Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhutphonglin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mục Tiêu Đã Định | Tâm Thường (Sắp được xuất bản)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 18-1-2013 00:23:46 | Xem tất
couple mới này tật là dể thương đó chứ, đoạn bạn Phương trả lời thật là với anh đội trưởng thật là buồn cười quá đi mất,từng câu cô bạn trải lời rất trôi chảy cứ như được chuẩn bị vậy , điều này chứng tỏ bạnh Phương nhà ta phản ứng cực kỳ nhanh nhẹn ,rất có tố chát làm quân nhân nhé,
cuối cùng thì PÂ củng đầu hàng mà gọi đt cho TT rồi,thật thì cho dù có hờ hửng nhưng ai lại ko vui khi có người thật lòng thik mình cơ chứ , nhất là một người đang cô đơn như PÂ nhỉ, vói lại TT lại là một người rất bền bỉ mà trước sau gì thì củng chạm đến tái tim của PÂ thôi
tình hình là mình thấy ngoài LỤc Tự  ra thì P  dường nhứ sẻ gặp thêm hai đói thủ rồi đó, không biết chác như dường như anh bạn lớp trưởng với Lệ Vũ củng đả chú ý đến TT nhà ta, chỉ có điều ở trên phương diện nào mà thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 18-1-2013 21:49:13 | Xem tất
hjhj, lại có chương mới rồi,vui quá đi
trong phần này có lời tuyên thuệ của quân nhan ,củng có luôn lờ tuyên thệ trong lòng của TT
"tất cả những thứ cô đã phải trả giá khi yêu anh, một ngày nào đó cô sẽ đòi lại cả vốn lẫn lãi."
mình đến là ngưởng mộ TT với một ý chí kiến cường {:400:}
câu nói cuối cùng của PÂ:"con gái chú ấy mới mười tám tuổi"
mình xát định là 99% trong suy nghĩ của PÂ là TT,anh này có dấu hiệu dao động

Bình luận

Ngày mai cô sẽ ngã ngửa vì cô gái 18 tuổi đó  Đăng lúc 18-1-2013 09:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 20-1-2013 00:44:19 | Xem tất
mình thik cá  tính của TT quá, càng ngày càng hâm mộ ,nói như LV thì cô bạn này có vẻ đúng là sinh nhằm thật, cá tinh rất rất kiên cương, minh lại chấm TT ở điểm khi có tội thì tự chịu không lôi người khác vào, rất quân tử
không biết hình phạt của đội trưởng là gì nhưng ,chác ko đến nổi khó đở đó chứ ??.dù sau củng đợi chướng kế tiếp thui {:398:}
cô Lin ,ngày mai có chương mới ko vậy ???? đang đến đoạn hay,ko biết việc này có đến tai PÂ ko?

Bình luận

^^! ok  Đăng lúc 20-1-2013 11:28 AM
Tối nay có... Vào hóng nhé  Đăng lúc 20-1-2013 08:48 AM
các cô vất vả quá, tự nhiên thấy có lổi ghê :(  Đăng lúc 20-1-2013 12:56 AM
SR nhiều quá, làm ss em tớ vừa đuối vừa buồn. :(  Đăng lúc 20-1-2013 12:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 20-1-2013 22:16:59 | Xem tất
công nhận là hố này ít khách thật, nhưng ko vì thế mà  phủ nhận câu chuyện của cô lin được, vì nói đúng ra thì đây là một câu chuyện hay mà, chỉ có điều mình cảm thấy gần đây đang thịnh thể loại cường thủ hào đoạt nên khi gặp chủ đề cường nữ thì có hơi ngán thôi,với lại củng có khi có bạn xem lười com như mình vậy nè nên tự nhiên vô xem rồi  không phản hồi , đó củng là ý kiến chủ quan của mình, với lại gần tết mọi người khá bận , mà trong hố thì ôi quá trời tt mới, ngây cả mình củng bỏ hết mấy hố luôn,nên lin đừng buồn nhé.
truyện đến hồi hay đây, xem mây chương này thương TT quá ,thật phải nói mình rất phục TT, nếu bình thường thì người ta bỏ cuộc lâu rồi, bởi vậy mới nói trong tình yêu ai yêu trước người ý thua, không biết sau này cô ấy co nhận được thứ xứng đáng với tình cảm đó hay không nhưng cái giá bỏ qua ko hề nhỏ một chúc nào cả T^T

Bình luận

Ôm cô thắm thía, rất cám ơn cô, hầu như hố nào tôi biên tập cũng thấy cô ủng hộ, từ ĐPHC, KLQN đến hố này... Hôn ngàn cái  Đăng lúc 21-1-2013 08:45 AM
ôi cô ko làm nửa thì buồn lắm,nếu khi nào mà cô thây hố nào đc thì lâu lâu đào một hố cho bà con nhà mềnh nhảy nhé ^^!  Đăng lúc 20-1-2013 10:44 PM
Tôi sẽ gán làm hết hố này rồi gát phím. Nhường sân chơi cho những ng có sức chiến đấu mạnh. Cám ơn cô đã ủng hộ :)  Đăng lúc 20-1-2013 10:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 22-1-2013 00:05:54 | Xem tất
ngọt ngào quá đi, xem chướng này mà miệng không khép lại được
hai anh chi đối thoại dể thương ghê luôn, nhất là khi đọc cái danh hiệu "em gái niềng răng chỉ có mình PÂ được gọi mình cứ nghỉ vì lý do nào đặt biệt ai dè vì LDT không đánh lại PÂ thật là hết chổ nói
mà anh PÂ có dấu hiệu giận hờn vu vơ khi bé TT gọi PÂ là anh trai nhở , ko hiểu sau khi PÂ nói "Để anh trai cho em gái ăn 'mình thấy anh dể thương quá ,ôi ngọt ngọt .....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 22-1-2013 23:48:08 | Xem tất
mới nghe tên chương sau thôi mà đả muốn bay bay rồi
ôi đúng alf trình độ cảu bé Trình vẩn chư qua được zai Ấn ,cùng lắm thì chỉ có thể làm cho ánh ý rung rinh một tý thui chứ đổ toàn tập thì chác còn phải tu luyện thêm một chút nhỉ
chương này vẩn còn khá ngọt, ko biết khi nào thì mới có bảo đây? nhưng mình vẩn thấy tình cảm của PÂ dành cho TT củng không phải là ít ,nghĩ đến anh sau này bị ngược củng cảm thấy tội
ps:cô Lin khoảng chương mấy thì bắt đầu ngược vậy?

Bình luận

hi,tơ thik ngược nam chính hơn, nhưng đừng ngược quá vì tớ sẻ đau lòng hơn ngược nữ (bản chất mê trai đó mà ^^!)  Đăng lúc 23-1-2013 12:34 PM
Tôi cũng quên bắt đầu từ chap nào, nhưng truyện này trong ngược vẫn có ngọt, trong ngọt vẫn có ngược... Nhưng quan trong là về sau TT k bị ngược nữa mà là AA   Đăng lúc 23-1-2013 08:09 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 23-1-2013 22:31:28 | Xem tất
đọc chương này củng rất ngọt đó,nhưng mà buồn cười nhất là cái đoạn TT gọi điện cho DT ý ko biết lúc đó mặt anh ấy co biểu cảm gì nửa nghỉ thui củng thấy mắc cười rồi
thêm câu trả lời không thể mờ ám hơn của PÂ thật là đổ dầu vào lửa mà
sụ xuất hiện của LT phải chăng báo hiệu cho tháng ngày PÂ bị ngược sắp đến? nhưng nói gì thì nói hành động của LT củng được anh cho phép rồi ,nên sau này anh bị ngược thì chính là do quả báo(vậy mới thấy làm chuyện gì củng phải lường hậu quả mới được ,mô phật )
mình củng hói bị khoái sự mạnh mẻ cảu LT đó, hơi bá đạo tý nhưng trên góc độ sắc nữ mà nói thì hành động của anh khá là oách
rất bá đạo nhưng củng khiến người ta rung rinh   

Bình luận

chứ cô xem các soái ca trong cường thủ đó,mạc kệ người ta có thik hay ko?có đối tượng hay ko?thik là đoạt thui T_T  Đăng lúc 23-1-2013 10:59 PM
chứ cô xem các soái ca trong cường thủ đó,mạc kệ người ta có thik hay ko?có đối tượng hay ko?thik là đoạt thui T_T  Đăng lúc 23-1-2013 10:58 PM
ko phải,mình củng ko thik,toi là nói ở góc độ sắc nữ mà, với lại do nam9 ở đây là PÂ nến cô ko thik thui  Đăng lúc 23-1-2013 10:55 PM
Nói thật là tôi rất ư là k thích màn bị ng đàn ông k thích cưỡng hôn. Chắc mỗi ng 1 tính  Đăng lúc 23-1-2013 10:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 24-1-2013 23:52:12 | Xem tất
hơ hơ ,vậy là dài ngày tới sẻ không có truyện để xem rồi ,dù sau chủ nhật củng được bù, nhưng mà hôm ấy mình lại không thể online nhiều được chỉ có thể tham gia một chút thui, vì thế hy vọng cách bạn nhảy hố này tích cực com, để chúng ta còn có truyện để đọc nửa {:420:}
xem chứng này khi nghe câu nói của LT khẳng định TT sẻ thuộc về anh ,ko hiểu sao mình cảm thấy lo sợ quá, đúng là LT với trình TT cùng một lợi người nếu TT ko thể bỏ PÂ được thì LT củng vậy, sức chịu đựng của con người là có giới hạn,dù cứng cỏi múc nào thì nước chảy đá mòn ,nếu như PÂ vẩn vô tình như vậy thì sẻ có ngày TT củng bị cướp mất thui {:399:}
hazzz mình thà TT bị HBN hay LV cướp đi thì may ra còn trả lại cho PÂ được, chứ Nếu bị LT "ẳm" đi thì coi như anh Ấn tiêu rùi ,hẹ đi không trở lại

Bình luận

đính chính, tôi không có thik LT tôi chỉ đống cảm với anh at thui,củng giống như khi đóc KLQN ,tôi thik ĐGT, nhưng tôi ủng hộ TL T_T  Đăng lúc 25-1-2013 01:15 PM
Ủa... Cô thích Lục Tự mòa... Chap này đã đau tim, ngày Chủ nhật chắc cô rớt tim luôn quá  Đăng lúc 25-1-2013 07:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 27-1-2013 23:31:03 | Xem tất
ôi về đọc được 3 chương liền thật là sung sướng  
mấy chương này ngược TT nhiều nhỉ,nhưng củng hơi hơi ngược PÂ rồi đó,nói cho cùng thì PÂ củng có tình cảm với TT còn lý do gì mà anh lại cố tình tránh cô bé nhu vậy thì vẩn không hiểu nổi ,phải chăng một phần củng vì HVL
LV lại xuất hiện mình thấy LV củng rất khá đó ,rất đáng để thưởng thức ,chỉ tiếc anh bạn bị loại tư vòng ngoài, ngay cả PÂ còn không chấp nhận,buồn cười nhất là PÂ àm như bố người ta không bằng , ngay cả đối tượng củng quyết định luôn ,thiệt là tự nhiên thấy ớn ,nếu chọn giửa hai anh chàng LT và  LV thì mình chọn LV cơ,tuy anh không giỏi bằng LT nhưng ở người này mình nhận thấy một sự kiên định, đâu phải ai củng có thể vì một người con gái mình thik thay đổi bản thân,ngay cả con sô LV điếm nhửng ngày hai người cách biệt củng rất ấn tượng,rất rất là tình cảm
qua trọng nhất là nhu tớ đả nói nếu TT chon LT hay HBN thì trước sau gì củng trở về bên cạnh  PÂ thôi, nhưng nếu TT rơi vòa tay LT thì đường trở về rất xa xôi, mình thì không muốn vậy đâu, ngược thì cứ ngược càng tơi tả càng tốt,quan trọng là sau khi ngược HE là OK

Bình luận

tui củng thấy thương PÂ,nhưng mà hành động gần đây của anh ý đúng là đáng bị ném đá thật,có điều ném xong thì...băng pó rồi thương tiếp chứ sao giờ ^^!   Đăng lúc 27-1-2013 11:49 PM
Đến giờ ngoài cô lienberker ra thì k ai có thể com về nội tâm Phong Ấn hết, cô lienberker com cứ như đọc rồi, nắm bắt đc điểm mấu chốt. Truyện còn dài   Đăng lúc 27-1-2013 11:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 29-1-2013 00:06:13 | Xem tất
spoil kiểu đau tim
hóa ra LT củng hết kiên nhẫn ùi ,đúng là sức người có hạn {:429:}
rỏ ràng giữa HVL và PÂ có một bí mật gì đó nhưng lại vẩn chưa có đáp án,chính vì thế lại dây dưa ,vẩn đến sức kiềm chế của PÂ đang ở mức maximun không biết ngày nào  mới có thể giải phóng đây, thật là tội  ,cầu trời cho anh vậy
ah,LT ơi LT anh mà dám là gì quá trớn thì coi chỉ một mình PÂ (hiện giờ chỉ là đang tựu kỉ ở đâu thui) mà tương lại anh phải chuẩn đối đầu với hai đại gia nhà họ Lôi là LK & LDT đó
nhung mà chưa gì LT lại dám ra tay với TT ta quyết sẻ... {:431:}
ps:tôi ghĩ cô Lin đợi tung luôn hai chương đi, chứ xem kiểu ngắt ngan đoạn hấp dẩn thì .........{:437:}

Bình luận

ukie cô, túm lại LT mà đụng đến em TT thì tôi nhất định ko tha >''<  Đăng lúc 30-1-2013 11:58 AM
haha, có j chúng ta thi nhau ném đá anh ấy nhé ;)  Đăng lúc 30-1-2013 09:00 AM
chứ sao,chẳng những xây được biệt thự không khéo xây luôn khu resort luôn ấy chứ ^^!  Đăng lúc 29-1-2013 12:12 PM
anh Lục Tự mà dám đụng đến em TT thì cứ đợi đấy, bị ném đá đủ xây biệt thự lun cho bít tay =''=  Đăng lúc 29-1-2013 09:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách