Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Common House] Phòng sinh hoạt chung nhà Ngố | Cập nhật tin vắn & các hoạt động về Ngố

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 6-3-2012 20:41:26 | Xem tất
Chào cả nhà, mình là một fan cuồng của Hyunie. Thích Hyunie từ khi xem DH cơ nhưng lúc đấy chưa bấn lém, bi giờ thì vs mình  Hyunie là số 1
Bình thường mình cũng ít comt,  lượn lờ hóng tin là chủ yếu {:312:}
Mình cũng đã lội đc gần hết các page trong thớt nhà mình và cũng xem đc kha khá vid của Hyun rùi, ko xemthì thui, xem rùi thì
Tính làm silent reader nhưng mà thấy nhà Hyun thân thiện quá nên cũng muốn vô chào hỏi mọi người vài câu
Thanks mọi người vì đã luôn dịch tin, up ảnh và làm vietsub để fan có thể hiểu rõ hơn về Hyunie. Mình tuy lười comt nhưng vẫn luôn update mọi thứ về Hyunie và sẽ luôn ủng họ mọi người. {:292:}

Bình luận

À, có bé Sữa (socola_sua) và bé Hoa (hoathuytinh) là sẽ kêu e bằng ss đó!!! Nhà mềnh nhìu chị già mê Ngố lém em àh!! (^_^)  Đăng lúc 8-3-2012 09:31 PM
hi ss minh, ơ thế nhà mình toàn ss hơn tuổi e ah? hổng thấy ai kêu e là ss hết (^-^)  Đăng lúc 8-3-2012 07:43 PM
Qua giờ mới dzô nhà, mới bít là nhà mềnh có mem mới!! Hi e, Jandi!!! Thường xuyên vào tám cùng mọi ngừi cho dzui cửa dzui nhà nha e!!!  Đăng lúc 8-3-2012 06:00 PM
hi ss Gem, ss Nhím =))) @ssGem: tối nay ss ko chém gió đc rầu, hehe  Đăng lúc 7-3-2012 02:59 PM
Hi Jandi, gọi ss là Nhím nhé he he  Đăng lúc 7-3-2012 09:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 7-3-2012 14:57:34 | Xem tất
Hôm nay lượn lờ vô nhà vẫn nuôi hy vọng là MBC sẽ chiếu MoonSun, cuối cùng thì
đã vậy còn gặp ngay cái hot news Hyunie đang hút thuốc nữa chứ
hem bít là giờ Ngố còn hút ko ha?
Ko thích Ngố hút thuốc đâu
Vừa lượn vô khu news, Hyunie bảo nửa bao/ngày Ngố muốn vô viện ở luôn hả
Em đi tự kỉ đây, thề trong 2 ngày tới ko vô nhà nữa

Bình luận

E đi tự kỉ là đi coi lại DH đó, chẹp, nhìn cái mẹt hắn muốn giận cũng ko đc=))) Nhưng cái vụ hút thuốc thì e giao cho ss Gem vs ss Min đấy nhá, hắn mà hút thì 2ss fải l   Đăng lúc 7-3-2012 08:59 PM
trời :-ss  Đăng lúc 7-3-2012 08:52 PM
thèng nhỏ bỉu bị bệnh liên quan đến tim mà sao vẫn dám hút thuốc nhỉ ??? bác sĩ của hắn đâu mất tiu rùi???>_<  Đăng lúc 7-3-2012 07:21 PM
ơ Ngố hút thuốc sao e phải tự kỉ =)) e mà ko vào nhà Ngố bùn hút thành 1 ngày 2 gói ấy chứ ;)) yên tâm từ h thèn bé mà hút là ta tẹt mông nó ngay :)  Đăng lúc 7-3-2012 06:21 PM
Đúng rồi vụ hút thuốc phải tét mông thôi =.=  Đăng lúc 7-3-2012 05:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 23-3-2012 21:27:30 | Xem tất
gemangel gửi lúc 23-3-2012 17:20
Cập nhật tin Baeksang đây ^o^

Như mong đợi, kỳ này tài năng của Ngố đã được công ...

Tềnh hềnh là vừa lượn vào khu news, thấy Ngố đc đề cử là e bay vô nhà hóng ngay{:289:}
Đầu tiên thì e thấy phởn vì Ngố đc đề cử Best actor nhưng thấy mấy vị tiền bối cùng để cử mà e thấy ái ngại wa, Ngố còn non và xanh lém so với mấy bác nì{:288:}
Nhà mình có ai bít cách vote cho Hyun thía nào hông? E mún vote mà hông bít làm sao{:295:}

Bình luận

uhm, trong cái danh sách, có Cha seung won và cái bác trong Three with deep root khó chơi lám ;( ko bik có vượt wa 2 ng này ko, mún vote mà tiếng Hàn ko @.@  Đăng lúc 23-3-2012 09:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-4-2012 22:21:10 | Xem tất
Hic, về muộn quớ nên h mới cập nhật đc{:294:}
Bộ đồ và kiểu tóc của oppa thật là ngàn chấm...{:293:}
E hổng bít nói gì luôn{:263:}
Biết tin oppa đc giải e bất ngờ quá, oppa no1{:297:}
Chúc mừng oppa, oppa cố lên{:292:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký