Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: run_man
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chìm Trong Cuộc Yêu | Thánh Yêu (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 28-6-2013 12:00:11 Từ di động | Xem tất
Pam thật biết giữ lời hứa- mình thích! Thật ko ngờ DT đẩy CTT đến bước này nguyên nhân là từ lúc CTT hắt cốc nước vào ST, ái chà dám đụng đến ST của anh hả! Khi CTT hỏi DT có phải yêu chị ST rùi ko mà anh còn ngụy biện, rõ ràng là có rồi. Ách, cái anh bạn của DT- Từ Khiêm gì đó cũng ngàn chấm nhỉ, bác sĩ mà đi làm mấy chuyện đó, đúng là đôh bạn "lưu manh".
Khoan, nghe tiêu đề chap sau sao mà khủng bố thế nhỉ "Hung thủ là Mạch Sanh Tiêu" chuyện gì nữa đây? Đừng nói là DT vu cho ST để chị phải nhờ vả anh đấy nhé! Hóng hóng! Mình đang phát cuồng vì truyện này!

Bình luận

Mình cũng nghi ngờ lắm, có khi ST sẽ bị đổ cho là đâm NTT ấy chứ. anh DT ghen nên quyết làm cho chị ST lại khổ 1 trận đây mà, anh dã man thật  Đăng lúc 28-6-2013 12:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 29-6-2013 11:20:27 Từ di động | Xem tất
Uầy! Nghe CTTnói với DT rằng nếu sau này người khác làm điều ác với con của a như thế thì a thấy sao? Rùi là DT sẽ gặp quả báo, nhân quả...bla bla, ko hjểu sao t thấy hơi lo, lẽ nào lại đúng như vậy? Còn c ST của t nữa mà! Mà DT ý, gjúp thì giúp c ST đi, còn đợi cho c nếm 1 chút đau khổ đã mới ra tay là sao? Bộ anh giận c hả? Đọc xong chap này có nhiều tâm trạng quá mà ko bít nói gì nữa!
Như thường lệ, cảm ơn các bạn edit nói chung và Pam nój riêng ha! Cố lên các bạn!
P/s: té ra Run_man đi tình nguyện nên ko update đc tiêu đề, hên là t ngày nào cũng vào hố xem nên chẳng bỏ lỡ chương mới. Hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 29-6-2013 19:45:16 Từ di động | Xem tất
Hết hồn, nghe bạn "Supermeomeo2151" nói truyện có SE  mà mình tưởng thật. Không phải đâu bạn ơi! Mình cũng tìm đọc rùi, theo mình được biết thì phjên ngoại 2 đó là lúc c ST với a DT ly hôn rùi c bỏ đi nửa năm đó, lúc này a DT mới quyết tâm bằng mọi gjá tìm c về (PN này mình kết nhất câu " Sanh Tiêu, em đừng muốn rời xa tôi nữa!") chứ không phải là kết thúc truyện là DT quá nhớ ST rùi là game over đâu. Hjhj, vì thế cả nhà cứ yên tâm đọc truyện, bạn Run_man đã nói là Happy ending rùi mà, mình cũng tin là HE

Bình luận

các bạn vô google go ngoai truyen CTCY 1 2 là ra  Đăng lúc 10-7-2013 02:53 PM
phù phù bạn supermeomeo làm tớ đứng tim hức hức  Đăng lúc 1-7-2013 08:55 AM
Haizzz.....tks, làm mình cứ tưởng....tự nhiên lượn lờ đọc thấy tự hụ hững k muốn đọc tiếp hihi, tiếp tục coi truyện thôi nào mọi ng  Đăng lúc 29-6-2013 10:48 PM
HE muôn năm heee ^^  Đăng lúc 29-6-2013 08:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 1-7-2013 20:34:50 Từ di động | Xem tất
Số ST khổ nhỉ, toàn gặp những người không đâu, bên cạnh c toàn là ngườh xấu, đúng như lời DT c đang vướng vào một mớ bòng bong những rắc rối! Phải thừa nhận là tình tiết truyện rất hấp dẫn và sinh động, ko hiểu Tô Nhu còn muốn làm những chuyện xấu đến mức nào nữa đây? Hóng truyện quá!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 5-7-2013 23:17:27 Từ di động | Xem tất
Sặx, chờ dài cổ cả ngày cuối cùng cũng có truyện để đọc, đề nghị Vũ Lạc bồi thường tổn thất cho e :-x . Hi hi, đùa thui. Bây giờ e xin phép được bình loạn. Hây za, chap này Duật ca vẫn chưa xuất hiện, tành hành là e nhớ a rùi đó nghen, mau ngoi lên cứu c ST nhà chúng e đi kẻo c bị bức cung kìa. CTT nữa, dù biết đang nhảy vào hố lửa mà vẫn hồn nhiên, ok, cứ vu oan cho ST đi rùi có ngày chết ko kịp ngáp đấy CTT àh (hình như mình hơi ác, thui kệ đi ). Còn bà cô Tương Tư nữa, ta nói nè, tính tình xấu đến mức mà động vật cũng phải ghét, ai cho bà chị hành hạ Hải Bối đấy hử, nó là quà của DT tặng cho ST, t cấm chị đụng vào! Giờ là e chỉ hóng xem DT giải vây cho ST bằng cách nào thui, e chờ chap tiếp theo.
Cảm ơn c Vũ Lạc nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 7-7-2013 18:34:32 Từ di động | Xem tất
Tôn ca àh! Sanh Tiêu nhà anh đang chịu khổ chịu cực ở đồn cảnh sát kìa, thế mà anh vẫn ở nhà chóng cằm suy nghĩ, bình chân như vại là sao? Năn nỉ anh- cứu c đi, nha! Đừng để cho bè lũ TN đạt đươc mục đích.
Bà c Tương Tư cũng thật, mới nghe giọng DT đã ửng đỏ má rồi, tỉnh mộng đi cưng, bà c ko có suất đâu!
Các bạn edit cố lên nhé, e ủng hộ vô điều kiện!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 8-7-2013 20:59:43 Từ di động | Xem tất
A ha! Nếu không có gì thay đổi thì mình lụm được tem!
Zậy là Duật Tôn đã ra bắt đầu hành động. Nghe thấy c Sanh Tiêu đang ở đồn cảnh sát mà anh giật mình hoảng hốt luôn, lo rồi nha, chứng tỏ...hì, các bác hiểu ý em chứ.
Không biết lúc nhìn thấy c bị hành hạ đến thân tàn ma dại anh có xót không nữa, nghe tên chương là "hành hạ như thế nào", hẳn là DT hỏi  đấy, chậc! Chậc, ko khéo đồn cảnh sát này bị anh san bằng quá?
Quả này CTT hết đường lui rồi, xin chia buồn trước nha CTT.
Cảm ơn chị Vịt nhé!

Bình luận

chính xác  Đăng lúc 10-7-2013 02:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 12-7-2013 22:37:09 Từ di động | Xem tất
Truyện hay quá, cảm ơn c Vịt, cảm ơn c nhìu lắm.
Sanh Tiêu nhà chúng ta đáng thương quá. Giờ thì e dám ngẩng đầu nhìn trờh khẳng định 100% là Duật Tôn yêu c Sanh Tiêu, nhìn cái cách a vội vàng đến sở cảnh sát, đạp tung cánh cửa, uy hiếp cả cs trưởng để cứu c ra, rùi sự đau lòng khi thấy c ST bị hành hạ lộ rõ trong mọi hành động và suy nghĩ thì biết. Chúc mừng a đã trúng lưới tình của c ST.
Các edit 5ting!
E đi đọc lại chap này đây! Phát cuồng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 19-7-2013 19:24:52 Từ di động | Xem tất
Hix. Mấy ngày nay mình chờ truyện mỏi mòn, nào ngờ Run_man ém hàng canh lúc mình xách cặp đi học T.a thì tung chương mới. Thấy thiên hạ cmt rầm rầm còn mình y chang người trên sao hỏa rớt xuống!
"Sanh Tiêu em còn dỗi tôi sao?", ông anh e thiệt nghi ngờ chỉ số thông minh của anh lắm, câu này mà còn phải hỏi, lo mà dỗ c Tiêu đi, đứng đó mà hỏi hươu hỏi vượn.
Gởi ngàn cái ôm tới Run_man!

Bình luận

ngàn cái hôn tới bạn <3  Đăng lúc 20-7-2013 01:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 19-7-2013 22:48:47 Từ di động | Xem tất
saphirapham gửi lúc 19-7-2013 22:18
Vừa đọc xong chương mới, tưởng là ST đã qua tai nạn lần này, ai ngờ cuối cùng mắt  ...

Bắt tay với p, t cũng chung ý kiến với p đó, đọc cmt của p tui thấy rất tâm đắc,  đứa con tinh thần của mình làm ra thì ai cũng muốn nó hoàn hảo nhất có thể.
Những cmt đóng góp về truyện rất đáng quý, mình tin các editor sẽ khắc phục trong thời gian tới.
Về lỗi chính tả thì t nghĩ cả nhà chúng t nên cùng các editor dò lỗi để sửa vì t thấy mấy truyện khác các đọc giả vẫn giúp chủ hố sửa lỗi. Các editor luôn muốn truyện được làm với tốc độ nhanh để chúng ta đọc thì chúng t cũng nên giúp. Mà nhắc đến vụ chính tả này tự nhiên lại nhớ đến năm nhất đánh bài nhóm nộp cho thầy, thầy cũng yêu cầu là ko đc có một lỗi chính tả nào, ấy vậy mà nhóm t hơn 10 cặp mắt dò vẫn còn lỗi, kết quả thầy cho cả nhóm đứng gần 1h30' luôn (hình như mình lạc đề rùi).
Các pạn edit cố lên nhé! :-)

Bình luận

Thks bạn nha!^^  Đăng lúc 20-7-2013 08:20 AM
Thầy bạn hơi bị ác ác nhỉ, bắt đứng 1h30' híc mỗi chân lắm í :((  Đăng lúc 19-7-2013 11:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách