Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Common House] Phòng sinh hoạt chung nhà Ngố | Cập nhật tin vắn & các hoạt động về Ngố

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 10-1-2013 23:06:22 | Xem tất
*Lon ton chạy vào =)))*

Cả nhà ơi!!! Nhà mình có nhớ em hơm? Hay là em núp bóng giang hồ lâu quá, nên quên em lun rầu :((((

Thời gian vừa rồi, nuốt nước mắt làm "người Việt thầm lặng", em đau nòng lắm, nhưng cái sự học nó cột đầu em quăng lên núi tu, nhưng em tu cũng có nổi đâu, ngày nào cũng mò zô nhà zài phút, nhưng chỉ ngắm và nhìn, rầu câm nín lặng lẽ đi ra :(((((( Tính tới thời điểm này, nếu ko bị kẹt lưới môn nào, thì em còn 1 môn nữa là được nghỉ tết! :D Tạm thời lúc này cũng dễ thở chút, nên em ngoi lên để nhà mình còn nhớ đến sự tồn tại của em =)))))  

Ngố lặn, nhà mình cũng pùn hiu =.= Tết nhứt tới nơi roài, lại thêm gần tới sinh nhựt con giai ngoan của 2 má, nhà mình có phi vụ gì đặc biệt hơm? để em biết đường còn chuẩn bị =)))))

Lảm nhảm vài dòng để nhà mình biết em đã cơm bắc =)))) Post tấm hình cho nó có không khí =))))

Cre: Facebook

Nhận drama đi Ngố ưi!!!!!! Cách đây 1 năm Lee Hâm làm mưa làm gió trên tivi, còn giờ thì núp ở nơi mô rầu? :((((

P/s: HT thưn iu, ssGem iu zấu!! Có cái gì nhỏ nhỏ, chút chút, cho em làm với nhé! Để lâu ko đụng vào, nó lụt nghề mất =))))
Ấy chết pà, giờ mới nhớ, em còn cái ep DH :(((( chắc lên mốc lên meo rầu quớ :((((  

Bình luận

nhà mềnh đồng loạt cơm bắc nhở?  Đăng lúc 11-1-2013 07:39 PM
Ss cũng thua =))))))) Mà giờ cạn ý tưởng quớ, chả biết phải mần giề cho nó hại não, bá đạo =)))))))))))  Đăng lúc 11-1-2013 08:42 AM
*đạp ss vài phát* =))) ôi pé xinh quá :xxxxxxxxxx  Đăng lúc 11-1-2013 01:17 AM
hả? chơi trò đó hả ss? thoai nếu zậy cho em làm BGK với ik, ba cái zụ viết lách, em thua =)))))))  Đăng lúc 11-1-2013 12:26 AM
Tháng 2 sinh nhựt cậu nhà, ss cũng đang đau đầu đơi, chả biết mần giề >"< Chắc tổ chức đại hội viết thư tềnh cho cậu quớ =))))))) *điêu* =))))))))))   Đăng lúc 11-1-2013 12:02 AM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +5 Thu lại Lý do
JustWendy + 2 Tưởng đâu lặn đến tết lun chứ ^.
gemangel + 3 Mừng em đã dzìa *cười gian xảo* =.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách