Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: S♥neKST
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SUBTEAM] Hướng dẫn làm sub (hướng dẫn encode bằng MeGUI #14)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 9-8-2013 19:33:36 | Xem tất
Kat gửi lúc 8-5-2013 17:18
Hướng dẫn Encode bằng MeGUI

*Chú ý: bài hướng dẫn này dành cho Win 7 và Win 8. Còn c ...

cám ơn bài viết của bạn nh nh lắm, sau mấy hôm mò mình cũng cho ra đời 2 sub r ♥
nhưng mà không hiểu sao, sáng hôm nay mình vẫn còn encode đc ra 1 sub r, nhưng đến buổi chiều thì khi mình input video thì nó bão lỗi "unable to render the file. you probably don't have the correct filters installed"
Mình đã gỡ toàn bộ megui để cài lại nhưng vẫn bị như thế này, bạn có thể hướng dẫn mình cách khắc phục được không ???
Cám ơn bài viết hữu ích của bạn ♥

Bình luận

com của mình bên dưới nhé ♥  Đăng lúc 10-8-2013 04:10 PM
:v xưa h lỗi này toàn gặp ở mấy cái vid khi coi = mấy cái trình nghe nhạc chứ đưa vô megui chưa bị bữa nào nha :v  Đăng lúc 9-8-2013 09:49 PM
Kat
file video của bạn là đuôi gì thế?  Đăng lúc 9-8-2013 07:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 10-8-2013 16:08:30 | Xem tất
tuden94 gửi lúc 9-8-2013 19:33
cám ơn bài viết của bạn nh nh lắm, sau mấy hôm mò mình cũng cho ra đời 2 sub r ♥
nh ...

hic hic hôm qua mình xem lại thì là do mình input nhầm file sub nên nó báo lỗi như vậy =.=
nhưng mà tiếp các bước đến lúc start lần 1 nó lại báo như hình :(
mình chuyển sang 1 file khác nhẹ hơn để encode thì đến khâu cuối nó lại báo error ở job 4.
Vậy phần mềm của mình lỗi phần nào vậy T.T
Cám ơn bạn đã quan tâm bài post của mình ♥

Bình luận

đoạn này là lúc start đầu tiên mà mình mới cho file gốc vào thôi ý, tên file sub của mình cũng chỉ có 1 từ tiếng anh thôi T.T  Đăng lúc 10-8-2013 09:08 PM
Kat
Tên file .ass không được đặt tiếng việt có dấu nhé. Bạn kiểm tra lại xem nào  Đăng lúc 10-8-2013 07:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách