Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 21336|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

☉.☉☂  Cảm nhận về nhạc Nhật - Cùng nhau chia sẻ đam mê

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 21-2-2012 23:21:01 | Xem tất
Mình chỉ mới biết đến nhạc Nhật được khoảng 4 năm thôi, nhưng dường ngư nó đã ngấm sâu vào tận xương, tận tủy của mình vậỵ
Mỗi ngày thức giấc, cái không thể thiếu đó chính là câu nói "Arigatou", cám ơn thượng đế đã sinh ra những con người Nhật Bản thân thiện và sáng tạo, cám ơn nền âm nhạc Nhật Bản đã giúp tôi(và còn nhiều người khác nữa) có được cái nhìn trực diện và khách quan về đất nước, con người các bạn
Nền âm nhạc của họ tuy không quá ồn ào như Hàn quốc nhưng nó đã để lại 1 dư âm văng vẳng không dứt trong tâm hồn mỗi người yêu nghệ thuật khi tiếp xúc
Thẳng thắn, vui vẻ, chân thành, không che đậy... và còn rất nhiều thứ khác nữa đã làm nên một sự cuốn hút lạ thường. Fan Nhật không đơn thuần chỉ là fan, họ là một đại gia đình cùng chung sống trong một mái nhà chung: Jpop. Và Idol cũng thế, họ không đơn thuần chỉ là thần tượng, mà còn là người thân của fan, và fan cũng đã xem họ như là thành viên trong gia đình của mình vậy...
Cho đến nay thì Jpop đã đi được một quãng đường khá dài rồi, và thành tựu họ đạt được cũng rất xứng đáng với công sức mà họ đã bỏ ra
Hãy cố gắng lên nhé Jpop! Fan vẫn luôn dõi theo từng bước của các bạn
Fan yêu Jpop nhiều !

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
cuopbienmap + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách