Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Liennobi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Viễn Tưởng] Kiêu Sủng| Đinh Mặc (Thông báo Drop truyện #545 page 55)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 1-3-2013 10:17:49 | Xem tất
Mong đợi, bị bấn Đinh Mặc. Đọc "Từ Bi Thành" ss GR dịch chết mê chết mệt mẹ Mặc từ đó. Mà nghe mọi người ca ngợi truyện này, giờ có bạn edit mừng quá.
©2024 Kites.vn | 6 J& C7 _  d* Y6 q2 ?All rights reserved
Thanks bạn nha

Bình luận

vì đọc Từ BI Thành lần đâu tiên à  Đăng lúc 4-3-2013 01:01 PM
Trong tất cả các con trai của Đinh Mặc, anh Bắc Nghiêu là tình yêu đầu của mình ^^  Đăng lúc 1-3-2013 10:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-3-2013 13:50:37 | Xem tất
cucai_carot gửi lúc 1-3-2013 10:17
©2024 Kites.vn | & x  j: K; U7 R  k$ j9 z( uAll rights reserved
Mong đợi, bị bấn Đinh Mặc. Đọc "Từ Bi Thành" ss GR dịch chết mê chết mệt mẹ Mặc từ ...

sau này có anh Huyền, thực sự mình cũng rất thích nam chính này, mà đến những chương cuối cùng mình đột nhiên thấy cốt truyện không được hấp dẫn nữa. Mặc dù kết thúc khá hài lòng, nhưng mình vẫn thấy chưa thỏa mãn lắm. Nói chung mình mong đợi phần edit của bạn ^^ để được biết thêm về con trai của mẹ Mặc
' S+ x/ b" o2 r* B©2024 Kites.vn | All rights reserved
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 6-8-2013 14:54:55 | Xem tất
Mặc dù truyện up hơi chậm, nhưng ngày nào mình cũng vào xem có chương mới không, càng đọc càng thích MHT, lạnh lùng báo đạo đến mức có phải sợ Mèo hoang nhỏ ghen hay không cũng không biết. Còn cái cô Mèo này thì lại lý trí quá, mà cũng đúng thôi, phụ nữ thường sợ thất bại trong tình yêu ^^
- c7 o3 T' M- \©2024 Kites.vn | All rights reserved
Thank bạn đã post truyện. Nice day^^

Bình luận

uhm, phải công nhận là bạn mèo nhà mình lý trí thật, đôi lúc t edit mà cũng thấy phát bực nhưng lại vừa bực vừa thương :))  Đăng lúc 6-8-2013 06:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách