Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Yume91
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Một Đời Một Kiếp, Mỹ Nhân Cốt | Mặc Bảo Phi Bảo (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 11-6-2013 18:39:10 | Xem tất
Bạn DuDu làm việc năng suất quá nhỉ! Lúc nào cũng như này thì thích quá! {:271:}{:271:} Gia thế của anh Châu có vẻ phức tạp quá, thái độ giữa hai mẹ con cứ dửng dưng thế nào ấy chỉ khổ thân cho chị Nghi dù chuẩn bị sẵn tinh thần nhưng bị người khác tỏ thái độ không thích ra mặt thế cũng tủi thân. Không biết bao giờ anh chị mới đến giai đoạn ngọt ngào nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-6-2013 22:00:34 | Xem tất
Ôi trộ ôi, mình kết câu cuối quá đi mất, ai cũng yêu và tin tưởng người yêu vô điều kiện như chị Thời Nghi chắc trên thế giới này không có chia ly mất. Nhưng có lẽ chỉ những người trải qua sinh tử và có cơ hội bù đắp những tiếc nuối ở kiếp trước như chị ấy mới có thể làm được như thế. Gia thế của anh Thần càng ngày càng gây tò mò, mình chỉ nghĩ là dòng dõi thư hương giàu có về ở ẩn thôi hóa ra là không đơn giản như thế.
Cảm ơn Du nhé!

Bình luận

cảm ơn bạn đã ủng hộ :3  Đăng lúc 27-6-2013 11:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 28-6-2013 23:24:57 | Xem tất
Há há, anh Thần làm ơn đừng có khác người như thế được không? Anh là chồng mà lại chúc vợ mình "tân hôn vui vẻ" thật sự không ai nghĩ ra được nữa, buồn cười chết mất! Mà anh chị làm vợ chồng hợp pháp rồi thì nên làm những chuyện mà vợ chồng hợp pháp nên làm đi chứ nhỉ? Cái gọi là tân hôn vui vẻ phải để anh tự mình lao động mới có được chứ . Mong là ngày đó không xa Còn cái bà mẹ chồng thì mình không thể ưa nổi bà ta, lúc nào cũng tỏ vẻ cao quý hơn người nhưng đạo đức thối rữa chả bằng một góc của chị Nghi, không soi gương kỹ đã ra đường cũng có tội đấy, đề nghị cho bà ấy về hưu thôi.{:279:}
Cám ơn Du nhé, hôm qua vừa cám ơn xong, ôi thích quá đi mất!

Bình luận

truyện này bà ấy cũng chẳng có gì mấy đâu :)) có anh che chở cho hết rồi mà :))  Đăng lúc 29-6-2013 05:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách