Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8951|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Khưu Trạch và Đường Yên lãng mạn đêm thất tịch bên "Thánh địa tình yêu"

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 24-8-2012 19:55:19 | Xem tất
ôi hai anh chị đẹp đôi quá cơ
há há, hồi xưa Đường bị ghép với Ca nhà ta, thì ta ko nói gì hết, vì ta thấy ko đẹp đôi, hai người như hai người bạn thân, lần nào cũng quậy tưng bừng cùng nhau
giờ này ta nhìn thấy hai anh chị này, ta tự dưng lại thấy hợp kinh khủng ấy nhỉ, há há, ta ủng hộ couple này nha
"Tôi rất có thiện cảm với Đường Yên, nhưng hiện tại cả hai đều đặt công việc lên hàng đầu, cảm ơn sự ủng hộ và chúc phúc của mọi người trong thời gian qua."

ko phủ nhận, ko thoái thác nhé, chỉ nói đơn giản như vậy, ngầm hiểu là anh có ý nhưng thời điểm chưa tới có phải hem?
"Tôi đối với tình cảm rất nghiêm túc hơn nữa lại là người chân thành, không dễ theo đuổi không phải là cao ngạo, ý muốn nói đối với tình cảm thận trọng. Người hiểu tôi sẽ hiểu ý của tôi."

ý ý, có phải ám chỉ ai ko thía? chắc nói cho Trạch ca nghe đây mà, há há
hai anh chị nhé, đụm rơm này, bén lửa rồi đấy, chỉ ko biết khi nào mới cháy to mà thôi

Bình luận

hí hí, hôm nào ta sẽ down bộ Đánh thức tình yêu về coi mờ, lần trước định coi office girsl, cơ mà thui coi cái này trước hé, hihi  Đăng lúc 25-8-2012 11:25 AM
chỉ nhìn thôi đã thấy hợp à bạn, xem phim nữa chắc sẽ phát cuồng ;))  Đăng lúc 25-8-2012 03:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách