Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 16816|Trả lời: 4
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Event] Hát cho người Phụ nữ tôi yêu - Game dự đoán

Đóng [Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đăng lúc 5-10-2012 16:54:03 | Xem tất Trả lời thưởng |Xem ngược lại |Chế độ đọc

"Đằng sau tất cả những công trình vĩ đại nhất của thế giới này đều có bóng dáng của người phụ nữ" - Lamartine đã nói vậy và trong cuộc đời này, những người phụ nữ lặng lẽ âm thầm ủng hộ một người đàn ông có lẽ rất nhiều, trong đó hẳn không thể thiếu mẹ, chị em gái, cô bạn thân, hay thậm chí cô giáo xinh xinh hồi tiểu học ... hoặc bất cứ ai từng ở bên họ chia sẻ niềm vui, nỗi buồn.
Nếu ngần ấy năm họ đã sống và yêu một cách lặng lẽ, nếu bạn chưa tìm ra cơ hội nào thích hợp để bày tỏ cảm xúc dạt dào trong tim thì đừng chần chừ, hãy cùng tham gia vào cuộc thi “Hát cho người tôi yêu”. Những ca từ ngọt ngào cùng giai điệu say lắng sẽ thay bạn nói lời yêu thương đến những người phụ nữ mà bạn hằng yêu quý.

Thời gian: Từ ngày 6/10/2012 – 17/10/2012.
Thể lệ:
- Bài hát các bạn lựa chọn phải là nhạc Việt Nam, mang những lời yêu thường muốn gửi đến người phụ nữ của mình
- Ngoài ra, các bạn có thể viết thêm những lời tâm sự, lời nhắn nhủ gửi kèm trong bài dự thi hoặc có thể thu âm sau khi các bạn hát cũng đc :D
- Không giới hạn số bài dự thi
- Ưu tiên các giọng ca truyền cảm, giàu cảm xúc.
- Các bạn có thể tham khảo hướng dẫn thu âm tại đây
- Bài dự thi các bạn post tại đây, sản phẩm các bạn có thể dẫn link trực tiếp đến bài dự thi của mình hoặc up lên các trang nghe nhạc trực tuyến như nhaccuatui.com, mp3.zing.vn...
- Sau ngày 17, BTC sẽ tổng hợp các bài dự thi để lập Poll bình chọn

Đối tượng tham gia: Tất cả các dân phố Diều, không phân biệt nam nữ, già trẻ. ^^!
Cơ cấu giải thưởng:
Giải Nhất: 5555 Kite$ + 1 MV đề xuất được làm Engsub bởi V-Musik
Giải Nhì: 3333 Kite$ + 1 MV đề xuất được làm Engsub bởi V-Musik
Giải Ba: 2222 Kite$
Giải "Giọng ca truyền cảm nhất" (Do BTC bình chọn): 500Kite$
Giải "Lời nhắn nhủ ngọt ngào nhất" (Do BTC bình chọn): 500Kite$
Hình thức chấm giải:
1. Sau ngày 17/10 BTC sẽ lập Poll để dân phố diều bầu chọn ra 5 giọng ca xuất sắc nhất. Thang điểm 10. Cụ thể như sau:

Nhất poll được cộng 10 điểm

Nhì poll được cộng 9 điểm

Ba poll được cộng 8 điểm

Tư poll được cộng 7 điểm

Năm poll được cộng 6 điểm

Các vị trí ngoài top 5 được cộng 5 điểm

2. BGK sẽ nghe và chọn 5 giọng ca hay nhất. Thang điểm 50 dành cho 5 tiêu chí cụ thể.

Sau khi tổng kết kết quả của BGK và kết quả từ Poll, 5 giọng ca xuất sắc nhất sẽ được công bố và trao giải

P/s: Demo cho các bạn một bài hát ;))

Rate

Số người tham gia 45Sức gió +230 Thu lại Lý do
pharmcop + 5 Ủng hộ 1 cái!
cooro_vt + 5 Ủng hộ 1 cái!
linh.chuy + 5 Ủng hộ 1 cái!
nonelse + 5 Ủng hộ 1 cái!
lavender1204 + 5 :X
Ivynguyen23 + 5 Ủng hộ 1 cái!
LaRose + 5 Ủng hộ 1 cái!
millyapple + 5 Ủng hộ 1 cái!
lananhkh + 5 Ủng hộ 1 cái!
lhnhot + 5 Ủng hộ nhìu cái ^^~
cucai + 5 Ủng hộ 1 cái!
yeukhangvy_89 + 5 Ủng hộ 1 cái!
loveIU93 + 5 Ủng hộ 1 cái!
MrStyle + 5 Ủng hộ 1 cái!
hai2an + 10 Bài viết hữu ích
Pasta + 5 Chúc cho cuộc thi tìm được giọng .
sis_wanabe + 5 Ủng hộ 1 cái!
Aqua + 5 Chúc cuộc thi thành công tốt đẹp.
juchan + 5 Ủng hộ 1 cái!
anglemoon + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 5-10-2012 16:55:18 | Xem tất
HƯỚNG DẪN THU ÂM TẠI sannhac.com & star.zing.vn

Khi thu âm tại 2 trang web này thì các bạn cần có account nhé  ^^!

Hướng dẫn thu âm tại sannhac.com các bạn tham khảo tại đây: http://wiki.sannhac.com/index.php/H%C6%B0%E1%BB%9Bng_d%E1%BA%ABn_thu_%C3%A2m_tr%C3%AAn_S%C3%A0n_Nh%E1%BA%A1c
Hướng dẫn thu âm tại star.zing.vn các bạn tham khảo tạo đây: http://star.zing.vn/star/huong-dan-chinh/huong-dan-thu-am.html

Không nhất thiết các bạn phải thu âm trên 2 trang web kia. Các bạn có thể sử dụng tất cả phần mềm như Adobe Audition hoặc trang web thu âm khác mà các bạn biết. Hoặc cũng có thể thu âm bằng điện thoại, không nhất thiết phải có nhạc nền. Quan trọng là tấm lòng và tình cảm của mình ^^! :D. Chúc các bạn thành công ^^!

Bình luận

event nhà mình lên hot thread rồi đó em, biết chưa???  Đăng lúc 9-10-2012 09:15 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
pharmcop + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 8-10-2012 21:00:31 | Xem tất
chini106 gửi lúc 8-10-2012 20:51
Không có ý định tham gia (vì hát như đấm vào tai ng nghe =))) ) nhưng cho m thắc mắc t ...

Tham gia đi chị =))
Để e bàn lại vs Mod, chắc sẽ phải thêm của ban giám khảo nữa. xong tính điểm, và sẽ đưa ra người có điểm cao nhất :D

Bình luận

đã gỡ hide rồi  Đăng lúc 9-10-2012 06:57 AM
Em cũng thấy ko nên hide anh Gà ah ^^  Đăng lúc 9-10-2012 01:19 AM
có cuộc thi nào mà viết dựa trên bài hát của ng ta thì c còn ham chứ bắt hát thì.... =))  Đăng lúc 8-10-2012 09:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 9-10-2012 07:03:47 | Xem tất
Hạn chót nộp bài dự thi sắp đến gần, ai đã hát rồi, nhưng mà còn e dè chưa dám đăng lên thì cứ mạnh dạn đăng lên nhé. Còn ai chưa hát thì mau chóng hát mà đăng lên thôi . Giải thưởng hấp dẫn đang chờ các bạn. *vô cùng nhiều xèng*

Sau đây Gà xin thông báo GAME dự đoán BGK của cuộc thi

Gà sẽ đưa ra danh sách gồm 10 người, BGK sẽ là 5 trong 10 người đó. Những bạn dự đoán đúng những người trong BGK sẽ nhận được một phần thưởng của BTC như sau:

* Dự đoán đúng 2 trong 5 người: 30$
* Dự đoán đúng 3 trong 5 người: 40$
* Dự đoán đúng 4 trong 5 người: 50$
* Dự đoán đúng 5 trong 5 người: 100$

P/s: các bạn đặt gạch tối nay sẽ có danh sách và cách thức trả lời nha . Mà dự đoán đúng 1 người đc rết +5
P/s: lùi hạn chót nộp bài dự thi đến ngày 17/10

Edit:

DANH SÁCH DỰ ĐOÁN BAN GIÁM KHẢO

ngochanh721
froidgarcon
shinmoney
tgn_82
einna
Pasta
lananhkh
jan28th
ღ♥Nh0kBj♥ღ
Aqua

Hình thức dự đoán: các bạn dùng chức năng Trả lời để dự đoán, mỗi người chỉ được dự đoán 1 lần duy nhất

Tình hình là Gà có chút nhầm lẫn trong cái tên. Ở tên số 6 trong danh sách trên là Pasta không phải là Spica. Mong các bạn thông cảm

Bình luận

ko co tên mềnh ứ dự đoán  Đăng lúc 11-10-2012 10:44 AM
thì 5 đó chứ mấy :)), hay là chọn cả 10, đúng 5 bỏ 5 =))  Đăng lúc 9-10-2012 06:41 PM
thanks, thế trả lời đầu tiên có được ưu ái chi không vợi bợn Gà ^^  Đăng lúc 9-10-2012 06:29 PM
Cá đâu có ăn thóc mà phải kiếm chi nhiều, thóc để cho Gà thoai, qua ủng hộ góp vui theo phong trào ấy mờ, tối hở, rồi, hẹn sau nhá ^.>  Đăng lúc 9-10-2012 05:41 PM
Ai gọi gạch đới có gạch đây =))))))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 9-10-2012 03:41 PM

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +25 Thu lại Lý do
Pasta + 5 Ủng hộ 1 cái!
einna + 5 Ủng hộ 1 cái!.........................
MrStyle + 5 Ủng hộ 1 cái!
mikochan + 5 Ủng hộ 1 cái!
ngochanh721 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
 Tác giả| Đăng lúc 17-10-2012 12:55:59 | Xem tất
Loa loa..... Hôm nay là ngày cuối cùng để các bạn nộp bài dự thi.! Ai mà hát rồi, nhưng chưa gửi, thì nhanh tay gửi nhé. Nếu các bạn sợ up lên nhaccuatui.com hoặc mp3.zing.vn chờ phải duyệt thì các bạn có thể tạo acc tại soundcloud.com và up nhạc lên, k cần chờ xét duyệt

Và Gà xin thông báo 1 điều quan trọng. Đó là BTC sẽ tặng mỗi bạn 50$ cho các bạn tham gia cuộc thi này :">. Hết này hôm nay, thread nộp bài dự thi sẽ close và Poll sẽ được lập vào ngày mai :">

Bình luận

ối nhà mình giàu thế ^^  Đăng lúc 17-10-2012 08:28 PM
ôi xèng :))  Đăng lúc 17-10-2012 01:16 PM
game box mình giàu thế :)) tối e úp bài thi =)))))))))  Đăng lúc 17-10-2012 12:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách