Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HappyOneday
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Hào Môn Kinh Mộng I - 99 Ngày Làm Cô Dâu | Ân Tầm (Hoàn)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 26-12-2012 23:09:50 | Xem tất
mem mới của nhà Hào môn xin chào mọi người nhe1^^.bấy lâu nay làm silent reader hnay chủ hố bắt phải lộ diện rồi.vậy từ nay mong mọi người chỉ giáo nhé!xin đa tạ.
2 t: N" ]( W( ~$ g) d©2024 Kites.vn | All rights reserved
^^, cám ơn các bạn đã nhiệt tình edit truyện nhé

Bình luận

Cảm ơn bạn đã ủng hộ! Chip quay lại trang 217 xem bản update dầy đủ của chương 4.2 nhé! ^^  Đăng lúc 27-12-2012 10:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 4-1-2013 22:07:46 | Xem tất
vừa mới ngoi lên đã thấy có tin ùi
( `# P* u" e+ a: b0 N©2024 Kites.vn | All rights reserved
k biết bạn HO bị sao lại nhập viện nữa.
©2024 Kites.vn | All rights reserved) B: Z- N! a% \: b
thôi bạn cứ nghĩ ngơi cho khỏe hẳn đi đã, cái gì chứ sức khỏe thì phải cẩn thận.
©2024 Kites.vn | 8 G' v$ G2 E# M8 CAll rights reserved
3 ngày chứ nhiều hơn nữa cả nhà vẫn chờ được mà.
©2024 Kites.vn | All rights reserved6 N" e8 z! X/ O! w" _& {% e4 e$ ^( K
chúc bạn mau khỏi bệnh nhé và mong ngày tái xuất,^^

Bình luận

Thay mặt Hố cám ơn b ^^!  Đăng lúc 4-1-2013 10:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 3-2-2013 20:49:36 | Xem tất
^^, cả ngày ở nhà bùn thiu.hết ra rồi vô không biết bao nhiu lần, chỉ có 1 hy vọng nhỏ nhoi là có hàng cho đỡ cơn đói khát. và cuối cùng cũng tìm kiếm đc chút ít niềm vui.
©2024 Kites.vn | + l8 ?4 H; u$ J1 C8 V7 \( @& zAll rights reserved
đọc loáng cái đã xong. công nhận a.Vũ đáng iu ghê,thích anh lắm lun, bấn quá {:406:}
©2024 Kites.vn | All rights reserved8 m8 d# ^; J$ ^& h, ?3 p/ K
còn bi giờ lại típ tục hóng,^^
/ K6 \3 F; ~' l% ~©2024 Kites.vn | All rights reserved
cảm ơn mấy bạn edit nhé, tuy hơi thừa nhưng vẫn phải nói mấy bạn edit hay cực kỳ, giọng văn rất ngọt, nói chung là good good.thích quá, bấn loạn ùi, chả bít nói j hết trơn.^^
2 C" S1 N7 I* i4 ^' S( l. s& _©2024 Kites.vn | All rights reserved
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 25-2-2013 09:19:01 | Xem tất
tối qua buồn ngủ quá, thức không nổi đành đi ngủ sớm.sáng nay lò mò lên coi hàng họ ra sao,^^.cảm xúc sao nhỉ? rất là đau lòng.
©2024 Kites.vn | All rights reserved4 n4 i/ M, d% k5 i
lúc trước thấy anh Vũ quá dã man, rất đáng ghét chỉ mong chị Nhiễm cứng rắn hơn mà ra tay hành hạ lại cho công bằng.ấy vậy mà bi giờ cái sự công bằng ấy chỉ mới bắt đầu mình lại không chịu nổi.huhu, thương anh lắm, anh vừa yêu lại vừa hận, vừa muốn có được chị Nhiễm lại vừa muốn trả thù,thật quá mâu thuẫn.giấu đi đằng sau cái vẻ trầm tĩnh thường thấy của anh đó là trái tim iu chị Nhiễm tha thiết và tâm trạng dằn xé không yên giữa tình iu+sự trả thù.mình nghĩ chắc anh Vũ đã có lúc hoang mang muốn vứt bỏ hết thù hận để được ở bên cạnh và hết mình yêu thương chị Nhiễm.nhưng điều này lại rất khó, vì không thể quên đi nỗi đau mà nó đã ăn sâu vào con người anh Vũ, và chính nó lại biến thành mục đích sống của anh cho đến nay.đọc mà thấy thương anh ghê, không biết phải làm như thế nào, lại càng đau lòng hơn.
©2024 Kites.vn | + V! e/ Z' H' e* k/ IAll rights reserved
nghe cô HO nói từ chương này anh Vũ còn bị ngược dài dài, chắc kiủ này tim mình vỡ ra mất thôi,huhu.chắc phải mua thuốc trợ tim để dành quá!!!!^^
©2024 Kites.vn | % ?( w! f6 K; o& ^! H  ^$ m9 OAll rights reserved
à, gửi lời cám ơn cô HO và các bạn trong team edit nhe.các bạn í mà, chỉ có thể dùng từ TUYỆT thôi,^^

Bình luận

mebuoi: tớ cũng giống cậu, ngược chết ảnh đi, cho ảnh hiểu cảm giác của chị TN  Đăng lúc 25-2-2013 09:12 PM
ngược cho chết MV đi. TN có tội gì đâu mà anh chà đạp cô như thế. Mình muốn ngược MV dài dài  Đăng lúc 25-2-2013 09:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 8-5-2013 23:47:41 | Xem tất
ôi cha, truyện càng ngày càng hấp dẫn nha!
©2024 Kites.vn | ) F- M4 [8 E2 CAll rights reserved
bây giờ cứ như là cái đồng hồ vậy, cứ tối tối trước khi đi ngủ lại phải lên thăm anh Vũ với chị Nhiễm một tẹo mới ngủ ngon được.hôm nào mà không thể gặp thì hôm đó cũng trằn trọc khó ngủ,^^.
: e2 H3 C6 G% x3 v1 ]©2024 Kites.vn | All rights reserved
mình là mình thuộc dạng mê trai(hâm mộ anh Vũ vô cùng, giờ lại thêm thằng nhóc Quân Hạo nữa,^^), nên đọc mấy chap gần đây, thấy thương anh Vũ vô cùng.thấy tội chị Nhiễm 1 thì anh Vũ gấp mấy lần.biết là cái sự hôm nay như thê này không thể không trách anh, nhưng mà do nỗi đau trước đó nên anh mới có nhưng hành động như vậy, và rồi mới có kết quả ngày hôm nay.nỗi đau trước chưa thể lành giờ lại thêm nhiều nỗi đau mới, ôi thật là đau đớn.mong là hạnh phúc sẽ mau mau tới!!!^^

Bình luận

^^  Đăng lúc 9-5-2013 06:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-5-2013 09:01:10 | Xem tất
^^, chắc là từ giờ đau khổ sẽ qua hết và hạnh phúc sẽ tới với anh Vũ+ chị nhiễm. mới đọc có chương 1 của hồi 9 mà mình thấy nó nhẹ nhảng sao đó, chắc là có linh cảm tốt nè.
©2024 Kites.vn | All rights reserved3 v0 t* ^& Y8 w2 z
hoho, bi giờ đã có thêm 1 cặp ùi, Vũ làm mai mới ghê chứ. mà sao mình có cảm giác Đồng Hựu sẽ thích cái cô trợ lý mới của anh Vũ chứ không phải Tả tiểu thư. lại típ tục hóng thôi, ^^
©2024 Kites.vn | / ~- z2 U3 R+ P7 }0 xAll rights reserved
iu anh Vũ quá, iu mấy bạn edit lắm lun nha, cho hun mấy cái i XXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXX
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 10-6-2013 23:11:01 | Xem tất
^^, thích cái cặp của bạn Đồng Hựu ùi đấy nhóe, cái gì mà A Cẩu với chả A Miêu, dễ thương thế mà k bít. rồi từ đây, 1 chàng trai lạnh lùng, nghiêm túc và lúc nào cũng  chỉ biết làm việc làm việc sẽ có nhìu loại cảm xúc hơn, biết nhớ nhung, bít đợi chờ, mún gặp mặt, mún...hí hí đủ thứ. ui, ta iu mấy cái mối tình ngây thơ trong tối ấy lém.
©2024 Kites.vn | All rights reserved/ U7 ]+ k1 J( U- S
cám ơn mí bạn edit nhoa!!!
9 ?) l! D0 D1 o* x©2024 Kites.vn | All rights reserved

1 d  e! R- q4 j9 ^©2024 Kites.vn | All rights reserved
" ^6 Z- I7 t2 Q1 A* v1 s©2024 Kites.vn | All rights reserved
P/s: sr k liên wan chút, mình rất thích cái avt of bạn minjay nha, h đang bấn cái bạn henry, người j đâu mà dễ thg thế k bít, hát lại hay vô cùng, nhảy thì đẹp mê ly, hí hí

Bình luận

cũng ko liên quan chút nha, ôi khen Henry cute thì ko biết bao giờ cho hết =))  Đăng lúc 10-6-2013 11:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 19-8-2013 23:30:47 | Xem tất
dạo này bận quá, chẳng có thời gian mà lượn lờ nhà mình để hóng như dạo trước. nhưng hum nay lại như lụm được vàng, có liên tù tì  mấy chương. ta nói nó sướng khủng khiếp, hí hí. đọc 1 loáng đã hết, nhưng vẫn còn thèm, hì hì.
©2024 Kites.vn | 7 v! m3 U$ ]7 W% l0 M; |( PAll rights reserved
nghĩ mình chỉ ngồi đọc có chút xíu như vầy mà mấy bạn edit phải vất vả bao nhiêu tự nhiên thấy thương và cám ơn mấy bạn nhiều lắm. mấy bạn cũng vì niềm vui của cả nhà mà tốn biết bao nhiêu công lao và tâm sức. thấy mình chả làm được gì chỉ biết lên đây viết mấy lời động viên các bạn thôi. cám ơn các bạn thật nhiều nha!^^ muốn ôm hun mí bạn quá à,^^!

Bình luận

Cám ơn cô *ôm ôm*  Đăng lúc 20-8-2013 10:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 6-2-2014 10:38:10 | Xem tất
mấy bữa nay nghỉ tết mới có thời gian mà nghiền ngẫm tác phẩm.
$ a: S/ W6 ^  M- M4 A/ T©2024 Kites.vn | All rights reserved
haiza, vậy là cũng đó ngấu nghiến xong Hào môn. một chặng đường khá dài, trải qua nhiều khó khăn, các bạn trong ban edit đã không ngại mà cố gắng làm việc để cho mn có được phút giay6 vui vẻ khi được vùi mình trong những ưu tư hay khoảng khắc hanh phúc của anh Vũ và chị nhiễm.
©2024 Kites.vn | All rights reserved9 s$ F- u1 \+ U; {( [
Năm mới chúc mn và các bạn edit nhiều sức khỏe, nhiều thành công mới nhé.
©2024 Kites.vn | All rights reserved- n) Y2 {* B# O9 F8 L
p/s: mình mong ngoại truyện lắm lun,^^ (không phải mình hối đâu nha,*^_^*)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách