Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yool_bluespill
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Longfic] [Longfic | T] 8 năm | Yool_bluespill | Ryan (Jiyeon) - Jin - JB - Jung - Yunho | Hoàn thành

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 25-10-2012 13:10:01 | Xem tất
Em đọc xong một lượt chỉ trong 2 ngày thôi
Lần đầu tiên em chịu khó đọc một fic mà mê mẩn nó đến vậy
Thật sự rất thích lối viết văn, cách xây dựng cốt truyện, tính cách nhân vật và những tình huống những sự việc đan xen với nhau, cách sis thắt những nút thắt khó hiểu để rồi sis từ từ mở nó ra
Tâm lý nhân vật, những khúc mắt trong lòng khiến người đọc cảm tưởng như đang xem một bộ phim, không phải một bộ phim bình thường như ta vẫn thường xem, mà là một bộ phim được dựng nên từ tiểu thuyết, vừa đọc như ta có thể thấy nhân vật trước mắt ta, đau đấy...hạnh phúc đấy...và...khóc đấy....

Em rất thích couple này từ sau DH2, cảm thấy nhân vật Jin Woon rất hay, nếu là em, em cũng muốn có một người bạn như thế, bên cậu ấy an toàn, vui vẻ, không khổ đau, bình yên và làm chính mình. Đó là tất cả những gì mà Ryan cần, một người để cô ấy có thể về lại chính mình mỗi khi cô ấy mệt mỏi vì phải luôn ngụy trang, một điều thú vị em phát hiện ra giữa Ryan mà cô không để ý, chính là, mỗi khi ra đường cô đều mang chiếc kính để không ai nhận ra, nhưng khi Jin ở bên, cô đều tháo chiếc kính đó ra, đó chẳng phải cô muốn tự do, thoải mái khi ở bên Jin, nhưng cô dường như chẳng nhận ra.

Em hy vọng chị sẽ viết tiếp và sớm hí hí, vì em cũng mong mỏi lắm, dẫn đến một happy ending và những nút thắt chị đang thắt lại, sẽ từ từ mở ra...

Em ban đầu nghĩ về mối quan hệ đặc biệt giữa Mak và Ryan, đúng là rất đặc biệt, nhưng có lẽ nào họ chung dòng máu nhỉ, vì theo cảm nhận của em cho đến khi đọc hết chap vừa rồi thì Mak chính là con của Jung cùng Yunho, Ryan và Yunho chính là anh em ruột và Jung cũng biết điều này... Ryan và Yunho cùng gia đình họ Park... nhưng Key là ai và anh ta rất yêu Jung còn cả Luna, tại sao thân phận của họ lại mờ ám quá...

Ôi cứ như một bộ phim thật sự... thích thật :x

Mong chị mau ra chap mới ạ :x

Bình luận

he eh camsa em nhé  Đăng lúc 5-11-2012 11:22 PM
ay za hiện tại là ss đã hoàn thành cháp mới nhưng mừ máy đang ko sử dụng đc nên chưa post ngay đc..thông cảm nghóe  Đăng lúc 1-11-2012 09:36 AM
uhm hết tháng nè ss tung chap mới em nhé..hì ..thật ngại quá  Đăng lúc 27-10-2012 09:29 AM
ss ơi em để ý là đã 1 tháng rồi đấy ss :))  Đăng lúc 25-10-2012 05:34 PM
he he cảm ơn em ...ss đợt vừa rồi vừa bận quá ....sẽ nhanh có chap mới thôi..cảm ơn em đã ủng hộ nhé  Đăng lúc 25-10-2012 04:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách