Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cuopbienmap
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Band] E-Girls (Update vietsub PV Let go again ở #94)

[Lấy địa chỉ]
63#
 Tác giả| Đăng lúc 6-12-2013 19:06:30 | Chỉ xem của tác giả
hopeful_colour gửi lúc 6-12-2013 12:19
Bài này nghe nhẹ nhàng, ấm áp đấy chứ. Tuy về mặt hình ảnh thì không ăn bằng các ...

Cô khỏi nhắc, đang làm đây:)) cố gắng trong hôm nay post lên cho bà con chiêm ngưỡng.
Bài này nghe hồi đầu không hay lắm, mà replay thì có cảm giác khác liền. Rất hay
Đặc biệt thích giọng của Chiharu trong bài này

Bình luận

uh, lần đầu tiên thấy giọng của em ấy hơn con bé Reina đấy, đang đau đầu ts, hjx.  Đăng lúc 6-12-2013 08:28 PM
ừ, tôi cũng có cảm giác bài này giọng Chiharu nổi lên hẳn, giọng cũng rất tình cảm :">  Đăng lúc 6-12-2013 08:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 6-12-2013 12:19:05 | Chỉ xem của tác giả
rainy.fio gửi lúc 6-12-2013 05:58
[4.12] FLOWER tiết lộ MV cho ca khúc 'Hatsukoi'.

Bài này nghe nhẹ nhàng, ấm áp đấy chứ. Tuy về mặt hình ảnh thì không ăn bằng các bài khác của nhóm nhưng các gái xinh đẹp rạng ngời nhất là hình ảnh nắng thu chiếu nhè nhẹ. Cảm giác có chút khắc khoải nhe {:301:}

@Ai ơi, làm sub đi :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

61#
Đăng lúc 6-12-2013 05:58:13 | Chỉ xem của tác giả
[4.12] FLOWER tiết lộ MV cho ca khúc 'Hatsukoi'.

Flower sẽ phát hành single "Shirayukihime" của họ vào lễ Giáng Sinh.

Trước đó họ cũng đã tiết lộ MV cho ca khúc tiêu đề chính, và giờ một MV khác cho ca khúc kết hợp "Hatsukoi" cũng đã được ra mắt.  

Như chúng tôi đã đưa tin trước đó, "Hatsukoi" từng là ca khúc kết hợp nằm trong single thứ 6 của E-girls - "Gomennasai no Kissing You" (phát hành vào 2.10), và ver. không lời của bài hát này sẽ được nằm kèm theo single mới của FLOWER lần này.

Trông như MV cho hai ca khúc "Shirayukihime" và "Hatsukoi" có gì đó liên kết với nhau, và chúng sẽ cùng được bao gồm trong đĩa DVD trong bản bán giới hạn của single này.

Source: Tokyohive
Vtrans: [email protected]
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi J-zone (kites), vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Brought To You By Project48's box ♥

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
cuopbienmap + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
 Tác giả| Đăng lúc 5-12-2013 20:59:13 | Chỉ xem của tác giả
chilli_92 gửi lúc 5-12-2013 20:55
thank bạn nhiều nha
mình tìm mãi mà không ra
mình thấy down cũng được chỉ có điều ...

^^
có gì đâu, mình cũng đang cố tìm thêm một số nguồn nữa reup cho bà con coi. Mai chắc có vietsub hatsukoi luôn, bài đó nghe lần đầu thì bình thường, nghe nhiều lần mới thấy hay. Đặc biệt thích cả cả 8 thành viên bước đi trên đường, đẹp quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 5-12-2013 20:55:54 | Chỉ xem của tác giả
cuopbienmap gửi lúc 5-12-2013 19:01
http://win-winshare.blogspot.com/search/label/Flower

bạn vô đây down thử xem, đây là tran ...

thank bạn nhiều nha
mình tìm mãi mà không ra
mình thấy down cũng được chỉ có điều hơi chậm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
 Tác giả| Đăng lúc 5-12-2013 19:01:33 | Chỉ xem của tác giả
chilli_92 gửi lúc 5-12-2013 11:49
cho mình hỏi tí bạn nào có per của flower tất cả các bài mà khoảng 2 phút mấy ko
cho  ...

http://win-winshare.blogspot.com/search/label/Flower

bạn vô đây down thử xem, đây là trang của Thái, nên ngooài google docs ra còn host riêng bên ấy, mình thấy khó down lắm. Chưa coi hết perf trong này, nhưng phần lớn đều ngắn, không biết có cái nào dài dài không.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 5-12-2013 11:49:06 | Chỉ xem của tác giả
cho mình hỏi tí bạn nào có per của flower tất cả các bài mà khoảng 2 phút mấy ko
cho mình xin đi, per của Nhât thường có 2 phút thôi nên không thể nào coi full vũ đạo được
nản thật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
 Tác giả| Đăng lúc 5-12-2013 08:10:47 | Chỉ xem của tác giả
nekoxinh gửi lúc 4-12-2013 23:09
mình mới xem hôm qua, so với MV hóa thân thành công chúa tuyết thì rõ ràng là không h ...

Cảnh thì cũng đẹp, nhưng chỉ vì ấn tượng cái trước quá, hehe, kiểu ánh sáng chiếu lên vai thế này cũng không hiếm MV như vậy. Âm nhạc thì mình thấy chưa ấn tượng lắm, mà chắc nếu nghe lại thêm vài lần nữa may ra mới ngấm. Minh thì thích cái gì dịu dàng, nữ tính chút, ngày nay các nhóm nhạc vui tươi, dễ thương, thậm chí có chút nổi loạn cũng kha khá, ít nhóm nào thật sự nữ tính như Flower, thành ra mê. Bạn để ý kĩ thiệt, tội lỗi là mình thường nhìn vào vocal, performer thì cũng tùy:( bị ảnh hưởng nặng nề theo cách sắp xếp của đạo diễn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 4-12-2013 23:09:31 | Chỉ xem của tác giả
mình mới xem hôm qua, so với MV hóa thân thành công chúa tuyết thì rõ ràng là không hoành tráng bằng những dẫu sao phần quay ngoại cảnh với ánh nắng chiếu lên tóc, lên vai cũng tạo nên những hình ảnh đẹp rất bắt mắt ^^ âm nhạc vẫn là những giai điệu êm và mượt dễ nghe và giọng thì ngọt và trong. Mình thì lại thích những gì cá tính hơn 1 chút, có phần nổi loạn 1 chút cũng được ^^ Mình đọc thông tin thấy bảo Happiness bổ sung thêm 2 performer mới nên chắc là đang có chuẩn bị dự án nào đó cho mấy gái chứ cũng lâu rồi không thấy có bài nào mới mà ^^ Mình để ý thấy Happiness và Flower có những thành viên giống nhau thành từng cặp nên đến phần solo dance thường là 2 người ấy sẽ diễn chung với nhau, hoặc được bố trí cùng xuất hiện với nhau thì phải ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
 Tác giả| Đăng lúc 4-12-2013 18:59:43 | Chỉ xem của tác giả
chilli_92 gửi lúc 4-12-2013 12:43
có MV mới rồi này mọi người ơi
bài này có lâu rồi nhưng h mới có mv
mình biết l ...

MV đẹp, nhưng mà mình ko thích bài hát này lắm, cảm thấy chưa ấn tượng.
Cơ mà mình sẽ cố gắng, đang kẹt sub của nhiều cái khác nữa. Đoạn đầu Shuuka nhìn vào gương rồi hóa thành công chúa quá ấn tượng, nên coi clip này thấy không rung động như shirayukihime
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách