Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shaun_le
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Contest] JiWonderland thi tài

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 2-12-2011 20:35:26 | Xem tất
hehe lâu quá koh chơi lần này chơi lại hồi hộp ghê kaka.....
phải ráng ca ko giành giật đc giải nhất thì cũng khiến các thú khác phải điên loạn vì giọng ka ko thể nào quên nghe 1 lần là nhớ mãi vì ko dám nghe lần thứ hai...
mà BTC cừu bà bà giải thưởng là zì thế..... nói y cho nó hấp dẫn.. kaka
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-12-2011 20:38:41 | Xem tất
cừu bà bà ơi thiếu cái giải thưởng r...
giải nhất nhì ba hay chỉ chọn 1 giải
và phần thưởng là zì nào...

kaka... giải gì đặc bit chút cho mấy thú nó máu đó kaka
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-12-2011 22:24:14 | Xem tất
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
11
13
14
15
16
17
19
21
23
25
27
28
31
32
34
35
36
38
40
42
hí hí đã nghe hết... cảm giác rất gần gũi....
chưa gặp các thú lần nào nhưng sau khi nghe xong giọng hét kinh hoàng của các thu xong cảm giác vô cùng ấm áp và gần gũi... ước zì chúng mình có thể gặp nhau tay bắt mặt mừng có thể cùng ngồi trò chuyện 888 về giọng hát, giọng kể chuyện của các thú... chắc vui lắm ha

Bình luận

cún xê ra, toàn bài của ta sao dám giành hả =))  Đăng lúc 28-12-2011 02:36 PM
oh thật thế sao.. chắc giọng cún đáng iu lắm đây :)))))  Đăng lúc 27-12-2011 10:48 PM
cúm ơ chị vì vâu hết cho bài của em =))  Đăng lúc 27-12-2011 10:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 1-5-2012 21:39:58 | Xem tất
                                                                         NỤ CƯỜI ẤM ÁP

Đây là một cảnh trong drama Secret Garden.

Một nụ cười có thể khiến trái tim mình trở nên ấm áp lạ thường.

Mình vẫn còn nhớ như in phim đầy nụ cười và nước mắt, có đau khổ, dằn xé, chia ly… nhưng thật sự khi nhắm mắt để mường tượng lại cảnh phim mình thích nhất thì có thể khẳng định chắc chắn một điều là chỉ có nụ cười đó…

Nụ cười có thể khiến Joo Won ngẩn ngơ đắm chìm trong thế giới tình yêu dành cho Ra Im còn mình thì gục ngã hoàn toàn. Một cảm giác trong trẻo bình yên như một buổi trưa hè bạn ngồi dưới tán cây râm mát đưa tay đan lấy những giọt nắng chứa chan… nụ cười của Gil Ra Im đã cho mình một cảm giác như vậy, khi nhìn thấy nụ cười đó mọi lo lắng muộn phiền về cuộc sống của mình dường như tan biến hết, cảm giác như con chim nhỏ bị nhốt trong chiếc lồng bỗng chốc được thoát thân…. TỰ DO… nhìn ngắm bầu trời trong xanh của riêng mình.

Ở cô ấy toát lên một hút mãnh liệt, sự hấp dẫn phi giới tính, từng bước lôi cuốn mình và Joo Won tìm hiểu về cô ấy và … yêu cô ấy.... để cô ấy chiếm trọn lấy trái tim lúc nào không hay

Gil Ra Im cô xinh đẹp từ lúc nào đấy? Đây cũng là câu hỏi mình muốn hỏi Ra Im. Gil Ra Im cô xinh đẹp từ lúc nào vậy? Mặc dù cô ấy không xuất thân từ tầng lớp cao sang quyền quý, không kiêu sa, không lộng lẫy, nhưng sao mình lại thấy đẹp đến lạ lùng, đẹp đến nỗi khi đắm chìm trong nụ cười ấm áp đó mình có cảm giác như cô gái ấy đã truyền niềm tin sức sống cho mình, cho mình thấy cuộc đời này vẫn còn đầy tươi đẹp, cuộc sống dẫu có khó khăn, vấp ngã chúng ta hãy chấp nhận, đau khổ nhưng sau đó chúng ta phải gạt bỏ tiến lên phía trước, phấn chấn tin thần đương đầu với cuộc sống thật tế đầy chông gai, khó khăn.

Khó có thể tin được từ một nụ cười của một cảnh phim đã là cứu cánh cho một người đang trầm mình trong đau khổ như mình. Mình khóc khi nhìn thấy nụ cười tỏa nắng đó vì mình có cảm giác như được vỗ về, yêu thương và sẻ chia.

Ở đâu đó trên thế gian này hy vọng Gil Ra Im vẫn giữ mãi nụ cười trên môi, sống hạnh phúc bên người chồng yêu dấu và 3 đứa con đáng yêu của cô ấy.

Mình yêu thích Gil Ra Im hay Ha Ji Won có lẽ bản thân mình cũng không biết được. Nếu không có Gil Ra Im mình sẽ không yêu thích Ha Ji Won và nếu vai Gil Ra Im không phải do Ha Ji Won diễn có lẽ mình đã không yêu Gil Ra Im rồi.

Bởi vậy mình yêu nhất là nụ cười và mái tóc ngắn của Ha Ji Won

Thật sự rất cảm ơn Ha Ji Won vì nhờ Ha Ji Won mà mình được quen biết các bạn trong nhà Jiwonderland, cảm ơn sở thú nhà mình nhờ có các bạn mình đã tìm hiểu thêm nhiều về Ha Ji Won, cùng nhau tâm tình nói chuyện về tình yêu lớn nhất của nhà chúng ta là Ha Ji Won.

Smile to smile – Heart to heart

Bình luận

vote. hay quá xá  Đăng lúc 28-6-2012 11:40 AM
e vote cho chị chuột ~ thích nụ cười của Wonie :x  Đăng lúc 26-6-2012 04:56 PM
m cũng vậy :) mà cái cười của chị ở đây sao mà đáng yêu quá, bảo sao anh chàng k ngơ ngẩn ra đc, đến m còn ngơ ra lun ;)) yêu, 100% là yêu  Đăng lúc 22-6-2012 10:37 AM
Lời lẽ giản dị. Rất giống mềnh ^^  Đăng lúc 21-5-2012 10:51 PM
SBD 05 Cộp cộp  Đăng lúc 21-5-2012 12:02 PM

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
Vikky + 5 Bài viết hữu ích
PurpleSeaUrchin + 5 Chuột chăm chỉ! Bài hay^^
EvelynNg + 5 nụ cười rạng ngời :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao