Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: PurpleSeaUrchin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

LET'S CONFESS ANYTHING ^^ - Những tâm sự ẩn khuất và lén lút :D

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 11-1-2012 12:12:30 | Xem tất
Viết cho ty của ta , ai ko phải là ty ta thì đề nghị đừng đọc nhá , nếu ko thì đừng trách sao ta ko báo trc =)))

Ngày nhớ tháng mong năm chờ....

Sáng nay nhận được quà của ty , thiệt là zui quá đi ^^ :x:x:X:X
Dạo này ty có vẻ bận rộn ăn chơi , mần ziệc và hay off nên em sợ xa cách sẽ làm cho tình cảm của đôi ta phai mờ =))) há há , cho nên ngồi cắn bút viết thư tình cho người iu đây ^^
Mình quen nhau bao lâu rồi hở ty ? chắc ty ko nhớ đâu , bởi vì bản thân em cũng hem có nhớ =))) càng ko bik iu ty từ khi nào nữa , cảm giác cứ như phin cà phê nhỏ từng giọt từng giọt mà đầy ly lúc nào ko hay á ^^ Ty đừng nói em sến nhá , những lời thật lòng đôi khi nó sến thế đó =))) Nói thiệt là trc giờ em luôn nghĩ ty là người vô tình nhất thế gian , cái này một phần là cũng do ty nói chớ ai =))) bởi thế lúc trc toàn dìm & sốc ty thôi =))) há há , cơ mà giờ em đã đổi cách iu rồi , ty thấy đó , tỏ tình ra công cộng lun , chả sợ gì ráo =))) Đọc cái bài cảm nhận của ty , em thật sự rất cảm động nha , đọc đi đọc lại , lúc nào nhớ ty lại lấy ra đọc , giờ thì thuộc lòng lun roài =))) há há . Mà ty nà , thời gian trôi qua rất nhanh , mọi thứ đều có thể thay đổi ko bik 2 hay 3 năm nữa chúng ta có còn thân thiết như bây giờ ko , em ko bao giờ dám nói sẽ iu ty forever đâu ,sợ nói trc bước ko qua á =))) nhưng có một điều mà ty yên tâm là điều đó chỉ xảy ra thi nào ty đá em thôi =))) há há . Ty đừng coi em là trẻ con nhá , cái kiểu như mau iu mau chán á , ty bik tính em mừ , đã iu rồi thì ko sao dứt ra đc =))) Nhớ những lần tâm sự với ty , thấy ty vất vả thật sự em cảm thấy xót xa , ty đừng chê em sến nổi da gà nha , cảm nhận thế nào , nói thế đó =))) Nói thiệt là cái lần nghe ty nói ty vất vả từ hồi đi học á , phải làm thêm tùm lum , bây giờ lại càng vất vả hơn , phải lo đủ thứ chuyện …em đã nói em muốn ty lúc nào cũng zui zẻ , ko phải vất vả ….ko bik ty có còn nhớ ko …nhưng mà lần đó khi nghe ty nói em cảm thấy sống mũi cay cay , muốn khóc tới nơi >.< trời ạ , hóa ra mình mít ướt hơn mình nghĩ , ngốc nghếch hơn mình nghĩ nhìu >.< trc giờ cứ nghĩ bản thân sẽ ko bao giờ như thế , hóa ra mình đa tình hơn mình nghĩ nhìu a =))) dạo này ty cũng đỡ bận rộn đôi chút roài , nhưng mà ty thường xuyên thức khuya thế sẽ ko tốt cho nhan sắc già nua đâu nhá , mắt sẽ thành gấu trúc , xấu òm ai coi ^^ nghe ty nói từ giờ sẽ dành nhìu thời gian hơn để nghỉ ngơi , em cũng thấy đỡ lo roài ^^ Chắc nãy giờ ty đang cừi em chứ gì , haizz , sao mình ngốc thế ko bik =))
Sáng trưa chiều tối , ty sẽ lun zui zẻ chứ ^^ lúc nào bùn hãy nói cho em bik , đừng im re nhá ^^ em tuy ko giỏi an ủi nhưng mà như em đã nói , nỗi bùn có sức lan truyền qua internet á , san sẻ với người khác thì nổi bùn sẽ giảm đi một nữa , còn niềm zui thì sẽ nhân đôi mà ^^
P/S : dạo này ty bị sếp dí , ko vào ST thường xuyên đc , ty nghe bài hát này nhá , lấy lại khí thế & niềm zui mà mần ziệc nà ^^

Bình luận

đang tỏ tình mà lộ là sao, ai lộ, lộ cái gì, hàng hót hả =))  Đăng lúc 12-1-2012 09:03 PM
đang tỏ tình mà lộ là sao, ai lộ, lộ cái gì, hàng hót hả =))  Đăng lúc 12-1-2012 09:03 PM
lỡ lộ rồi cho lộ luôn =)))  Đăng lúc 12-1-2012 09:31 AM
Cũng giống Zịt ! "Ta cũng hiểu , chỉ một người...vờ không hiểu" thôi...há há Lộ hàng đầy ra thế kia mà =))))  Đăng lúc 12-1-2012 02:01 AM
...  Đăng lúc 11-1-2012 04:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 14-1-2012 12:42:49 | Xem tất
Thư tình gửi ty của ta ^^
( Cừu già thông cảm nha , từ giờ thớt của ấy trở thành thớt tỏ tình rồi =)))
Ai tò mò đọc thì ráng chịu , đừng trách sao ta ko báo trc ^^

Thoáng một cái đã sắp hết năm rồi ,tự nhiên nhớ những ngày đầu em mới vào St quá ^^ lúc đó chưa quen bik ai , chủ yếu là ngồi hóng chiện thui , nick yh đầu tiên mà em có trong St chính là của ty á ^^ Còn nhớ ko , lần đó ty cho em tiền để mặc quần ^^ Lần đầu tiên ấy để lại ấn tượng rất tốt đẹp nha …Nói chiện với ty nhìu ta cảm thấy dường như mình tìm thấy điểm chung nha , nhất là thix sốc & dìm á =)) Em cảm thấy ty lun mở lòng với mọi người , nhất là với em , luôn tâm sự chân thành , em thix ty ở điểm đó ^^ ko phải ai cũng đc như thế ^^ lúc nào cũng hài hước & zui tính dù công việc lúc nào cũng bộn bề ^^ Hì hì , sống ở đời quan trọng là phải zui zẻ & bằng lòng với những gì mình đang có phải ko ty ? những lúc nói chiện với ty rất zui , đang rồi rảnh rang thấy ty hú mình cũng cảm thấy zui zui , mỗi khi làm xe ôm đc ty dặn phải đi đường cẩn thận cũng thấy zui , ty có chiện zui em cũng zui lây ^^ Có nghĩa là sáng trưa chìu tối mình đều zui mất rồi , hạnh phúc giản đơn nhỉ =))) ( có sến quá ko ty ? =)))) mặc dù ty iu tiền nhìu hơn em nhưng cũng ko sao , em ko bao giờ ghen với tiền cả , tại vì em cũng iu tiền mà , ty ới mình lại có thêm điểm chung rồi đó =)))
Ty ơi , lúc nào cũng zui zẻ nhá , sẽ luôn có em bên cạnh nà ^^ Đã quen ngày nào cũng đc tâm sự với ty rồi , cho nên ty ko onl một buổi lại thấy nhớ , ty đừng chê em nhõng nhẽo nhá ^^ sắp tới ty về quê tới mười mấy ngày , em phải tập cho quen với nổi nhớ nhung thui , lâu lâu nhớ quá nt một cái nhá , ko làm phiền ty nhìu đâu =))
Có những câu nói mà em nói hoài ko chán , ty nghe sẽ ko chán chứ ? Ty ới , sáng trưa chìu tối sẽ lun zui zẻ nha , mần ziệc nhớ giữ gìn sk nà , đừng thức quá khuya nhá ^^ hình như em nói hơi dư , nhưng mà ty ko đc quên đó nhá ^^
Ty ơi , em ko giỏi văn , ko viết đc nhìu nghĩ sao viết vậy thui nhưng mà iu ty hơn ngàn lời nói đó ( nói xong nổi da gà =)))
Một trong những hạnh phúc lớn nhất ở đời này là tình bạn, và một trong những hạnh phúc của tình bạn là có một người để gửi gắm những tâm sự thầm kín.

A.   Manzoni

Tặng ty khu vườn em mới trồng : LOVE YOU & LOVE ME :X:X:X

P/S 1 : ty yên tâm là qua tết ty lên em sẽ ko quên ty đâu nhá , xa cách chỉ làm tình cảm đong đầy thêm mà thôi =))) ( sến dã man =))) sợ mình lun roài =)))
P/S 2 : Zịt ơi , ko đc ném dép ghen tuông dưới đây nhá , chị Xèng kêu ta viết thư tình típ mà :P

Bình luận

nhưng thôi kệ, đọc lại và tiêp tục sung sướng, há há =))  Đăng lúc 15-1-2012 07:51 AM
hừ hừ... mình biết ngay Chin hâm vào đây cười khoái trá mà, liệng khoai :(  Đăng lúc 15-1-2012 07:50 AM
Há há Hóa ra là Xèng lại mua chuộc thú viết thư tình cho chính mình để tự sướng cho đã :D  Đăng lúc 15-1-2012 12:02 AM
ps2 là thế nào hả Sóc hừ hừ :((  Đăng lúc 14-1-2012 08:30 PM
ghen cái giề, sóc có nói là zk đâu mà há há =)) ghen lung tung =))  Đăng lúc 14-1-2012 08:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 18-1-2012 21:54:08 | Xem tất
Bức thư tình những ngày cuối năm…

Vậy là ty sắp về quê rồi , mặc dù tết rất zui nhưng cũng ko khỏi nhớ nhung ai đó . Ty ơi ơi lên đường thượng lộ bình an nhá , về quê nhớ ăn no ngủ kỹ , tết lên mập ú béo tròn nha ^^ Sẽ nhớ ty rất nhìu đó , chắc là sẽ nt mỗi ngày =))) làm sao để vơi đi nổi nhớ nhung đây ty ?
Những ngày cuối năm đường phố thật là đông đúc , gần nhà em có chợ hoa rất đẹp , thật nhìu màu sắc , nhìn là thấy không khí tết sắp đến nơi ^^ Tết năm nay sẽ zui hơn năm ngoái vì có St , có ty nữa ^^ Qua tết ty lên sẽ ko quên em mất tiêu chứ ? =))) tại dạo này ty hay lẩm cẩm , sợ mai mốt lên hỏi em là ai thì chết dở =))) há há
Mong rằng sang năm mới ty sẽ bớt vất vả hơn , có thêm thời gian để nghỉ ngơi , có nhìu tiền để đếm thả ga nha =))) Chúc cho tình cảm của tỷ & anh Tiền ngày càng khắng khít hơn , tỷ iu tiền & tiền cũng iu tỷ hơn nha =))) Chúc tỷ lúc nào cũng zui zẻ tươi cười , mọi buồn phiền trong năm cũ hãy quên hết nha , chỉ nhớ những điều làm mình zui zẻ mà thôi ^^
Ty ko quên những gì em đã nói lúc trc chứ ? ^^
Nếu một ngày nào đó cuộc sống quá khắc nghiệt khiến những ước mơ và niềm tin của bạn ko còn nữa , hãy gọi cho tôi , tôi chẳng đủ sức chống chọi đâu , nhưng tôi hứa sẽ là chỗ dựa cho bạn và chúng ta sẽ cùng chiến đấu , cùng nhau đi hết quãng đời này ….

Đừng bao giờ cảm thấy cô đơn vì em sẽ luôn bên cạnh ty mà ^^ sẽ luôn có người chúc ty sáng trưa chìu tối zui zẻ ^^

Dạo này thấy ty ỉu xìu , bị sếp dí suốt thương ghê vậy đó , ty ráng lên nhá , sắp đc về quê rồi , tha hồ ăn uống phủ phê ….zui lên nào , đừng quá lo lắng , rồi mọi chuyện cũng sẽ tốt đẹp thôi mà ! mọi chuyện đều có khởi đầu & kết thúc , cánh cửa này đóng lại thì cánh cửa khác sẽ mở ra , mọi chuyện rồi sẽ tốt đẹp thôi mà ty ^^

P/S : chúc ty năm mới sẽ iu em nhìu hơn nha =))))

Bình luận

@Cá : Đừng nói xa nhau cho tâm hồn đau khổ .... Đừng nói xa nhau cho mắt lệ hoen mờ .....  Đăng lúc 19-1-2012 10:09 AM
chết rồi cá giận rồi =))))))))))  Đăng lúc 18-1-2012 11:19 PM
Cá ghen kìa há há =))  Đăng lúc 18-1-2012 11:16 PM
mình chia tay đi .  Đăng lúc 18-1-2012 11:15 PM
ty trong sáng của người ta mà dám kêu bệnh hoạn sao hừ hừ :D  Đăng lúc 18-1-2012 10:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 31-1-2012 19:49:24 | Xem tất
Gửi đến ty  ….

Hôm nay rốt cuộc thì ty của mình cũng về …. Có những điều em luôn muốn nói với ty ... ty đừng chê em sến nhá , đây là những lời thật lòng mà :P

-Mong rằng những lúc tỷ cảm thấy cô đơn , hãy nhớ rằng mình không hề cô đơn , luôn có người bên cạnh ty , chỉ cần một tiếng gọi thôi :D
- Mong tỷ hãy iu thương bản thân mình hơn nữa , những lúc mệt mỏi hãy nghỉ ngơi , lúc đói thì ăn thật nhìu , lúc căng thẳng thì hãy nghe nhạc thư giãn hay tìm ai đó tâm sự nhé …
-Mong tỷ mỗi sáng thức dậy sẽ ko còn cảm thấy bị nỗi buồn đè nặng lên vai , hãy tin rằng cuộc sống vẫn còn đó những điều tốt đẹp ^^ mở cửa sổ và nhìn lên bầu trời buổi sáng nhé sẽ thấy lòng thanh thản hơn & nhớ rằng vẫn luôn có người quan tâm đến ty mà ^^
-Mong tỷ một ngày nào có sẽ ko còn bi quan vào tình yêu nữa , vẫn còn đó những tấm chân tình mà , tại ty chưa nhận ra đó thôi :D
- Mong tỷ đừng bao giờ thất vọng , đừng bao giờ mất đi niềm tin nhé , những lúc buồn đừng cố chịu đựng một mình mà hãy tìm một người để chia sẻ nha :D , đừng để những nỗi buồn làm mình gục ngã nha ty , đừng để niềm vui chợt đến chợt đi còn nỗi buồn thì dai dẳng , hãy mỉm cười mà bước về phía trước nhé :D bởi ai khi cười cũng đều xinh hơn & đều cảm thấy cuộc đời tươi đẹp hơn :D
- Mong tỷ dù bận cách mấy thì cũng ráng cười với em một cái nhé :D
- Mong tỷ đừng ghen tuông giận hờn vô cớ nữa nhé , em sợ phải suốt ngày lẽo đẽo theo năn nỉ lắm a :D

Có nhiều quá ko ty , liệu em có hơi quá tham lam ? Nhưng dù sao thì em vẫn mong ty sẽ nhớ những gì em vừa nói :D , làm đc một điều trong đó thui cũng mừng rồi :) hì hì
Có lẽ sau này sẽ đến lúc chúng ta ai cũng bận rộn , ko còn nhiều thời gian để mà nc , nhưng dù có thế nào thì ty chỉ cần nhấc điện thoại lên thôi và đếm 1 , 2 , 3 nhé sẽ nghe thấy em :D Cũng đừng nghĩ em chỉ là người bạn xa xôi trên mạng nhé , ko hề xa xôi đâu ty , bởi em lúc nào cũng bên cạnh ty mà ….. Dù có bị tỷ lơ đi nữa thì em cũng ko thể nào ko quan tâm đến ty đc , nhưng mà nếu ty ngọt ngào hơn một chút thì còn gì bằng :D

Ty nghe bài hát này nhé , em rất thix giai điệu bài này cũng như ngôn từ , thật sự rất ý nghĩa :x

Count on me – Tin ở tôi

if you ever find yourself in the middle of the sea
i'll sail the world to find you
if you ever find yourself lost in the dark and you can't see
i'll be the light to guide you
find out what we're made of
when we are called to help our friends in need

Nếu như bạn bị lạc giữa biển khơi
                                                              Tôi sẽ căng buồm khắp thế gian để tìm bạn
                                                              Nếu như bạn lạc giữa màn đêm đen tối và không thể nhìn được gì
                                                              Tôi sẽ là ngọn đèn để dẫn đường cho bạn
                                                              Hiểu ra những gì chúng ta cùng vun đắp
                                                              Khi mà chúng ta được gọi để giúp đỡ bạn bè lúc khó khăn

you can count on me like one, two, three
i'll be there
and i know when i need it
i can count on you like four, three, two
and you'll be there
cos that's what friends are suppose to do
oh yeah

Bạn có thể tin tưởng ở tôi và đếm 1-2-3
                                                             Tôi sẽ ở đó
                                                             Và tôi biết khi nào tôi cần
                                                             Tôi có thể tin tưởng ở bạn như đếm 4 , 3 , 2
                                                             Và bạn sẽ ở đó
                                                             Bởi vì bạn bè phải như vậy...

if you're tossing and you're turning and you just can't fall asleep
i'll sing a song beside you
and if you ever forget how much you mean to me
everyday i will remind you
oh
find out what we're made of
when we are called to help our friends in need
                                                           Nếu bạn cảm thấy trằn trọc và không thể ngủ được
                                                          Tôi sẽ hát một bài bên cạnh bạn
                                                          và nếu có khi bạn quên rằng bạn có ý nghĩa với tôi biết chừng nào
                                                          Ngày nào tôi cũng sẽ nhắc cho bạn nhớ ( ^^)
                                                           Oh
                                                          Hiểu ra những gì chúng ta cùng vun đắp
                                                           Khi mà chúng ta được gọi để giúp đỡ bạn bè khi khó khăn…

P/S : Sau khi đọc những dòng em vừa viết thì ty có thấy rằng thật vô lý khi có lo sợ một ngày nào đó sẽ bị em bỏ rơi  hay ko ? Quá vô lý ấy chứ , hãy thử tin tưởng vào ty một lần nữa đi , có sao đâu nà , phải ko ty ? :x

Bình luận

Ráng động viên chị í cố lên nhá Sóc cưng :))  Đăng lúc 1-2-2012 04:09 PM
@Chin hâm: giữa người lăng nhăng và người iu mình dzị thì nàng chọn ai =))  Đăng lúc 1-2-2012 11:49 AM
Sóc iu xèng mê đắm thật rồi :D Hèn chi Xèng cứ nằng nặc đòi li dị Zịt. Xem ra lăng nhăng chỉ là cái cớ thôi =))) há há  Đăng lúc 1-2-2012 02:02 AM
bài hát hay thiệt đó :x  Đăng lúc 31-1-2012 08:38 PM
đếm 1, 2, 3 tiền hiện ra không nhỉ =))  Đăng lúc 31-1-2012 08:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 8-8-2012 22:28:33 | Xem tất
wumei gửi lúc 8-8-2012 18:02
Không biết bao lâu rồi mình không khóc như thế này.
Hôm nay đọc dòng chữ vĩnh biệt ...

Hì , biết đc mình vô tình thì ko hẳn là quá vô tình đâu tỷ
Bớt bùn nha tỷ , tỷ nói đã khóc đỏ cả mắt sao , ngốc quá
Quả thật vào thớt Vivien quả rất cảm động , bao nhiêu người cầu nguyện cho bạn ấy nhưng mà tiếc rằng... haizz...
Đôi khi có những người đến với ta để rồi họ ra đi , chỉ tiếc là bản thân quá vô tình , sao ko đối xử tốt với người đó hơn ? cả câu nói mình thương người đó nhiều lắm cũng chưa kịp nói...
Đừng để phải tiếc nuốc nữa , iu thương nhiều hơn , rồi ty sẽ thấy rằng iu ai đó ko khó , chỉ có quên họ đi mới là điều thật sự khó khăn thôi
em đã từng tưởng tượng nếu như có  một ngày không còn thấy cái icon xoa cằm quen thuộc mà ty hay xài , không còn nhận đc những dòng tin nhắn nữa thì sẽ thế nào , chắc là sẽ rất hụt hẫng , rất bùn đó ... Chắc rất lâu lâu lắm mới đến lúc đó ha , em không mún phải hối tiếc nên lúc nào cũng quan tâm đến tỷ mà , có Xèng là vô tình thôi , hứa vẽ tặng mình mà 3 tháng rồi ko thấy đâu {:304:}
Tỷ hay hỏi sao mình vô tâm thế mà em lại quan tâm chi , đơn giản là bởi vì em rất iu thương ty mà , zị thui {:286:}
Yêu ai đó đừng vì lý do gì cả ,bởi mọi thứ rồi cũng sẽ phai nhạt , nếu iu vì tỷ vui tính hài hước nếu như một lúc nào đó tỷ trầm cảm , ko còn zui cười thì nữa thì em sẽ ko thèm quan tâm nữa sao .Cho nên đừng vì lý do gì hết nha tỷ và em cũng sẽ như thế

Forever Friend... {:300:}

P/s : thớt Vivien buồn quá....

Một câu rất hay " Nếu con người sau khi chết đi sẽ đến một nơi nào đó, thì chắc hẳn nơi ấy phải là trái tim người khác " ....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 9-8-2012 21:53:52 | Xem tất
Không bik post cái này ở đâu ...thôi để ở đây zị

Bốn quy tắc để thấy yêu đời hơn

Bình luận

hay nhưng mà thực hiện đc thì khó ơi :x  Đăng lúc 10-8-2012 09:07 AM
hay ghê. thks ss  Đăng lúc 9-8-2012 11:23 PM
hay quá :D mấy cái này bữa nào chán đời :D chị sẽ đem ra ngâm cứu  Đăng lúc 9-8-2012 10:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 19-8-2012 21:17:04 | Xem tất
{:398:}
Dạo này ít lượn thớt cảm xúc, gần đây St có chuyện ko vui , cảm thấy bản thân đã bớt hồn nhiên vô tư một chút... Đúng là không có gì lâu bền, đôi lúc những chuyện ta không hề muốn vẫn cứ xảy ra... Nhớ những lời chị Chuột từng nói mong sẽ có một ngày ST chúng ta như những chị Hậu nhà Bin , cùng nhau off thật vui vẻ, em ko cho rằng điều đó là hoang đường đâu chị , trong tim em vẫn có một niềm hy vọng rằng sẽ có lúc như thế. Vẫn mong tình yêu sẽ gắn kết mọi người lại, vẫn mong ko ai rời bỏ St, vẫn mong rằng dù không có sếp mọi chuyện trong nhà vẫn suôn sẻ và tốt đẹp như trước đây...

Zịt đã lên làm mop mong mọi người hãy ủng hộ nàng ấy nhé, dẫu biết rằng cái bóng của sếp là quá lớn , nhưng tất cả chúng ta hãy cùng cố gắng nhé Nếu ai đó tự tin rằng có một ngày mình sẽ giỏi được như sếp, sẽ học hỏi được những tính tốt như sếp như vậy là bản thân đã trưởng thành hơn hôm qua rồi Mình sẽ ko bao giờ từ bỏ hy vọng , dẫu có những lúc phải thất vọng, phải đau lòng nhưng sẽ thế nào nếu sống mà ko có hy vọng ko có niềm tin...

Có người cho rằng đây chỉ là thế giới ảo , ko nên đắm chìm vào nó quá nhiều rằng chỉ thế trên mạng sẽ mãi mãi là ảo, tình cảm chân thành là thứ viễn vong... Uh thì không nên đắm chìm, rằng cuộc sống còn nhiều thứ đáng để quan tâm hơn nhưng mà có một sự thật rằng đôi khi ko thấy mặt nhau ta mới có thể mạnh dạn bày tỏ hết lòng mình, mới có thể bộ lộ những tính cách còn ẩn dấu , có thể bộc lộc được con người thật của mình... Với những người gặp nhau hằng ngày chắc gì đả hiều rõ được lòng nhau?

Em Cún , hẹn hò vui nhé nhưng mà đừng có tính chuyện lặn mất , Zịt , chị Chuột và Cá nữa. Chia tay 1 lần đã đau lòng rồi thêm lần 2, lần 3 tim sẽ tan nát lun đó
Mong rằng sau này mình không phải rời xa ST . Những bận rộn , cuộc hẹn hò , chuyện gia đình, công việc ,  học hành....vân vân hãy chừa cho mình và mọi người những khoảng thời gian để có thể hòa mình vào St yêu thương này nhé...

Bình luận

:D có lẽ sẽ đến ngày ấy nhỉ :D  Đăng lúc 23-8-2012 07:33 PM
xúc động quá :x  Đăng lúc 20-8-2012 09:06 AM
chắc chắn rồi sóc, kể cả sau này mn có gia đình và cs riêng vẫn mong là vẫn luôn gắn bó như bây h :x  Đăng lúc 19-8-2012 10:24 PM
mình còn 1 tuần nữa là lặn rồi! ổn định nhà cửa sẽ comeback  Đăng lúc 19-8-2012 09:31 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Vikky + 5 Cảm ơn nàng ^^!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 23-9-2012 21:45:27 | Xem tất

Số Đầu Tiên

Chủ đề số đầu tiên là về mùa thu và về tình yêu , tình cảm gắn bó của St
Mỗi lời nói , mỗi lời hát đều là những lời cất ra từ tận đáy lòng...
Những ai từng có ý định rời bỏ , từng có ý nghĩ nghi ngờ, từng mất lòng tin...xin hãy dành những giây phút lắng lòng mà nghe những lời sẻ chia tâm sự từ Radio...
ST là một , mãi mãi là thế...
Tình cảm sẽ là thứ gắn kết tất cả chúng ta lại ...

Kịch bản và dẫn chương trình : Sóc xinh và Gà Ngốc
Hòa âm : Gà Ngốc
Make vid : Cún xù

Rất mong nhận đc những chia sẽ góp ý để những số sau sẽ hoàn thiện hơn.
Những ai iu thích mún đc góp sức mình cũng rất chào đón nha

Bình luận

nghe da trâu... ngày mưa thật là ớn lạnh...  Đăng lúc 26-9-2012 07:48 PM
tiếng cô Gà nghe như phát thanh viên Radio thật đó .. ko làm cô giáo thì cũng có nghề khác phòng thân :D  Đăng lúc 26-9-2012 07:42 PM
Lâu lắm rồi em không nghe radio như thế này nữa. Thật là hay và ý nghĩa ạ. Ủng hộ số tiếp theo ra mau mau ạ ;)) P.s: Ôi chị Cún ngàn trấm :))  Đăng lúc 24-9-2012 09:01 PM
giờ mới được nghe :X kì sau cho em nó làm dj với =))  Đăng lúc 24-9-2012 06:28 PM
Hay quá!!! Giọng của 2 MC dễ thương quá :x Chờ số tiếp theo ;)  Đăng lúc 24-9-2012 12:37 PM

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
SG-4ever + 5 Bài viết hữu ích
Vikky + 5 Ủng hộ 1 cái!
EvelynNg + 5 Ủng hộ 1 cái!
PurpleSeaUrchin + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 23-10-2012 20:03:45 | Xem tất

Số thứ hai

Chương trình Radio kỳ này sẽ là món quà gửi tặng đến tất cả các thú cả Sở Thú thân iu , những lời chúc của mọi người thật là dễ thương và ấm áp

Hai năm , khoảng thời gian đủ dài để chúng ta gắn bó , gần gũi và hiểu nhau hơn. St giờ đây đã là một box lớn , càng ngày càng có nhìu người biết đến chị zà của chúng ta hơn
Đó là nhờ sự cố gắng của tất cả mọi người
Chúc mừng sinh nhật ST nhé

Kịch bản và dẫn chương trình : Sóc xinh và Gà Ngốc
Hòa âm : Sóc xinh
Đặc biệt là những lời chúc chúc dễ thương của ST

Bình luận

Sóc ơi, hé lộ thứ tự các thú trong clip đi nàng. Ta tò mò hem bít thú nào nói thứ 2 giọng thỏ thẻ "Trình độ mực, chém gió đã tăng cao" ấy nhỉ. Hehe dễ thương ^^   Đăng lúc 9-11-2012 08:08 PM
..... giọng mình ghê quá...  Đăng lúc 25-10-2012 01:14 PM
@Ngựa: Có cần chị lột bộ mặt giả nai tơ của người hát ra hem em ^_^ Hí hí  Đăng lúc 24-10-2012 03:44 AM
woa giọng nhà mềnh toàn hay quá chừng. ai hát chúc mừng sn nhật zị ~ ai hát hay zị :xxxxxxxxxxxxxxxx  Đăng lúc 23-10-2012 11:01 PM
cái bài thơ khoai củ cũng bik là Cừu roài :P, giọng kế lun là người tình nồi niêu Gà ngố :))  Đăng lúc 23-10-2012 10:26 PM

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +25 Thu lại Lý do
redapple + 5 tuyệt vời :x
PurpleSeaUrchin + 5 Khoái ^^ Khoái ^^
EvelynNg + 5 giọng ai cũng hay thế này :x
Vikky + 5 Cảm ơn bạn
SG-4ever + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao