Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tt_1426
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Thông báo • Kiện cáo • Thắc mắc • Yêu cầu và Góp ý cho Box Lakorns!

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đăng lúc 20-2-2012 12:11:27 | Xem tất Trả lời thưởng |Xem ngược lại |Chế độ đọc
Các bạn thân mến  !
Mọi thắc mắc, kiện cáo, yêu cầu và góp ý cho box Lakorns vui lòng post vào đây nhé ^^ !
Những bài báo cáo spam, gây rối mất trật tự, bashing,.... bạn sẽ được thưởng tiền mặt (Kite$) nhiều hay ít tùy tình hình{:438:}
Rules:
             - Không spam.
             - Không gây war.
             - Không post bài không dấu.
             - Không được hỏi ngày ra phim. Những phim nào hối sub sẽ được dừng lại vô thời hạn.
             - Ngôn ngữ bình thường, giản dị, không dùng quá nhiều từ chat chit.

Để boxLakorns ngày một hoàn hảo và sạch đẹp hơn, rất mong nhận được hợp tác từ các bạn {:418:}

Thân !
Puta ( Mod box Thailand Lakorns )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 28-2-2012 17:45:09 | Xem tất
rukato_peo gửi lúc 28-2-2012 17:36
lại ý kiến fát nữa

a Puta ơi, sao khu t nhà mik ko lập một chỗ Thái Showbiz jốn ...

anh cũng mún  lắm cơ mà chưa  phát triển  dự án  này đc cu ợ !
Tin tức  về Showbiz thái  thấy ít người post  với  ít  nguồn nên chưa biết ra sao ,nếu trong thời gian tới  thread New có  hướng phát triển tốt thì có thể  xem xét ^^ ( tềnh  hềnh chắc phải đi dọn dẹp một số chỗ rồi đây {:398:})

Bình luận

chữ thành đâu :)) sao cụt lủn vậy :)) hay ở quê a nó gọi zậy ;;))  Đăng lúc 14-3-2012 04:49 PM
xin đừng gọi e là cu :))  Đăng lúc 28-2-2012 05:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 1-4-2012 22:50:55 | Xem tất
leeteuk.chip gửi lúc 1-4-2012 22:15
góp ý chút vs a Puta nhé
a nghĩ sao nếu thr fim a lập hiện tai và thr fim bên box Giớ ...

Cúm ơn lời góp ý của cu nhé!
Dưng mà cu đã đọc  thông tin đã post trong T zone chưa hử
Nếu nhập lại thì chủ thớt sẽ ko còn là a mà là bài post trước nhất  đứng đầu thread !
Để tránh tình trạng  link down bị bốc hơi ko rõ lý do và một số lý do khách quan khác nên là ko gộp chung vào đc cu nhé^^
đã hiểu  chữa{:426:}

Bình luận

@chổi:cu dám :-w  Đăng lúc 2-4-2012 11:59 AM
vậy để em làm bốc hơi mấy link down bên thread RM nhá =)))  Đăng lúc 2-4-2012 01:49 AM
cái icon cuối nhẹ nhàng ghê, ra yh e bẩu chút  Đăng lúc 1-4-2012 11:05 PM
lằng nhằng ~.~ đấy là e góp ý thế, sao a lại đối xử vs e thế kia =((  Đăng lúc 1-4-2012 10:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 8-9-2012 21:12:46 | Xem tất
Ban nick 60 ngày với nick   yeuthichnhac
Lý do: Spam,cmt thiếu văn hóa, ngôn từ phản cảm.

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +11 Thu lại Lý do
ichigo_daifuku + 5 ban vĩnh viễn luôn đi
leciel89 + 3 Ủng hộ 1 cái ;)))
phuongminh.122 + 3 Xử lý nhanh gọn quá :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
 Tác giả| Đăng lúc 27-10-2012 18:48:54 | Xem tất
cool_cold gửi lúc 27-10-2012 13:31
Có vài kiến...

Vào box, nhìn thì wá trời phim, cơ mà phim nào cũng toàn kiểu "ngâm"  ...

Xin lỗi vì  chúng tôi ra sub ko kịp tiến độ gây ảnh hưởng đến tâm trạng của bạn.
Cảm ơn những góp ý của bạn. Những phim đang có chiều hướng ngâm chưa ra sub ep nào hình như đều là phim do tôi  làm leaderd cả :) Tôi và các bạn khác vẫn đang cố gắng hoàn thành các phim đang ngâm chứ ko phải là t nhận phim làmrồi im lặng để lại đống nợ cho ng khác nhận :)
Bạn đã từng làm staff nhà T chắc  bạn cũng biết nhân sự và cách làm việc như thế nào nhỉ? Song song với những phim ra chậm chúng tôi vẫn cho lên phim mới để các mem lựa chọn phim để xem, chỉ mỗi phim ra chậm chưa hoàn thành làm mãi không thôi thì tôi không thích lắm.
Hy vọng BĐH cân nhắc, một là sub hết, hai là thông báo "Chúng tôi không sub phim này nữa, vì phim hết hot" để thế cho các bạn biết đặng mà mò coi chỗ khác

Ghi nhận ý kiến sub hết của bạn, còn cái chỗ tôi in đậm, bạn có nghĩ  là bạn tự suy diễn hơi quá không? Bạn nói thế có nghĩ là đang hắt nước lạnh vào mặt chúng tôi và các mem khác không?
Có lời nào không phải mong bạn bỏ quá cho ^^

Bình luận

Mình thích cái câu " đang hắt nước lạnh vào mặt chúng tôi và các mem khác", mình là mem còn có cảm giác đấy thì hok biết ST sẽ thế nào?  Đăng lúc 11-11-2012 09:47 PM
hay  Đăng lúc 7-11-2012 11:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
 Tác giả| Đăng lúc 17-5-2013 21:07:09 | Xem tất
Ban post 7 ngày đối với bạn helenynababy
Lý do: copy bài viết từ web khác (dienanh.net) không phải chính thành viên kites dịch.

Độ dài hiện tại: 173 ký tự
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách