Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Losedow
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Hướng Dẫn Sử Dụng Đàn Ông | Lam Bạch Sắc (Full+ebook post#1)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 27-10-2013 08:01:08 | Xem tất
Về cơ bản là phát này anh Lộ Khó tính chỉ có thể choáng nhà bà váng và dính phải lưới tình mê tắm của chị Thắng NAm thôi. Ngay từ đầu mình đã biết là chị ý là Mĩ nữ ẩn dật rồi, làm gì có chuyện mẹ đẹp như vậy mà chị ý xấu được, chẳng qua tính cách chị đơn giản thôi. Đọc truyện mà cứ cười khúc khích như hâm ý vì màn đối đáp của anh chị. Cảm ơn bạn dịch nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-11-2013 23:17:03 | Xem tất
Anh Lộ ơi anh có cần lộ hết tất tần tật ra như vậy không chứ, những câu lựa chọn của anh không phải có hay không mà là một là theo anh, hai là càng phải theo anh, bá đạo không kể siết, cơ mà em thích. Nghe anh chị đối đáp nhau mà cười té ghế. ai đời cứ hôn nhau thì thay nhau gặp xui xẻo. Đọc vừa buồn cười vừa bất ngờ với tình huống của hai anh chị. Cảm ơn bạn dịch truyện nhiều nhe. Hôm nào mình cũng lượn mấy lần xem có chap mới không. hi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 7-11-2013 02:03:43 | Xem tất
Vâng, Anh Lộ ơi, anh có cần chiếm giữ chị Cố mạnh mẽ như vậy không, cứ mỗi lần đọc tới phần anh ghen là buồn cười không tả nổi, cả những tình huống hài hước khi anh chị thân mật nữa, cái này có phải là oan gia không. Mình có linh cảm mãnh liệt là Lê Mạn và Trình tử Khiêm sẽ thành một đôi thú vị nữa. Đứng hình cơ mà nhỉ. À nhân tiện sau hai nhân vật chính mình thích tiếp theo là con Khỉ bố Cố nuôi. :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 17-11-2013 22:23:14 | Xem tất
Anh Lộ ơi, em thực sự không tư duy theo kịp những suy nghĩ biến thái của anh luôn, chứ đừng nói tới người vô lo, vô nghĩ như chị Cố. Cứ đọc tới cái suy nghĩ anh một đằng, chị một nẻo của hai anh chị mà cười lăn lôn, lúc chị tưởng anh Cầu hôn thì anh đang nghĩ làm sao kéo chị tới gần mình, lúc chị lo sống lo chết thì anh tương ngay ngày lễ kỉ niệm hoành tráng không ai ngờ. Cứ phải gọi là cười lăn lộn.
©2024 Kites.vn | , Q  D7 t( E  P/ uAll rights reserved
Mong từng giây từng phút có chap mới.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách