Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 324838|Trả lời: 33
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mục Tiêu Đã Định | Tâm Thường (Sắp được xuất bản)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 3-1-2013 21:40:34 | Xem tất
e hèm, đọc chương 1 là m khoái rồi nha, hâm mộ nữ chính ghê, m ko bao h có cái cam đảm đó >"< *cắn khăn*

m sa hố rồi *rầm rầm rầm*

p/s: hình như b cũng 93line thì phải? ngại ghê, cùng tuổi như nhau mà bợn thì ... còn mềnh thì.... >"<
m biết b từ cái Động phòng của Tham mưu Diệp biến thái rồi ý ^^

Bình luận

@rabbitlyn: 91line thì chưa già mà =)) đang còn xuân chán  Đăng lúc 3-1-2013 10:01 PM
@ Nhutphonglin: =))) m chưa già mà lú rồi, vậy phải gọi c rồi ^^  Đăng lúc 3-1-2013 09:58 PM
cô Lin già rồi =))  Đăng lúc 3-1-2013 09:52 PM
Mình sinh năm 91 bạn ơi... :)  Đăng lúc 3-1-2013 09:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-1-2013 23:14:05 | Xem tất
nói thật là ta rất hâm mộ Trình Trình nhá, có ông anh trai "ngoài lạnh trong nóng" tuy vẫn can ngăn cô khi cô tự "đem dê vào miệng cọp" nhưng khi bị "Lão đại" mắng thì vẫn lấy thân m giải vây =))))))))

ta là con 1, nhà có mềnh ênh nên trước h đã hâm mộ nhà nhiều anh, nhiều chị rồi >"< h đọc chap này tự nhiên thấy càng muốn tự kỉ hơn >"<

thấy cái câu "Quân nhân cũng là đàn ông" của c Lin, làm e nhớ má con nhà Tiểu Diệp =)))) đầu óc e đúng là càng ngày càng "sáng", "sáng" như đêm 30 =)))))))

Bình luận

bạn lin nói chuẩn ko cần chỉnh  Đăng lúc 13-1-2013 06:09 AM
Thực tế cho thấy: Quân nhân mới "càng" là đàn ông, tỉ như anh Thần, tỉ như anh Huyền, tỉ như Việt Việt và còn anh Huyền nữa. Quân nhân = men = cầm thú = hentai   Đăng lúc 5-1-2013 11:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 9-1-2013 21:41:09 | Xem tất
chời ơi, ngừng ngay khúc này, ta muốn xem cái a Tiểu Ấn hối hận ra sao >"<
ta đọc mà rôi hết cả tiết canh rồi >"< mấy câu b Tiểu Ấn "phun" ra nghe mà đau lòng gớm
t thương Trình Trình quá đi !!!!!!!!

Bình luận

Cái văn án đã nó lên tất cả "Cả vốn lẫn lãi" bạn cứ yên tâm...  Đăng lúc 9-1-2013 10:02 PM
ừa thì đó rất hâm mộ bạn Trình Trình gặp m, thích ai như vậy mà người đó đối xử như cái a Tiểu Ấn thì m cũng chạy mất dép luôn rồi  Đăng lúc 9-1-2013 09:55 PM
Quan trọng là nữ chính k hề thấy mình "bị ngược" mới ghê, bạn cứ yên tâm :)  Đăng lúc 9-1-2013 09:49 PM
haizzz, cái trình ngược của m nó kém cỏi lắm, đọc hại tim hại não ghê >"<  Đăng lúc 9-1-2013 09:44 PM
Việc hối hận = ngược còn ở phía sau, giờ anh ấy vẫn đang "trên cơ"... chừng nào anh ấy "dưới cơ" chúng ta mới hả hê bạn àh :)  Đăng lúc 9-1-2013 09:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 10-1-2013 20:12:27 | Xem tất
hôm nay sao lại có sớm thế này ^^
đọc chap này m ngộ đc 1 điều, tuy bh Ấn ca đang dở dở ương ương thế này nhưng như vậy lại thấy mạch truyện nó hợp lý, chớ a hơn Trình Trình tuy có 6 tuổi nhưng a có gia cảnh, có ngoại hình, lại có khí chất nên còn rất nhiều lựa chọn ngoài bạn Trình Trình, mà có khi lại còn là lựa chọn tốt hơn nữa nên .....

thôi thì anh cứ tiếp tục công cuộc dở dở ương ương của mềnh đi e ko thấy ức chế nữa đâu =)))))

tối nay mà có thêm chap mới thì m thương bạn Lin nhiều lắm =)))))))

Bình luận

bằng long TT ko thua kém gì, nhưng TT vẫn là 1 cô nhóc trong mắt PA, vẫn còn là cô e gái nhỏ của người bạn  Đăng lúc 11-1-2013 06:58 AM
lí do a từ chối là vì vết thg lòng do HVL gây ra, cộng thêm ân oán 2 nhà, a sợ TT còn trẻ nông nổi ngộ nhỡ sau này đá a thì sao, 1 lần rắn cắn 10 năm sợ dây thừng   Đăng lúc 11-1-2013 04:22 AM
TT có kém j,trẻ trug xinh đẹp độ tuổi đẹp nhất of đời ng con gái, tiểu thư gia đình danh giá, học giỏi, cá tính, kiên định, iu a hết lòng  Đăng lúc 11-1-2013 04:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 11-1-2013 07:21:26 | Xem tất
đúng như hum qua đã nói, quá đuối nên sang ngủ dậy là là vào ngay đây bợn Lin ới ời =)))))

a Thành quả là "làm ơn mắc oán" với cô e gái, sợ nó chơi dại nghịch lửa nên a cho nó biết lửa sẽ nguy hiểm thế nào rốt cuộc bị e gái nó quăng cho 1 câu

Em là em gái anh! Anh thông minh, em cũng đâu có ngốc hơn anh!

quá chuẩn luôn rồi đấy =)))))))))

“Em xác định anh ngầm lập kế với em nhanh như thế sao? Anh là anh trai của em, anh chỉ muốn tốt cho em, để em yên ổn, đến trường, lập gia đình, vui vẻ sống cả đời, đây là ngầm ngầm mưu tính với em sao?”

lại đến chổ này đây, đọc xong mong có anh trai như a kinh khủng >"<

Đang chuẩn bị tư thế đánh bóng thì anh bị Lôi Dật Thành đá vào mông một cái, cả người bổ nhào về phía trước, trái bóng bay về phía trước, còn Phong Ấn ngã xuống dưới chân của Lục Tự

cả m cũng phởn nữa bợn Lin ơi =)))) "đá vào mông" sao????=)))
“Hổ phụ không sinh chó con, anh đã quá xem thường Trình Trình.”
=))))

cái này đúng lắm nha, mà ko ngờ Bố Lôi lại còn cao tay hơn a PA nữa đấy, thế ngày xưa mẹ TT gian nan lắm rồi.

P/s: mềnh! đọc giả trung thành của bợn Lin, mềnh khẩn thiết +tha thiết mong bợn Lin cho mềnh đọc cái HE đi nhé! mềnh ko chịu nổi cái OE đâu, mà nếu OE thì công lao theo đuổi của TT hóa ra vô nghĩa, ân oán 2 nhà LÔi Phong cũng ko có khởi sắc rồi >"<

Bình luận

Ok em... Chị chiều hết ga mà :)  Đăng lúc 11-1-2013 11:51 AM
NHẤT NGÔN CỬU ĐỈNH nhé! ^^ mà e nhỏ tuổi hơn c Lin nên chúng ta đừng xưng mềnh-bợn nữa, e thấy hơi thất lễ =)))))))))  Đăng lúc 11-1-2013 10:30 AM
Ôi... Cái dòng chữ xanh, rất cám ơn bạn đã thích truyện tớ làm. Bạn muốn sao tớ sẽ chiều bạn thế :)  Đăng lúc 11-1-2013 08:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 11-1-2013 21:51:55 | Xem tất
haizzzzz cái chap này sao Phong ca của ta ko xuất hiện vợi nè? >"<

“Nó chưa từng làm thức ăn khuya cho mẹ mà? Bố cũng không có, sao trong nhà chỉ có mình con là như nhân dân lao động vậy, không cho con một chút địa vị nào hết?”

nếu nói cho vui thì bố mẹ đại diện cho giai cấp tư bản chiên đi bóc lột giai cấp tư sản dân tộc bang những công việc nhà =))))))))

Lôi Dật Thành biết điều cúi đầu ăn cơm, một lúc sau lại ngẩng đầu lên. “Hóa ra con có mặt trên đời này là ngoài ý muốn à…”

“Anh có ý kiến gì?” Lôi Khải không thèm nhìn anh ta, vô cùng tự nhiên hỏi.

Lôi Dật Thành lắc đầu, “Có ý kiến cũng không kịp nữa rồi, nhưng con sẽ rút ra được kinh nghiệm, cám ơn bố.”

mà gia đình nhà này bá đạo quá từ bố Lôi đến Mẹ Lôi cả ông anh nữa =)))) đoạn nào của bố con nhà này cũng thấy hài hài =)))

mà mới thấy người đầu tiên có cách dạy con gái như Bố LÔi nhá, cho nó hút thuốc cơ đấy =))) con bái phục bố đấy bố Lôi ơi!

pi-ét 1: ngồi hóng sụn hết lưng e rôi c Lin ới ^^
pi-ét 2: mong là ngày mơi a Phong Ấn của e cơm-bách ^^

Bình luận

Ôi... Em thật là nhiệt tình :)  Đăng lúc 11-1-2013 10:13 PM
=)))) yên tâm e sẽ đi mua xe bò xe thồ, c lượm đá lượm gạch dùm a, rồi e thồ để đó đợi xây nhá cho a với TT thì đở hao coi như quà cưới cho đôi chẻ =)))  Đăng lúc 11-1-2013 09:56 PM
Mai chị sẽ tranh thủ post sớm... :)  Đăng lúc 11-1-2013 09:54 PM
Xuất hiện cho bị ném đá hả em... há há  Đăng lúc 11-1-2013 09:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 12-1-2013 18:56:10 | Xem tất
Thị này "biến hóa khôn lường" ra tay khiến e "trở tay ko kịp" hôm thì sụn cả lưng mới có hôm thì chưa mò mặt onl đã có =))) mà nói thế chứ c post lúc nào e cũng chờ cả, đừng chê e đọc giả "tính nết khó chìu" nhá =))))

bh thì bình về cái chap sớm hôm nay đi nào ^^

“Đừng nói với tớ là cậu vì đồng chí Lôi Dật Thành nha.”

=))) cái cô Trình Trình này nói về anh trai mà cứ như người dưng xa lạ =))) tôi phục cô

có thể nói Án Kỳ và Trình Trình đích thực "Ngưu tầm ngưu mã tầm mã" người vì người m tương tư mà theo Cảnh sát, người lại vì tình yêu mà làm Phi công ^^

cái chap này cái bà cô Hạ Viêm Lương xuất hiện rõ lắm, ko thích tí tẹo tèo teo nào cả, mỗi lần lên lớp e hay nhồi nhét cái chap mới vào đầu lũ bạn, và cứ hễ nhắc đến cô ta là lưỡi qíu lại Hạ Viêm Lương lại thành Hạ Diêm Vương =)))

“Anh mới là em gái niềng răng"

này bạn gái Trình Trình của tôi ơi! "anh" thì sao là "em gái" đc? nói chi đến "niềng răng" =)))) mà mỗi lần cái biệt danh "Em gái niềng răng" đc "bắn" ra từ miệng anh Ấn tôi lại thấy mắc cười, nick name hay =))

trở lại vấn đề về bà cô Diêm Vương kia, e cũng 2 chân 2 tay đồng ý với c Lin là Lục Tự ko đáng ghét, Phong Ấn lại càng ko đáng ghét, đáng ghét chính là cái con người tình cảm nữa mùa như cái bà này, đã biết hối hận ngày xưa đừng làm, đã biết hối hận ngày xưa càng nên suy nghĩ kĩ, bh nói 2 chữ hối hận há có hơi dư thừa?

p/s: tặng c Lin này tối nay mà thêm chap nữa e double luôn =))))))

p/s 2: mà hình như chưa chia sẽ ngày trước m cũng muốn làm phi công, mơ ước chỉ vì thích bay lượn thôi ^^ nhưng đến năm 12 ko hơn đc m58 nên dẹp mộng =))))

Bình luận

thì bởi t mới nói là "nhưng chắc ko phải ng` bạn nói" =))) Tôn gia ngộ của TC1NYTNSM  Đăng lúc 12-1-2013 08:49 PM
tớ là nói Tống Gian Nam bộ KLQN của cô Lin mí hoàn á=))  Đăng lúc 12-1-2013 08:48 PM
người m muốn nói là Tôn Gia Ngộ ý =))) hoàn lâu rồi ^^  Đăng lúc 12-1-2013 08:37 PM
chắc chắc trúng ùi=)) vì bộ đó mí hoàn mừ=))t/y thầm lặng luôn ý=))  Đăng lúc 12-1-2013 08:30 PM
@phaletuyet24: TGN là ai hử? m chỉ biết có 1 người tên viết tắt là TGN thôi ^^ nhưng chắc ko phải người b nói ^^  Đăng lúc 12-1-2013 07:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 12-1-2013 22:49:58 | Xem tất
cái bà cô tình cảm nữa mùa - Diêm Vương - này thật là rắc rối >"< cứ đọc đến đoạn có bà cô là tôi lại thấy ức chế đấy bà cô có hiểu cho "trái tim bé bỏng" và "bộ não hơi ít nơron" của tôi ko mà xuất hiện nhắm thế hử?

có con gái lớn trong nhà như "bom nổ chậm" vì zai mà sáng sớm đã xuống bếp nhưng ko có thời gian phụ bếp cho mẫu thân =))))))

“Người nào thay anh nhận điện thoại, thì anh ngủ với người đó.”

=)))) cái này là sao hả Chú 2, chả nhẽ ai tùy tiện nhận điện thoại dùm chú 2 là chú 2 ngủ chung hả, phóng khoáng quá nha =))))))

mà bạn gái Trình Trình của tôi ơi! sao mới hôn nhau có 2 lần mà hết một lần bạn chủ động, còn lần này bạn mần trộm là sao? tôi thấy bạn tốt nhất là cứ nên vã bộp bộp vào mặt kêu anh dậy, xong cưỡng hôn đi rồi bảo
Em sẽ tốt hơn bất kì ai, sẽ yêu anh hơn bất kì ai.
thế là toẹt vời ông mặt giời nhá =))))))

p/s: cuối cùng cũng chờ đc chap muộn ^^ goodnight c Lin và Thỏ nhé ^^
à quên như đã hứa nếu có thêm chap muộn này

Bình luận

thề là đọc tới khúc đấy đâu chỉ văng vẳng cái thắc mắc đó thôi :))  Đăng lúc 13-1-2013 06:04 PM
@konozz: cái đó m cũng théc méc lắm =)))))) *đầu óc bay bay&  Đăng lúc 13-1-2013 05:38 PM
@ c Thỏ: vậy phải xưng bang e rồi ^^  Đăng lúc 13-1-2013 05:37 PM
mình bằng tuổi Lin cùng 91 :)  Đăng lúc 13-1-2013 04:57 PM
mình thắc mắc là lỡ trai bắt máy thì sao???  Đăng lúc 13-1-2013 03:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 13-1-2013 20:52:04 | Xem tất
Nhutphonglin gửi lúc 13-1-2013 20:31
Vì lý do kỹ thuật (Bạn Beta Thỏ đi off trận MU và Liver, bạn Lin bận đau khổ vì k x ...

âu mai chúa >"< thế là xong e rồi >"<

mấy nay thi xong rồi mà chưa có lịch học kì mới nên tạm thời coi như nghỉ tết, ở nhà chỉ chờ đến h này thôi đó 2 c iu vấu ơi

mò mặt lên thấy bài c Lin vừa post tưởng có chap mới, ai dè báo hung tin >"<

thôi cũng đánh chịu, chúc c Thỏ c off vui vẻ, còn c Lin bớt "đau khổ" để mai e có chap mới e hóng nhá

hong có chap mới nên e đây =)))) chuẩn bị đào hố rồi đi ngủ!

Good night các tềnh, đặc biệt 2 c Lin Thỏ ^^

Bình luận

ặc ặc type nhầm từ "em" thành "anh" luôn that đáng nể bản thân =))  Đăng lúc 13-1-2013 09:08 PM
cười rồi thì mai nhứt định có chap mới nhé c ^^ *ngàn lần đừng trách a đòi hỏi* =)))  Đăng lúc 13-1-2013 09:00 PM
Cám ơn em... Mấy cái icon của em làm chị chết cười  Đăng lúc 13-1-2013 08:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 14-1-2013 21:01:24 | Xem tất
hèo lô hèo lô ^^ 2 c Lin Thỏ, hôm qua MU thắng thì phải chúc mừng chúc mừng^^ *cái này tin hành lang cầu thang thôi, e ko phải tín đồ sân cỏ*

“Em cứ vậy sao, buông ra nhanh lên, ngoan.”

ôi ta thề ta đọc câu này ta thấy yêu anh Ấn ghê gớm, ta thích ai đó nói thế với ta, mặc dù nghe rất nổi da gà =)))))

“Anh thực sự không có gì để nói với em, anh phải đi, em gái niềng răng.”

giây phút chia tay bịn rịn thế ny, ta đang bay bồng theo dòng cảm xúc, rồi thì là mà anh ném cho 4 chữ em gái niềng răng làm e đang đau bụng lại càng thêm xoắn ruột =)))

cái cách mà Trình Trình ngước nhìn bầu trời như nơi đó có a, thật làm ta thấy quen quen mắt >"<

haizzzz mà cái cuộc đời của bạn Trình Trình cũng ko bao h lo chán đc, a Ấn mới đi thì Lục Tự lên sàn tiếp chiêu rồi =))) ngưỡng mộ cuộc đời bạn thật là thi vị ^^

cơ mà đúng như bạn gái Trình Trình của ta nói, quả thật Lục Tự ko nhắc thì ta cũng quên a là quân nhân =))) ở chap này ta càng thấy Lục Tự cũng thật đáng để yêu đấy chứ ^^

nói chung cho đến bh ngoài cái bà cô tình cảm nữa mùa -Diêm Vương- ra thì ta ko thể ko thích nhân vật nào đc ^^
p/s: buổi tối vui vẻ 2 c Lin Thỏ  

Bình luận

Tình tiết đó chị ơi. Chứ em edit luôn cố bám theo CV, còn độc giả có yêu cầu thế nào em cũng k dám edit sai nội dung đâu chị  Đăng lúc 14-1-2013 10:58 PM
Mai truyện qua giai đoạn mời là sao hả Lin? Chị ko hiểu.Nghĩa là edit sát với conver hay là theo ý kiến bạn đọc..  Đăng lúc 14-1-2013 09:22 PM
@c Lin: thôi thà khổ than còn hơn khổ tâm =))))) @c Thỏ: hay e đánh răng rồi đấy nhé! hơi thở thơm tho =))  Đăng lúc 14-1-2013 09:19 PM
cám ơn em nhé :)  Đăng lúc 14-1-2013 09:14 PM
Ờh... Giờ Trình Trình hết khổ tâm rồi em, chuyển qua khổ thân =))  Đăng lúc 14-1-2013 09:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách