Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: p3104
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Bạch Dương & Sư Tử | Xuân Thập Tam Thiếu (Hoàn)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 23-12-2013 08:43:20 | Xem tất
Xem cái tên gốc của truyện đã thấy tò mò lắm rồii!!!!!. Căn bản là mình cũng thuộc cung trong tên truyện mèo méo meow :">.

Thấy văn án cũng hấp dẫn lúc nhìn danh sách truyện mình cũng từng thấy tên Nhật kí AB nhưng chưa có đọc, chắc sau lời edit của chủ hố mình sẽ sa lưới truyện đó để tìm hiểu nhân vật truyện này hơn hịu hịu.

Mà cái mục lục nhìn thú vị, hấp dẫn quá điii. Muốn được có chương mới để đọc lun quá trờiiii~~!

À mà cho mình hỏi xíu Bạch Dương với Sư Tử thì phải chăng Bạch Dương là nam còn Sư Tử là nữ?

Mình hỏi chơi thôi chúc hố của bạn thật nhiều nhiều kháchh nhé. Cố lên! ^_^

Bình luận

cảm ơn bạn đã ủng hộ, Bạch Dương là nữ 9, Sử Tử là nam 9 ^^  Đăng lúc 23-12-2013 09:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-12-2013 09:27:37 | Xem tất
Khụ khụ, đọc chương đầu mà đã thấy buồn cười rồi, mải cười quá nên phải đọc lại lượt nữa..

Đọc xong lại cứ nghĩ bác sĩ Tưởng là nam chính, nữ chính là chị Thi ''quái nhân''. Xong nghĩ mông lung thế nào lại quay ra xem lại văn án. Mới nhìn kỹ nam chính là Hạng Tự mà nữ chính thì đúng là Thi tỷ tỷ..

Nhưng mà mình thấy bác sĩ Tưởng rất là đáng yêuuuu híu híu, lật qua truyện nhật ký AB thì nhân vật chính không phải bác sĩ Tưởng hịu hịu. Không biết tác giả có viết bộ nào về bác sĩ Tưởng dễ thương này không?

Bình luận

Nhã Văn chỉ là bạn của bác sĩ Tưởng thôi :)  Đăng lúc 25-12-2013 03:17 AM
= =|||| ơ bạn ơi thế ngừi iu của bác sĩ Tưởng là chị Nhã Văn à?  Đăng lúc 24-12-2013 10:58 AM
bác sĩ Tưởng xuất hiện trong một vài truyện khác của XTTT nhưng vẫn chưa có truyện riêng :)  Đăng lúc 24-12-2013 10:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 25-12-2013 11:02:10 | Xem tất
Bad boy Hạng Tự lên sàn ting ting ting.

Không biết Hạng Tự coi Thi Tử Mặc là gì ?

Nhưng mà mình kết bác sĩ Tưởng quá điii, giờ thêm vẻ trêu chọc đắc ý của anh Hạng Phong cũng sắp có nguy cơ theo đà thích ảnh. Khả năng khi anh chiến đấu trên radio mình sẽ kết ảnh ngất ngây con gà tây qué
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-12-2013 14:37:38 | Xem tất
Tiếc quá mới đọc được có 2 phần.

Cảm ơn bạn  đã cung cấp thêm link đọc nha.

Chờ tiếp các bộ khác của bạn ^^.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách