Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: love_Ejiah
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

*♥•Phòng nhỏ•♥*~ ♥One love♥One heart♥One house♥ Ejiah's house gọi, các member mau trả lờiiiiiiiiiiiiiiii

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 15-5-2013 22:26:29 | Xem tất
silentmoon gửi lúc 15-5-2013 20:55
Eh he, mới đọc news, chạy về nhà chơi xíu.
Mọi người hết sức bình tĩnh, tớ nói ko p ...

đúng là troll dã man luôn {:135:}.
Lúc scandal năm 2011 thì bác viết thế này " Cô ấy đã trở thành một bí mật trong trái tim tôi. Nếu nói với thế giới về một ai đó không còn tham dự vào cuộc sống của tôi và đang đi con đường riêng của mình là điều không tưởng. Hãy hiểu tại sao tôi không thể nói bất cứ điều gì."
Và bây giờ thì truyền thông đưa tin bác và vợ sắp cưới gặp nhau năm 2008, hẹn hò năm 2009   {:177:}
Thật là lừa tềnh mà. Hiểu tại sao bác ko thể nói bất cứ điều gì rồi, đã ngoại tình thì còn nói cái gì thôi, càng nói càng lộ rõ bản chất mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 17-5-2013 19:44:06 | Xem tất
silentmoon gửi lúc 16-5-2013 20:45
Sáng giờ em đi học với viết báo cáo, ko reply bài ss đc ^^

Warning: Haizzzzz, em đang  ...

Vì hâm mộ Ji Ah ss nên e cũng tìm hiểu về STJ. Đúng là mấy bài tình ca rất ấn tượng cả về giai điệu lẫn ngôn từ, ngồi nghe mà cứ tượng tượng ra chuyện tình của 2 người hồi nào mới chết . Nhưng mà bh thì ko thích đc nữa rồi .
Lúc mới thích Ji Ah ss chỉ biết ss xinh đẹp và đa tài nhg sau scandal, nhất là sau khi ss viết tâm thư kể lại mọi chuyện thì càng khâm phục ss hơn. Một người hi sinh tất cả, một mình chịu đựng biết bao khổ đau vì người mình yêu và sau hôn nhân có thể tự mình đứng dậy, xây dựng sự nghiệp, ss thật kiên cường mạnh mẽ, ngoài khâm phục ra thì ko thể tìm đc từ nào thích hợp giành cho ss .   

Bình luận

đúng vậy.:)  Đăng lúc 17-5-2013 07:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 28-5-2013 00:50:22 | Xem tất
ko biết có phải e nhìn nhầm ko mà lại thấy ở gần công viên nước hồ tây có biển quảng cáo hình diễn viên Kim Myung Min trong Beethoven Virus {:136:}
chỗ đấy nằm trên con đường gốm sứ, đoạn nhật tân hay yên phụ ý ạ ( người lớn bảo thế chứ e cũng chả biết đấy là chỗ nào )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 4-7-2013 18:12:08 | Xem tất
thuyết phục mãi phụ huynh mới chịu xem beethoven virus thế mà chưa đến 1 tuần đã bị đuổi cổ phải tránh xa tv lúc đang xem chương trình làm đẹp để phụ huynh xem phim {:140:} {:140:}{:140:}
biết thế cứ xem một mình còn hơn {:106:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 6-7-2013 13:52:14 | Xem tất
vâng phụ huynh nhà em vốn ko thích phim hàn mà giờ lại coi
nói thật là em cũng không thích kết phim này lắm
nó bị cụt cụt thế nào ý ạ, không như mình mong đợi mấy :|
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 30-9-2013 16:43:11 | Xem tất
chệ già comeback * tung bông ăn mừng*
{:176:} {:176:}{:176:}
mà mn cho em hỏi phim chệ nhà mềnh đóng có phải kiểu phim dài tập về gia đình như kiểu you are the best lee soon shin ko ạ?

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách