Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Common House] Phòng sinh hoạt chung nhà Ngố | Cập nhật tin vắn & các hoạt động về Ngố

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 22-3-2012 15:00:32 | Xem tất
Ku Ngố nhà mình manly thiệt ta. Xem CF mà thấy ánh mắt ku Ngố sắc lẻm ah
Lúc trước đã thành thật khai là hút 1/2 gói thuốc 1 ngày rồi mà nên bây giờ săn ảnh có trúng thằng bé đang hút chắc dân tình cũng không xăm soi lắm đâu.
Mà cũng nên bỏ thuốc đi Ngố ơi, hại phổi bi jờ
Này, em nó đang gọi điện thoại cho ai mà có vẻ chăm chú thế nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-3-2012 13:58:54 | Xem tất
Hiên nay Ngố nhà mình đang hoạt động gì vậy pà kon? có ai cho bình bik hông?
Nhìn pic em nó hút thuốc mà thấy đau lòng wé. Thấy nó suy tư mà mình bùn bùn, không bik em nó nói chiện với ai mà có vẻ mặt như thế nhẩy.
Chắc lúc đó Ngố mệt rồi. Quay CF cứ phải cười suốt nên mình thấy nó Ngố ngố, thấy nó sữa sữa... Chứ pics đời thường thấy Ngố đàn ông quá đi (ui chao, cái dáng hút thuốc) - ta bị *mê mê*

Bình luận

Chắc nhiều việc quá nên Ngố mệt mỏi thấy rõ, vậy mà vẫn cười tươi. Phục thiệt. Thank Gem nha  Đăng lúc 23-3-2012 02:19 PM
Hiện Ngố đang quay CF và chụp ảnh, trả lời phỏng vấn các báo bạn ạ ^^ Sau đó sẽ chuẩn bị tuyên truyền cho movie "The Thieves" ^^  Đăng lúc 23-3-2012 02:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 5-4-2012 10:01:47 | Xem tất
Trong 1 lần phỏng vấn trước đây, Kim Soo Hyun nói rằng chưa quảng cáo điện thoại bao giờ, nào các hãng điện thoại hãy đăng ký với Soo Hyun ngay nhé *có đúng zậy không nhểy, hay là tớ bị nhầm...*.  Và hôm nay tớ tìm thấy 1 quảng cáo điện thoại iphone 4 của Ngố nè, có vẻ là cũ rùi, không biết có ai post chưa nữa

http://www.youtube.com/watch?v=KaZiK9O1rNk&feature=related

Tớ bị cuồng Dream High, nghe giọng hát của Ngố làm tớ nhớ DH quá, *xem lại lần thứ 4 rùi*. Đây là vid mà Ngố tập hát và thu âm bàii dreaming né pàkon

http://www.youtube.com/watch?v=HLeOlrvnVPM&feature=related

Bình luận

Hình như thu âm bài dreaming này tiếng Nhật thì phải, hok phải tiếng Hàn  Đăng lúc 5-4-2012 03:23 PM
Cái CF trên này là Ngố quảng cáo cho dịch vụ roaming của SKT ^^ Còn bị cận thì Ngố ko cận đâu, thằng bé đeo kính ko tròng cho nó xì tai ế mà *ngố mà bày đặt điệu*   Đăng lúc 5-4-2012 10:23 AM
Còn vụ điện thoại, Ngố chưa từng phỏng vấn cho hãng điện thoại nào cả, cái SKTelecom trên này nó là dịch vụ đt, kiểu Mobifone, Vinaphone... bên mình ^^  Đăng lúc 5-4-2012 10:22 AM
Mấy cái này đa số post rùi ^^ Hàng cũ của Ngố thì trong nhà ko thiếu cái nào đâu, bảo đảm ^o^  Đăng lúc 5-4-2012 10:21 AM
IP4 lun hở Ngố =))), xem cái mặt anh ta quay thì chắc có lẽ cũng lần đầu tiên rờ vô smart phone quá =)))) Ôi đớng yêu jề đao :X  Đăng lúc 5-4-2012 10:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-4-2012 08:37:19 | Xem tất
Thằng bé kết quả đầu giống trong Cass nên đi dự lễ cũng chơi kiểu gần giống vậy.
Ta thích phong cách của nó như vậy. Nhìn chững chạc (đôi lúc mặt nó bơ bơ nhìn xung quanh chào hỏi mọi người làm cho ta bị choáng) {:265:}
Mới sáng ra bị giật mình và tự hào vì thằng con của cô @Gem ...
2 đứa chúng nó đều đoạt giải. Xứng đôi ghê {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách