Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ღ♥Tabi♥ღ
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ Yoo Seung Ho ♥ - 유승호-

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 15-12-2012 11:30:06 | Xem tất
Với một điều nữa làm ta băn khoăn là... 14 năm đó Harry và Zoe sống với nhau, 14 năm chứ ko phải 14 tháng... Zoe và Harry trưởng thành cùng nhau chứ ko chỉ đơn thuần là ở cạnh bên nhau.
Ko chỉ đơn thuần là từ 1 thằng bé 12 tuổi thành 1 người đàn ông 26 tuổi, từ 1 thiếu nữ 15t thành 1 phụ nữ chín chắn và thành đạt... Mà đó là từ quá khứ cô độc, bị hắt hủi, đầy vết thương thành một cuộc đời mới...

Vậy chẳng nhẽ ko đủ kỷ niệm sâu sắc như thời gian ngắn với HJW sao? Chẳng nhẽ Harry ko sâu sắc = JW?
Thế nên cái gọi là TÌNH YÊU của SY và JW nó chẳng thuyết phục mấy :((((((((((

Bình luận

chính xác lun, 14 năm chứ ko phải 14 tháng, ng ta iu nhau cách mấy mà chỉ 3 năm ko gặp là dứt tình chứ cái tg JW và SY bên nhau có là j ???  Đăng lúc 15-12-2012 07:58 PM
chính xác vs ta, hơn nữa vs cái quá khứ kiểu đó thì sâu vs sắc thế nào...có đau sâu sắc thì đúng,  Đăng lúc 15-12-2012 12:25 PM
ko post 2 bài liên tiếp nhé nàng, dùng nút Sửa để edit vào...mod sờ gáy đấy  Đăng lúc 15-12-2012 11:35 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 15-12-2012 22:47:56 | Xem tất
"mình đọc News thý so sánh cách iu giữa JW à Harry, nhìu bn comt bảo rằng yêu ng ta thỳ phải bik làm cho ng ta hạnh phúc, và buông bỏ ng đó cũng là 1 trong các cách. Tình iu của JW là cao thượng, vậy của Harry là ích kỉ ư?"
^
^
Mình cực ghét cái motip này của phim Hàn nhé. Cái kiểu MUỐN TRÁNH MẶT NHƯNG CỨ SUỐT NGÀY ĐỤNG MẶT ẤY, cực ghét.
JW thả cho Zoe đi á? Nếu muốn thả Zoe đi thì anh ta đã dừng tìm kiếm cô + ko truy cho đến cùng và bắt cô thừa nhận cô là SY rồi. Nếu muốn thả Zoe đi thì dừng từ ep 7 là xong, việc gì phải dùng mọi cách, rồi khóc lóc, kêu gào... Hay là chứng nhận SY còn sống để thanh thản cho bản thân mình... CÁI ĐÓ KO PHẢI LÀ ÍCH KỶ SAO?
Cách yêu của JW thực tình đến bây giờ vẫn ko rõ ràng và sâu sắc, giải thích dài dòng và nhạt thếch, hành động thì ép buộc, ko dịu dàng, kiểu như nắm chắc phần thắng (???). 14 năm trc, cũng chỉ là kiểu như SY yêu đơn phương, tình yêu của JW chưa dc khắc họa, chỉ có chăng khi đọc trộm nhật ký của SY thì thương cảm và ăn năn thôi, ko thấy đến tự nhiên. Đoạn JW đọc nhật ký của SY, mình cũng đã khóc nhưng ko phải khóc cho TÌNH YÊU CỦA ĐÔI BẠN TRẺ mà là khóc vì thương cho 1 cô gái trong sáng như SY đã phải chịu tủi nhục, đau khổ như thế... Đọc nhật ký người yêu sau đó diễn thuyết lại... cái này là tình yêu sao?????

14 năm sau qua những gì đã diễn ra vẫn chưa cảm nhận dc thêm tý tình yêu nào của JW. Nói chung ko hiểu SY và JW có với nhau cái j sâu đậm ngoài việc bạn trai bỏ đi khi người yêu cần nhất.

Có thể tình yêu là điều khó lý giải, yêu thì yêu chứ ko biết vì sao... nhưng thiết nghĩ trải qua 14 năm bên nhau trong giai đoạn khổ đau nhất cuộc đời, trưởng thành, lớn lên cùng nhau mà ko chôn vùi dc quãng thời gian rung động hồi xưa thì thật... hơi vô lý. Người ta nói xa mặt cách lòng, huống hồ...
Hơn nữa, SY yêu JW vì JW là người chấp nhận nàng, đối xử tốt ngay cả khi biết nàng là con gái của kẻ giết người. Nhưng JW lại bỏ rơi nàng khi nàng vừa bị hãm hiếp :(( Còn Harry thì sao? Harry chấp nhận tuốt, kể cả nàng có mang cái danh con gái kẻ giết người, rồi bị hãm hiếp... Vậy nên vẫn thấy Harry yêu SY hơn JW... xét 1 cách toàn diện đến tận 14 năm sau  

Harry có thể ích kỷ nhưng tuyệt đối ko ÉP BUỘC người yêu. Tức là Zoe vẫn dc quyền lựa chọn, đc tôn trọng dù thâm tâm Harry ngàn trăm nghìn lần muốn Zoe ghét JW. Thế nên Zoe mới vô tư LO LẮNG CHO JW TRC MẶT HARRY, chẳng thèm nghĩ tới Harry nghĩ gì và tha hồ đi tìm quá khứ, vô lo vô nghĩ đến Harry với bao nỗi niềm :((((((( Thế có gì là quá đáng với Zoe? Có gì mà tổn hại tới Zoe? Có cướp đi của Zoe tí freedom hay quyền chọn lựa gì ko? Có "ích kỷ" với Zoe tí nào ko?
và điểm mình thích nhất là yêu ko có nghĩa là phải làm TO CHUYỆN, GÀO THÉT lên cho cả thiên hạ hay như JW...

Bình luận

Hix, đồng cảnh ngộ, xem xong tập 11 mềnh cũng nghĩ y xì vậy đấy T_T  Đăng lúc 16-12-2012 01:54 PM
@jangkiss: ừ, giống kiểu chú chăm sóc ng iu anh khéo lắm, giờ anh với cô ấy iu nhau, chú đi tìm người # đi nhé  Đăng lúc 16-12-2012 12:42 AM
cái kiểu nói của JW với H cứ như là cảm ơn anh chăm sóc ng yêu tui suốt 14 năm, giờ anh ko có phận sự gì nữa đâu, cô ấy chủ định là của tui *tự cao quá*  Đăng lúc 16-12-2012 12:23 AM
cái tít nhạy cảm mà cái nội dung thì thiên vị ứ chối cãi đc...kệ thôi, chắc fan JW bình đấy...cũng hem có gì là lạ,gặp ta chắc tung hô Mr lên tận cung trăng rồi ^^   Đăng lúc 16-12-2012 12:20 AM
Tình yêu gì mà chạy đi khi ng iu vừa bị hãm hiếp. Bị bắt cóc thì gọi dt nhiệt tình bảo ng iu đến nơi nguy hiểm. Cũng ko hiểu bắt ng TRỞ LẠI quá khứ có j vui :(   Đăng lúc 16-12-2012 12:04 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sylkaris + 5 Bài viết quá hay ~

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 17-12-2012 12:51:58 | Xem tất
Thôi mọi người đừng bàn về fan cuồng nữa đi, thấy ớn quá, làm ko khí trùng xuống. Tung Của ghét thì kệ xác Tung Của, thực lực và sức hút của vai Harry là ko phải bàn cãi nữa
Ngóng phim...

Bình luận

mình cũng dẹp cái đoạn này đi, k coi chừng chúng ta cũng bị cào vào mặt ah ^^  Đăng lúc 17-12-2012 01:02 PM
chính xác. Ôi phim. đợi dài cổ. Phim đi được nửa chặng đường rồi,  Đăng lúc 17-12-2012 01:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 17-12-2012 16:53:12 | Xem tất
love6002 gửi lúc 17-12-2012 13:28
Thử hỏi 1 câu cái phim này có nhân vật nào là k đáng thương. HJ và JW đều lớn l ...

Thứ nhất, ở nhà này chưa ai nói xấu CHUN mà chỉ chê nhân vật JW thôi, nên bạn khỏi kể khổ khi đóng phim, ai cũng vậy cả thôi. Chun cảm lạnh thì các diễn viên khác cũng ko sung sướng gì hơn... nhàm lắm

Bạn yêu "SỰ ẤM ÁP" của JW nhưng còn những người như tôi thì ko cảm dc JW "ấm áp" ở cái chỗ nào nên ko yêu. Ấm áp gì mà bỏ rơi bạn gái, gọi điện cho ng yêu đến nơi nguy hiểm, lúc nào gặp thì gào thét lên thật ấu trĩ
Ban thấy Harry LẠNH LÙNG nhưng tôi ngc lại thấy Harry vô cùng dịu dàng và ấm áp từ những hành động nhỏ bé như đưa tay che cho người yêu khi bị đâm xe, nhẫn nhịn 1 mình để ko to tiếng với ng yêu đến việc to lớn như làm người yêu tái sinh thành 1 người vui vẻ và tài ba nên tôi cảm Harry

"KHÓC QUÁ NHIỀU LÀM CHO NC MẮT RẺ TIỀN" tôi ko thấy câu này có gì đụng chạm đến CHUN mà câu này là cho cái nhân vật JW nhé. Thử tưởng tượng mà xem, bản thân là 1 đấng nam nhi 29 thì lẽ ra đã nên biết tiết chế nước mắt rồi, đằng này đường đường còn là 1 CẢNH SÁT, bản thân phải đối diện biết bao vụ án thê lương, thảm khốc vậy mà cứ đụng tý là RƠI NC MẮT thì ra thể thống gì? Thế nên khó lòng thấy cái nc mắt của JW đắt giá. Nhắc lại, ko ai trách CHUN KHÓC RẺ TIỀN mà là nước mắt của JW đang LOÃNG DẦN ĐỀU theo cái câu chuyện tình yêu của phim. Thế nên những người như tôi chỉ thấy phim CÒN HẤP DẪN khi tập trung vào câu chuyện của HARRY

Cuối cùng, bạn thấy bất mãn khi người ta ĐỘNG đến cái diễn xuất của CHUN và khó chịu khi người ta khen HO. Buồn cười, ở đây cũng ít động chạm đến diễn xuất mà có động chạm thì cũng là điều NÊN CHẤP NHẬN bởi đây là THỚT PHIM, chứ ko phải THỚT ca nhạc. Bạn tưởng tượng 1 bộ phim chiếu lên, KHÁN GIẢ CHẲNG LẼ PHẢI ĐI TÌM HIỂU DIỄN VIÊN CHÍNH NGÀY XƯA LÀ IDOL NÊN PHẢI CÓ TRÁCH NHIỆM CHÂM TRC VÀ BỎ QUA NHỮNG DIỄN XUẤT KO CHÍN TỚI của nhân vật thì ra cái THỂ THỐNG GÌ? Khi đã đóng phim thì nên biết chấp nhận những nhận xét để hoàn thiện bản thân mình, tôi tin CHUN cũn chẳng xi nhê gì mà còn biết cảm ơn những người chỉ ra anh diễn đoạn nào chưa tới (như những suy nghĩ nội tâm, cảnh khóc hoặc những cảnh thừa thãi chưa tới với bà mẹ SY chẳng hạn). Còn về Ho, nếu sau này anh rẽ ngang nghiệp CA HÁT thì lúc đó các bạn tha hồ mổ xẻ với tư cách CA SĨ YOO SEUNG HO.

Bạn thích nhân vật JW ko có nghĩa chúng tôi ko dc phân tích những cái dở của nhân vật này ở đây. Những cái dở hiển hiện là: nghiệp vụ cảnh sát kém, đối xử với ng yêu kém vì thế nên hơi khập khiễng khi đặt cùng với Harry

Bình luận

nói nhỏ nghe: vào trong nick của mod sid đấy, xong ròi bấm view more chỗ bình luận ấy..thấy tất :D  Đăng lúc 17-12-2012 11:53 PM
@jiru: ta hiểu mà =)) Đến fan còn kêu ổng mặt rỗ chẳng nhẽ fan dc nói còn chúng ta thì ko??? =)) Thế là hết về PYC, chúng ta có nói xấu gì ổng nữa đâu =))  Đăng lúc 17-12-2012 11:27 PM
các bạn ý có tật giật mình, chả ai đụng chạm gì đến chun mà cứ nhảy sổ vào la lối như thật, bực mình  Đăng lúc 17-12-2012 10:53 PM
mình k nói Chun mặt rỗ, mình chỉ nhắc lại lời mấy bạn đó nói, hôm mình đọc trong box fin ấy, ấy fan đc nói con ng # thi k  Đăng lúc 17-12-2012 10:05 PM
vào BL mà coi các bạn đã nói những gì :)  Đăng lúc 17-12-2012 10:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 17-12-2012 21:59:45 | Xem tất
ngocxit gửi lúc 17-12-2012 17:05
Nói chung người ta bảo là biết người biết ta, nói người thì nghĩ tới mình.

Nhiều b ...

1. "Đọc com thì fan diễn viên (CHUN) đóng vai JW chẳng ai thấy thế "---> Các bạn tự suy diễn thì sao lại đổ lên đầu người viết. Ở đây tôi thấy chỗ nào phân tích nhân vật nam chính thì cũng viết tắt là anh / ngài CS hoặc là JW, thế nên suy CS, JW thành PYC là các bạn, chứ bản thân cái com của chúng tôi ko có vấn đề gì. Chẳng nhẽ ngoài đời PYC là cảnh sát, có bạn gái hồi 15 là SY và bỏ rơi bạn gái khi cô vừa bị hãm hiếp?...
2. Tất cả là ý đồ đạo diễn thế nên chẳng có gì sai khi chúng tôi chỉ ra những vô lý, sai trái, mâu thuẫn và bình luận về nhân vật HARRY hay Zoe hay JW ở đây cả
Cuối cùng, đây là thread diễn viên, đang tiến triển tất bình thường: bình luận về vai diễn, diễn biến biên, nhân vật, diễn xuất.... ko hiểu ở đâu ra mấy "pạn" chui từ chỗ nào đấy vào đây kể khổ cho 1 mình nam chính trong quá trình đóng phim phải chịu rét mướt (chẳng nhẽ các diễn viên khác thì sung sướng hơn???) rồi ĐEM SỰ NGHIỆP CA NHẠC RA ĐỂ BIỆN HỘ CHO DIỄN XUẤT rồi bắt ng ta phải CẢM THÔNG + mặc nhiên cho rằng đóng phim từ bé, đóng nhiều phim thì diễn hay là điều QUÁ ĐỖI BÌNH THƯỜNG =))))

Dìm idol người khác ko làm idol bạn đẹp lên cũng như là ko biết chấp nhận quan điểm của người khác thì bạn sẽ chẳng bao giờ đẹp lên chứ đừng nói đến idol nhà bạn!

Bình luận

ta hem hỉu nàng ơi, sao ta cũng k vào đc  Đăng lúc 17-12-2012 11:30 PM
ta nói thật chớ mod mà dẹp cái nhà này thì ta cũng chả mún vào kites làm chi nữa, chẳng có chút công bằng tí nào nếu mod xử lí như vậy  Đăng lúc 17-12-2012 10:59 PM
bình tỉnh, mod chưa xử nhưng mình nghĩ là vậy, mình cũng có tên mà, k sao đau  Đăng lúc 17-12-2012 10:58 PM
Mình bị ban chỉ vì phân tích những cái dở cua nhân vật JW :((( thế hóa ra ko nơi đâu dc nói TÔI GHÉT JW à? Ôi, sợ fan IDOL quá  Đăng lúc 17-12-2012 10:51 PM
à, vậy chắc nàng sắp bị banner lun rồi đó, dù sao bài cũng ít mà, dám lắm đó  Đăng lúc 17-12-2012 10:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 17-12-2012 23:03:25 | Xem tất
Mình chỉ băn khoăn là sao ở đây chúng ta phân tích các cái dở và phi lý của nhân vật Han Jung Wo aka anh cảnh sát vì anh là nhân vật liên quan trực tiếp tới tam giác tình yêu Zoe - Harry - Jung Woo thì có gì là sai?

PYC anh ơi, tại sao fan của anh cứ nhập nhèng anh là Han Jung Woo?

Xin fan của PYC hãy nhớ
PYC ko có người yêu tên là Lee So Yeon
PYC 15 tuổi ko bỏ rơi bạn gái khi bạn gái bị hãm hiếp
PYC ko phải là thỏ điên
PYC ko phải là CẢNH SÁT
PYC ko phải là anh CẢNH SÁT nghiệp vụ kém, nhìn ảnh ko biết thiếu nữ hay bà già, bật nhạc chuông khi đi theo dõi tội phạm, bất lực đập cửa kính xe gào khóc nhìn tội phạm ra tay giết người...
PYC ko phải là anh CẢNH SÁT 29 tuổi ko tìm nổi người yêu trong vòng 14 năm
PYC ko phải anh CẢNH SÁT động tý là chảy nc mắt

Xin hãy nhớ!

PS: mình đồng ý là chúng ta nên quay về chủ đề Ho thôi, mệt với fan anh PYC quá, ko phân biệt dc anh là ai

Bình luận

mình thấy từ từ tụi mình đang chuyễn sang bàn về PYC òi, quay về với Ho nhà mình đi  Đăng lúc 18-12-2012 08:30 AM
chuyền link fb có bị sao k =))))))))))))  Đăng lúc 17-12-2012 11:32 PM
Đồng ý với bạn. Trong nhà Bé Ho thì nên nói về Bé Ho. Để nhà Ho xây lên càng cao, chứ đừng tranh luận nữa. Vì đây là nhà của Bé Ho mà.  Đăng lúc 17-12-2012 11:19 PM
ôi mẹ ơi đau bụng quá đi, nàng làm ta thấy buồn....... rồi  Đăng lúc 17-12-2012 11:15 PM
Jiru@: manh động thì công nhựn là sau cái com của pà gì đó được gọi là fan Chun ak nên mới manh manh thía này,mà nhìn kĩ lại thì ko bjk ai manh hơn ai nha  Đăng lúc 17-12-2012 11:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 18-12-2012 08:46:08 | Xem tất
Ta thấy nếu tình trạng này tiếp diễn, chúng ta cũng phải đứng lên đòi lại công bằng cho thread, ko thể để 1 đám người NHẬN LÀ NẠN NHÂN trong khi bản thân lại là KẺ CHÂM NGÒI đổ vấy lên thread Yoo Seung Ho đc.

Thứ nhất, đây là thread diễn viên, là nơi cho những người chung sở thích 8 chuyện, thế nên bàn về bộ phim Ho đóng, những gì THUỘC VỀ BỘ PHIM anh đóng từ đạo diễn, diễn viên, bối cảnh, phục trang.... đều hợp lý. Huống hồ nhân vật Han Jung Woo lại còn liên quan trực tiếp với Harry - vai diễn của Ho. Vậy chuyện chúng ta ở đây phân tích những cái DỞ của JW là điều hợp lý. Ai thấy bất mãn về những vân tích đó cứ việc nêu ý kiến. Yêu cầu những ai vào đây dòm ngó làm ơn DỪNG VIỆC đánh đồng Park Yoo Chun (PYC) = Han Jung Wo (JW)/ anh (ngài) cảnh sát (CS)

Thứ hai, trong khuôn khổ 8 về actor, chúng ta cũng dc phép bàn về những việc về cộng đồng fans của anh hay những kẻ ko ưa anh.
Ví dụ, chẳng ai cấm các bạn ở thread nhà Mít hay Chun đưa dẫn chứng về việc Chun bị fan cuồng tát vào mặt chỉ vì đc nhớ tới chẳng hạn. Ta tin bản thân các fan Chun và mọi người ĐỀU CÓ QUYỀN ĐƯỢC phản đối fan cuồng này...
Thì ở đây, ta hoàn toàn có quyền chia sẻ với nhau về việc Ho bị dìm hàng dư lào và ở đâu (Tung Của), ta phản đối những fan cuồng đó và thương cảm cho Ho là điều bình đẳng như các chỗ khác. Fan Chun  ĐƯỢC QUYỀN XỈ VẢ FAN CUỒNG của Chun trong thread hà cớ gì fan Ho như ta ko được lên án fan cuồng của HO trong nhà của ta???????????
Nên nhớ chúng ta - fan Ho ở đây đang nói về fan cuồng - những người ý thức kém, cuồng si sinh hoang tưởng, làm những điều xấu ảnh hưởng đến Ho, fan dorm của Ho chứ ko phải những fan chân chính. Thế nên ai đó BẤT MÃN DÙM / thương cảm cho fan cuồng thì nên xả ở chỗ khác hoặc bảo MOD RA LUẬT CẤM BASHING FAN CUỒNG, FAN ĐIÊN thì ta đành giơ 2 tay đầu hàng.

Cuối cùng, việc report 1 cách VÔ TỘI VẠ, report SAI, report nhầm, report MÀ KO CÂN NHẮC KỸ RULES, chỉ vì trái ý kiến của mình hoặc đơn giản vì thấy NGỨA MẮT mà report CŨNG ĐÁNG ĐƯỢC XẾP THÀNH 1 TỘI và cũng nên bị KỶ LUẬT thích đáng bởi vì: việc report, mách lẻo vô tội vạ như thế ko những tạo ra nhiều áp lực và mất thời gian cho MOD - người điều hành mà nó còn khiến một cái thread vốn đang yên bình trở nên bị xáo trộn. Nên mong rằng mấy bạn thích VẠCH LÁ TÌM SÂU muốn KIỆN thì KIỆN cho đúng người đúng tội, đừng để sự nhỏ nhen, ích kỷ của mình gây hại cho người khác. Được biết các bạn tự hào LIKE IDOL LIKE FAN thì đừng tự vẽ CHÂN DUNG IDOL mình bằng mớ report thiếu cơ sở, vụn vặt, phi lý, nhỏ nhen, đố kỵ

Nếu việc này còn tiếp tục, thread ta sẽ ko chịu nhịn mãi như Harry với Zoe đâu, thread ta khẩn thiết mong các MODS ra tay giải quyết, dàn xếp ổn thỏa ĐÚNG - SAI để tránh bị mang tiếng

Bình luận

bình tĩnh, bình tỉnh bạn, để các bạn đủ điểm vào BL trình bày với Mod chứ chúng ta cứ trút ý kiến lên thread thế này cũng không ổn  Đăng lúc 18-12-2012 12:00 PM
đồng ý với bạn, k thể ghét Har là đổ vấy tội lỗi lên đầu Ho đc =.='  Đăng lúc 18-12-2012 09:35 AM
Phải đề nghị với MOD cân nhắc thêm luật REPORT vô tội vạ cũng là KO TÔN TRỌNG RULES và cũng có nguy cơ bị ban  Đăng lúc 18-12-2012 09:05 AM
vỗ tay *bốp bốp* ủng hộ nàng, ta cũng muốn làm rõ ràng cái việc này đến cùng chứ cứ im im thì thế nào cũng lại tái diễn nữa cho mà xem  Đăng lúc 18-12-2012 08:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 20-12-2012 23:45:40 | Xem tất
Tự hỏi vì sao 1 bộ phim dư lày khiến ta theo riết, cốt truyện thì tầm thường, loanh quanh, nhân vật chính thì... no comment. Hóa ra chỉ vì Harry. Ôi mấy đoạn Harry tức lên mình xem cũng thấy sợ :((((

Nếu có giải thưởng MÂM XÔI cho thể loại PHÁ ÁN thì phim này nên ăm giải. (các bạn fan PARK YOO CHUN có mò vào đọc làm ơn phân biệt phần dưới đang nói về HAN JUNG WOO, not PYC nhé! PYC đâu làm cảnh sát)

HJW dc miêu tả là 1 ngài CS giỏi nhất quận Gangnam, vậy nếu BK mở nút thắt câu chuyện = việc Zoe tự khai với HJW tất cả mọi chuyện, thân phận thật của Harry --> coi như nhân vật HJW cũng chẳng khác NGỤY QUÂN TỬ là mấy. Cũng chỉ là lợi dụng người yêu để chà đạp, gây đau khổ lên chính người yêu mà thôi.
1 khi thân phận bị bại lộ thì coi như bao bí mật của Harry, các kế hoạch trả thù của Harry cứ tự nhiên bị đưa ra ánh sáng. Harry chết do chính tay người yêu mình giết. Sao mà bi kịch thế!!!!

Tiếc là Harry đã yêu Zoe, đã coi Zoe quan trọng hơn hết thảy...
Nhân vật Zoe mình ko hiểu là BK đang muốn xây dựng kiểu gì đây? Vẫn chuẩn bị tâm lý trc là sẽ có cảnh KISS của nàng và JW nhưng cái Kiss này đến trong hoàn cảnh.... ??? thật quá chấm chấm... tình cờ gặp ở nơi 100% biết chắc sẽ phải để ý hành động, ko giữ cho mình thì cũng phải giữ cho Harry cái TIẾNG mình là vợ chưa cưới thế mà có thể kiss dễ dàng như thế.... chí ít nên làm cho nó mùi mẫn thêm tý nữa thì ta sẽ ko cảm thấy Zoe và JW tầm thường. Xem cụt hứng :((

Bình luận

thêm tội thứ 2, dám thách thức mod... chẹp 59 rồi ta đi đơi  Đăng lúc 21-12-2012 12:13 AM
hứ! kiện thử xem ta có bị ban ko =))))))))))))  Đăng lúc 21-12-2012 12:10 AM
chê Harry thì dc, chê nam chính thì k dc. Bất kỳ lời lẽ chê nam chính nào cũng gọi là bashing hết. KIỆN  Đăng lúc 21-12-2012 12:07 AM
chê nv là tầm thường liệu có bị kiện không???  Đăng lúc 20-12-2012 11:59 PM
ta sẽ cap bài này lại, hết phép ta đi kiện =))  Đăng lúc 20-12-2012 11:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 21-12-2012 22:02:07 | Xem tất
yeh11108 gửi lúc 21-12-2012 09:51
đi được nửa đưởng, nhận được tin con rết 9.7 =)))
vui quá ta đáp máy bay về với  ...

hahaha =))))))))) ngay đầu phim cho cái KISS vô duyên, nhảm nhí bảo sao khán giả ko chuyển kênh =)))

Sau khi xem xong ep 13, cảm thấy bộ phim đang ngày càng nhạt. Các diễn biến ko còn hấp dẫn nữa, giờ câu chuyện I MISS YOU coi như chấm dứt, khán giả mê HAN JUNG WOO ko biết mình muốn xem gì nữa vì việc tìm SY đã kết thúc, MISS cũng đã kết thúc, bây giờ sang FLIRT.

Tựa đề phim là I MISS YOU nhưng có vẻ như từ ep 13 trở đi thì cả BK và khán giả đều 1 bị nhân vật đáng ghét cuốn theo 1 hướng khác. Nhân vật này làm LẠC ĐỀ bộ phim tình cảm sướt mướt, bi lụy, thật đáng căm phẫn - ko ai khác đó là Harry. Giờ đây tất cả các tuyến nhân vật từ nam chính, nữ chính, nữ phụ, đến ác ma, đồn cảnh sát đều xếp xó chuyện I MISS YOU của đôi bạn trẻ JW - SY vào góc bếp và cuốn theo Harry. Tự hỏi sao BK lại xây dựng nhân vật Harry dở vậy, làm xáo trộn mạch chuyện, làm chuyện tình nam - nữ chính trở nên nhạt thếch :((((((((  

PS: Ho đi nghĩa vụ 2 năm, buồn quá. Nhưng nghĩ kỹ thì đây cũng là dịp cho bạn ấy trưởng thành, có thêm kinh nghiệm về lĩnh vực quân đội, sau này hứa hẹn có tương lai đóng movie hành động, bom tấn.... =)))

Bình luận

đấy, tại rate thấp quá, bk phải lạc đề để cứu vãn =))  Đăng lúc 21-12-2012 11:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 27-12-2012 13:10:45 | Xem tất
Tập này thấy nhảm kinh lên được
Đoạn cuối Harry lấy gậy chảm 2 bạn trẻ là sao zey kìa?
Ko hiểu nổi diễn biến tâm lý của Harry nữa rồi.
Bạn nào giỏi phân tích, phân tích hộ cái :(((((((( rối rắm, khó hiểu quá

Bình luận

Coi sub thì sẽ hiểu hành động mà H chĩa cây gậy vào HJW, ban đầu coi raw cứ nghĩ là BK dìm hàng H quá, ai dè không phải, mệt tym quá..........  Đăng lúc 27-12-2012 01:48 PM
Coi Việt sub là hiểu liền thôi người đẹp ;))  Đăng lúc 27-12-2012 01:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách