Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8448|Trả lời: 3
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Trọng Sinh] Mười Dặm Hồng Trang | Bạc Mộ Nhan (Truyện dịch - 5. Cố nhân (3) - Tạm dừng)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 9-3-2015 12:26:38 | Xem tất
hanvuphi lại đào hố mới. Mình thích cách dịch của bạn, đọc mà cứ ước gì mình dịch trôi chảy và hay như người này văn mình dở ẹc ah
4 ~* X0 G/ f0 |4 Z3 B% ^; I©2024 Kites.vn | All rights reserved
A Nam của bạn hot quá nhưng nhìn tên tác giả thì... ko dám xuống hố mình từng đọc 1 truyện của tác giả này và tới giờ vẫn còn shock
©2024 Kites.vn | & D! \) G6 o# }- b# @All rights reserved
Chúc hố mới đông khách

Bình luận

Hì hì thế nhớ qua hố này ủng hộ nhe  Đăng lúc 9-3-2015 01:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 12-3-2015 14:23:14 | Xem tất
Sao t thấy có mùi hạ độc giết người tranh giành vị trí chủ mậu vậy nè . Cứ coi mấy cảnh đấu đá trong phim là t phục ghê, não đâu mà âm mưu thâm độc, cao tay thấy ớn. Cỡ mình chắc chết từ tập 1
©2024 Kites.vn | 1 ]1 k0 F" F4 XAll rights reserved
T ko thích nhiều vợ. Cầu trời là anh trai nam 9 tương lai sẽ ko tam thê tứ thiếp giống cha nữ 9. Mặc dù suy nghĩ of t ko phù hợp với cổ đại nhưng t theo phái " 1 vợ 1 chồng". Chứ kiểu oang oang tình iu bao la như biển cả, tôm cá nào nhảy vô anh cũng chứa chắc t
©2024 Kites.vn | 4 e, P' _1 q' GAll rights reserved

Bình luận

Yên tâm, yêu em rồi là chỉ mỗi mình em, thông phòng gì đó đều cuốn xéo :)))  Đăng lúc 12-3-2015 02:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 17-3-2015 16:38:00 | Xem tất
Chị gái Cửu Nhi thiệt là cáo già mà, từ tỷ tỷ trở thành mẫu thân luôn. Nhưng biết sao dc, người ta nói mật ngọt chết ruồi. Mà ko biết nghĩ sao có thể lấy vợ chỉ lớn hơn con mình 4 tuổi, tình iu ko phân biệt tuổi tác nhưng cái này thì chịu ko nổi.
©2024 Kites.vn | All rights reserved7 `! V# F2 S; s4 m, O4 n: t
Mà nữ 9 chỉ mới 2 tuổi thì lăm sao diệt dc hồ ly đây

Bình luận

Đúng là SD mới có 2 tuổi thì khó mà diệt hồ ly được :-)))) chắc là phải gián tiếp tác động qua cha mẹ thôi...hihi... mình đoán vậy, cho nên càng chờ xem sao  Đăng lúc 19-3-2015 11:07 AM
Ngày xưa là vậy đó bạn, nam lớn tuổi vẫn có thể cưới vợ nhỏ hơn mình rất nhiều hihi...  Đăng lúc 19-3-2015 11:05 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 23-3-2015 11:58:41 | Xem tất
Đọc list chọn cháu rể mà ta toát mồ hôi hột. Phó tổ mẫu ah, sao ko nghĩ tới lấy hoàng thượng luôn đi
©2024 Kites.vn | ( L( v, m. z/ B( S3 gAll rights reserved
t cứ tưởng Phó Văn Uyên là ông già ai dè lại mới 30, phong độ ngời ngời, kiểu này thì Hà Cửu Nhi ko dòm ngó mới lạ. haizzz chiến sự này chừng nào mới bùng nổ đây, t đau tim quá
3 k' b: \6 K# |8 `$ g5 @©2024 Kites.vn | All rights reserved
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách