Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: JustWendy
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Trụ sở: Kim Soo Hyun FC Subbing Team (KHỞI ĐỘNG DỰ ÁN VIETSUB "THE THIEVES&

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 9-4-2012 22:48:50 | Xem tất
Phân công timing show TAXI ^^

Cả nhà iu Vậy là đã có bản C-sub, trong khi chờ đợi 2 dịch giả Rixiaoxiang thì chúng ta phân công timing sẵn luôn, để "chuông reo là bắn" ngay cho nóng nhá {:412:}

Tình hình nhân lực timing hiện giờ gồm có: gemangel, Jaymond, minnie_db5sk, heyholove, Múp♥...

Như vậy, chúng ta sẽ chia 3:2, tức 3 người time nội dung, 2 người time caption ^^

Gem ta quyết định luôn:

Time nội dung: Jaymond, minnie_db5sk và Múp♥...
Time caption: gemangel, heyholove

phần nội dung còn phải chờ bản trans thì mới bắt tay vào được, nên 3 em Jay, Min nhỏ và Múp chuẩn bị tinh thần chia đều làm 3 phần, hoặc là chia chác kiểu gì miễn ko oánh nhau và vẫn giao hàng kịp tiến độ là được {:438:}

Về phần caption, cái này ss thấy chúng ta có thể time trước được, ko cần đợi bản trans, vì cứ thấy trên màn hình có chữ cap nào thì cứ time cho chữ đó thôi *hô hô* (Nếu cần căn vị trí thì mình oánh đại chữ abc xyz hay Ngố Hâm, Hyun Khùng gì đó để căn , rầu sau này có bản trans sửa lại cũng hem muộn, nhể? ^^) nên là ss và heyholove sẽ bắt tay vào mần lai rai từ bây giờ luôn nhé ^^ Phần caption này nó cũng mất t.gian hơn nên cứ lai rai cho khỏe hen ^^

Ss sẽ time từ đầu cho đến cảnh này:

heyholove sẽ time từ sau đó cho đến hết. OK? {:425:}

Và quan trọng nhất: deadline! {:438:}

Theo em Ri nhá hàng, thì đến Chủ nhật (15/4) chúng ta sẽ có bản trans. Tạm xem như ko tính ngày chủ nhật, ss dự kiến chúng ta sẽ timing trong 3 ngày (thứ hai-ba-tư) và deadline giao hàng là đến 24g tối thứ tư (18/4). Sau khi tất cả đã giao hàng (bằng cách upload phần timing của mình lên host nào đó và gửi link về), ss sẽ tập kết lại thành 1 file và chuyển cho fengnguyen mần typeset. Feng sẽ type trong 1 ngày và gửi về lại cho ss, kiểm tra sản phẩm cuối cùng rầu chuyển ngay cho bé Sữa encode ^^ Nếu công đoạn timing xong sớm thì sẽ chuyển sớm, có hàng sớm ^^

Quy trình dự kiến là vậy ^^ Cả nhà còn ai théc méc hay ý kiến gì hem? Mọi người nhớ chú ý phần lưu ý ss đã nói trong bài trước, để có được thành phẩm hoàn thiện nhất có thể nhé ^o^ Cố gắng tỉ mỉ hết mức có thể nhé mọi người ^^

Vậy, nếu ko có gì thay đổi, thì ngày trễ nhất chúng ta có thành phẩm sẽ là Chủ nhật 22/4, nhỉ? ^^

Các timer nhớ vào confirm đã sẵn sàng "tham chiến" nhá ^o^ Nói chung, cứ xắn áo từ bi giờ, để mà hễ có hàng là mần ngay ko cần chờ đợi chi nữa, nhá {:412:}

Quan trọng: Các timer đã down raw về hết chưa? Còn ai chưa có raw? Hú ss, ss chuẩn bị reup cho 1 bản ^^

Bình luận

@ss Gem: ss time đúng đoạn em trans luôn ^^ hay là em gửi ss làm trc nhỉ. À nhưng thôi em gửi cho Ri trước để khớp cho đỡ lủng củng  Đăng lúc 10-4-2012 11:03 AM
La la là com phìm là con phìm!!!!! Ss quăng em cái raw lun hen, em chưa cóa ^^ :XX  Đăng lúc 10-4-2012 07:41 AM
ss đưa raw luôn cho e, để sẵn, có soft là em typeset luôn.  Đăng lúc 10-4-2012 06:16 AM
p/s: e chưa có raw ạ ..ss tung wa cho e vs nhé :D  Đăng lúc 10-4-2012 06:03 AM
e confirm rồi nha ss ^^  Đăng lúc 10-4-2012 06:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 10-4-2012 18:54:17 | Xem tất
Link down raw TAXI

Link: magnet:?xt=urn:btih:UUAQUTTAGM5IPSPMPXEBIKQVZQZ7ESY7

Credit: DC

Cách down: Down như torrent ^^ Cọp pi nguyên dòng link trên, paste vào thanh address của trình duyệt web, chương trình down torrent sẽ tự nhận diện và down dzìa ^^

Ta đang reup lên MF, cơ mà có vẻ sẽ lâu ^^! Mọi người thử down cái link bên trên xem, nếu ai down được trước thì cứ down nhé ^^ Nhất là heyholove xem có down được ko nhé, ss bắt đầu time cho caption luôn đây ^^

Bình luận

Càng sớm càng tốt nàng ợ ^^. Ôi cái DH Concert, em Sữa encode cứ bị lỗi mãi. hem bít hôm nai thế nào rầu. Sáng giờ chưa hỏi.  Đăng lúc 11-4-2012 11:10 AM
Hơ, cái sự cuồng lắm khi được tích sự ghê =)))))))))!!!  Đăng lúc 11-4-2012 10:48 AM
Phù, xong rầu đấy nàng!  Đăng lúc 11-4-2012 09:01 AM
Hờ, ta bị chơi xỏ, giờ mới up được 1 part nàng ợ.  Đăng lúc 10-4-2012 09:04 PM
e down đc rồi ss :D  Đăng lúc 10-4-2012 07:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 11-4-2012 22:37:26 | Xem tất
Phân công timing nội dung show TAXI tập 1 ^^

Các timer thưn iu,

Hai chiến sĩ Ri Xiaoxiang xinh đệp đã anh dũng chiến xong bản trans trước dự kiến cả mấy ngày Vậy nên đội timing chúng ta cũng nêu cao tinh thần quyết tử, bắt tay time ngay cho nóng cái show vốn đã rất nóng bỏng ruột này nhá

Các timer lùi lại 1 trang để down raw nhá ^^

Link down bản trans sẽ được gửi qua đường tàu ngầm cho mọi người, để đảm bảo tinh thần bảo mật *nói trắng ra là dím hàng cho dân tình hóng chơi * Mọi người xem phân công phần của mình theo bên dưới nhá:

Jaymond: Time từ đầu cho đến hết trang 7. Cụ thể, Jay sẽ time đến câu:

Nữ: Còn nữa, đội chế tácTaxi cũng thật là,\N sao cứ chạy theo Soo Hyun như fan cuồng thế nhỉ?
Nam: Thật là đáng ghét!

minnie_db5sk: Time từ sau hai câu trên của Jay cho đến hết trang 14, cụ thể:

Từ:

Nữ: Cậu có biết không? Chúng tôi đã đi theo cậu.
SH: À vâng, lúc đó ở bách hóa nơi diễn ra buổi ký tặng

... cho đến hết đoạn này:
Hyun: Tuy là rất đáng tiếc, nhưng khi quay cảnh đó
           cả ba người đều nước mắt lưng tròng
           cảm giác như khoảng cách giữa các diễn viên với nhau đã thu ngắn lại rất nhiều
         Cho nên khi đó tâm trạng rất tuyệt.
         Còn một điều nữa

Múp: time từ sau đoạn của Min nhỏ cho đến hết, cụ thể:

Từ:
Nữ: Cái đó không phải vẫn là nói về bản thân sao, lần này tôi sẽ chờ xem thế nào

...cho đến hết câu cuối cùng ^^

Thời hạn:
3 ngày kể từ ngày mai (thứ năm 12/4). Tức, hạn chót gửi thành phẩm là 24g ngày thứ bảy 14/4. *khuyến khích hoàn thành trước deadline vì trong nhà ai cũng hóng sắp thành hưu cả rầu *

Riêng phần caption, vì đội trans chia ra dịch caption riêng, dự kiến thứ bảy 14/4 có hàng, nên nhóm time caption (gồm Gemheyholove) vẫn cứ tiến hành time chay cho đến lúc đó, khi có bản trans thì add sub vào sau. Nếu thuận lợi, trễ lắm là Chủ nhật chúng ta sẽ có bản thô để gửi đi typeset ^^

Sau khi mọi người time xong phần của mình thì up lên bất kỳ cái host nào và gửi link cho ss *bằng đường tàu ngầm PM, đừng để link trong  này nhá, chúng ta quyết tâm chơi trò dím hàng cho tới phút chót * Ss sẽ tập hợp thành 1 file và chuyển cho fengnguyen typeset. Sau khi Feng typeset xong cũng gửi lại cho ss, ss kiểm tra lần cuối rầu sẽ chuyển cho bé Sữa encode ^^

Hy vọng khoảng giữa tuần sau chúng ta có thành phẩm hen ^o^ Mọi người! Chiến thâu!!! {:412:}

PS:

Lưu ý khi timing: Canh sao cho mỗi lần màn hình chỉ hiện tối đa 2 dòng thoại nhá mọi người ^^ Đừng để xuất hiện dòng thứ 3 vì có nguy cơ đè lên caption, và nó tràn màn hình trông ko được thẩm mỹ lắm ^^

Bình luận

e đưa xiaoxiang edit rồi, ss check mail xem nàng ấy đã gửi lại chưa, về cơ bản là xong rồi ^^  Đăng lúc 13-4-2012 11:39 PM
mần soft xong thì chuyển qua cho em xử lí tiếp nhá :d  Đăng lúc 13-4-2012 10:56 AM
Jay con phìm nhớ ss Gem :XXXXXXx =))  Đăng lúc 12-4-2012 09:22 AM
ôi con hóng Gem ơi :(((( subteam nhà mình cố lên nhóe ^^  Đăng lúc 11-4-2012 10:57 PM
Ngày mai là có taxi ver 2 đội sub nhà mình lại chuẩn bị tinh thần chiến đấu =))))  Đăng lúc 11-4-2012 10:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 16-4-2012 08:47:43 | Xem tất
Cập nhựt ^^

Tình hình là bản softsub đã hoàn tất và đã được chuyển cho typesetter ^^ Vì Feng có việc bận, ko onl suốt 2 ngày vừa qua nên sáng nay em ý mới chính thức nhận hàng, dự kiến mai sẽ có bản hoàn chỉnh để gửi cho bé Sữa encode ^^ Nếu ko có gì trục trặc, hy vọng thứ năm 19/4 chúng ta sẽ có TAXI tập 1 Vietsub để xiem ^^

@các timers: Mọi người đã down raw tập 2 cả chưa? ^^ Dự kiến timing tập 2 sẽ được phân công tương tự như tập 1 ^^ Mọi người xem nếu ai gặp sự cố ko tham gia được, hay có vấn đề gì khác thì dự trù trước rầu báo vs ss để ss tìm giải pháp nhá ^^

Fighting!!! ^o^

Bình luận

Thành thật xl cả nhà vì hai ngày qua chị em đám cưới nên ko làm ăn gì được. >"<. Em sẽ cố làm xong sớm trong đêm nay để giao ạ >"<  Đăng lúc 16-4-2012 10:26 PM
ôi ôi, sắp có taxi 1 rồi hả ss, ta hóng ta hóng, nhà mình đánh nhanh thắng nhanh quá, ủng hộ đội nhà, fighting!!!!!!!!  Đăng lúc 16-4-2012 09:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 17-4-2012 13:36:47 | Xem tất
Tập hợp lực lượng timing Taxi tập 2

Các timers iu quý {:418:}

Theo em Ri tình báo, thì đã có Chi sub của tập 2, và em ý lại đang có hứng Thế nên là, chúng ta lại chuẩn bị tinh thần chiến đấu vs tập 2 thôi nèo!!! {:412:}

Về phần phân công trans: Xin gửi trọn niềm tin vào Ri xiaoxiang nhé ^^ Như ss cũng có nói với xiaoxiang, nàng hoangminh_412 đã đăng ký tham gia dịch tập 2. Hai em xem phân công với nàng ý luôn nhé ^^

Về phần timing:

Các timer Jaymond, minnie_db5sk Múp nhanh chóng vào confirm, xem mấy đứa có "available" từ đây đến cuối tuần để chiến hem? :p Hội trưởng Wendy cũng vừa giới thiệu bạn leeteuk.chip. Gem đã PM hỏi thăm, nếu bạn tham gia được thì vào confirm luôn hen ^^ Đợt này, nếu có thể, ss cần thêm 1 người phụ time caption *vụ caption này nó kinh dị hơn thoại nhiều ^^!* nên nếu bé nào tình nguyện được thì giơ tay nhé ^o^ Trước mắt, heyholove cứ tiếp tục tiến hành như hôm qua ss đã PM cho em nha ^^

Chuẩn bị tinh thần chiến tiếp nèo!!! Nếu ko có gì thay đổi, tối nay sẽ có bản soft hoàn chỉnh của tập 1 và chuyển đi encode ^^

Bình luận

em có mặt nhé ss ^^  Đăng lúc 17-4-2012 04:28 PM
Jay con phìm nhé ss ^^  Đăng lúc 17-4-2012 03:44 PM
@Ri: ta đang mần vòng 2 nàng ơi, nhưng vụ cap đấy phải mần kiểu khác chứ ko time như thoại thường đc :)) ko time cap ngon thì loại luôn nàng ợ =))  Đăng lúc 17-4-2012 01:53 PM
e confirm ^^ mờ sao HT quan hệ rộng dữ,dụ dỗ đc cả Mod vào giúp nhà mềnh=)))@ Múptềnh hềnh test tiếc thế nèo rồi,ta lại đag xin nghỉ phép ở Mzone rồi :))   Đăng lúc 17-4-2012 01:50 PM
e confirm nhé ss ơi, còn vụ cap thì để e mần mò cho nó chuẩn xác rồi giúp ss sau nhé ^^, e đang làm cái test bên Mzone nên tập cap chuẩn đã ss ợ ;))  Đăng lúc 17-4-2012 01:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 17-4-2012 20:15:31 | Xem tất
socola_sua_92 gửi lúc 13-4-2012 14:28
Raw taxi ep 2

Credit cho nguyên project là thế này em nhé ^^

- Project leader: JustWendy, gemangel
- Translator: reaven_691, xiaoxiang1812, uk0, hoangminh_412
- Timer: gemangel, Jaymond, minnie_db5sk, heyholove, Múp♥..., leeteuk.chip *nick của Múp có cả dấu ba chấm nhé =))*
- Typesetter: fengnguyen
- Encoder: socola_sua_92
- Designer: DungKòi, MyCoi

Ss vẫn đang chờ hàng của Feng ^^ Ss tính khi nào giao softsub cho em thì nói luôn cơ mà nhân tiện nói luôn vậy ^^ Mấy cái cần chèn vào thành phẩm là:

- Intro và logo của Kites
- Dòng credit góc phải "Kim Soo Hyun FC - http: \\kites.vn" *Chữ K màu đỏ hen =))*
- Chạy đầy đủ hết mấy cái thanh "Các bạn đang xem..." của Kites (như hồi làm Father's House) Tên chương trình kỳ này là "Talkshow TAXI with Kim Soo Hyun - Tập 1"
- Thanh credit subteam cho chạy lúc gần cuối ^^

Nếu tối nay có soft, ss sẽ check lại lần chót rầu PM cho em hen ^^

Bình luận

HT nói quớ chuẫn =)))))))))  Đăng lúc 18-4-2012 12:53 AM
=)))))). Cứ cái gì liên quan đến trái tim thì hay rắc rối thế đấy. =)))))))))))))  Đăng lúc 17-4-2012 11:51 PM
@Múp: Đâu có, ss biết lâu roài, ss chỉ nhắc để Sữa chú ý, vì sợ em ý hiểu lầm ba chấm là "v.v..." chứ hem phải 1 thành phần của tên em :p  Đăng lúc 17-4-2012 09:34 PM
ssGem: giờ ss mới biết tên e có 3 chấm hay sao :((((((((((( Sữa: nàng cứ để Múp... là đc rồi =))))))))))  Đăng lúc 17-4-2012 09:31 PM
vâng xong rùi ss^^  Đăng lúc 17-4-2012 09:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 22-4-2012 23:40:04 | Xem tất
Phân công timing Taxi tập 2 ^^

Tình hình là Kites lag nên ss đã gửi link bản trans cho Min nhỏ, Jay và Múp qua yahoo rầu, Min và Múp đã nhận, còn Jay nhớ confirm nghen cưng ^^ Mai ss vô c.ty là bị cắt đường yahoo đấy, có gì ss xài gmail gửi cho em ^^

Tình hình là phần caption đã time xong cả rầu, chờ có sub là add ^^ Giờ phần nội dung chúng ta chia chác như sau hen:

Min nhỏ: time từ đầu cho đến hết trang 9, tức là đến đây:

Nữ: Chắc là lạnh lắm nhỉ?
Nam: Sao lại nói như vậy?

Múp: time từ trang 10 đến hết trang 17, cụ thể:

time từ:

Giám: Thực sự cậu ấy đã chịu nhiều vất vả. \N Khi quay những cảnh ăn mặc mỏng manh cũng thế

đến:

Hyun: Em chưa từng làm như vậy bao giờ
           Tình hình trở nên nghiêm trọng
           mẹ em rất lo lắng
           mẹ hỏi em “ Soo Hyun à, con có muốn thử đi diễn thuyết không?”
           trước mặt biết bao nhiêu người \N Diễn thuyết?
           Vâng, em không có cách nào để hét to được như thế
Ha ha, không có cách nào để hét to như thế

Jay: time từ trang 18 đến hết, cụ thể:

time từ đây:

Hyun: Cho nên em đã nói với mẹ “Con đã nghĩ rồi, con không làm được đâu”

cho đến hết chương trình ^^

Deadline: 3 ngày. Tức là hạn chót gửi thành phẩm là 24g ngày 25/4 (thứ 3)

Vậy nhé ^^ Các timers nhớ vào confirm nhận hàng, và có thắc mắc gì thì hỏi luôn, trong giờ hành chính thì ss hem onl yahoo được, có gì hỏi trong Kites *mà kites đang chứng ^^!* hoặc hỏi ngoài gmail hen ^^

Địa chỉ: [email protected]
hoặc: [email protected] (mail của nhà mình ^^)

Chiến thâu! {:412:}

PS: Nếu các bé xong sớm thì cứ gửi ss, ss edit dần ^^ Bị 25 dính cái Baeksang, rầu trong tuần tới Ngố nó nhiều event lắm nên ss lo ss mãi đu mà làm loạn cả lên ))))))

Bình luận

há há , con của 2 má mì chuyên đi tìm sữa cho 1 người anh Ngố nhất qả đất =)))))))) :x *bắt chước vênh lại* =)) chúng ta là gia đình văn hóa :">  Đăng lúc 24-4-2012 11:19 PM
ss ơi em gửi bản time cho ss rồi nhé, gửi vào gmail của ss đấy ^^  Đăng lúc 23-4-2012 11:23 PM
ok ^^ Gem mần việc đi k bác sếp la bh ;)  Đăng lúc 23-4-2012 11:15 AM
con rất thích ý tưởng của Gem nhưng vì con k có nguồn ảnh nên con hem làm đc :( Gem cap cho con đi :x  Đăng lúc 23-4-2012 10:55 AM
đu nhiều dễ ngã lắm ạ =))))))  Đăng lúc 23-4-2012 12:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 26-4-2012 09:23:36 | Xem tất
Cập nhựt Tặc Xi 2 {:438:}

Timing thoại: xong 100% {:412:}
Timing caption: xong 70% (chỉ cần chờ add sub phân nửa còn lại và check tổng thể 1 lần là đưa đi typeset được rầu ^o^)

Nếu tối nay Gem ta hem bị Baeksang làm cho điên loạn )) thì trong tối nay sẽ có bản soft để chuyển cho em Feng {:412:} Tương lai tươi sáng là khoảng CN này có thành phẩm ^o^ Hoặc trễ nữa thì chắc cũng ko đến nỗi sau Lễ đâu mọi người hen {:408:}

*Phỉ phui cái mồm* Ngố! Tối nay đừng đoạt giải nhá! Cậu mà đoạt thì coi như số phận Tặc Xi 2 bị treo trên giàn mướp luôn )))) Tôi là tôi ko tự tin vào khả năng tự kiềm chế của mềnh lắm đâu! >"< )))))))

Bình luận

Cả nhà đi bãoooooooooooo đê ss Gem ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii~~~~~~~~~~~  Đăng lúc 26-4-2012 07:07 PM
=)))))))) Cập nhựt tềnh hềnh: Sẽ không có soft giao cho Feng, lý do là Baeksang, con giai quốc bảo đã được giải, ss nhỉ =)))))))  Đăng lúc 26-4-2012 07:06 PM
@heyho: được rầu, chúng ta chuẩn bị sẵn sàng tinh thần treo Tặc Xi trên giàn mướp và cả nhà xuống đường đi bão nếu lỡ may ai kia trúng thưởng ^o^ =))))   Đăng lúc 26-4-2012 09:55 AM
sẵn sàng tinh thần "treo giàn mướp" quá ss ạ =)))))))  Đăng lúc 26-4-2012 09:44 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 8-5-2012 21:36:14 | Xem tất
JustWendy gửi lúc 8-5-2012 20:45
Đội sub thưn ui,

Theo tin tình báo như mọi người đã biết, nhà ta sắp được lên box ...

Điên cả máu, trong group ko được post link trong bài comt >"< Thế là buộc lòng phải rep 1 bài dù mềnh ngại xì pơm haizzz {:433:}

Link raw Baeksang 48 ^^
http://www.box.com/s/52aa3c9ef45061a51fe5

Ta vừa thử, vẫn còn seed ^^

Tình hình là cái này nó những 2 part, ta down vìa rầu cơ mờ chưa xiem, tại xiem mấy đoạn cut có cậu nhà trên YT cả rầu Để ta xiem xiem, có vẻ cũng ko nhiều caption lắm nhỉ? Nếu ko nhiều thì ta nhận time caption & sẽ bắt đầu mần ngay sau khi convert xong 2 cái file HD này cho nó nhẹ bớt haizzz )))

Bình luận

Gem ới Gem đang ở công tyà ? Khi nào về send con kho hình con des nhé ^o^  Đăng lúc 12-5-2012 10:14 AM
uk0
dạ vâng cám ơn ss lắm :X <3  Đăng lúc 10-5-2012 06:10 PM
@uk0: ss chỉ có mỗi raw này ^^ Để ss up MF cho em vậy ^^ Chờ ss nhá, từ giờ đến cuối tuần ^^  Đăng lúc 9-5-2012 08:58 PM
uk0
ss ơi chỉ có raw này thui à ss T.T mạng kí túc xá em ko thể down nổi  Đăng lúc 9-5-2012 06:13 PM
uk0
ss ơi chỉ có raw này thui à ss T.T mạng kí túc xá em ko thể down nổi  Đăng lúc 9-5-2012 06:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 12-5-2012 21:46:44 | Xem tất
MyCoi gửi lúc 24-4-2012 21:11
e đã edit xong ;))
cái này e khá vừa ý :x
HT coi coi coi nào ;;)

Con gái ưi ảnh của con đây ^^

Đây là ảnh của báo chụp mà Gem update vào hôm trao giải, nên chủ yếu là ảnh thèn anh thộn của con =)) Con có thể nhờ Hội trưởng cap thêm 1 số ảnh trong vid nếu cần ảnh của những dv khác, vì dù sao đây cũng là giải thưởng lớn, nhiều người đoạt chứ hem phải mình anh con =))

Những chữ cần có trên Poster:

48th Baeksang Art Awards
26.4.2012
Vietsub by Kim Soo Hyun FC

Theo ý Gem, con nên dùng cái ảnh tập thể những người đoạt giải làm background phía dưới, cho bóng mờ hay gì gì đó *mèn ưi ko biết phải diễn giải làm seo ^^!* rầu con cho hình 4 người đoạt giải cao nhất làm chủ đạo, chèn chữ (màu vàng kim nhá ^^) là xong ^^ Cố làm sao cho nó pờ rồ con nhá ^o^

À, còn cái banner Gem thấy con dùng luôn ảnh 4 người đoạt giải cao nhứt là được rầu ^^

@uk0: hứa vs em là cuối tuần ss up raw lên MF cho em, cơ mà tuần này ss lại hơi bựn rộn, hay phải chạy ngoài đường ^^! nên chắc là ko kịp ^^! Ss sẽ tranh thủ up từ từ nhé ^^

Bình luận

tại h con rảnh nên chỉ tập trung des cho đẹp thôi mà ^o^, mà cái hình hôm trao giải đó chả hiểu sao con cứ thik cho màu vàng kiểu hào qang vô ý =))  Đăng lúc 13-5-2012 09:14 PM
tại con sợ banner cũng cần đủ ng` có giải nên hỏi, thôi con mần hinhfa nh thôi, mấy ng` kia hem qen ý =))  Đăng lúc 13-5-2012 08:03 PM
Gem ơi cái banner làm 1 mình anh con đc hem ;))  Đăng lúc 13-5-2012 07:52 PM
ok để con làm ^o^  Đăng lúc 13-5-2012 12:23 PM
đúng ý Gem nhé, xì tai này con cũng thik :x hình dưới tách mod đến khổ, nhưng đoạn của anh con với chị dâu tách dễ \m/  Đăng lúc 13-5-2012 12:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách