Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: katty_cat
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] Kung Fu Panda 2 (Vietsub HD completed)

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 18-4-2013 01:11:49 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay, hài hước quá chừng.
Mặc dù đã đi xem ở rạp, nhưng mình vẫn thích xem lại phim này do Kites dịch.
Yêu Po quá đi, lúc nào cũng hài hước cả.
Po lúc còn nhỏ dễ thương quá.
Thích câu nói của sư phụ Po: Tĩnh tâm, tĩnh tâm.
Cám ơn Subteam về bộ phim hoạt hình vui nhộn này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 6-5-2013 10:35:09 | Chỉ xem của tác giả
Nếu như phần 1 thể hiện sự vụng về và đnags yêu của Po thì phần 2 Po sẽ là anh hùng của thung lũng, cũng những nét dễ thương với lời thoại ngộ nghĩnh cùng những pha "không thể ngờ đến" của Po. Phần 2 khá là thành công khi thể hiện tính cách của Po cùng 5 trợ thủ.
Cảm ơn sub team
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 8-5-2013 12:40:36 | Chỉ xem của tác giả
Gấu trúc dễ thương, cơ mà mình thích sự háu ăn của em ý :D
Phim này hoành tráng mà đánh nhau hơi bốc lửa, ban đầu mình bị sợ
tội nghiệp Gấu trúc của tui, không biết có phần 3 không nhỉ, mong quá :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 8-5-2013 16:05:36 | Chỉ xem của tác giả
Thích cái đoạn bác vịt với bí quyết bí truyền "bí quyết là không có gì cả"  tìm thấy Po trong rổ rau củ thế... nhìn xinh ơi là xinh.. Mà nước ngoài họ lồng tiếng đỉnh nhể.
công nhận bộ này hài thật đấy                                                                       
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 12-5-2013 22:23:32 | Chỉ xem của tác giả
hahahhahah
phim vừa hay vừa hài
tuy xem lại mà mình vẫn cưới lăn lóc
la cà trong kites hoài ma ko để ý có phim này, giờ mới thấy
thank subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 24-5-2013 22:54:40 | Chỉ xem của tác giả
Trong phần 2 của Kungfu Panda, Po thật sự đã trưởng thành hơn phần 1 rất nhiều. Phần 2 cũng đã hé lộ thân thế của Po. Cảnh quay đẹp miễn bàn luôn. Đoạn Po luyện được sự tĩnh tâm trong lúc đau đớn tột cùng tạo hình cho Po cũng rất xúc động. Mình ấn tượng cao với những đoạn võ thuật của Thiên. Sản xuất phim đã khai thác tối đa những lợi thế trên cơ thể của Khổng tước để biến nó thành những loại vũ khí lợi hại. Kết thúc phim rõ ràng là vẫn tồn tại 1 thế giới nơi loài gấu trúc đang sống và có thể cảm thấy là cha của Po vẫn còn sống, như vậy Po sẽ không phải là chú Panda duy nhất còn lại ở đó. Mong chờ được xem phần 3 quá, để Po được đoàn tụ với gia đình Panda
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 23-6-2013 01:19:43 | Chỉ xem của tác giả
Hồi ấy xem phần 1 thích ơi là thích. Vừa vui vừa gay cấn. Giờ có phần 2 là đi coi rạp luôn. Cảm giác khi xem thì thấy phần 2 hay và hoành tráng hơn phần một. Gấu mập đã khác xưa rất nhiều rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 1-7-2013 04:24:55 | Chỉ xem của tác giả
phim hay quá giờ coi đi coi lại mấy lần vẫn thấy hay và buồn cười .
hình như có ra phần 2 rồi thì phải.bố trí thời gian ra rạp xem cho hoành tráng rồi về chờ subteam post link down về xem lại.
hehe{:144:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 16-7-2013 10:05:42 | Chỉ xem của tác giả
tập phim hay quá. vừa hài hước lại ý nghĩa. mình thích nhất là đoạn Po "ngộ ra chân lý" đã tĩnh tâm và đánh bại vũ khí tối tân của kẻ thù, những cũng khổ thân cậu ấy thật, bị bỏ rơi từ nhỏ, gia đình của mình cũng không tìm lại được, nhưng không sao, cậu ấy đã có một gia đình mới bên những người bạn tốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 22-8-2013 08:35:00 | Chỉ xem của tác giả
Vẫn duy trì phong độ của phần 1. Quá hay luôn. Môtíp một nhân vật quyền lực tìm mọi cách tiêu diệt kể có khả năng phá hoại đế chế theo lời tiên đoán của nhà tiên tri rất quen thuộc. Vũ khí bí mật ở đây chỉnh là súng thần công (Thuốc nổ, pháo hoa do người Trung Quốc sáng tạo mà). Bằng tấm lòng và sự kiên quyết của mình, gấu Po đã đánh thức tinh thần thượng võ của Những vỡ sư đã cam chịu thất bại, chấp nhận sự sụp đổ của Kungfu. Phim vẫn có nhiều tình huống hài hước, cười vỡ cả bụng. Cảnh giới cao nhất của võ công TQ thể hiện qua Thái Cực Quyến thì phải - Không phải đương đầu, chỉ cần hóa giải.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách