để tránh bị gọi là spam nè.
Cái anh nghệ sĩ tự do người Đài Loan biểu diễn hay thật.
Tác giả: meobu    Thời gian: 17-9-2013 11:11 PM
Ặc, subtearm lại tung hàng nữa sao
Sinh nhật shin dù muộn nhưng vẫn hoành tráng quá
Tập này bạn nào cũng đẹp lung linh luôn
Thanks subtearm nhiều nhé
Tác giả: rubymoon    Thời gian: 17-9-2013 11:16 PM
thanks subteam đã sub show này nha :X
hóng bao nhiêu lâu mới thấy có 1 ep của show này ý

PS: chúc mừng sinh nhật bạn Shin (dù muộn mất 2 ngày =.=)

Tác giả: hoadai220    Thời gian: 17-9-2013 11:21 PM
Chời ơi, đã quá, đã quá...Bao nhiêu là vid hay để xem. Chương trình này ss được xem có chút xíu chưa đầy 1 phút à. Giờ được xem đầy đủ từ đầu đến cuối, lại còn có cả sub của subteam nhà mình. Vid nhà mình lúc nào cũng tuyệt vời từ chất lượng âm thanh hình ảnh đến nội dung. Phục các bạn quá.

Cảm ơn subteam nhiều.
Tác giả: KEOTRONVO    Thời gian: 18-9-2013 08:13 AM
Có Star King của Jung Shin rùi à.
Xem lời mời gọi hấp dẫn phết nhỉ.
Chắc vui lắm đây.
Thoai thì đợi Vietsub nha.Khi nào có nhờ ới
mình nhá.
Tác giả: al0_tujla4nh    Thời gian: 18-9-2013 08:39 AM
Tình yêu của đời iêm!!!
Yêu nhất là Yong~~~ oppa chỉ có anh mới mang lại nụ cười hạnh phúc cho e <3 (Ghét nhất mấy mụ fan nửa mùa, toàn chê oppa này nọ) nhưng với tình yêu to lớn em quyết bảo vệ hình tượng của oppa.
Jungshin cũng vui tính vô đối, Minhyuk cười duyên chết đi được, Jonghuyn nụ cười tỏa nắng :XX
Nói chung là yêu 4 mỹ nam này vô cùng!!!
CẢm ơn subteam <3
Có link torrent thì tốt nhỉ??? :P

Tác giả: annieanhnguyen    Thời gian: 18-9-2013 08:42 AM
nhìn thấy cái tiêu đề có CNBlue là nhảy vào ngay
lâu quá lâu lắm lâu chưa từng thấy mới có show vietsub của các em trai
chúc mừng sinh nhật Jung Shin nhé, chị down show về coi đây, hehe
Tác giả: Huyencontrai    Thời gian: 18-9-2013 09:12 AM
Show hay lắm
Cảm ơn subteam nhiều nha
Mỗi lần xem Show này là mình biết được rất nhiều điều thú vị cũng như những ước mơ của mỗi người trong mỗi hoàn cảnh.
Down về xem thui nào {:171:}
Tác giả: kuakua2pro    Thời gian: 18-9-2013 09:25 AM
Ui ui, dạo này team càng ngày hoạt động càng mạnh thì phải.{:159:}
Chỉ sướng cho bọn đang hóng-ing như tụi mình thui
Thks subteam nhiều nhé, Fighting !!1~~
Tác giả: chan023    Thời gian: 18-9-2013 09:26 AM
lượn lờ tìm show down về coi thì gặp đúng cái này :))
hồi xem engsub ưng lắm mà tìm mãi chả thấy vietsub để down về.
may có subteam làm k thì chả biết bao h mới down về máy cất mà coi được :x:x:x
Tác giả: ducky_phuong    Thời gian: 18-9-2013 09:49 AM
Từ trước đến nay mình chưa bao giờ xem chương trình Star King cả. Và mình thật sự biết đến nó qua đoạn cutt của CNBlue, và vô cùng háo hức, mong chờ sẽ có cơ hội được xem vietsub tập đặc biệt này. Cảm ơn subteam đã làm việc chăm chỉ để đem lại những chương trình giải trí chất lượng cho gia đình Kites.
Và đặc biệt là mừng sinh nhật "cậu bạn quốc dân" Jung Shinie. {:159:}
Tác giả: kieuanh1308    Thời gian: 18-9-2013 10:23 AM
siêu hóng ý, thank subteam đã làm việc siêu chăm chỉ để ra sản phẩm của 4 ngơ nhà ta. hoho. down nhanh cho kịp phát
Tác giả: toan123456    Thời gian: 18-9-2013 10:56 AM
thank vì đã dịch cố lên kites mãi ủng hộ nha thích mấy show có cnblue tham gia hi vọng kites sẽ dịch nhiều show hơn nữa Chúc một ngày tốt lành nha !!!!
Tác giả: thaobang13    Thời gian: 18-9-2013 12:32 PM
hehe, hồi hôm có thấy cái nì mà ko coi, ko biết là box bên nhà kites có làm cơ đấy!
cái j cũng coi của kites nên quen rồi ^ ^THấy CNBLUE là ham liền hà
NHiệt liệt cám ơn subteam nha

Tác giả: NgoxAnh0307    Thời gian: 18-9-2013 12:40 PM
[Vietsub by B-House] [130119] Star King Ep 299 - CNBLUE & Baek Ji Young. I Like this show. Tks ST so much!!!
Happy birthday Lee Jung Shin. Hope ST will be have nice products like this
Tác giả: comet_baby    Thời gian: 18-9-2013 08:22 PM
subteam lại tung hàng à.
có bao nhiêu hàng tung hết đi , down 1 lượt cho lẹ hehe. * đùa tí *
sản phẩm đợt này banner cái nào cũng đẹp hết. muốn coi quá, nhưng chỉ down về ủ đó làm của riêng thôi hehe.
cám ơn subteam nhiều nhiều, cả cái chị subteam 'giả nai' Cher Cher ở phía trên nhá ^^v

Tác giả: ☆Red_Coral☆    Thời gian: 18-9-2013 08:42 PM
Oa em RED tài năng quá, còn là translator nữa à. SS thật hâm mộ tài năng của em nha! Tập này ngoài các zai còn có nữ hoàng nhạc phim của lòng chị nữa! Tranh thủ rảnh thì down về xem mới dc!
Cám ơn em RED đã mời nha!
Sr vì em mời mà ss chậm reply quá!
Chúc cho các sản phẩm của RED đắt khách nha^^
Tác giả: polaris912007    Thời gian: 18-9-2013 09:32 PM
trời ơi mạng nhà mình mất mấy ngày nay rồi, biết có sub show này mà ko làm chi đc, giờ mới mò vào đc :)
chả biết nói gì hơn vì đã xem vietsub đâu, chỉ biết cảm ơn subteam thôi *bắn tim* :x :x :x
mà nếu mình nhớ ko nhầm thì tập này các bạn chơi phi tiêu mà bạn Hwa phi trúng đúng ko nhỉ :-? Hyun thì mấy lần suýt trúng :))
Tác giả: RedRuby    Thời gian: 18-9-2013 10:52 PM

Dzui khủng khiếpppppppppppppp  

Mới đầu thấy Hyuk hí hửng: "lâu lắm em mới đến trường" đã bật cười rồi. Đến đoạn Shin tung tăng chạy đến cặp cổ em kia từ đằng sau, rồi thì cuống quýt phân bua với 3 thằng anh đang đóng vai "giang hồ" đến quậy :"đây là mẹ em" thì cười ha hả luôn. Lúc Hwa nằm dài xuống và em nữ sinh thì cứ dùng tay tiến đến "trung tâm" thì ss nhổm hẳn lên  . Rồi thì Hyuk bị vỗ mông, thở dài thườn thượt khi nhắc đến nhóm nhạc nữ, Hyun ú ớ phân bua khi bị "tố" nhìn chằm chằm vào 1 em nữ sinh tình cờ gặp ở cổng đài. Và cuối cùng là Shin hí hửng closing chương trình rồi lại ấm ức đứng dậy phản đối khi bị gạt raChời ơi, sao chỉ có mươi phút mà bao nhiêu là tình tiết vui nhộn và đáng yêu thế.  
Tác giả: g.infinite    Thời gian: 19-9-2013 02:40 AM
Đọc tới "màn quyết đấu của 4 mỹ nam CNBLUE với Ninja Daegu" là thấy gay cấn rồi đây...
rất mong đợi màn chém trái cây của mấy trai. chưa xem bản raw nữa nên cũng chẳng biết j
lót gạch hoáng sub xem lun một thể
Cảm ơn subteam nhiều:)
Tác giả: kieunt    Thời gian: 19-9-2013 06:40 AM
Lâu lắm rồi mới coi show này
Ngày xưa ngồi coi mà cười bể bụng với những màn hài hước của khách mời và MC, đặc biệt thích nhóm trưởng và Cá  Cơm của Su Ju.
Hơn nữa là những màn biểu diễn của những thí sinh tài năng đặc biệt.
Tác giả: hoaivan2409    Thời gian: 19-9-2013 07:25 PM
Chậc, không biết có link down k mà cứ rep k thế này
với chú ho dong thì thích nhất là dẫn star king đó
xem show này phát hiện ra nhiều điều kì thú lắm ^^
thanks subteam nhiều nha
Tác giả: nhcamha    Thời gian: 19-9-2013 08:50 PM
Chúc mừng sinh nhật trễ, Jungshin jingu :D
Lâu lắm rồi không xem SK, lại lò mò được trúng tập có CNBlue
Down về xem đại ka và mấy thằng nhóc thui ^^
Cám ơn sub team :D
Tác giả: hyun_young    Thời gian: 20-9-2013 10:12 PM
Wahhh, lâu lắm rồi mới thấy có một tập star king mà mình hào hứng muốn xem như thế này
yêu lắm cơ chị Baek với CNblue, hóng show này lắm đấy
subteam cố gắng lên nha
Tác giả: m_huong89    Thời gian: 21-9-2013 02:05 AM
minh cảm ơn ST nhìu
mình tìm cái nì khắp nơi mà ko thấy hihi hum nay quả là may quá
zai ep nì thách đấu thì phải, công nhựn coi nhìu mới thấy bạn yong hwa rất may mắn trong khoản thi thố

Tác giả: nths249    Thời gian: 21-9-2013 01:28 PM
Mấy nay em cuồng CNBlue và Yong Hwa một cách vô cùng kì lạ và điên cuồng!!
Đợt rồi lên utube có cảnh cut Star king của Jongshin với YongHwa mà em bấn không chịu nổi, thêm bé tiểu Kim Tae Hee nữa chớ.
Túm cái váy lại là nay show của CNBlue là em quyết quất hết! \m/
Tác giả: kenary    Thời gian: 21-9-2013 06:17 PM
Hế, lại có shown của các bạn trẻ ròi
Mới ngày nào bấn bạn Hwa trong Running man mà giờ đi tìm hết các shown của các bạn xem.
Cười là cười ngặt nghẽo
Yêu subtem lắm
Tác giả: sasuke_296    Thời gian: 21-9-2013 08:25 PM
thanks subteam nhiều nhé
Lâu lâu mới được xem show của CNBlue, thấy lung linh hơn thì phải <3
còn chị Beak Ji Young nữa, sis fighting
Tác giả: lucky2507    Thời gian: 22-9-2013 10:15 AM
đang rất háo hức được xem chương trình này ... vì được các bạn khác giới thiệu là rất hay và thú vị ...
mình cũng ngh đồnlà ct có nhiều gương mặt quen thuộc với nhiều tình huống vui nhộn ...
se xem thử và cm thêm nè!
Tác giả: saungudong    Thời gian: 23-9-2013 01:17 AM
đã lâu rồi mình không xem star king
mà tập này thấy ST quảng cáo là có anh bạn quốc dân nên lao vào xem
đã thế lại còn có loveline của nữ hoàng nhạc phim nữa chứ
phải xem thui {:290:}
Tác giả: bagiakhotinh    Thời gian: 23-9-2013 10:01 AM
Lâu rồi mới vào Kites hóng CNBlue *bận bịu bận bịu*
Mấy chú dạo này thấy im hơi quá, chắc là chuẩn bị cho phim đây mà {:441:}
Nhìn Jung Shin càng ngày càng cưng, yêu quá đi, chắc show này sẽ bựa lắm {:418:}
Cảm ơn sub team nhiều nhóe!!!!

Tác giả: santak    Thời gian: 23-9-2013 10:52 AM
Project mừng sinh nhật bé Shin {:290:}

Đây là ep bọn nhóc lấy đũa ném phi tiêu phải hem ta... Jong Hyun luyện tập thì bách phát bách trúng đến lúc lâm trận thì phải nhường cho sự may mắn của nhóc YongHwa. Thui, coi như học tài thi phận. Em nào ghi điểm thì cũng của chung CNBLUE cả.

Cám ơn subteam nhiều!
Tác giả: gerryktc    Thời gian: 23-9-2013 05:49 PM
chắc hẳn phải là 1 sản phẩm hiếm đây, hóng quá..nhớ zai nhà này không ngờ hôm nay có dịp ngó vào thấy nên vào ủng hộ ah.
lâu lâu lại thấy suốt hiện trên show. show này chưa bao giờ xem nhưng vì có CN Blue chắc chắn sẽ rất hứng thú
cám ơn subteam ah. mọi người vất vả rồi ^^
Tác giả: cayduong92    Thời gian: 23-9-2013 06:07 PM
uầy CN Blue lại còn có cả Beak Ji young nữa chứ toàn idol của lòng mềnh
Từ đợt chú Kang Ho Dong bị vướng vào vụ rắc rối j j đấy là không dám xem show này nữa. tại thích chú ý quá nên mặc dù không hiểu chuyện lắm nhưng mà nhìn thấy chú ý thấy hơi buồn buồn
bây giò thì đỡ rồi cũng đang hóng show Bare Food của chú bây giờ lại có thêm cái này
cảm ơn subteam
Tác giả: olinholinho    Thời gian: 23-9-2013 07:33 PM
Star king chưa bào giờ hết hot. Khi nghĩ về các chương trình giải trí của hàn quốc lúc nào cũng nghĩ đến starking.
Tập này lại còn có hai tình yêu lớn của đời mình thế này thì phải xem rồi.
Thank ST
Tác giả: little_Z    Thời gian: 23-9-2013 07:56 PM
chương trình này siêu hay lun coi cười mún bể bụng lun đặc biệt là Kang Hoo Dong nhìn thấy chú này là thấy vui rùi k cần nge j` hết. Dạo này mấy tập star king gần đây k có ai làm sub coi chả hỉu j` TT.TT
tks st đã làm sub nhé <3 hy vọng các bạn co` thể làm nhìu tập hơn nữa
Tác giả: trangmin0303    Thời gian: 23-9-2013 08:12 PM
ơ sao mình mới biết team nhà mình làm sub cái này :'(
mình k cập nhật thông tin hay sao mà cũng không biết mấy thằng tham gia cái này luôn :'(
thanks sub team nhiều nhiều nhá :x
Tác giả: Jess.T    Thời gian: 23-9-2013 09:10 PM
Hóng hóng, muốn được xem quá. Mình thích CNBlue và cả Ji Young nữa. Nghe các bạn bàn luận về vụ phi đũa phi tiêu gì đó làm mình tò mò ghê, lại còn có cả e châu Phi nao tinh mắt chọn trung Yong Hwa nữa!
Ôi, rồi, hiểu các chàng ném đũa thế nào rồi. Nhưng mà ném vỡ lon bia là do ném nhiều lần nên vỏ lon bị trầy thôi, chứ nhìn quay chậm lại là thây phi đũa mà đầu đũa ít khi cắm thẳng vào lon như chú chuyên gia phi tiêu! Dù sao thì các anh cũng thiệt là giỏi, MBLAQ thắng 1 lần, CNBlue thắng 1 lần, quá gioi luôn.
Chị Ji Young há live siêu tuyệt luôn, không phải bh mới biết nhưng mà nghe hát live k nhạc nền thấy còn sởn da gà hơn!
Tác giả: venus48    Thời gian: 23-9-2013 10:39 PM
Cuối cùng cũng đã có wifi ở nhà để vào kites.

Show này ss chưa xem bao giờ, kể cả đoạn cut cũng chưa xem. Công nhận ST tìm đc nhiều show hay ghê ^^. Thanks subteam chăm chỉ!!!

To Shin iu iu: Sinh nhật em mà ss k làm gì đc cho em. Thật là tội lỗi quá đi. Wish you all the best in life ♥️♥️♥️
Tác giả: ka0k0n    Thời gian: 24-9-2013 10:16 AM
Jung shin kute thế. CN Blue quá là tuyệt, ai đóng phim cũng hay cả. ha ha. Hơi muộn nhưng cũng chúc mừng sinh nhật Jung shin nhá. Hôm qua xem cảnh em nó diễn xuất ôm cô bạn ở trường nghệ thuật mà cười đau cả bụng Thanks subteam
Tác giả: meonhep84    Thời gian: 24-9-2013 10:42 AM
Thấy có CNBlue nên bay vào luôn [tuy là nhìn thấy hơi muộn, nhưng thấy vẫn hơn là ko thấy nhỉ??? ]
Mình thích MinHyuk nhất nhóm nhưng vì là sinh nhật cậu út nên cũng mạn phép chúc vài câu:
Chúc cậu ăn nhìu và mập ra [nhìn cậu ốm quá thấy thương ]
Chúc cậu có nhìu sức khỏe để típ tục đu bám con đường sự nghiệp đang nổi như cồn của cậu [cả bên ca hát lẫn diễn xuất nhé ]
Và chúc cậu thêm tuổi thêm thông minh để có thể trấn áp các ông anh nhí nhố của cậu [nhưng nhớ chửa MinHyuk ra nhé ]
Iu cậu ko nhìu bằng MinHyuk [sorry cậu ]

thanks for share ^^
Tác giả: capcap1425    Thời gian: 24-9-2013 03:44 PM
Của CNBlue thì phải quan tấm thôi
các bạn rất vui và đoàn kết nữa
là nhóm nhạc yêu thích bởi phong cách và giọng hát
lại cũng có tài nữa - bi giờ tham gia diễn xuất cũng tạm thành công
Chúc luôn vui vẻ
Tác giả: lethibaochau    Thời gian: 25-9-2013 11:39 PM
Đây quả thật là một tập đáng xem. đã đợi cho ra được sub để down. tiết là không phải người download đầu tiên. Thank you sub-team nhiều nhiều nhiều.

tập này hóng đã lâu. Thank you sub-team một lần nữa vì đã làm việc chăm chỉ cho ra lò một sản phẩm chất lượng:):x
Tác giả: Kazehime    Thời gian: 28-9-2013 01:45 PM
Vừa qua, tình trạng các bạn sao chép bài viết của thread này rất nhiều! Bây giờ đã gỡ link ẩn rồi, các bạn không cần phải viết bài mới lấy được link. Thế nên, đề nghị các bạn khi viết bài, phải tôn trọng quy định. Đặc biệt, sao chép bài viết của người khác là việc rất không nên làm. Mod sẽ chỉ nhắc nhở 1 lần cho các vi phạm như thế, còn tái phạm, sẽ bị cấm nick!

Mong các bạn chú ý và tuân thủ!

Mod

Tác giả: holahola    Thời gian: 4-10-2013 09:27 PM
Hehe lại có show của mấy chàng tửng xem rồi
Show hay ra phết
Cơ mà dạo này thấy mấy a hoạt động ít thế nhở. Buồn :( (k biết tại sao)
Cảm ơn bạn đã dịch show nhá <3
Tác giả: Dooly_ShinHwa    Thời gian: 9-10-2013 03:57 PM
thanks ST nhà mình nhìu nhá!!!!
hài ko chịu nổi lun!!!! chờ mãi mới down đc show này!!!
ST 5ting!!! {:292:}
Tác giả: lovelycat_164    Thời gian: 10-10-2013 11:47 PM
show lâu rồi mà bây giờ mới bắt gặp :( dạo gần đây cuồn CNBlue quá mức
they are so cute! :) chắc mùa này học xong phải download về và theo giỏi mới được,
Thanks you for the subbing and hardworking.
Đúng lúc minh đang hunt shows của mấy idol mình thích :D
Tác giả: Tinu_luv_2pm    Thời gian: 11-10-2013 08:52 PM
Ep này hay quá..
Khúc phi đũa mắc cười dã man..
Nhìn cái tướng Hyukie ném là thấy k ổn r..{:415:}
Yong Hwa kinh thiệc chứ..lúc đầu cứ tưởng chắc chắn là chỉ có Jong Hyun mới ném dc..

Nhưng vẫn thíc tiết mục cuối nhứt..âm nhạc châu Phi hoang dã..{:290:}
Mấy bé hát hay quá..dễ thương nữa chứ..
Có con bé còn thíc anh Yong..ôm nữa..gặp mình là mình nói thíc hết 4 anh r..{:445:}
Tác giả: toctoctemtem    Thời gian: 13-10-2013 01:08 PM
hơ hơ, cnblue cũng ghê gớm đó nhà, yêu mấy cu cậu lắm. chờ mãi sub để xem nè. bạn huyk bữa ni đóng phim nhìn ngố ngố như ngày xưa, nhưng mà có vẻ tay nghề diễn xuất tăng lên rồi, còn chờ mỗi anh hwa ra lò nữa là đặt gạch hóng phim, 2 đối thủ nha, không biết bạn nào đè bạn nào. hihi. cơ mà lanh hwa đc biện kịch vs pd khen là diễn xuất rất ok nhá.
Tác giả: minhhai0204    Thời gian: 19-10-2013 03:14 PM
trùi ui
subteam tung hàng thế này thì fan chỉ có thích mê.
dạo này CNBLUE chịu khó tấn công mảng phim truyện nhiều nên thường xuyên được thấy trên các page khác nhau.
cảm ơn subteam nhé!!
Tác giả: inmyeyes80    Thời gian: 24-10-2013 03:57 PM
Xem SK có nhiều lúc cười ngoác cả miệng.
Cảm ơn subteam nhiều lắm.
Lâu rồi mới thấy 4 lão đi show chung, nhìn vui ơi là vui
Tác giả: Hiroto    Thời gian: 28-10-2013 02:56 AM
Show rất hay. Chân thành cảm ơn vì đã làm việc vất vả :") !
Mong tiếp tục được xem những sản phẩm tiếp theo của sub-team @
Tác giả: Yongyongno1    Thời gian: 4-11-2013 04:32 PM
sao hôm nay mới thấy cái này nhỉ
dù xem bản tiếng Hàn không hiểu gì nhưng vẫn cười ngoác miệng
giờ dowm về xem Tiếng Việt vậy
thanks subteam.
Tác giả: emilypham    Thời gian: 9-11-2013 08:58 PM
oa, giờ mới thấy sub của nhà mình :(( lâu lắm rồi không coi show nào có  CNBlue , mà thấy Star King là thích rồi ^^ đi show không biết có trò gì mà mặt ai cũng hớn hở thế kia :X :X :X
Cảm ơn sub team nhé các bạn
Tác giả: mimiphuonguyen    Thời gian: 13-11-2013 05:09 PM
mò vô đây vì đang bị bấn loạn Chan Young trong The Heirs. {:297:}
CN Blue tham gia chương trình thực tế dễ thương quá à
Cám ơn subteam đã làm sub ^^ hihi{:294:}

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3