Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: edward.cullen
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Kevin Cheng - Trịnh Gia Dĩnh (鄭嘉穎)

[Lấy địa chỉ]
191#
Đăng lúc 29-8-2014 19:55:40 | Xem tất
Bộ phim điện ảnh "Người Cha Giàu Bần Cùng" của K đã kết thúc các cảnh quay và khoá máy ngày 26/8/2014

photos: weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

192#
Đăng lúc 29-8-2014 19:58:20 | Xem tất
Weibo update 28/8/2014

Trên trang Weibo cá nhân của Kevin, một bạn fan đã gửi tin nhắn trích lại câu trả lời phỏng vấn của anh tại Singapore năm 2012, anh từng nói:

"Tôi tin rằng nên đối xử tốt với mọi người xung quanh vì bạn sẽ còn gặp lại họ khi bạn thất thế. Cái gì đi lên cũng phải đi xuống, nó như định luật của Newton. Tôi không thể lo lắng về điều này, nên tôi tận hưởng từng khoảnh khắc & cố gắng làm nó bền lâu mãi."

Fan nhận xét: điều đó thật chính xác

Kevin trả lời: Tôi tin mình có thể làm được. Tôi tin là vậy.

nguồn: weiboKC
dịch: Trịnh Gia Dĩnh Fan

P/S: Có lẽ đây là lời đáp trả của Kevin đối với những bài báo luôn soi mói về thái độ ứng xử của anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

193#
Đăng lúc 9-9-2014 22:10:15 | Xem tất
FULL ALBUM: "LONG STORY"

Tựa đề các bài hát trong album A Long Story & link MV video nhạc:

1. It's a Long Story, là bài chủ đạo trong Album
link: https://www.youtube.com/watch?v=rn0d-U4IwwM

2. Well-being of regret
link: https://www.youtube.com/watch?v=NNLQt3K-5Bc

3. Way back into love
link: https://www.youtube.com/watch?v=p-nZSPZXMl8

4. Great love
link: https://www.youtube.com/watch?v=lm1e496teh0

5. Serial number 75826
link: https://www.youtube.com/watch?v=1CthkZapD28

Lời dịch bài hát: Its a long story - Đó là một câu chuyện dài

Em như kí hiệu trên đoạn đường,
em như một biển số,
khi tôi lạc lối theo cơn gió,
là em sẽ kiếm tìm khắp nơi.
Khi ấy, mọi sắc màu trong tôi,
chỉ mình em là người hiểu rõ nhất.

Tôi không biết yêu như thế nào.
Nếu vẫn có thể quay về 1990,
tôi sẽ không bao giờ đùa chơi,
Sẽ chịu trách nhiệm cho lời tôi nói
Nếu không phải cho đến hôm nay,
em không quên, lời tôi hứa.

Tôi thực sự ghét bản thân mình,
Tội của tôi không thể tha thứ,
Em đã kiếm tìm tôi 20 năm,
Nói gì trước tiên khi gặp mặt,
Nói gì khi tạm biệt,
Ngay cả những đứa trẻ cũng biết,
Không nên chỉ lặng im,
Tôi đã bị ấn tượng bởi em,
Nhưng sao tôi lại không nhớ,
Những gì tôi đã nói.

Nếu vẫn có thể quay về 1990,
tôi sẽ không bao giờ đùa chơi,
Sẽ chịu trách nhiệm cho lời tôi nói
Nếu không phải cho đến hôm nay,
em không quên, lời tôi hứa.

Tôi thực sự ghét bản thân mình,
Tội của tôi không thể tha thứ,
Em đã đợi tôi 20 năm,

Nghe em mừng vui nói
Hạnh phúc hơn cả hạnh phúc xưa,
Tôi biết chỉ là lời lịch thiệp,
Sẽ luôn có nỗi buồn riêng bỏ lại.

Cho dù đó là một câu chuyện dài
Một lần nữa tìm cách để thoát khỏi
Tôi đang hạnh phúc,
Hay buồn đau,
Em có thể nhận biết bằng tiếng cười của tôi.

nguồn: youtube.com/ facebook KC (VNFC)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

194#
Đăng lúc 9-9-2014 22:19:14 | Xem tất
Trịnh Gia Dĩnh: với Xa Thi Mạn, tương lai không thể nói trước! (Tháng 11/2013)

Trong thế giới diễn xuất, Trịnh Gia Dĩnh luôn đóng những vai diễn sâu sắc & trong cuộc sống thực, anh được mệnh danh là “Bát gia ăn chơi”. Xa Thi Mạn, Châu Lệ Kỳ, Hồ Hạnh Nhi, Đặng Tuỵ Văn, Lý Thi Vận, Trần Mẫn Chi, tất cả đều nằm trong danh sách các bạn gái tin đồn của Gia Dĩnh. Cũng giống như lời anh hát trong bài hát mới của mình: “Nếu có thể quay về năm 1990, tôi chắc chắn sẽ không đùa chơi, sẽ chịu trách nhiệm cho mọi lời tôi nói”. Có ai biết được sự tổn thương sâu sắc trong tình yêu của anh.

Đã 20 năm kể từ ngày anh bước chân vào làng giải trí, bài hát mới nhất của anh “Đó là một câu chuyện dài” mang anh trở lại ngành giải trí âm nhạc như 1 ca sĩ & để hồi tưởng lại kỷ niệm lãng mạn đau buồn anh từng trải qua. Năm ngoái 2012, anh đã đóng 5 bộ phim tại Đại lục không ngừng nghỉ, nhưng anh hy vọng anh sẽ có thời gian hẹn hò bắt đầu một mối quan hệ.

Đối với tin đồn gần đây anh & Xa Thi Mạn đã tái hợp, anh nói chúng tôi chỉ là bạn bè, nhưng chúng tôi giữ liên lạc & tương lai thì không thể đoán trước.

Một Cặp đôi gặp nhau sai thời điểm.

PV: Được biết trong ‘A long story”, anh công khai câu chuyện tình lãng mạn khi anh còn trẻ, anh cũng tham gia sáng tác bài hát này, anh có muốn nói điều gì không?

TGD: Tôi xem Album như một kỷ niệm ghi dấu 20 năm sự nghiệp của tôi trong ngành giải trí và tôi hy vọng nó có thể trở thành tác phẩm tiêu biểu của tôi trong âm nhạc. Bài hát lưu giữ kỷ niệm mối quan hệ khi tôi còn trẻ. Nói ngắn gọn: 1 cặp đôi gặp nhau sai thời điểm.

PV: Tại sao anh nghĩ là sai thời điểm?

TGD: Quá nhiều yếu tố, chủ yếu là vì sự nghiệp của tôi. Tại thời điểm đó, tôi còn trẻ và ngây thơ, có quá nhiều điều tôi không hiểu. Công việc đầu tiên của tôi là 1 ca sĩ & tôi không có bất kỳ kinh nghiệp sống nào, tôi đã quá non nớt.

PV: Anh đã thực hiện một chuyến đi đặc biệt đến Đài Loan để quay MV cho bài hát này, câu chuyện đằng sau nó là gì?

TGD: Bởi vì thời gian ở Đài Loan là khoảng thời gian hạnh phúc nhất của cuộc đời tôi. Trong MV, tôi ghé thăm một cửa hàng máy ảnh cổ xưa với một ước muốn sâu xa để tìm ký ức của tôi từ 20 năm trước, nhưng tại thời điểm hiện tại, có rất nhiều điều mà không thể quay lại. Trong cuộc khủng hoảng tài chính năm 1997, tôi đã được giới thiệu để thu âm album thứ hai, nhưng công ty thu âm của tôi tiếp tục trì hoãn nó. Tôi đã ở nhà chờ đợi mỗi ngày và về cơ bản, không có thu nhập. Tôi thậm chí còn sử dụng hết tất cả tiền tiết kiệm của tôi trước đây có được, khi tôi làm việc ở Hồng Kông. Sau đó, tôi đã phải yêu cầu gia đình mình giúp về tài chính.

PV: Vào thời điểm đó, anh có nghĩ đến việc thay đổi nghề nghiệp?

TGD: Lúc đó tôi chỉ muốn trở thành một ca sĩ. Tôi đã chờ đợi album của tôi phát hành, mỗi ngày tôi chờ đợi tại công ty của tôi có tin tức tốt lành. Tôi đã không quan tâm đến diễn xuất 1 chút nào. Tôi tiêu khiển bằng việc nấu ăn, đọc sách và xem tivi để giết thời gian.

PV: Anh đã có một mối quan hệ trong khoảng thời gian này?

TGD: Chính là thời điểm đó.

PV: Như vậy, cô ấy là người đã ở bên cạnh anh trong thời gian sự nghiệp anh bị ngưng trệ. Sự chia tay hẳn là rất đau đớn. Anh có hối hận với quyết định của mình?

TGD: Ai cũng đều bị tổn thương khi chia tay, nhưng tôi chưa bao giờ hối hận về quyết định của tôi. Cuộc sống là như thế, không có gì để hối tiếc. Cô ấy hiện đang kết hôn và sống một cuộc sống hạnh phúc. Chúng tôi vẫn giữ liên lạc. Trước đây, tôi cũng đã có bữa ăn tối với chồng cô ấy. Tôi nghĩ rằng điều này thật tốt, khi bạn thực sự yêu một ai đó, bạn hy vọng họ tìm thấy hạnh phúc của họ.

Hiện tại chỉ là bạn với Xa Thi Mạn

PV: Nếu anh gặp phải một cô gái mà anh thích, anh sẽ chủ động theo đuổi cô ấy?

TGD: Tất nhiên là vậy, nhưng tôi cũng phải xem cô ấy có quan tâm tới mình không. Tôi chọn người ta, người ta cũng chọn tôi. Tuy nhiên, tôi thành thật hy vọng các phương tiện truyền thông có thể cho tôi 1 khoảng không gian, vì chúng tôi phải tìm hiểu nhau, nếu không chúng tôi thậm chí sẽ không vượt qua được bước đầu tiên.

PV: Đã quay phim tại đại lục quá lâu, không có một ai trong những người bạn gái đồng nghiệp làm anh quan tâm?

TGD: Tất cả họ đều có bạn trai. Gia đình của tôi ở Hồng Kông, vì vậy tôi hy vọng sẽ tìm thấy một người bạn gái ở Hồng Kông.

PV: Gần đây có tin đồn rằng anh và Xa Thi Mạn đã tái hợp?

TGD: Tôi chỉ có thể nói một lần nữa, chúng tôi không tái hợp.Chúng tôi chỉ là bạn bè. Chúng tôi giữ liên lạc. Bất cứ điều gì xảy ra trong tương lai, tôi không thể nói trước, nhưng tôi có thể nói: “Never say never” đừng bao giờ nói không bao giờ, tương lai không thể đoán trước. Bất cứ điều gì cũng có thể xảy ra.

Hy vọng có được một vai diễn hài

PV: Kế hoạch sắp tới của anh là gì?

TGD: Tôi sẽ trở lại TVB cho một phim hiện đại mới. (PV: Có phải là một phim kỷ niệm đài?) Không phải, tôi hiếm khi tham gia vào phim kỷ niệm của đài và điều đó là không quan trọng. Phim kỷ niệm đài có thể không phải là tốt nhất, giống như năm nay, phim “Bao la vùng trời 2“ không phải là phim kỷ niệm đài.

PV: Sau khi làm việc ở đại lục, bây giờ những loại vai diễn nào làm anh quan tâm?

TGD: TVB chưa bao giờ cho tôi đóng phim hài, tôi đã biến Law Bá trong “Toà Án Lương Tâm” thành vai hài. Trên thực tế, bộ phim ban đầu đã không được coi là một bộ phim hài. Tôi khao khát một vai diễn hài trong tương lai.

nguồn: Sina Entertainment / facebook KC (VNFC)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

195#
Đăng lúc 9-9-2014 22:21:58 | Xem tất
Mình đọc được bài viết của Admin Facebook Vietnam fanpage đã có cuộc gặp Kevin năm 2012 rất hay, nên share mọi người cùng đọc nhé! Cám ơn Tina đã share lên facebook hình ảnh & bài viết này.

[14.6.2012] Unforgettable day

Vậy là chuyến đi trung quốc 8 ngày của mình đã kết thúc trong hạnh phúc, được gặp thần tượng từ Xa Thi Mạn ở Hoành Điếm, lên tới Thượng Hải rồi gặp Kevin, nhiều chuyện xảy ra với mình nhưng trong thâm tâm mình rất vui và hạnh phúc, nhiều người không thích anh nói mình bị điên, nhưng đó là sở thích của mình không ai cấm được.
Nói chung, mình gặp XTM trước xong tới ngày 14, mình nhờ fan của anh ở Thượng Hải dắt mình đi gặp anh, mấy fan anh toàn mấy chị trung niên không à, hahaha mà mê anh mới ghê .
Mấy chị tốt bụng lắm, biết mình ở xa tới, chở mình đi tới nơi về tới chốn luôn á. Tới phim trường lúc 9h sáng, đứng chờ tới 12h trưa xong đi ăn trong phim trường luôn. Ăn xong anh ra gặp fan, mí fan ở đó đứng sếp hàng, và nói với anh rằng mình từ VN tới, anh ngạc nhiên hỏi Vietnam? Xong anh hỏi mình ở TP nào ở VN? mình bảo HCM city. Anh nói tiếp hồi năm 2009 anh có qua nhưng đi làm từ thiện tận trên núi…haha.
Xong mình nói em có thể chụp hình với anh không?, anh nói sure, xong vô chụp, lúc đầu vẫn ngại ngùng. Rồi mình đưa hình cho anh ký. Ảnh ký lên tấm đầu tiên hỏi mình tên gì?, mình bảo Tina, anh viết lên tấm hình là To dear Tina, best wishes! chữ anh xấu quắc à.. hahaha. Xong tiếp đến là hình Quyền Vương, anh hỏi mình xem phim này chưa? mình bảo rồi hay lắm á, mà anh ốm đói quá , anh cười nói yeah Thai boxing.
Tiếp đến mình đưa hình BBKT, anh hỏi chiếu ở VN chưa?, mình bảo coi rồi, mẹ em thích lắm! anh cười và nói tiếp TVB có ở VN hả? mình nói có anh ơi! tụi em khoái TVB dữ lắm… haha. Rồi tới hình anh với XTM, anh hỏi phở ở VN có ngon không? mình bảo nổi tiếng lắm á qua ăn đi anh .
Rồi anh hỏi tiếp anh với XTM ở VN có nổi tiếng không?, mình nói không có nổi tiếng mà rất nổi tiếng nữa là khác, cái ảnh cười. Xong anh hỏi mình là gặp XTM chưa? cổ đang ở hoành điếm á.. haha mình bảo gặp rồi, 3 ngày trước… hahaha.
Xong anh hỏi tiếp mình qua đi vacation hả? mình bảo vâng ạ, rồi anh hỏi khi nào về?, mình bảo 16th, anh kêu: take care nhe , have fun nhe .
Rồi mình tưởng vậy là xong, đi về được rồi, mà mấy bạn fan anh sung độ lắm đứng chờ cho tới chiều , chắc tại vì lúc nãy nhường cho mình nói hết rồi, mấy chị ấy chưa được thỏa mãn . Chờ tới 5h chiều anh quay xong anh ra nói chuyện với fan tiếp, từng bạn fan vô chụp hình với đưa hình anh ký, mình thì không có chụp với ký nữa vì đã có rồi, nhưng mà anh nhìn và hỏi muốn chụp nữa ko?, mình nói sure , cái nhào dô lần này anh ôm vai mình mới ghê , hạnh phúc quá chừng à :).
Mình thấy anh ở ngoài dễ thương lắm, anh thông minh với personality của anh cũng tốt nữa :). Ah quên kể là lúc tụi mình đứng ngoài bị bảo vệ đuổi quá chừng, anh thấy vậy anh ra la bảo vệ á… hì hì. Nói chung là chuyến đi này rất vui, mình vừa được gặp XTM 2 lần vừa được gặp anh nữa, vậy là quá mãn nguyện rồi, hi hi hẹn anh lần sau nhe.

nguồn: facebook KC (VNFC)

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

196#
Đăng lúc 1-10-2014 23:16:45 | Xem tất
Dương Quốc Long nói về tình bạn 9 năm với Trịnh Gia Dĩnh! (Tháng 10/2012)

Trịnh Gia Dĩnh 43 tuổi và Dương Quốc Long 34 tuổi.

Số năm họ đã trở thành bạn thân: 9 năm

Làm thế nào họ gặp nhau: Trong bộ phim truyền hình HK-TVB“Yummy Yummy”, năm 2003, khi chúng tôi lần đầu tiên được giới thiệu, "anh ấy có vẻ khá là kiêu ngạo" Dương Quốc Long cười nhớ lại.

Số lần những kỳ nghỉ cùng nhau: Một lần. Quốc Long đã bay đến  Kuala Lumpur để gặp Gia Dĩnh năm 2004, khi sau đó cũng có việc cần làm. Liệu có được tính?

Số lần cãi nhau: "Khá nhiều”

Quốc Long thừa nhận tính khí nóng nảy của Gia Dĩnh."Tôi sẽ nói anh ấy khi anh ấy đang khó chịu". Quốc Long tiết lộ."Có 1 lần, anh ấy đã nổi cơn giận tại căng-tin của TVB và anh đột nhiên mắng tôi. Vì vậy, tôi nói với anh, "mắng tôi vì cái gì? không vui thì đừng nói chuyện."
Tối hôm đó, anh gọi cho tôi và yêu cầu tôi đi uống trà. Đó là anh thừa nhận anh ấy có lỗi ".

Nơi thích thường xuyên lui tới: Mellben thủy sản tại Ang MoKio "anh ấy rất thích món cua bee hoon của họ", Quốc Long nói .

Khó có ảnh chụp chung bởi: "Chúng tôi không thường chụp hình chung – hình chúng tôi chụp cùng nhau đã được gửi đến từ người hâm mộ".

Gia Dĩnh là một trong những diễn viên bận rộn nhất ở TVB, Rất khó để có thời gian gặp nhau.

Dương Quốc Long: Đúng, lần cuối cùng chúng tôi gặp nhau để làm việc và để kỷ niệm sinh nhật của anh ấy là năm ngoái. Nhưng chúng tôi thường xuyên nhắn tin và chat trên điện thoại. Chúng tôi nói về điều gì ư? Nói lung tung. Anh ấy giỏi nói lung tung (cười). Anh ấy trở thành một người vui tính và cởi mở hơn sau khi biết tôi. Anh đã từng rất tiêu cực và cảnh giác với mọi người vì những thất bại sớm trong sự nghiệp ban đầu của anh. Tôi cũng nói anh đã thay đổi vận may của mình sau khi gặp tôi. Nhìn anh ấy bây giờ đi (cười).

Từ khi nào bạn biết được tình bạn với anh ấy sẽ được gìn giữ?

Lần tôi bị nhiễm trùng mắt trong khi quay phim ở Chu Hải,Trung Quốc. Anh ấy đã chạy lên chạy xuống các đường phố tìm kiếm một phòng y tế để lấy thuốc. Quá tử tế, đúng không?

Anh ấy là người bạn ra sao?

Anh ấy rất giỏi trong việc chăm sóc người khác và rất hào phóng- ngay cả khi anh ấy ở Singapore, anh khăng khăng đòi trả tiền cho các bữa ăn. Anh ấy cũng là cha đỡ đầu cho hai con trai của tôi, Javier và Jarius. Tôi nghĩ rằng chúng tôi là những người bạn tốt như vậy vì tôi có thể kiểm soát được tính khí của anh ấy (cười). Và do khoảng cách nữa, chúng tôi ít gặp nhau, vì vậy ít có cơ hội cãi nhau.

Bạn đã bao giờ hỏi anh ấy về các tin đồn thổi của anh trên báo là đúng hay sai không?

Tôi không cần hỏi. Anh sẽ cho tôi biết. Đôi khi anh ấy gọi điện thoại cho tôi và anh không nói nhiều, tôi biết anh ấy không vui về điều gì đó. Nhưng tôi sẽ không hỏi- anh ấy sẽ nói về điều đó khi anh muốn. Theo như tôi biết anh quan tâm thực sự chỉ là bạn gái cũ của anh ấy: ca sĩ Vương Hinh Bình.

Kể từ khi anh ấy là một thỏi nam châm lớn thu hút các tay săn ảnh, điều đó có bất tiện khi đi chơi cùng nhau tại Hồng Kông không?

Dương Quốc Long: Không đâu. Họ đã tìm hiểu thông tin và họ biết tôi là ai. Họ không bận tâm chụp hình chúng tôi. Trừ khi họ muốn viết rằng chúng tôi là một cặp đồng tính (cười).

nguồn: http://kevinchengkc.blogspot.com
dịch: Trịnh Gia Dĩnh Fan
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

197#
Đăng lúc 1-10-2014 23:20:26 | Xem tất
Weibo update của K, có vài tấm hình trên weibo K đi xem thi đấu tennis với Huỳnh Trí Hiền.

K cổ vũ cho nữ quần vợt người Đức & cuối cùng chị ấy cũng đoạt được cup, K ủng hộ nhiệt tình quá mà, mỏ chu dễ sợ...

photos: weibo KC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

198#
Đăng lúc 7-11-2014 22:23:15 | Xem tất
Trịnh Gia Dĩnh: Tình yêu phụ thuộc vào thời điểm thích hợp.

Tin tức về mối quan hệ của Trịnh Gia Dĩnh & Xa Thi Mạn đã lắng xuống trong những năm gần đây, nhưng những tin đồn họ tái hợp một lần nữa lại dấy lên khi họ được phát hiện tại bữa tiệc sinh nhật của Tào Vĩnh Liêm vào tuần trước. Xa Thi Mạn và Trịnh Gia Dĩnh đã nói chuyện không ngừng và rất thân thiện với nhau.

Xa Thi Mạn tham dự tiệc kỷ niệm cho phim Sứ Đồ Hành Giả ngày hôm qua 22/10, cô thừa nhận đã nói chuyện với Trịnh Gia Dĩnh, nhưng phủ nhận rằng họ trở lại với nhau. Tuy nhiên, mặc dù nhắc lại rằng họ chỉ là bạn bè, XaThi Mạn cho biết, cô sẽ phó mặc chuyện đời sống tình cảm của mình vào tay đức chúa trời và việc tái hợp với Trịnh Gia Dĩnh sẽ phụ thuộc vào duyên phận.

Ngày hôm nay 23/10/2014, Trịnh Gia Dĩnh tham dự lễ giao giải thưởng Watson (Sức khỏe và sắc đẹp) đã trả lời: "Tối đó rất đơn giản, tôi đến dự tiệc sinh nhật Tào Vĩnh Liêm và Xa Thi Mạn đã ở phòng bên cạnh cho một bữa tiệc khác. Đó là trùng hợp ngẫu nhiên thuần túy mà chúng tôi tình cờ gặp nhau. Tất nhiên chúng tôi trò chuyện bởi vì chúng tôi là bạn bè! Cô ấy cũng biết Tào Vĩnh Liêm, chỉ là gặp cô ấy tại bữa tiệc khác.

Khi được hỏi về mối quan hệ của 2 người, anh nói: Tôi theo đuổi cô ấy hay cô ấy theo đuổi tôi ư? Tình yêu không thể nói ai sẽ theo đuổi ai, tất cả mọi thứ phụ thuộc vào thời gian thích hợp. Hiện tại, tôi cảm thấy rất thoải mái kết bạn với Xa Thi Mạn. Khi duyên phận đến vào đúng thời điểm, tôi sẽ cho các bạn biết.

nguồn: http://www.jaynestars.com (On.cc)

dịch:Trịnh Gia Dĩnh Fan (KCfacebook)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

199#
Đăng lúc 7-11-2014 22:25:17 | Xem tất
Video clip phỏng vấn Trịnh Gia Dĩnh về việc tái hợp Xa Thi Mạn ở Thượng Hải:

link: https://www.youtube.com/watch?v=aUSkKpS81kY&feature=youtu.be

K có nói sắp tới sẽ bay qua bay lại đại lục nhưng ko quay phim mới (có lẽ K chỉ tham dự sự kiện & quay quảng cáo, chụp hình ở Đại Lục) K nói ảnh cũng không còn trẻ nữa nên anh sẽ chọn lọc thật kỹ phim mới nhận đóng & chỉ muốn đóng những vai anh chưa từng đóng qua.

Hình quảng cáo "Top Gear"

nguồn: KCfacebook
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

200#
Đăng lúc 7-11-2014 22:27:12 | Xem tất
TVB đã tung bộ lịch poster phim năm 2015, Phim Thiên Nhãn của K sẽ được chiếu vào tháng 7/2015

nguồn: weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách