Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: TieuHo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nhà 888] Lee Min Ho Family - Ấm áp yêu thương- We so proud of you!- Chúc mừng sinh nhật Ho 22/6

[Lấy địa chỉ]
341#
Đăng lúc 23-3-2015 17:27:41 | Xem tất
marigold gửi lúc 23-3-2015 03:24 PM
Chỉ có một sáng bị dí mà mình bước sau cả nhà một dải Trường Sơn  Mình vừa  ...

từ xưa đến giờ thấy là ở chỗ là chả hiểu sao người ta hẹn hò bao lâu, chụp được ảnh bao lâu rồi mà không ý kiến gì,đến đúng ngày đẹp trời mới tung lên 1 lô lốc ảnh
hẳn là đã có sự can thiệp của bên thứ ba từ phía báo giới
lều báo thật là nguy hiểm
Hô cũng thật là nguy hiểm
Suzy nguy hiểm không kém
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

342#
Đăng lúc 24-3-2015 16:52:53 | Xem tất
Haha, trong khi mọi người đang sung sướng hưởng thụ cái việc Hô đã có gấu thì e xin công bố 1 tin mà hẳn là 1 cơ số anh chụy em đã bít
Ra là có 1 âm mưu to oành đằng sau cái vụ hẹn hò này

Tin tức Lee Min Ho và Suzy hẹn hò bùng nổ vào ngày hôm qua khiến cư dân mạng ‘dậy sóng’ vì quá bất ngờ. Lee Min Ho và Suzy vốn chưa từng đóng cùng nhau trong 1 bộ phim hay CF quảng cáo nào, cũng chưa từng chia sẻ người này là hình mẫu lý tưởng của người kia nên việc vốn hai sao hoàn toàn xa lạ với nhau kết đôi, hầu hết người hâm mộ đều bị sốc.
=
Cư dân mạng đã nhanh chóng tìm ra nguyên nhân thật phía sau, rằng tại sao scandal này lại bùng nổ ngay thời điểm này, ảnh hưởng không nhỏ tới danh tiếng của cả hai ngôi sao. Đó chính là nhằm che đậy vụ việc bê bối, Lee Myung Bak – cựu tổng thống Hàn Quốc đang bị tình nghi tham nhũng số tiền lên tới 280 tỷ won. Cư dân mạng đã để lại nhiều bình luận nói rằng: “Cuối cùng các nghệ sĩ cũng chỉ là con rối cho chính phủ”.

Chuyện hẹn hò của các ngôi thường được tung ra để chuyển hướng chú ý của dân chúng đã từng được biên kịch bộ phim Pinnocchio – Cô bé người gỗ đưa vào trong phim, vạch trần những góc khuất phía sau thế giới giải trí và chính trị. Theo đó, chính phủ thường tung ra nhiều scandal của giới nghệ sĩ để che đậy các vụ bê bối liên quan tới chính trị.

Nghe mà hoảng hồn vía )

Bình luận

Không tại ông cựu kia thì ,chuyện tình này vẩn còn trong bí mật .  Đăng lúc 24-3-2015 07:47 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
TieuHo + 5 Bài viết hữu ích :))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

343#
Đăng lúc 25-3-2015 20:12:20 | Xem tất
minholucky gửi lúc 25-3-2015 01:37 PM
[資訊]【Lee Minho (이민호)有望聯手章子怡出演懸疑片?】李敏鎬所屬經紀公司就出演電影《不老的玩偶》(暫 ...

zai nhà mình nổi bên tung của nhỉ
đóng vs chương tử di thì vớ sờ vẩn như nào nào được shipper hóng ấy chứ
klq cơ mà bên nhau trọn đời e đọc lâu rồi, thấy mọi người xem phim khen hay mà vẫn chưa dám xem, sợ phí time ạ :v

Bình luận

Không hảo ngọt thì em đừng xem phim này, sâu răng chết :))  Đăng lúc 26-3-2015 10:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

344#
Đăng lúc 30-10-2015 14:31:33 | Xem tất
Ô hô, lão Hô dạo này đẹp zai dữ dội nhà mình nhỉ.
Shaki dạo bị đời xô đẩy, lâu lâu vào nhòm ngó tí rồi lại ra nè :v.
Nhà mình cuối tuần vui vẻ nghen :3

Bình luận

Đời xô con zìa đâu????  Đăng lúc 3-11-2015 11:09 AM
Hí hí, không biết dạo này mấy bà già hay đọc ngôn tình có lượn lờ ở đây không :3  Đăng lúc 30-10-2015 03:18 PM
Shaki cuối tuần vui vẻ :-*, rảnh vào chơi ạ! :x  Đăng lúc 30-10-2015 03:16 PM

Rate

TieuHo + 5 ôm ôm con :xxx

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

345#
Đăng lúc 14-2-2016 11:25:31 | Xem tất
Nhà mình chuẩn bị sẵn sàng tinh thần tạm biệt tết và chiến đấu với 1 năm con Khỉ chưa nhỉ.
M7 rồi mà im ắng ra phết í : ))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

346#
Đăng lúc 7-12-2016 15:31:08 | Xem tất
TieuHo gửi lúc 5-12-2016 10:04 PM
hé hé , bữa giờ ss mới vô nhà này của mình vì bận quá có time thì chỉ tọt qua bê ...

ah ghê, bận hết thứ 5 mà vẫn rảnh rảnh vào fb chém gió cơ á. là lá la la :v

Bình luận

há há, tha61yc on chống lầy nên cụ vào phét mông cái chứ chém giết gì =)), con đợi đấy , cụ rảnh rồi vào FB con lùng sục đấy :))  Đăng lúc 7-12-2016 11:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

347#
Đăng lúc 9-8-2017 09:34:12 | Xem tất
Các chị xem phim mới của lão nhà mình chưa :v, vào xem đi ạ, đau tim quá , thật ko thể tin dc là lão lại xuất hiện ở đây
https://www.facebook.com/thanhdungphim/videos/1912177368994331/

Bình luận

cụ chờ ngày thánh dựng bị tóm =)))))  Đăng lúc 15-8-2017 10:37 PM
Hôm trước già thấy phin này, xem được 5" thì out. Hóa ra thèn bé có đóng mà độ hóng của mình chưa đủ dài =))  Đăng lúc 14-8-2017 02:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

348#
Đăng lúc 24-5-2018 14:02:27 | Xem tất
group giờ vắng vẻ quá, cụ Hổ cũng mất tích nhiều hơn
Nên là bài cuối cùng được post là tận 9.5 cơ ạ :v
Nay con mới mò vào nhà để xem có phim j ko
Đợt này hay mơ ma ban đêm nên là ban ngày phải đi tìm phim có thiên thần, xem cho đỡ sợ, hiu hiu. mà chưa tìm ra phim nào hot :v

Rate

TieuHo + 5 cụ hiện hồn rồi nà con :xxx.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách