Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Casablanca
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Mem] (¯`'♥ Họp chợ buôn dưa Sở Thú JiWonderland ♥'´¯) - CHÚC MỪNG SINH NHẬT HAETNIM 2014

[Lấy địa chỉ]
471#
Đăng lúc 13-9-2013 21:36:58 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

VyTuong gửi lúc 13-9-2013 19:24
Trước tới giờ hình như chưa có ai đổi tên thú nhỉ, em sẽ đổi tên thôi, không thể ...

Tình hình nhà này chắc em ko đổi tên được đâu

Như đại ka xèng đã nói, em thích thì em đổi, nhưng mọi người gọi gì là quyền của mọi người, thế nên em chọn tên nào em iu em khoái thì em đổi đi, gòi sau đó vẫn nghe mọi người gọi chấy ơi chấy à nhé =)

Mới đi học về, sáng đi làm mưa, tối học zìa cũng mưa, SG đang bị ảnh hưởng bão hay thực sự đã vào mùa mưa gòi zị, hùi đó toàn lai rai lưa thưa mưa mà sao mí nay mưa liên tục ko bik >.<

Bình luận

quần thấy ghét wá v trời :((((((((((((((((((((((  Đăng lúc 13-9-2013 11:58 PM
tối mưa sáng lạnh lạnh, phỉa dậy sớm đi học thì thặc là chán chớt  Đăng lúc 13-9-2013 10:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

472#
Đăng lúc 1-10-2013 11:21:30 | Xem tất
THÔNG BÁO XIN SETDOWN MOD

Như nhà mình đã biết, năm ngoái vì những lý do cá nhân mà chị Rùa không thể tiếp tục làm mod nhà mình nữa và được sự tin tưởng của mọi người mình là mod tiếp theo lên đại diện cả nhà và cùng với BTT giải quyết các vấn đề xảy ra trong box.

Trong suốt thời gian vừa qua, song song với những việc mình có thể đóng góp cho box, những hạn chế của mình còn rất nhiều. Và đặc biệt, mình tự nhận thấy việc mình đứng ở vị trí này đã không đem lại được những ảnh hưởng tích cực cho nhà như đáng ra 1 mod phải làm được. Đây chính là thiếu sót lớn nhất của mình ở cương vị mod.

Ngoài ra, dạo này mình mới đi làm, công việc bề bộn, mình cũng không còn nhiều thời gian để chăm lo cho box được chu đáo.

Vì vậy, bây giờ mình xin được chính thức setdown và mong có người xứng đáng lên tiếp quản.  Xin mọi người hãy hiểu cho hoàn cảnh của mình. Việc set down là điều không thể tránh khỏi với mình vào lúc này. Mong mọi người hãy tôn trọng quyết định của mình.

Vikky.

Bình luận

hjx k biết nói sao bây h nhưng hi vọng Vịt sẽ sớm lấy lại đc cân bằng  Đăng lúc 1-10-2013 04:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

473#
Đăng lúc 2-10-2013 20:53:54 | Xem tất
ĐỀ XUẤT VÀ BÌNH CHỌN MEMBER ĐƯỢC VINH DANH CỐNG HIẾN CHO KOREAN ACTRESSES

Các bạn thân mến, như các bạn đã biết vào ngày mùng 2 tháng 9 vừa qua KITES ĐÃ KỈ NIỆM 2 NĂM THÀNH LẬP,  nhân sự kiện này BĐH của website đã quyết định trao medal cho các staff và members đã có thời gian sinh hoạt lâu dài và cống hiến cho Kites.vn.

Đặc biệt năm nay có thêm 1 mục mới là kể cả các member mỗi khu vực có thời gian sinh hoạt lâu dài và cống hiến nhiều cho các box cũng được vinh danh đeo medal như các staff của khu. Do đó để vinh danh đúng các thành viên có nhiều đóng góp cho khu vực Korean Actress mình mong mỏi mod các box và đại diện các nhà gửi tên thành viên mà các bạn thấy ưu tú của nhà cũng như của khu vực tại thread này để mình xét duyệt và lập bình chọn, kịp với thời hạn BĐH và Smod của K-zone đưa ra.

Đặc biệt khuyến khích đề cử các member trong khu chưa là staff.

Hạn chót nhận đề xuất tên member cống hiến tại thread : 05.10.2013

Hạn chót công bố danh sách member được gửi lên BĐH để trao medal: 08.10.2013

Hình ảnh medal dự kiến của K-zone năm nay: [img=20,35] http://kites.vn/static/image/common/medal4.gif[/img]

Vì hạn chót là ngày 5/10 tức hết ngày thứ 7 tuần này, mọi người bình chọn để mình đề xuất lên BĐH nhé ^^

Nhà lưu ý là chúng ta chọn 1 người thôi nhé, mình sẽ tổng hợp lại trước 12h ngày 5/10 và gửi cho mod ^^

Bình luận

Có 3 người em muốn bầu, chị Rùa, Gấu và Ngựa :D  Đăng lúc 3-10-2013 05:07 PM
mình bầu cò đỉa  Đăng lúc 3-10-2013 01:28 PM
bầu cho em ngựa 1 phiếu, nó cũng đóng góp rất tích cực và thầm lặng lại thuộc hàng lớp trẻ cần được tuyên dương  Đăng lúc 3-10-2013 11:11 AM
1 phiếu cho Cò và Rùa  Đăng lúc 3-10-2013 10:10 AM
mình tự ứng cử đc hơm ? :D  Đăng lúc 3-10-2013 09:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

474#
Đăng lúc 3-10-2013 21:38:16 | Xem tất
Vào báo danh xem quần cái

Tình hình là hôm nay wall nhà mình tràn ngập hình của pà chị, mà ra trang chủ thì đứa bạn nào cũng tham gia sự kiện này bằng cách post ảnh lên tường nhà nó hay comment bên wall đứa khác, chung quy là toàn thấy chị )

Chời ời chưa bao h phỡn và bấn như hôm nay, bộ lịch tháng 7 mặc áo giọt nước kia đã thấy đẹp rồi, cơ mà so với bộ này thì xác định

Zui quá là lá là, mà công nhận, là chị làm 1 mẻ bão ghê quá , bên line có news, mình ẻm chiếm hết 4 hình , những người khác chỉ 1 tấm or 2 tấm thôi

Thời trang sân bay thì đen nguyên cây + váy ngắn, quả này thì ngược lại hoàn toàn, chất ko thể tả

Bình luận

[align=center][img=320,170]http://i.imgur.com/oS646fi.gif[/img][/align] =)))))))))))  Đăng lúc 3-10-2013 09:46 PM
Đã chôm thì chôm cho đàng hoàng =)) Có cần em cho thông số chỉnh size quần ko =))))))))))  Đăng lúc 3-10-2013 09:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

475#
Đăng lúc 4-10-2013 16:18:45 | Xem tất
GàNgốc gửi lúc 4-10-2013 13:46
ờ mình cũng cướp quần trắng trợn đây =)))
Từ bữa đọc kịch bản đã thấy dạo này c ...

ừ ừ em, đúng là mỗi cái nhấc chân nhấc tay cũng tỏa ra cái khí chất cao sang quý phái ấy

Hôm qua ngồi koi vid mà ngất ngây con gà tây luôn, zai ra chả thấy fan hào hứng mấy mà chị già ra cái như hú hét như cái chợ, khoái trá quá xá

Cái đoạn vid ấy lúc chị già đi từ từ ra, từng bước chân bước chân đều rất nà kiêu sa sang trọng nhớ, công nhận dạo nì thích style của pả quá đi, chất ơi là chất.

Bữa đọc kịch bản mà nhìn như nữ giám đốc nào đấy đang duyệt hàng =)), anh Mo ngồi bên cạnh lại thấy bình thường quá, mong là trong phim ko bị khí chất của con người ấy lấn át =))

Chời ời, thôi lại đi ngắm gái tiếp đây, hí hí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

476#
Đăng lúc 16-10-2013 08:01:16 | Xem tất
Chời ời, nãy h koi teaser chục lần luôn gòi á

Toàn những cảnh hay thôi, thoại cũng hay nữa " Rồng mà không thể thăng thiên, thì cũng chỉ là 1 phế vật" câu này sao mà hay quá

Mà thấy skinship của chị già zí Mo gòi nha, tình hình là hiểu luôn gòi nhá

Ời ơi, hóng phim quá nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

477#
Đăng lúc 20-10-2013 12:22:02 | Xem tất
Gấu đã lên mod gòi hén

Có cái xoay xoay gòi hén

Rết dc gòi hén

Rết cho mình ngay và liền đi hén

Đừng có rết - hén

Bình luận

=]]]]]]]]]]]] bợn hiểu mềnh đới :v  Đăng lúc 20-10-2013 10:43 PM
chị có chệ xèng là thương em thôi :((((((((((((((. Đồ bs gấu xấu xa =)))))))))))))))  Đăng lúc 20-10-2013 10:04 PM
khổ chưa =)) mót mới trả thù mót cũ =))  Đăng lúc 20-10-2013 10:02 PM
ko có câu cuối chắc -5 luôn thì cóa =)))))))))))))))  Đăng lúc 20-10-2013 07:25 PM
Oi chao anh oi, neu ko noi cau cuoi cung thi co khi....  Đăng lúc 20-10-2013 03:46 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió -1 Thu lại Lý do
Haet'sbear -1 chiều ý nà =]]]]]]]]]]]]]

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

478#
Đăng lúc 21-10-2013 11:46:18 | Xem tất
GabieNguyen gửi lúc 21-10-2013 10:30
tình hình là em mới chạy từ bên chỗ news của chị già zìa :3
em thấy các dv ai cũng c ...

Post trả lời bên đó bth thôi em, nhưng mà cứ mà thành bài post thì ráng viết cho dài dài ra

Không bị quy chụp là spam thì mệt đó

Khu ngoài ý cũng khá là xô bồ, cẩn thận ko là bị vào bờ lắc lít nhóe {:438:}

Bình luận

dạ hk phải ý em là cái page news của Wonnie trong post nhà mình nè, tại em thấy cũng có pài post cmt hk phải post tin mà hk pị xóa , nên em muốn hỏi lại cho chắc :D  Đăng lúc 21-10-2013 11:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

479#
Đăng lúc 21-10-2013 13:04:45 | Xem tất
Haet'sbear gửi lúc 21-10-2013 12:05
OFF SINH NHẬT LẦN 3 JIWONDERLAND

TẠI TPHCM

Cái cổng nhà, mỗi lần nàng chỉnh sửa xong, check lại xem thử bản xem trước xem sao

Chỗ này hay bị tình trạng mỗi lần mình enter đồng ý là nó lại bị cách dòng các nội dung mà mình viết trong đó

Nên trước khi okie thì toàn phải xóa bớt line trống thôi

Đó là ta nói trong trường hợp nàng không biết, còn cố tình để xa vậy thì kệ nhóe ;))

Bình luận

ờ, tại update vội đi làm nên k có time xem kỹ =]] giờ thì xóa line trống nè ^^  Đăng lúc 21-10-2013 02:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách