Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shim98
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Shortfic] [Shortfic | K+] Tell Me Why | Rin | Sehun - Suzy - Chanyeol | Completed ( 16.11

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 28-9-2013 20:49:33 | Xem tất
Comt cho rin ^^

_ Mình biết là L đang gặp rắc rối trong việc dính vào việc 'người yêu tin đồn', có thể nhiều bạn sẽ mất đi tình cảm với MyungZy nhưng mình thì đã suy nghĩ kĩ và sẽ vẫn tiếp tục ship couple này. MyungZy là thứ đưa mình đến với kites và cũng là thứ truyền cảm hứng viết lách cho mình. Dạo đây Kites khá nhiều EXOZy, mình cũng là một EXOZy-shipper và cả MyungZy-shipper nữa. Mong tất cả đừng nản chí vì scandal lần này của Lờ đao mà chán MyungZy ^^

Đọc dòng này mà thấy an ủi lắm ~^^~ MyungZy cũng là thứ đưa Punz đến kites cho nên sẽ ko từ bỏ MyungZy cũng như là Inspirit

Nhờ Rin mà Punz thấy đỡ mệt mỏi hơn rất nhiều, cảm ơn Rin. <3

Nếu như tin đồn đó có thật thì Punz sẽ xem cô gái đó như không khí và chuyện này chưa từng tồn tại, vẫn

yêu thích MyungZy, cho dù có ai từ bỏ hoặc anti :)

Này con kia, mày không cảm thấy xấu hổ à mà còn vác cái mặt đến đây ?”

Có chứ ! Tôi rất xấu hổ nhưng tôi đi học vì còn nghĩ đến tương lai của bản thân mình.

“ Mặt trơ quá nhỉ ! Thật nhục nhã khi học chung trường với con gái kẻ sát nhân như mày”

Hãy nghỉ học nếu bạn không muốn nhục nữa.

“ Này Bae Sueji, mày không định nối nghiệp lão Jong Sik giết người đấy chứ ?”

Tôi…không giết ai cả !

Tội Sueji quá :(( Những con người đó chắc chắn sẽ ko có kết thúc tốt đẹp.

Hy vọng Chan Yeol sẽ giúp Suzy vượt qua sự tổn thương :)

Chap đầu mà ấn tượng quá đi >.<

Chúc fic thành công :">

Bình luận

Kamsa Pun <3<3  Đăng lúc 28-9-2013 08:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 30-9-2013 16:33:17 | Xem tất
Tội Su quá :((( Chắc Su cảm thấy tổn thương lắm

Không gì buồn bằng một người vừa mới vui cười, quan tâm mình mà chỉ trong một thời gian liền quay lưng với

mình vì một điều ko có sự thật :)

Bạn Chan cũng thật tình, không nghe người ta giải thích cứ thế mà nổi giận rồi bỏ đi >.<

Tận sâu trong lòng mỗi người ai cũng có bí mật của riêng mình, đâu phải chuyện gì cũng kể được,vậy mà ko

hiểu cho Su

Còn mấy bà hàng xóm cũng vậy, lấy tư cách gì mà đối xử và nói Su như vậy chứ, chưa chắc gì nhân phẩm

họ đã cao quý bằng Su, những người đối xử với người khác như thế mới đáng mang tội sát nhân

Đọc mà bức xúc ghê >.<

Rin viết hay lắm ^^ cố lên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-10-2013 14:53:41 | Xem tất
Omoeni trong cái tình cảnh nhà cháy mà tỏ tình thì quá là lãng mạn đó =)

Cặp đôi này cute ghê >.< Punz cũng muốn đi chơi với người yêu như vậy :((

Sueji mở cửa, đổ một xô nước trước cửa rồi vội vàng chạy ra. Tôi nuốt nước bọt rồi nhắm mắt nhắm mũi lao ra. Tôi nhảy ra và tình cờ nằm gọn trong lòng ai đấy. Là Park Chanyeol.

‘ Chị ổn chứ ?’ – Chanyeol lo lắng cho tôi

‘ Tôi không sao’ – tôi thở phào rồi nhìn lên Chanyeol – ‘ Cậu tha thứ cho tôi rồi sao ?’

‘ Em là đồ ngốc !’

Việc Chanyeol thay đổi cách xưng hô một lần nữa khiến tôi thêm ngạc nhiên. Tôi tròn mắt nhìn cậu ta, nụ cười mỉm tựa thiên thần và ánh mắt quá đỗi chân thực đấy. Aigoo, tôi đã mắc phải lưới tình.

Đoạn này dth* ghê ^^

Hóng chap mới :">

Bình luận

Metoo >.<  Đăng lúc 4-10-2013 08:56 PM
Rin cũng muốn T^T  Đăng lúc 4-10-2013 08:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 11-10-2013 14:56:01 | Xem tất
Suzy tội quá :(( Mẹ của Chanyeol thật quá đáng.

‘Cuộc sống đông người nhưng nào có chỗ cho mình’.

Kết câu này lắm luôn ý >.<

Bae Suzy bị mất trí nhớ sao????? Nếu đúng thì tội cho Chanyeol quá

Chap này gay cấn quá đi :-bd

Tks Rin :"X hóng chap mới

Bình luận

Omoeni, vậy là tớ đoán đúng ^^ Punz bấn EXO nên Suzy với chàng nào cũng được hết, mặc dù thiệt thòi cho Chanyeol nhưng có lẽ việc mất ký ức đối vsi Su thì tốt   Đăng lúc 12-10-2013 05:32 PM
Mất trí nhớ đó Pun :3  Đăng lúc 12-10-2013 12:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách