Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Casablanca
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Drama 2004] What Happen In Bali - Ha Ji Won, Jo In Sung, So Ji Sub - Showroom đ

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 17-9-2012 09:36:40 | Xem tất
Hannah0419 gửi lúc 17-9-2012 04:17
Tổng kết showroom qua hơn 48 tiếng mở cửa

Cảm ơn các bạn đã đến tham quan và chia s ...

chào bạn!
cho phép mình tham gia showroom một chút nhé vì mình cũng vừa nghiền lại phim
cảm xúc cũng đang "ám ảnh", nhưng học văn thì kém, ko biết diễn tả thế nào
thấy bạn mở show nên cũng muốn vào góp chút, vì với mình Bali là một bộ phim đáng để xem
nói thật là hồi đầu tiên, mình biết đến Bali là vì anh In Jung, nhưng vì tính mình ko thích phim SE
nên khi biết phim này có SE mình đã ko xem. Sau đó tình cờ đọc được bài phân tích cảm nhận về phim
mình đã nghĩ " cứ thử xem sao", không ngờ mình đã ko dứt được khỏi màn hình trong suốt 20 tập phim.
Hôm nay tình cờ thấy được thớt này, nên ko nhịn được comt một chút, hi vọng sẽ được đón nhận nhiều phân tích từ bạn, vì mình đến với phim này hơi muộn chút nên ko được đọc những ý kiến của các bạn.
Chúc cho showroom sẽ chất lượng hơn  là số lượng, và mình sẽ luôn ủng hộ
Giờ đang bận việc chút, sẽ vào và viết cảm nhận sau nhé ^.^
Bạn chủ thớt thật tâm huyết với bộ phim này! Mình rất phục:))))

Bình luận

Dạ, em xin lỗi chị.Em lại bị tật lanh chanh rùi ^^ 1,2 hôm tới em chuyển nhà,nên showroom hơi bị chững lại thôi chứ vẫn tiếp tục chị nhé.Mong chị ủng hộ tiếp   Đăng lúc 19-9-2012 07:24 AM
Ơ mà giờ mới đọc comt trên kia của bạn về ngày sinh. Mình SN 88, vậy xưng hô ntn thì phải bạn bảo mình nhé. Thanks  Đăng lúc 17-9-2012 08:42 PM
Thì sẽ bị chém đẹp chứ sao ạ.Đùa đấy ^^,diễn viên là diễn viên,nhân vật là nhân vật,nên không thể lẫn lộn giữa hai cái đó được ạ.Chị cứ thoải mái đi   Đăng lúc 17-9-2012 04:35 PM
Chào bạn, có bạn vào tham quan showroom vơi mình rồi. Mình đang mong chờ bài cảm nhận của bạn đấy! Chúc tuần mới bình an và hạnh phúc!  Đăng lúc 17-9-2012 09:42 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 17-9-2012 13:39:58 | Xem tất
nhienhuynh79 gửi lúc 16-9-2012 23:07
Chị lại chia tình yêu thành hai loại: có điều kiện và không điều kiện. Hạnh phúc  ...

Nói về Young Soo, mình thì thấy thế này, cô ấy yêu In Wook, nhưng là tình yêu muốn chiếm hữu
lòng tự tôn quá lớn để không thể chấp nhận rằng In Wook không còn là của cô nữa
chính vì tính chiễm hữu quá lớn mà cô đã ko hoặc chí ít là mình ko cảm thấy cô ấy đã nghĩ cho In Wook

Ban đầu đúng là cô đồng ý tiếp tục kết hôn do mẹ Jae Min đã lấy In Wook ra để ép cô, nhưng thực sự Young Soo có bao giờ nghĩ cho In Wook ko? khi hết lần này đến lần khác cô cứ "mặt dày" mà đến tìm anh? thậm chí có lần cô còn đề nghị với anh trai Jae Min chuyển In Wook đi chỗ khác? Còn việc cô thông báo với anh những chuyện có thể gây bất lợi cho anh thì mình nghĩ chẳng qua là do cô biết thì cô nói thôi, đến bạn bè cũng có thể làm được việc đó mà?
Nếu là bảo vệ anh thực sự, thì cô nên giống như Jae Min, chọn cách rời xa, để anh có thể có cơ hội mà tồn tại trong thế giới phân biệt giai cấp khắc nghiệt như thế chứ?

Mình ko ghét nhân vật này, có lúc còn cảm thấy thương cho cô ấy.  Cứ vùng vẫy và luẩn quẩn mãi trong cái hố sâu tình cảm mà ko thể giải quyết được, càng vùng vẫy lại càng bị tổn thương, càng cố chiếm hữu lại càng bị đẩy ra xa hơn, và cuối cùng vẫn chỉ nhận được hai chữ "đau khổ" mà thôi.

Bình luận

Rất thích câu kết của bạn. Chúng ta k hành văn mà chia sẻ cảm xúc khi xem phim nên đâu cần văn hay chữ tốt. Nghĩ gì viết nấy thôi bạn à. Hình như bạn bằng tuổi!   Đăng lúc 17-9-2012 02:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách