Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: run_man
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chìm Trong Cuộc Yêu | Thánh Yêu (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 3-6-2013 16:17:10 Từ di động | Xem tất
Pam ơi là Pam, chị gjết e đi cho rồj, sao lại ngừng đúng đoạn hấp dẫn vậy trời. Chap này hơi bị thích cách cư xử của ST, tiếp tục phát huy nha c Sanh Tiêu!
Đọc đoạn Pam viết trước khi post bàj  mình đi đến kết luận là...Pam học văn gjỏi. Thank các bạn edit truyện nhìu

Bình luận

pam
sáng mai ss post tiếp nhé, ss edit xong rồi nhưng lại để ở máy tính cơ quan cơ :P hehe  Đăng lúc 3-6-2013 11:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 4-6-2013 14:43:32 Từ di động | Xem tất
Cháp này có 2 chỗ mình rất thích. 1 là hành động c ST thả sợj dây chuyền xuống rùj dẫm lên, 2 là việc DT bắt CTT cúi xuống nhặt lên sợi dây chuyền. Mà đoạn cuối- lúc DT cất công đi mua sợi khác về cho ST vì tưởng St thích ai ngờ ST cho TT -ôj sướng- kệ DT.
Cảm ơn Pam nha!

Bình luận

Chị nhà mình k phải thuộc dạng ngoan ngoãn nói j cũng nghe giống mấy hotgirl nc mình đâu bạn, mình rất thích tính cách quật cường ấy hiii.  Đăng lúc 4-6-2013 02:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 7-6-2013 19:52:27 Từ di động | Xem tất
Đọc đến đây mình càng cũng cố suy đoán là DT chưa làm gì CTT. DT cáo gjà lắm chắc mọi việc đều nằm trong lòng bàn tay của DT rùi.
Thanks Run_man nhìu thật nhìu.
P/s: nhà CTCY cũng xây được 1 lầu rùi nhỉ, các bạn chủ hố không định "ăn mừng" àh?!?

Bình luận

*Bắt tay* cái nào ủng hộ việc tổ chức "ăn mừng" ^^  Đăng lúc 7-6-2013 09:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 14-6-2013 15:27:24 Từ di động | Xem tất
Ko hiểu sao mà đọc chương này mình cảm thấy rất vui!?!. Mình là mình ủng hộ ST dọn ra ngoài lâu rùi, cứ thế mà làm c ST àh. Còn DT! Chắc a cũng rất khó chịu khj thấy phản ứng của ST, ST ngày càng quật cường - mình thích!
Mong cháp tiếp (cái này gọi là được voi đòi 2 bà Trưng, hehe). Cảm ơn các bạn đã edit!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 14-6-2013 23:06:52 Từ di động | Xem tất
Chú ý: bài này đã bị đặt ẩn bởi Admin hoặc Mod
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 19-6-2013 20:35:05 Từ di động | Xem tất
Mừng rớt nước mắt, sau bao ngày chờ đợi cũng có chương mớj để đọc. Cảm ơn các bạn edit! ( các bác ko biết chứ cổ em đã dài ra mấy phân rùj, đang ôn thi học kì mà ngày nào cũng ra vào hố ko dưới 10 lần, khổ thế đấy! CTCY đang là truyện e chờ đợj nhất).
T thấy là DT rất hụt hẫng khj ST đi khỏi nhà, việc DT ko cho dì Hà đi như có nghĩa là DT chắc chắn sẽ mang ST về ( chắc là bất chấp thủ đoạn đây). Thuj  ko nój nhảm nữa, e lượn đây! Chúc các editor dồj dào sức khoẻ!

Bình luận

m đang học Luật. trường mình năm nào cũng thi chậm lắm  Đăng lúc 10-7-2013 02:58 PM
Bạn học đến đâu rồi mà bây h đến kỳ thi học kỳ?, chờ truyện hoài là thành hươu cao cổ đấy hii ^^  Đăng lúc 19-6-2013 10:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 21-6-2013 21:11:53 Từ di động | Xem tất
CTT ơi là CTT, đời e coi như tàn rùi, ai bảo dám chơi với Tôn ca!. Mà DT thiệt là ngàn chấm, t đây có lờ khen, vừa là biên kịch, đạo diễn, diễn viên trong toàn bộ mọi việc (cáo gjà vừa thui chứ đại ca).
Còn nhắc đến ST thì đau lòng quá, bị thù trong- TT, gjặc ngoài NTT, ta nói khổ quá mà, đề nghị DT nhanh chóng tìm cách đón nàng về chứ ko thuj là mất đấy nhé, chi Tiêu nhà e có gjá lắm. Kaka.
Lờj cuối, xin cảm ơn bạn edit nhìu nhá!

Bình luận

Anh Tôn nhà ta tốt nghiệp khoa "diễn viên kiêm biên đạo, chế tác, đạo diễn" luôn ấy bạn heee :)  Đăng lúc 21-6-2013 10:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 25-6-2013 22:50:07 Từ di động | Xem tất
Chị Sanh Tiêu nhà mình cũng thật...vừa mới rời khỏi DT đã xóa số của a ngay vì nghĩ sau này sẽ ko còn dây dưa nữa, hình như chị quá ngây thơ rùi. Kaka. A Tôn mà dễ buông tha c vậy thì e đi đầu xuống đất! DT đợt này xử xong NTT  rùi sẽ hốt c về lại thui. Mà DT nghe ST ra ngoài cùng NTT ko bít a sẽ làm gì c đây, lần trước có cảnh cáo c ko được dây dưa với NTT nữa bằng ko DT chặt đứt chân... Hơi lo mặc dù chắc chắn là a ko dám làm, hjhj.
Tình hình là sau khj đọc chap mới e đây sẽ yên tâm học bài để ktra học kì rùi. Thank các bạn edit nhìu nhá, hóng chap tiếp!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 27-6-2013 11:45:43 Từ di động | Xem tất
Ui, không bít DT sẽ làm gì đây? A nhìn thấy ST cuống cuồng vì lo lắng cho NTT chắc sẽ tức nổ đom đóm mắt, mà DT cũng tài, tìm ra đc chỗ ST và NTT, Đọc tiêu đề chương e đoán là DT mặc kệ NTT rùi lôi ST đi thuj.
Truyện hay quá xá. Thank Pam nhìu, iu Pam nhất.
P/s: Cơ mà chủ hố chưa cập nhặt là có chương mới thì sao pà con cô bác bít mà vào đọc được, dẫn đến làm sao có nhìu cmt :-). Hjhj e để ý là truyện đã có 2 phần mới chưa đc update ở tiêu đề!

Bình luận

Chắc Run bận chưa up kịp đấy bạn ^^  Đăng lúc 27-6-2013 01:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 28-6-2013 09:54:00 Từ di động | Xem tất
E cảm ơn c Pam nhìu. Kiểu này là mình đoán đúng rùi, DT chưa làm gì CTT cả, ôi! Mình phục mình quá! Tôn ca không bít sẽ xử CTT sao đây , dù sao đi nữa CTT rất đáng thương, tương lai mù mịt rùi, haiz... Lại nói DT khi nghe ST nói dù cho bất kỳ ai rơi vào nguy hiểm cô cũng cứu, nếu người ngồi trong xe lúc trước là Ntt cô cũng gjúp, mình là mình thấy a Tôn bị "tổn thương" khi nghe c nói như vậy lắm- a ăn dưa bở, hehe.
Nghe đồn trưa nay có hàng tiếp, e chờ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách