Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ღ♥Tabi♥ღ
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ Yoo Seung Ho ♥ - 유승호-

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 9-5-2013 08:20:46 | Xem tất
Yoo Seung Ho đang hoạt động rất tốt trong quân ngũ qua những bức ảnh gần đây

nhìn Ho thấy ốm đi rõ rệt, nhan sắc xuống cấp phần nào luôn huhu, buồn quá. Biết thế này chẳng cho Ho đi(mà có chẳng cho Ho cũng đi hụ hụ)
Còn đâu hi vọng 6 múi của mình nữa chứ, Ho càng ngày càng teo tóp, thằng bé đã nhỏ con,nhìn chụp hình là đúng nhỏ nhất đám lun, sao mà cũng 1m79 òi mà ta, chẳng lẽ mấy anh kia cao thế ư?{:404:}
Ho ơi ráng lên nha,ráng lên, các bà chị sẽ ở nhà ủng hộ tinh thần cho em mà, fighting fighting(nhớ mang 6 múi quay về để tự tin khoe body nhé{:440:})

Bình luận

nhìn em nó đang từ Mĩ sang Men oi... dù chả thấy miếng da dặn lưng nào... nhưng vẫn thương lắm cơ... còn j Un mĩ nhân và Harry ngày nào... hix...  Đăng lúc 10-5-2013 11:43 PM
dang tuoi lon, kho map lam ba oi, e con do, trai Nhat con mong hon e nua ah  Đăng lúc 10-5-2013 09:14 PM
ủa bình thường là 6 múi chứ, sao h 8 múi dữ ta, đừng 1 dồn 1 thành bụng mỡ chứ hic hic  Đăng lúc 10-5-2013 08:04 AM
8 múi dính chùm lại thành 1 múi à Mid =))))))))))  Đăng lúc 10-5-2013 07:19 AM
ốm ốm vậy chớ cởi áo ra là 8 múi đó nha ;)))))  Đăng lúc 9-5-2013 07:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 14-5-2013 11:49:32 | Xem tất
ủa ủa, cho mình hỏi gấp cái này. SAO NHÀ MÌNH CÓ QUẦN NHÌU QUÁ DẠ? sao còn có mình mình cuổng trời dạ{:432:}{:432:}.
Mình thấy mấy bạn chưa tới 2000 điểm mà phải không ta?mà sao có hàng khoe hết dạ, tui cũng muốn có quần, tui muốn đi khoe Ho khắp nơi huhu hụ hụ, ai biết chỉ giáo với huhu{:437:}{:437:}
[ĐAO ĐỚN TRƯỚC GIỜ CƠM TRƯA]

Bình luận

trong thời gian đó thì xài đỡ quần giấy ih, nhờ mấy cái quần giấy mà khoe Ho khắp mọi nơi đc mà, chờ đến khi có tiền thiệt thì có bao giờ  Đăng lúc 15-5-2013 09:43 AM
Hơ hơ, sao nhà này bữa nay tự nhiên nổi lên phong trào chuộng hàng fake thế này, đề nghị mấy bạn kiếm xèng chân chính mua quần chất lượng cao mặc à nha   Đăng lúc 14-5-2013 06:57 PM
h mới coi kĩ, bữa coi òi mà k chú ý là cách mặc quần oh yeah, chuẩn bị kím quần đẹp thoai hí hí  Đăng lúc 14-5-2013 03:16 PM
hd cách mặc cuồn #4600 hé hé ~~ hơi mắc công xí mò đệp là được òi ~~  Đăng lúc 14-5-2013 01:26 PM
đã bảo nhà này chuộng hàng fake mà, bữa nào rảnh kiếm cái đê =))))))))))  Đăng lúc 14-5-2013 12:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 1-6-2013 20:49:28 | Xem tất
Hú mí mệ

Hiệp đầu là hòa nhá =)

bạn TA nhào vô hehe
1.~~~~
Bọn nì láo nhở, thấy mềnh đẹp tưởng mềnh hiền, chưa xuất chiu tụi nó chưa sợ mà, phải xài mĩ nhơn kế mới đc họ họ
2.~~~~
Nhan sắc trần gian thế này chuẩn chưa nhỉ? Dòm qua dòm lại, trái phải trước sau chẳng thằng nào đẹp = ta haha. Đến ta còn phải bái phục nhan sắc thư sinh của mềnh
=> Sau 1 hồi quằn quoại dưới trần gian(hẻm biết làm gì)
3.~~~~
Thui quay về, trên này vẫn lành hơn ở dưới, dưới nhìu nàng háo sắc quá. Ta là ta nể mấy em xinh tươi ở dưới, sợ ở lâu mấy ẻm đau tim, cao huyết áp nên ta về sớm đấy nhá.
4.~~~~
Chèng, lên tới đây òi mà mấy ẻm còn gửi thư tềnh, message lên ào ào *hất mặt, phồng hết cả mũi* hahaa
5.~~~~
Thoai ta đi câu vài con cá, để chuẩn bị xuống dưới tặng cho TA măm cá của thiên đình ngon thế nào,hí hí. phải thể hiện tình iu của mình chứ hén

là lá la. đã xong nha Na.

Bình luận

=]]]]]]]]]]]]]]] Tin nhắn với thư tình trong đó có của pà TA nữa đấy ~ >.< ~  Đăng lúc 1-6-2013 10:57 PM
chài ai ~ bạn TA tưởng hiền hiền ~ ai dè cũng rặn GIỎI dữ ta ;))) LIKE ~  Đăng lúc 1-6-2013 10:44 PM
đã rặn khó rầu mà pà còn ko quên tự sướng nựa *bái phụt* chắc tui kiếm 1k thâu quớ :v ~~~  Đăng lúc 1-6-2013 09:07 PM
haha, quàng tỷ ~~~~ tên này hay nà  Đăng lúc 1-6-2013 08:58 PM
quàng tỷ và TA tự xứn nha =))))) - BTC nhận bài ))))  Đăng lúc 1-6-2013 08:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 2-6-2013 19:10:33 | Xem tất
ta mở hàng vậy, cúi tuần ế ẩm ở nhà tự kỉ với Na, dù k nghĩ ra gì nhưng cũng bềnh loạn lun =
thau ai tới trc chơi trc, có ít chơi ít có nhìu chơi nhìu nha

Câu 1: Họ đang nghĩ gì ?

> chèng mẹt ơi, đây là ka` rem sao, ngon thía nhở, măm lẹ măm lẹ để chảy hết

Tấm này nhìn Ho quá ư là bỉu cảm,quá nhập vai đến nỗi bạn mập còn phải khâm phụt

> bạn Ho: nhét lẹ nhét lẹ có bánh mới ra lò nữa ka`, cứ nhét vô trước đã, tối về nhai lại sau

bé em: ôi ngon quá, ngày nào cũng có thế này măm thì tốt biết mấy, cái anh Ho í, ăn gì mà như hổ báo chết đói bao nhiu ngày, làm mình mất mặt quá, thui cười giả lả đánh lạc hướng mới đc, hi vọng họ chú í vẻ dễ thương và nụ cười tỏa nắng của mình chứ k nhìn anh Ho nữa, mất mẹt mất mẹt mình quá

Bình luận

2 thí sanh đấu đá nhau dữ dội ta )))))  Đăng lúc 2-6-2013 07:41 PM
í tui là tui hẻm có nói Ho là BÒ, mà là bà nói haha  Đăng lúc 2-6-2013 07:32 PM
ờ ~ tui nói mà do bà bày ra chớ đây bà kia =]]]]]]  Đăng lúc 2-6-2013 07:31 PM
hehe, tui hẻm cóa nói à nha, Mid nói à nhoa  Đăng lúc 2-6-2013 07:22 PM
BTC nhận bài =)))))))))  Đăng lúc 2-6-2013 07:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 2-6-2013 19:44:28 | Xem tất
Câu 2 : tiếp tục chủ đề , có thể tham gia 1 hoặc 2 hoặc cả 2 nha mí nờn

1. - Họ đang nghĩ gì ?
2.- Họ đang nói gì với nhau?

Đừng quở em tự sướng nhé, nhưng sự thật nó thế, hơi phũ phàng

Trái & Phải: Đóng vai già riết chán quá, phải xì tin xì tưng lên cho thay đổi hình tượng cái coai. kiu Ho "thèng kia ko đc cười nữa coi, bình thường mài đã đẹp òi h mài còn cười thì ai nhìn 2 đứa teo hử"

Ho: kệ 2 bô lão đó đi, mình chu mỏ trợn má còn đẹp, 2 thèng chả mần thấy ghia quá, phải nhân cơ hội này khoe triệt để nhan sắc trời phú này và chứng minh thêm mình đủ 32 cái răng, hơn nữa lỡ kí hợp đồng với Colgate òi, nên h chụp hình tấm nào cũng phải khoe răng hết, hic, may là Colgate, lỡ kí với hãng nội y nào òi k biết sao mình khoe nữa hịc hịc, phải cân nhắc các hợp đồng quảng cáo lại mới đc, khoe thân thể quá mấy ẻm chảy máu cam hết, với lại TA dặn rồi, phải giữ gìn cho TA cho đến ngày ấy
*******là lá la******

Bình luận

quảng cáo nhân tiện tự sướng lun -))  Đăng lúc 2-6-2013 08:23 PM
ò, có mà  Đăng lúc 2-6-2013 07:48 PM
pà nạu ~~ :v ~~ *níu níu * đu dây cao wa nha =)))) ~ còn chi mà nội y nữa chớ ))) - BTC nhận bài ^_^ ~~  Đăng lúc 2-6-2013 07:48 PM
hahaha ~ ku Quàng đi đóng CF Colgate nữa à ;)))))  Đăng lúc 2-6-2013 07:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 2-6-2013 20:28:57 | Xem tất
Câu 3 : Bình loạn ảnh

câu cuối của phần 1 nhé ^_^ ~~~

ông chú: thằng này nó đã đẹp mà xe nó còn nổi bật, làm gì để gây sự chú í h ta? đang giữa đường giữa xá nữa, thui có gì tận dụng lun*bành bành bành ra*
Ho: chú ơi khép khép lại chú ơi, cảnh sát thổi chú lần chím lòng lề đường bi giờ

Bình luận

coi chừng lộ hàng đóa chú !  Đăng lúc 2-6-2013 08:38 PM
bà TA hnay rặn hay quá ~~~  Đăng lúc 2-6-2013 08:31 PM
lão thầy bựa lòi ~~ còn thèn BH xóc wa =))))) - BTC nhận bài nhé ^_^ ~  Đăng lúc 2-6-2013 08:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 3-6-2013 17:04:29 | Xem tất
ĐỀ THI CUỐI CÙNG

Chọn tùy ý số lượng trong các nhân vật sau và viết thành câu chuyện :">

CÂU 4:

(Thấy i như phìm Hàn, à mà đang là phim Hàn mà haha)

Tình hình là trong số các anh em chỉ có mình thím quàng là có nhìu phép thựt nhứt, nên thím ấy sẽ lãnh kế hoạch trả thù, không cần mấy anh em kia nhúng tay vào mắc công thêm rối chịn...9 người thì 10 ý òi mà, dễ nảy sinh sơ hở trong kế hoạch trả thù{:404:}

Trước khi bắt đầu kế hoạch, thím quàng chỉ dặn dò Harry 1 điều "em ráng ăn tịnh dưỡng, anh sẽ mang cái con mụ Zoe thân tàn ma dại về cho em, nhất định anh sẽ trở về trong chiến thắng"{:399:} {:399:}

Thím quàng hóa thân thành Harry, tự xưng là Jarry, i chang như thế, nhưng có điều thông minh hơn nhiều, tự nhận là anh em song sinh của Harry, vì lý do abcxyz gì đó mà 2 anh em thất lạc nhau, quay về tìm Harry, thì biết Harry đang lâm vào hoàn cảnh ngơ ngơ thế này. Jarry hết lòng chúc phúc cho đám cưới của cậu và mợ, làm bạn thân của cả 2 người, chăm sóc cho Harry, vì muốn hiểu hơn về người anh trai song sinh của mình nên cần Zoe kể lại, từ đó làm đủ mọi cách tiếp cận, làm nảy sinh tình cảm, tạo hoàn cảnh chia rẽ cậu và mợ dần dần, thể hiện sự quan tâm mợ ở từng chi tiết nhỏ nhất, quan tâm và rất hi sinh, không hề có ý chím hữu như Harry để cho mợ xiêu lòng{:425:} {:423:} .
Dần dần, dần dần, mợ Zoe xiu thiệt, càng ngày càng hỉu lầm cậu Thỏ, Jarry thì liên tục nói tốt cho Thỏ, nào là hiểu lầm này nọ, nào là anh yêu thì anh sẽ hi sinh, nào là dù anh và Harry có thần giao cách cảm và iu đúng 1 người, này nọ này nọ,...Jarry càng giải thích, Zoe càng iu. Sau đó Jarry bỏ đi, Zoe càng điên loạn, tìm Jarry 1 cách điên cuồng, héo hon, tìu tụy, cúi cùng Jarry cố tình để Zoe tìm đc haha, xong nàng dẫn chàng về{:309:} {:309:}
Ngày ấy đã đến, mợ Zoe chia tay Thỏ, 2 người dắt tay nhau đến chào Harry, và lúc ấy thím quàng hiện nguyên hình...Zoe đứng hình, chỉ biết khóc lóc ỉ ôi "Wae Wae, Why do u treat me like that?". Thất thểu quay về tìm thỏ điên thì anh ấy cùng thím gì con của chú cảnh sát đã thành đôi thành cặp... là lá la
*chết chưa, cho chừa, bỏ tật vong ơn bội nghĩa, từ bỏ người đã giúp m bao nhiu năm nhá*

Bình luận

làm thành phim dài tập đc đấy :)) IMY 2.  Đăng lúc 3-6-2013 07:39 PM
cô nài rặn dài ghia chưa =]]]]]]]]]  Đăng lúc 3-6-2013 07:39 PM
2 ngừ hem khác j nhao mà Z lại iu thím Quàng hơn Harry =)))))))))))))) chắc thím Q có phong cách model nên Z để ý :v ~~~~  Đăng lúc 3-6-2013 07:39 PM
ồ ~ bà này ít có rặn quá ;)))))  Đăng lúc 3-6-2013 07:17 PM
thí sinh ni chơi phong cách riêng hén, mình quàng báo chù hà ))) , but ai lai kịt )))) - BTC nhận bài ^^  Đăng lúc 3-6-2013 05:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 6-6-2013 08:44:58 | Xem tất
Từ từ BTC sẽ nhận bài ồ ạt, hum qua mà tớ còn ở cty, mạng vù vù, f5 lịa lịa là cục diện chắc sẽ khác òi{:267:}(maybe{:311:}{:291:}) hehe
Nhưng hem cóa giải cũng hem sao tinh thần vui là chính, xây nhà mình là 10 mà{:297:}{:297:}*xây nhà xây nhà*
Cứ 3 tháng mình chơi 1 lừn thế nì thì vui nhỉ BTC, thế thì 2 năm trôi qua cũng nhanh lắm.
Cám ơn BTC nhìu nhìu nha
Còn bài dự thi thì chắc tối nay mới ngồi rặn đc, bữa nhờ Ha Na nên cũng biết rặn rặn phần nào hehe
{:312:}{:312:}
là lá la, làm việc thoai...{:305:}

Bình luận

chờ ai kia kìa hehe  Đăng lúc 7-6-2013 08:46 AM
pà chờ đợi ai vợi TA =)))))  Đăng lúc 6-6-2013 06:08 PM
haha, hum qua chúng ta k có "khách" nào nhở  Đăng lúc 6-6-2013 11:12 AM
chời :v ~~~  Đăng lúc 6-6-2013 09:07 AM
=)) ta đoán  Đăng lúc 6-6-2013 09:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 7-6-2013 14:37:10 | Xem tất
Game: ĐÔI DÒNG TÂM SỰ

Chỉ mới 20 tuổi, nhưng boss đập chai cute của chúng ta Yoo Seung Ho đã đóng rất nhiều phim, bao gồm cả movie lẫn drama . Với bạn thì phim nào của boss đóng gây cho bạn ấn tượng mạnh mẽ và sâu sắc nhất ? Các bạn hãy viết bài cảm nhận của bạn về nhân vật của boss trong phim ấy nhé :">  

Bài dự thi - Góp gạch xây nhà
Lần đầu tiên, phải nói lần đầu tiên nhìn thấy Ho là trong poster của I miss you, trước đó phải nói thật là chưa biết gì về Ho, chưa hề nghe, cũng chưa hề coi phim nào của Ho.
Ấn tượng đầu tiên là “sao phim này có 1 anh quá đẹp, thật sự đẹp”, máu mê trai nổi lên và thế là down I miss you về coi. Và ấn tượng từ tập 5 đến cuối bộ phim theo thứ tự là CÁCH DIỄN XUẤT, NÉT MẶT, TÌNH CẢM CỦA HARRY & VẺ ĐẸP và mình sẽ trình bày cảm nhận của mình về Harry

Có cảm giác bên Hàn ai diễn cũng đỉnh, đa số là đỉnh, như hồi coi Sun Moon cũng khoái vô cùng Kim So Huyn(thì phải, k nhớ rõ tên). Anh vua í cũng đẹp trai, diễn cũng đỉnh nhưng thật sự không lưu lại ấn tượng nhìu và sâu đậm như Ho.
Dường như nét mặt của Ho có 1 cái gì đó chân tình, đượm buồn, vừa chững chạc, vừa trẻ con, mà thật khó để có thể dùng từ ngữ diễn tả được và trong I Miss You là mình cảm nhận được Ho lồng vào Harry, Harry cũng là thể hiện của Ho
Tình yêu của Harry vô cùng mù quáng, thật sự mù quáng nhưng hết mình. Mình có phần giận Harry vì coi tình yêu hơn cả tình mẫu tử, Harry thà từ bỏ mẹ, trả dây chuyền cho mẹ mà không từ bỏ Zoe, nhưng đó cũng là 1 phần đặc trưng của nhân vật Harry này, hết mình cho tình yêu dù là không nhận lại đc gì. Âu đó cũng là do Harry nợ Zoe, và phải trả cho hết, cho đến tận cùng của đau khổ.

Những lúc Harry ngồi trong phòng kín, ngồi 1 mình, trước máy tính, ánh mắt như muốn nuốt chửng cả cái màn hình, nuốt luôn người đối diện, nhìn Harry như thế mà tim mình đau nhói, chỉ ước gì Harry đừng 1 mình như thế, hãy mở rộng lòng mình ra, và chỉ ước gì mình có thể ngay bên Harry lúc đó…nhưng biết chắc là không được

Từng lần Harry khóc, từng lần, từ lần đầu khi đạp xe đạp, lần thứ 2 khi uống rượu, ròi bị bệnh và ôm Zoe, ròi khi gặp Mẹ, từng giọt nước mắt Harry rơi xuống cảm nhận như từng vết cắt cắt vào tim mình, 1 sự cô độc, cô độc đến mức từ bỏ cả long` tự trọng của mình , để nói dối, để bày tỏ, để níu kéo. Đỉnh điểm là lần gặp Mẹ, khóc quằn quoại, vật vã và đau đớn, lại sa vào vòng tay Zoe, coi mà nhức nhối không chịu được

Nhiều nhiều lắm, nhưng nói tóm lại là nhưn vật Harry làm mình thay đổi bản thân nhìu lắm
Không thể nào nói hết cảm nhận của mình về Harry, chính nhân vật Harry đã làm mình yêu say đắm
Tình yêu mà ai nhìn vào cũng nói là “đồ mê trai Hàn, phẫu thuật hết, tắm trắng, diễn thì dở ẹt”.
Bất chấp hết, chẳng thèm tranh luận, iu thì iu thui.

****Viết vội quá còn đi họp, chưa kịp đọc lại nữa huhu, hi vọng k sai chính tả nhìu. Bởi dự thi trễ vội vã quá hic hic, k kịp úp đc tấm hình nữa:(((****
****Đã họp xong, đã edit, hehe hihi****

Bình luận

Cam on cam on.muc tieu chinh cua mih la gop gach xay nha va bay to tinh iu cua minh thui chu k dam hi vong gianh phn thuong dau hihi  Đăng lúc 7-6-2013 08:39 PM
khó bì được bài của bà ubama nhưng mà đọc vào rất là chân thành... ủng hộ nàng một phát nào!  Đăng lúc 7-6-2013 08:15 PM
mới zô đề đã thý máo mê chai của cô nài thuộc nhóm koan DÊ oy =]]]]]  Đăng lúc 7-6-2013 07:46 PM
ai lai kịt ^_^ ~~  Đăng lúc 7-6-2013 06:46 PM
thích câu này ghê "coi mà nhức nhối không chịu được" (Y) ~~~  Đăng lúc 7-6-2013 06:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 24-11-2015 13:49:12 | Xem tất
Hé Ho comeback rồi, lại lò mò vào đây. Từ ngày Ho nhập ngũ là coi như không thiết tha sự đời Kbiz, h thì có niềm động lực lại rồi. Hóng quá chời hóng
Dòm hình Ho, cảm giác yêu vẫn như ngày đầu thấy poster I miss You
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách