Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Common House] Phòng sinh hoạt chung nhà Ngố | Cập nhật tin vắn & các hoạt động về Ngố

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 4-2-2012 12:32:57 | Xem tất
Không biết có khen Ngố quá không?!
Nói về tài năng diễn xuất, đúng là tuyệt vời. Từ vai diễn nhỏ trong WISFC, đến Father House, Giant, DH rồi hiện tại là MoonSun.

Chỉ có điều đến MoonSun này, mình thích có những cảnh nói gác, châm chọc mấy lão gian thần được thể hiện nhiều hơn ở những Ep sau, đừng cứ vẻ mặt u sầu ấy. Xem hoài cũng thấy trùng lặp với các film trước. Biết là trong MoonSun, Ngố thể hiện tốt từng phân khúc tâm tư tình cảm, nét diễn tinh tế trong từng hoàn cảnh nhưng mà cứ đâm đâm u sầu hoài cũng ...trở nên nhàm hơn.

Không biết Ngố thật sự thông minh hay có người quản lý giỏi, hay tại mình là fan mà thấy Ngố chọn tác phẩm nào cũng hay cả (WISFC chỉ xem 2 Ep của Ngố).

Tác phẩm hay + diễn xuất giỏi giúp Ngố nổi bật hơn hẳn trong bộ fim, mình cảm nhận xung quanh như làm nền cho Ngố trong MoonSun (xin lỗi fan Han Ga In, thật sự HGI diễn xuất rất đạt ngay từ đầu bộ fim, cũng thấy nv của ss Han rất có sức hút).

Tác phẩm lần này càng khẳng định chắc chắn tài năng diễn xuất của Ngố, trở thành bệ phóng giúp Ngố nổi tiếng và thành công hơn nữa.

Bình luận

vì em nói nhà vắng vẻ, với lại Ngố giỏi thật nên khiến ss phải vào nhà có chút ý kiến chứ.  Đăng lúc 4-2-2012 12:38 PM
A, ss về nhà rùi :x Em nghĩ sau khi bệ hạ phát hiện ra Trăng là Mưa thì sẽ vui vẻ nhí nhảnh ra, cơ mà sẽ ko thấy ớn như tiểu thuyết ^^! Tập sau sẽ gay cấn đây   Đăng lúc 4-2-2012 12:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 7-2-2012 22:18:19 | Xem tất
gemangel gửi lúc 7-2-2012 14:03
Tới rồi đây, nhanh thật =))))))))

Hình ảnh quá khứ của Kim Soo Hyun khiến các fans bất ...

Mặt Ngố duyên ơi là duyên. Tính tình lại vui vẻ, dễ thương, bảo sao các em đóng fim chung không chọn "KSH oppa" làm hình mẫu lý tưởng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 11-2-2012 01:55:56 | Xem tất
Vừa xem chớp nhoáng Ep 12, chủ yếu những cảnh có Ngố trước. Càng lúc càng khâm phục tài năng diễn xuất của Ngố. Sao mà Ngố tài năng thế.

Thấy nhiều mem vào nhà lớn khen Ngố, mà mình vui giống mở cờ trong bụng ấy. Lại còn những bài viết khen ngợi diễn xuất Ngố trong khu New nữa. Mặc sức thỏa lòng.

Mai phải xem lại 2 ep này mới được.
À, mà BH chắc chắn mất nụ hôn về em Gương rồi, không chạy được đâu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 16-2-2012 19:58:05 | Xem tất
Chúc mừng Ngố thêm 1 tuổi.
Chúc Ngố có thêm nhiều thành công hơn và hạnh phúc nhé.

Thấy báo chí soi mói quá, đâm ra cảm thấy mệt. Sau này 1 chút cử chỉ, đi đứng em cũng phải luôn ý tứ.
Thích mặt BH nằm bệnh nói chuyện với Wol, thu hút không thể tả. Cứ tua đi tua lại xem đoạn ấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 4-3-2012 00:51:18 | Xem tất
gemangel gửi lúc 2-3-2012 17:49
Đọc cái này, thêm 1 bất ngờ về Ngố, nhưng ta quyết định ko đưa ra khu News ^^

Sau k ...

Không như tin ngoài news làm ss buồn cười, bài viết này khiến người đọc cảm giác Hyun lúc ấy đang đau khổ và cô độc mà khó có người bên cạnh hiễu rõ được tâm trạng em Hyun và chia sẽ được nỗi đau đang chịu đựng.

Thấy Hyun now hâm đơ và rất vui tính.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 4-3-2012 01:46:06 | Xem tất
gemangel gửi lúc 27-2-2012 17:21
Chùm video clip Kim Soo Hyun tại Lễ trao giải KBS Drama Awards 2011

Popularity Award

Chẳng lẽ suốt ngày vào comt cứ khen Ngố mãi, cơ mà  bất cứ bài phỏng vấn nào của Ngố trước đây luôn trả lời rất hay. Việc Ngố ví von thích em Eun Jung cho mùa đông và em Zy cho mùa hạ (có ý cân bằng 2 mùa với sức hút của 2 em) đủ cảm nhận khả năng nhìn nhận và đánh giá của Ngố rất sâu sắc.

Xem clip xúc động thay cho NGố.
Lại còn em Zy cứ muốn vòng vo tam quốc, cuối cùng..."Người ở đây...."
Hai em thật xứng quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 5-3-2012 05:18:50 | Xem tất
songtu_1906 gửi lúc 5-3-2012 00:26
nếu bạn là người ít comment thì nên lựa chọn vấn đề xác đáng hơn mà comment... n ...

Người đó hoặc là hơi lập dị hoạc là hiểu biết chẳng bao nhiêu về showbiz Hàn lại thích chứng tỏ mình , đừng quan tâm làm gì. Lần trước, có vào nhà MoonSun, chê bai đẹp xấu các dv rồi, nào Han Ga In k đạt tiêu chuẩn đẹp gì ấy, nào fim Hàn chỉ chọn dv đẹp xấu thì fim nổi tiếng,... lung tung điều. Ở ngoài khu new chẳng ai buồn quan tâm nên ráng mò vào đây gây chiến. Rỗi hơi quá!!

Người Hàn có được bao nhiêu người đẹp trai đẹp gái tự nhiên, nên việc Hyun trả lời thành thật thẳng thắn là chuyện bình thường. Đã có bao nhiêu người nổi tiếng bị chỉ trích khi cho rằng dung mạo mình là bình thường.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 6-5-2012 01:02:15 | Xem tất
Woa, may mắn nhỉ? Lâu lâu vào nhà lại được vào page số đẹp. Mới xem xong 2 ep cuối The Sun. Sức hút Bệ Hạ khó cưỡng.
Chúc nhà Ngố xây tầng ngày càng cao, lực lượng ngày thêm đông đúc.

Bình luận

Chào bạn ! Bạn năng vào nhà Ngố chơi vs mọi người nhá =)))))  Đăng lúc 6-5-2012 08:49 AM
^^ giờ bạn mới xem hết phim hả..^^ Ngố sắp có nhà mới khang trang hơn..bạn cũng zô tám phụ xây nhà với mọi người nhé..^^  Đăng lúc 6-5-2012 01:07 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách