Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: run_man
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chìm Trong Cuộc Yêu | Thánh Yêu (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 20-7-2013 16:35:04 Từ di động | Xem tất
Hớ hớ! 10 com, 10 com, ok, cả nhà tránh ra để t chém gió cái!
Ko biết mọi người sao chứ t kết cái a bác sĩ Từ Khiêm lắm nhé, đoán gì cũng trúng, thấy mắt ST của chúng ta mờ là biết ngay  c "được" hưởng "ưu đãi" trong đồn cảnh sát chứ đâu như lão Tôn nhà mình, tính toán mưu mô với ai ko biết mà với ST thì...ko biết Thánh Yêu có viết truyên nào về Từ Khiêm ko ta?
Còn đại chiến giữa TN và CTT, cứ tiếp tục đi, oánh lộn nhau vào, ko ai can đâu! Hứ!
Cảm ơn các p đã edit!

Bình luận

ây da mềnh củng mê anh TK này, thấy anh ý mờ ám sao ý, quan trọng là anh ấy có sắc ^^!  Đăng lúc 21-7-2013 12:38 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 20-7-2013 19:03:48 Từ di động | Xem tất
Ê ê, Từ Khiêm, mới khen anh có mấy câu mà anh nở dùng ST làm chuột bạch để thí nghiệm hả, còn nói gì mà ko chịu trác nhiệm nếu có sai sót nữa chứ, phản đối.
Nhắc đến Tương Tư là t chỉ muốn băm vằm nó ra, xin lỗi chứ bà chị lấy tư cách gì mà ghen với ST, ST với DT làm gì thì đó là việc của 2 a.c nhà tôi chứ. Lại còn cái thái độ hùng hặc tính toán chuyện này trước nữa chứ, mệt bà chị này quá đi.
Bữa nay có bạn Browneye tham gia edit nữa nha! Nhiệt liệt chào mừng, cố lên các bạn nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 23-7-2013 17:37:40 Từ di động | Xem tất
run_man gửi lúc 23-7-2013 16:37
Hì, hôm nay thấy cái ảnh này trên mạng, nghĩ ngay đến Sanh Tiêu với Hải Bối nhà mìn ...

Uầy, Run kiếm đâu ra cái ảnh hay thế,  khà khà!
Tôn ca ơi, anh có cần thiết phải đa tài thế không, chết vì soái ca này mất thôi, chưa khi nào thấy anh dịu dàng như lúc này, ko thể tưởng tượng được DT của bây giờ với DT của lúc trừng phạt CTT là 1.
Mà cứ hễ nhắc đến TT là t lại muốn cho một dép vào mặt bả, người đâu mà trơ trẽn hết sức, đọc cmt của một số bạn gọi TT là Giả họ Tạo mà t cười té ghế luôn, rất đúng!

Bình luận

uh, đợi chap kế tiếp để thấy bả mặt giả tạo hơn thế nữa của bả nhé :)  Đăng lúc 23-7-2013 05:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 23-7-2013 21:04:44 Từ di động | Xem tất
run_man gửi lúc 23-7-2013 20:58
Xin ý kiến về vấn đề ngừng truyện hay tiếp tục.

Chào các bạn.

Tất nhiên là phương án 2 rùi, truyện đã đi được 1 chặng đường rồi và mình thấy rất ổn mà, giờ mà tạm ngưng để Beta lại thì mình ứ chịu đâu, làm sao mình đợi nổi, theo ý kiến riêng mình thì các bạn vẫn tiếp tục edit truyện rồi khi nào hoàn thì hẳng beta lại.
Mình chọn phương án 2

Bình luận

cảm ơn ý kiến của bạn :)  Đăng lúc 23-7-2013 09:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 25-7-2013 18:50:59 Từ di động | Xem tất
Mạch Tương Tư! Thà cô khốn nạn một cách công khai giống như Tô Nhu còn hơn giả nai 1 cách đáng khinh bỉ như vậy.
Đến thăm mà mang theo cả đồ đạc-bị khùng!
Lo lắng ư? Nhảm nhí có mà vui mừng ý, muốn giành DT àh,  còn khuya. Tất cả mọi người đều bị bộ dạng "đáng thương" của bả đánh lừa trừ Tôn ca sáng suốt ra.
T sẽ chờ cái ngày mà bản chất của cô được phơi bày ra ánh sáng.
Thank Run_man và nhóm edit!

Bình luận

tôi ghê tởm cái vẻ giả tạo của con mụ TT đấy, tiếc là trên đời này vẫn còn tồn tại những ng như cô ta :P Yên tâm, bản chất của mụ này sẽ sớm bị phơi bày   Đăng lúc 26-7-2013 06:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 26-7-2013 19:28:57 Từ di động | Xem tất
Sanh Tiêu tuy mắt bị mờ nhưng DT vẫn rất quan tâm chị, thích quá cơ.
Dường như DT đang muốn tách TT ra khỏi ST vì sợ bà chị này gây hại cho ST, đúng như lời DT nói - TT cô làm ơn cư xử cho đúng vai trò của 1 người chị.
Thương ST quá, đến bao giờ mắt chị mới sáng lại đây?
Thank Run, truyện càng ngày càng hay!

Bình luận

:)  Đăng lúc 27-7-2013 09:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 27-7-2013 18:48:56 Từ di động | Xem tất
Vậy là CTT sắp lến thớt, lần này thì chết chắc, kể ra cũng tội, mà thôi cũng kệ!
Đọc đoạn DT nghe điện thoại mà TT cố dỏng tai lên để nghe mình buồn cười quá đi, bà cô này ko hiểu muốn gì nữa, bó tay luôn.
Mấy bữa nay tình hình là TT thu lượm được khá nhiều gạch đá, chắc đủ đề xây nhà 10 lầu rồi chứ chẳng chơi.
Thank các p edit!

Bình luận

:)  Đăng lúc 27-7-2013 09:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 29-7-2013 14:30:53 Từ di động | Xem tất
Thiện tai! Thiện tai, cuối cùng thì giờ G của em CTT cũng đã tới, đợt này chắc Tôn ca đích thân ra tay quá. Ko biết xử xong CTT DT có tìm TN để xử nốt ko nữa?
Rồi còn TT , đau đầu thật đấy, quăng đại TT vô tù ngồi bóc lịch đi cho khuất mắt Tôn ca àh.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 30-7-2013 11:02:53 Từ di động | Xem tất
"Anh về sớm được không? Trưa nay dì Hà làm sủi cảo, em bảo dì nấu thêm một ít chờ anh về ăn", nghe c ST nói xong câu này DT đơ người luôn, đúng là mật ngọt chết ruồi!
DT: "đã uống thuốc chưa?"  ST: "rồi ạ."
"Nếu em khóc sẽ không tốt cho mắt đâu".  Uầy, sao c ST tự nhiên ngoan đột xuất vậy trời, còn anh DT thì dịu dàng chưa từng thấy.
Ôi trái tim nhỏ bé của tôi.
Rất cảm ơn nhóm edit
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 2-8-2013 20:23:25 Từ di động | Xem tất
Zậy là ST đã biết những thủ đoạn mà DT muốn che dấu, kỳ này Tôn ca khó mà nghe được những lời ngọt ngào từ miệng ST nhé.
Tương Tư! Thiệt muốn đá văng bả ra khỏi Trái Đất luôn cho khuất mắt!
Nhóm edit vất vả rùi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách