Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhutphonglin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mục Tiêu Đã Định | Tâm Thường (Sắp được xuất bản)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 4-1-2013 22:26:25 | Xem tất
Chào Lin. Chị chính thức nhảy hố rồi. Chị có ít thời gian nên mỗi lần đọc truyện toàn phải tranh thủ đọc khi bọn trẻ con đã đi ngủ. Nếu chị ít cmt thì Lin cũng đừng giận chị nha. Già thế này rồi mà vẫn ham đọc lắm. Cảm ơn Lin đã dành thời gian và công sức edit truyện cho mọi người. Moak moak! (Chị đã đọc ĐPHCSV của Lin làm. Nên thấy hố nào mà cộp mác Lin là chị nhảy luôn). Yêu thích văn phong mượt mà của em lắm.

Bình luận

K sao đâu chị, nếu bận quá k com cũng ok, nếu đọc k được chị có thể qua wp nhà em. Cám ơn chị đã thích tác phẩm do bọn em biên tập :)  Đăng lúc 4-1-2013 10:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-1-2013 00:47:05 | Xem tất
Chị nghiện nặng hố này roài Lin ơi. Chị cực thích bạn TT và ngưỡng mộ bạn ấy trong việc tự mình nuôi dưỡng tình cảm của mình trong suốt 10 năm. Thích cái ý chí kiên cường của bạn ấy quá. Còn giai Ấn, ngoài cái mác quân nhân chị chưa thấy iu giai ấy được một điểm nào. Ngược giai Ấn đê!!!! Cho chị gửi lời hỏi thăm đến em Lap của Lim nhé. Cảm ơn các em Lin, Uyên và Alice_le đã edit một tp hay như vậy. Ôm và moak các em nè <3

Bình luận

Cám ơn chị đã thích :)  Đăng lúc 27-1-2013 08:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách