Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: T-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[GMM 2017] Rung Động Tuổi 17 / My Dear Loser Series 1: Edge of 17 | Kirdpan Korapat & Jiranorraphat Ramida - Vietsub ep 9 End

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 1-9-2017 12:44:12 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam nhiều nhiều Phim hay lắm ạ
Đầu Nấm bị bắt nạt mà chỉ biết âm thầm chịu đựng haizzz. Mong rằng sau này bạn ý có chí tiến thủ một tý )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 2-9-2017 10:26:52 | Chỉ xem của tác giả
Nghe bài hát của phim trên youtube lâu rồi nhưng bây giờ mới hiểu bài nói gì .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 3-9-2017 18:55:31 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam nhiều nha >w<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 5-12-2017 22:28:26 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam đã sub bộ này

Mặc dù cốt truyện không mới nhưng phim xem vẫn đáng eo lắm.
Những khoảnh khắc rung động của các bạn trẻ trong phim nhẹ nhàng mà chân thành.
Tình cảm của Oh và Peach phát triển 1 cách tự nhiên, xem phim cũng dễ dàng nhận ra sự chuyển biến và lí do hai bạn thích nhau. Cảnh tập kịch ở hồ bơi cũng lãng mạn nè. Đoạn cuối có hơi bất công cho Copper chút khi mà Oh với Peach cùng nhau khi Copper vắng mặt, cơ mà Copper cũng đấm lại rồi nên huề nha = )))))
Sau chia tay Peach chắc bản cũng nhận ra mình sai ở đâu r
Cuối cùng thì dù có trở nên cool ngầu bao nhiêu thì Oh vẫn là cậu nhóc Đầu Nấm ngốc nghếch và có chút yếu đuối như thuở đầu, cứ sống là chính mình và trân trọng những thế mạnh của mỗi người

Thực tình hồi đầu mình cũng k mong có yếu tố BL ở phim nhưng dù sao chemistry của Sun với In cũng tung tóe. Cơ mà mình lại k thích cách giải quyết cuối phim cho đôi này, có thể nó chỉ là tạm thời thôi, sau này nếu In thực sự tìm đc ng mình thích có khi còn làm tổn thương Sun nhèo hơn. Dù sao cũng kết thúc trong HE nên chắc biết tới vậy đc rồi.

Người mình thương nhất trong phim hẳn là Ai Nam rồi. Cô gái tươi sáng, nhiệt tình, tốt bụng, quan tâm đến mọi người xung quanh lại giỏi giang, xinh xắn nữa. Ai Nam không ngần ngại tham gia CLB mới mở hiu hắt của thầy Benz, lên tiếng bênh vực mỗi khi bạn bắt nạt, dù bị Sun từ chối nhưng vẫn hết lòng support cậu bạn của mình với ng cậu ấy thích...
Thực sự kiếm đâu đc cô gái như này chứ . Mà Puimek có duyên với mấy vai thích các bạn không thích con gái quạ. Sắp tới gặp lại trong Sotus S cũng vậy. Poor gái, phim mới mong có anh nào chứ đừng bơ vơ nữa

Cuối cùng là dàn dv phim này quá sức hợp vai, diễn cũng khá ổn nữa. Nói chung đây là 1 bộ thanh xuân thực sự đáng xem ah
Đang đu phần 2 bộ này k biết có vai nào xuất hiện làm cameo không đây

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
cass_ice + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách