Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5295|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Teuk phàn nàn: phần hát ngắn khiến anh không thể hiện được cảm xúc // EunHyu

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 4-5-2012 20:52:41 | Xem tất
1. không biết phải nói gì luôn vì thật sự anh hát hơi ít  nhưng cảm xùa trong bài hát khi oppa thể hiện vẫn có mà. dạt dào là

đằng khác à nha.với lại nếu so với các thành viên khác * trừ KRY* thì oppa  cũng như họ thôi mà. như khỉ nè . trong bày IT

YOU hát đúng 3 chử only for you thôi. nên oppa không cần buồn  nha.

2. omg. không biết phải nói về anh như thế nào cho đúng nủa đây.

oppa đã uống rượu " và dám quên luôn lời hứa của mình luôn". như vậy là không tốt đâu nha oppa.

nhưng thật sự mình rất  mong đó là lần đầu tiên và cũng là lần cuối cùng oppa uống rượu.

* oppa có biết oppa là mãu người bạn trai, người chồng lý tường của em hay không: tốt bụng,

hiền lành, ngây thơ, không uống rượu, hút thuốc, luôn quan tấm tới người khác. và em mong oppa

mãi là như vậy dù cho có chuyện gì xãy ra . vì cuộc đời có thể thay đổi tình cách con người để người

đó trưởng thành hơn và phù hợp hơn với môi trường mình đang sống nhưng không thể lấp đi con

người thật sự từ sâu thẩm tâm hồn*

nhưng hình như oppa hơi xấu nết khi say à nha.  nhảy đến nổi qua ngày sao đói rả người là hiểu rồi đó

đã vậy còn bobo tùm lum nủa chứ. kiều này mà đi uống rượu với gài là bị ăn tát á nha anh.

vì thế tốt nhất oppa đừng uống rượu nha!!

p/s: sr vì nói nhảm hơi nhiều

thank chủ thớt nhiều!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách