Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: run_man
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chìm Trong Cuộc Yêu | Thánh Yêu (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 6-7-2013 23:12:14 | Xem tất
Hây da, hôm nay maria không có mai mắn giựt tem của bạn Vũ Lạc rồi, chắc là mắc xem The Voice Kids đây mà hiiiii , nhưng mà k sao phong bì cũng được mà heee
Đọc xong chap này thật là bức xức, uất ức quá đi thôi hừ hừ , nhìn thấy bọn cảnh sát dụng hình bức cung để tra tấn chị ST nhận tội mà mình muốn lao vào ném đá, ném gạch bọn chúng quá, xã hội bây giờ cho dù nghành nghề nào cũng có những con sâu làm sầu nồi canh hết ấy, cái gì mà vì nhân dân phục vụ quên mình chứ, bọn cảnh sát trong chap này chỉ biết đến quyền lợi của bản thân của mình mà thôi, mình ghét, mình thù hứ hứ . Cứ nghĩ đến việc chị ST ngồi ở đó suốt 10 mấy tiếng k đc ăn, k đc ngủ nghỉ đúng là muốn giết người mà huu huu
Còn cái bà cáo già MTT này nữa, haizzz mới có nghe giọng nói truyền từ điện thoại qua thôi mà bà ấy đã đỏ mặt rồi ư?, bà ấy làm như bà ấy là thiếu nữ mới lớn chưa biết sự đời vậy, ghê quá, a Tôn k để ý đến bà đâu . A Tôn ơi, anh nhanh nhanh đi cứu chị ngay đi, anh mà hờn giỗi kỉu đó hoài là chị k qua khỏi đâu đó huu huu
Thanks bạn VŨ LẠC nhiều nha hiii   

Bình luận

Viết comt xong là bình tĩnh rồi hiiii  Đăng lúc 8-7-2013 07:48 PM
e hèm, bình tĩnh nào cô  Đăng lúc 8-7-2013 05:21 PM
Mình cũng thế đấy bạn Yuki, khổ lắm cứ đi lê la qua nhà khác một hồi quay về là mất hết tất cả híc híc :(  Đăng lúc 7-7-2013 11:07 AM
ha, đời mình gắng liền ăn với ngủ,nên mãi củng chả có cơ hội giật tem T_T  Đăng lúc 7-7-2013 10:59 AM
Thanks bạn VŨ LẠC, mình cũng yêu bạn nhiều hiiii ^.^  Đăng lúc 6-7-2013 11:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 8-7-2013 22:25:17 | Xem tất
Hôm nay đến lượt chị Vịt post truyện hả, hiiiii yêu chị thế, cho em *ôm hôn* cái nào heee {:444:}
Cuối cùng anh Tôn nhà ta cũng biết chuyện chị Tiêu đang bị bọn cảnh sát nham hiểm đó bức cung mừng quá,bây giờ chỉ có anh mới có thể xuất hiện và cứu chị thoát khỏi mấy tên cảnh sát đó thôi, anh mau tới nhanh đi nào híc híc .
Bà TN đúng là tự cầm đá mà đập vào đầu mình mà, đầu đất hết sức tự nhiên rước con bé CTT vào nhà chồng mình ở rồi bây giờ còn phải nhường phòng cưới cho nó ở để sinh con nữa chứ, chắc bà TN này tức lắm đây mà, nhưng mà tức thì làm đc gì bây giờ, đó gọi là gieo nhân nào gặp quả đấy, tự bà ta gây ra thôi, ghen tuông mù quáng quá đi thôi, bà này có thời gian rãnh sao k vào thăm chồng mình đang hôn mê kìa chỉ đi làm chuyện vớ vẩn, ghét.
Bạn CTT này, em ơi em nghĩ là trốn trong nhà họ Nghiêm với "bùa hộ mạng" trong bụng mình là có thể sống sót qua ngày sao, còn có một người đang ngóng trông em ra đầu thú kìa, tình hình là anh ta đang nóng lắm ấy, nghĩ đến cái vẻ mặt tức giận của anh là mình lại cảm thấy sợ, híc híc
Em thanks chị Vịt nhiều nha hiii

Bình luận

Maria đã cố gắng hết sức đấy, k bao giờ canh tem vs phong bì đc thì mình đành ở từng chap thôi hiii ^^  Đăng lúc 9-7-2013 04:32 PM
cô maria lúc nào cũng có mặt trên từng chapter nhĩ. :>  Đăng lúc 9-7-2013 03:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 12-7-2013 22:50:44 | Xem tất
Chị Vịt nhà ta có gia đình và con nhỏ rồi mà vẫn cố post bài cho cả nhà đọc vào đêm khuya thanh tịnh như thế này, yêu thế hiiiii
Chap này đọc xong cảm thấy sao mà a Tôn lưu manh nhà ta phong độ, menly chết đi đc ấy, mình ngất ngây nhất là hành động a ấy đi thẳng vào cục cảnh sát để cứu chị ST ấy, híc đi vào chỗ ở của công an mà a làm cứ như nhà mình vậy, chẳng sợ ai, cũng k coi ai vào mắt mình, hành động yêu thế k biết haa haa
Rồi cái hành động a uy hiếp ông Vương Ván thả chị ra nữa chứ, bá đạo k còn gì để nói.{:448:}
Qua chuyện này mình lại càng thấy tình cảm anh dành cho chị càng ngày càng đông đầy, chắc a yêu rồi đây mà heee heee {:444:}
Em thanks chị Vịt nhiều nha *ôm ôm* một cái nào hị hị

Bình luận

Sách về lĩnh vực j thế, tội cô quá, maria cũng bận nữa :(  Đăng lúc 16-7-2013 06:01 PM
cô maria ơi dạo này tui bận quá, mới vào học nên toàn coi online trên mạng thui, bây giờ đang ngồi đọc sách (không phải ngôn tình mà là sách textbook) buồn quá hà :((   Đăng lúc 16-7-2013 04:17 PM
tuym ta nhìu ngăn lắm nàng ưi =))))  Đăng lúc 12-7-2013 11:28 PM
Hiiii cái đó em nghe giang hồ đồn ấy, chỉ cần biết trong lòng mình là đẹp thôi hiiiiii ^^  Đăng lúc 12-7-2013 11:27 PM
baby thì đúng rồi, nhưng chồng ta sao gọi là soái ca được, nếu soái ca thật thì việc gì ta còn đọc tiểu thuyết mà mơ mộng ước ao nữa hả nàng!  Đăng lúc 12-7-2013 11:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 19-7-2013 16:09:42 | Xem tất
Đọc mấy chap gần đây anh Tôn cứu chị ra khỏi cục cảnh sát rồi đem về chăm sóc, dỗ dành đút cho chị ăn cháo sao mà ngọt ngào, ấm áp thế k biết, ước gì hai anh chị ấy cứ như thế này mãi nhỉ hiiii, mình lại bắt đầu suy nghĩ viễn vong xa vời rồi, chết mất hì hì
Chap này mình rất ư là hả hê cái vụ anh bị ăn dấm chua ơi là chua ấy, hê hê câu đầu tiên chị tỉnh lại sao hai ngày đêm hôn mê bất tỉnh nhân sự là hỏi về tình hình NTT tỉnh lại chưa, a nghe mà lạnh hết cả người, chắc lúc đó vẻ măt a "đáng yêu" chết đi đc ấy nhỉ hiiiii .
Anh Tôn nhà ta bây giờ đã chính thức nói rõ vụ cái thai trong bụng bạn CTT rồi nhỉ, nghe a giải thích cho chị hiểu mà mình thấy cứ như một ông chồng đang thành khẩn khai báo chuyện xấu đã từng làm vs vợ mình vậy heeee, còn giữ chị ở lại nữa chứ yêu chết đi đc.
Thanks bạn Run nhiều nha, k biết từ giờ đến tối đủ 10 comt k nhỉ, hy vọng- hi vọng ~ing

Bình luận

:)  Đăng lúc 19-7-2013 10:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 20-7-2013 13:06:00 | Xem tất
Thấy bạn Run lại tiếp tục chơi trò 10 comt- tung hàng mà maria thích quá, ước gì hôm nào cũng có mở trò này ra nhỉ, mình nghĩ với con số 10 comt chắc k thành vấn đề gì với nhà ta đâu hiiii hiiiiii (dạo này mình hơi bị tự tin quá)
Maria cũng ham hố nhảy vào góp 1 comt chém gió thôi, hi vọng tối nay nhà ta lại có hàng cho các tình yêu đọc thư giãn cuối tuần hì hì , chap này thấy anh Tôn nhà ta biết quan tâm, lo lắng cho chị ST quá nhỉ, nửa đêm mà cấp tốc dẫn chị đi đến bệnh viện khám mắt, anh ngày càng đáng yêu, còn biết ghen vs NTT nữa chứ heee heee
Thanks bạn Run nhiều chúc bạn có nhiều sức khỏe để đi tiếp chặng đường dài sắp tới cùng hai anh chị nhà ta nhé.

Bình luận

Cái đó gọi là trục vớt SN ấy ^^  Đăng lúc 21-7-2013 12:45 AM
muốn trục tàu ngầm hay nhất chính là đợi chương cận H cho một cái ẩn, bảo đảm tàu nổi điều điều ^^!  Đăng lúc 21-7-2013 12:37 AM
Run tính trục vớt tàu ngầm hết lên à hiiii ^^  Đăng lúc 20-7-2013 06:50 PM
định bảo 15 com cơ :) nhưng thôi 10 động viên tinh thần là đủ với mình lắm rồi :) Cảm ơn maria nha <3  Đăng lúc 20-7-2013 03:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 26-7-2013 00:59:54 | Xem tất
Giờ này k biết còn có bạn nào giật tem k nhỉ heee, chắc có cú đêm chính hiệu như mình thôi a hí hí
Công nhận bạn Run nhà ta post giờ... thật là đây có thể nói là chap này dành cho Maria k nhỉ hiiii hiiii.
Mấy chap này thấy anh Tôn dễ thương quá, đút cháo cho chị ăn, vừa đánh đàn vừa hát cho chị nghe nữa chứ, ôi yêu quá đi mất ước gì hai anh chị cứ thế này mãi nhỉ, nhưng như thế thì làm sao chị ST nhìn thấy lại đc, nghĩ mà buồn ơi là buồn luôn ấy
Rồi còn bà MTT giả tạo này nữa chứ, hừ đúng là bản chất ganh tị mà chị ST bây giờ đã k nhìn thấy đc mà bà ấy vẫn cứ luôn đem ra so sánh vs đôi chân tật nguyền của bà ấy, ghét quá  
Thanks bạn Run cùng đội ngũ edit nhà ta nha, yêu quá, mình đi đọc rồi comt tiếp nha, chúc cả nhà ngủ ngoan a

Bình luận

Đã bảo là cú đêm rồi mờ hiiii hiii ^^  Đăng lúc 26-7-2013 07:11 PM
thức khuya thế :)  Đăng lúc 26-7-2013 06:53 PM
Ôi cú đêm giống mình nè hiiiii hiiii ^^  Đăng lúc 26-7-2013 12:59 PM
Nàng me tem ghê qá=))  Đăng lúc 26-7-2013 01:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 27-7-2013 17:41:44 | Xem tất
Híc dạo này mình hơi bận học nên cứ vào thấy tem là giật chạy mất mà chưa kịp comt gì hết, ngại quá, xấu hổ quá hiii hiiii
Hôm nay mới có thời gian rảnh rỗi ngồi đọc lại vấn đề bạn Run xin ý kiến cả nhà về việc post truyện ấy, mình cũng nhận thấy những khuyết điểm mà một số bạn nêu ra ở những trang trước ấy, nhưng sau đó mình cũng có đọc sơ qua những chap gần đây và mình thấy ít xảy ra lỗi chính tả, cũng như câu văn mượt mà hơn, và mình tin rằng sau khi các bạn đóng góp ý kiến về những sai soát của truyện thì đội ngũ editor nhà ta sẽ cố gắng để ngày càng hoàn thiện hơn sau mỗi chương, vì mình nghĩ con người chúng ta k ai hoàn mỹ bởi thế chúng ta càng nỗ lực khắc phục những lỗi sai mới khiến cho bản thân chúng ta ngày càng tiến bộ hơn. Vì thế mình xin đc chọn phương án 2.
Một lần nữa mình xin cảm ơn đội ngũ editor nhà ta nhiều nhé vì các bạn đã dành chút thời gian trong quỹ thời gian quý báu của các bạn ra để đem đến cho mình và các bạn ở đây những giây phút đọc truyện thư giãn, và cho dù kết quả tối nay nghiêng về phương án nào thì bản thân mình cũng sẽ ủng hộ đội ngũ nhà ta hết mình hiiii , chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ hị hị

Bình luận

Maria, cảm ơn bạn vì đã luôn luôn theo sát, ủng hộ chúng mình. Ý kiến của bạn đã được ghi nhận :)  Đăng lúc 27-7-2013 09:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 28-7-2013 22:27:19 | Xem tất
Hì hì mình gianh đc phong bì comt rồi *tung bông*
Thấy nhân vật TN trong đây cũng có vài phần đáng thương, chung quy lại vẫn là yêu quá hóa rồ lên mà thôi, đánh mất hết lý trí,đi rước chính "tình địch" của mình vào nhà chồng mình ở, còn để cho cô ấy đc nước lấn tới nữa chứ, TN đúng là quá thất bại mà
Còn CTT kỳ này là k xong vs anh Tôn nhà ta rồi, haizzz anh mà đã ra tay thì... hậu quả khó lường lắm huuu, đáng thương cho những ai cố tình chọc vào anh ấy
Thanks ekip nhà ta nhé hiii

Bình luận

Rùi ơi mấy chị này, có gđ rồi còn em chưa vẫn còn FA mà sao cứ đem truyện nóng nóng ra nhử em hoài thế kia, em *lăn ra khóc* :((  Đăng lúc 29-7-2013 12:03 PM
Đề nghị ss Vik ko truyền bá VHP kho lành mạnh. Tui méc Mod pan nick bi h. keke. Mà ss đọc truyện gì dzay*-*?  Đăng lúc 29-7-2013 11:59 AM
nếu tẩu hoả nhập ma ta sẽ lôi lão chồng ta ra làm thuốc giải, he he, run co chuyện nào hay giới thiệu đi, haiiii, hết truyện để đọc rồi  Đăng lúc 28-7-2013 11:18 PM
H của Thánh Yêu thì nói làm gì >< vik mà như ko ý, Vit tu luyện đến cấp độ nào rồi ko bik, cẩn thận lại tẩu hỏa nhập ma :P  Đăng lúc 28-7-2013 11:14 PM
nói chi đến H của Thánh Yêu^^  Đăng lúc 28-7-2013 11:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 29-7-2013 23:14:51 | Xem tất
Anh Tôn nhà ta chap này ôi thật là đáng yêu chết đi đc, anh có tình cảm vs chị ST rồi đây mà, chị chỉ nói có một câu về ăn sủi cảo mà anh lại động lòng k xử tội bạn CTT nữa rồi, điều này chứng tỏ là anh cảm cảm nắng vs chị rồi *tung bông-tung hoa-múa múa*
Vậy là bạn CTT phải lãnh hậu quả những gì mình gây ra rồi, thôi bạn ở trong đó vài năm chuộc lại lỗi lầm đi nhé
Còn cái bà MTT cáo già này nữa, ghét ghê, anh Tôn đúng là đánh ngay vào tâm lý giết người của bà ta hừ
Thanks ekip nhà ta nhiều nhé hiii

Bình luận

Em...em vô tội tại thấy chưa có bạn nào vào ấy cái em nhảy vào lấy tem thôi mà, chị đừng ganh tị vs em, m xấu hổ lắm hí hí ^^  Đăng lúc 30-7-2013 11:47 PM
Sao hố nào cô cũng canh me mà dành đc tem thế? * ghen tị*  Đăng lúc 30-7-2013 11:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 1-8-2013 19:44:20 | Xem tất
Ôi nhà ta hôm nay lại rơi xuống page 2 rồi đây nè, mình phải thực hiện nhiệm vụ "thầm lặng" của mình là kéo kéo nhà anh Tôn lên mặt tiền cho bằng bạn bằng bè thôi, nào thì kéo kéo...mệt quá , *bỏ 1$ vào túi xinh xắn nào* đỡ mệt hơn rồi hee hee.
Chúc nhà ta một buổi tối vui vẻ nha.

Bình luận

Hiiii vui quá, mừng quá *tung bông- tung hoa- múa múa* :)))))))  Đăng lúc 1-8-2013 10:17 PM
lên hẳn #1 rồi nàng ơiiiiii*chỉ chỉ* =))))))))))))))))))  Đăng lúc 1-8-2013 08:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách