Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhutphonglin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mục Tiêu Đã Định | Tâm Thường (Sắp được xuất bản)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 17-1-2013 21:08:16 Từ di động | Xem tất
Trước tiên cám ơn bạn Lin đã dành tâm huyết vs những cố gắng trên con đường edit được bộ truyện này ,he he
Mình sụp hố lâu rồi,nhưng giờ mới vào đây ủng hộ và tiếp sức cho các bạn *ủn ủn*
Rất thích tình cách Trình Trình,cá tính em này làm mình ngưỡng mộ, đặc biệt thích nhất khoản bướng và cố chấp trong ty,cố lên em,rồi em sẽ gô cổ đc zai Ấn về nhà thôi :))))
Nhưng mà một người dành cả tuổi thanh xuân để chờ đợi một ng(có khả năng ko bao h yêu mình như thế) trong truyện thì rất ngưỡng mộ và ủng hộ,nhưng nói thật,ngoài đời,chắc không có được mấy ai đủ dũng cảm như vậy,hè hè
Nói đến anh rai Ấn,rất nhiều bạn ném gạch,nhưng cá nhân mình rất ưng anh zai này luôn :)))) rất thích phong cách,tính cách của anh,ko yêu và để cắt đứt hy vọng của TT,và để tốt cho em ấy thì nên vậy,ko có gì hết,hè hè. Cơ mà anh đang sắp đi lạc đường rồi ấy anh zai :))))))
Cmt xong chạy luôn :))))
P/s:mình cũng chết đứ đừ với phi công,huhu, ước mơ một thời trẻ trâu T___T
Hiện h thấy truyện chưa có biến cố gì nhiều,đợi có biến cố sẽ lót dép ngồi hóng hớt.khựa khựa :">

Bình luận

Cám ơn bạn :)  Đăng lúc 17-1-2013 09:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 20-1-2013 21:46:58 | Xem tất
ôi giời ơi em Trình Trình của tôi {:430:}
em lấy đâu ra cái sức mạnh to lớn đến nhường ấy cơ chứ {:436:}
chap này đau lòng quá đi, hành từ thể xác đến tinh thần con nhà người ta, đến nỗi được gặp thật sự còn cữ ngỡ mình không thoát khỏi cơn mơ
thế này thì 10 anh Ấn nhà ta cũng chả đủ đề bù đắp cho em
đến bây giờ, vẫn chưa biết anh Ấn có gì đặc biệt để em phải hy sinh quá nhiều như vậy, nhưng mà yêu mà lại, đã yêu là IQ EQ về 0 hết thôi
thích cp mới quá đê, sau này bạn Dương sẽ chết với bạn Thanh nhá
cơ mà cứ có cảm giác bạn Dương đang tự đóng vai trò ông mai bà mối cho Ân-Trình, chả hiểu tại sao lại có suy nghĩ ấy luôn
@Lin: truyện này rất hay, nên không thể vắng vẻ đươc đâu, cố lên nha bạn Lin {:408:}

Bình luận

Ac, bạn Lin spoil ác quá, làm dân tình càng thêm tò mò nha  Đăng lúc 21-1-2013 08:58 AM
bbx
cái tiết lộ úp mở này của cô còn ác hơn spoil nhé... tớ thích chuyện nắm "chui" của Trình Trình mà cô nói trên kia...mắt chớp chớp- tưởng tượng 1000 từ!   Đăng lúc 21-1-2013 08:52 AM
Anh Dương ngôn ngoan lắm, đã hành xác TT mà còn lợi dụng đủ đường, lợi dụng mặt nào, về sau sẽ rõ :)  Đăng lúc 20-1-2013 09:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách