Kites

Tiêu đề: Park Yoochun - Từ châu Á tới châu Âu - Hoàng đế drama mới [In trang]

Tác giả: nasamu5    Thời gian: 24-1-2013 12:42 AM
Tiêu đề: Park Yoochun - Từ châu Á tới châu Âu - Hoàng đế drama mới

Những bộ phim truyền hình của Park Yoochun gần đây đều bùng nổ về mức độ phổ biến.
Bộ phim Rooftop Prince đã được khán giả châu Âu bình chọn là phim truyền hình Hàn Quốc được yêu thích nhất năm 2012.
Germany Remarkable Award 2012 đã chọn Park Yoochun từ bộ phim Rooftop Prince là gương mặt số 1, chứng minh cho sự nổi tiếng trải dài từ châu Á tới châu Âu của anh ấy.

Bộ phim Rooftop Prince theo thống kê cuối năm của một hãng video lớn của Trung Quốc Youku CTR , có tới hơn 150 triệu lượt theo dõi, đồng thời đạt tổng cộng hơn 700 triệu lượt trên 7 trang chia sẻ video khác.

Trong khi đó bộ phim "I Miss you" cũng đạt tới hơn 100 triệu view trên trang chia sẻ video lớn nhất Trung Quốc PPTV CTR website. The SOHU TV cũng dễ dàng cán mốc 100 triệu view ở tập cuối của phim chiếu ngày 17/1 vừa qua.

Năm ngoái, truyền hình Đài Loan đạt mức rating cao nhất trong vòng 2 năm trở lại đây nhờ 'Rooftop Prince'. Gần đây nhất bộ phim này cũng đứng đầu về lượng người xem ở Philippines.

Như vậy trong năm 2012, với số lượt tải video online cho 2 dramas, 'I miss you' và 'Rooftop Prince' đã giúp Park Yoochun thực sự trở thành ông hoàng drama châu Á.

Với "Sungkyunkwan Scandal" bắt đầu khởi chiếu nửa đầu năm nay ở Nhật, "Rooftop prince ", "I miss you ", 3 series phim truyền hình này được mong đợi sẽ tiếp tục giúp tên tuổi Park Yoochun phủ sóng rộng khắp.

newsen 李民智 reporter Li
English translated: baidu
Vtrans by me
Tác giả: suha233    Thời gian: 24-1-2013 12:49 AM
temmmmmmmmmmmm của chàng nhá
càng ngày càng chứng minh độ nổi tiếng và tài năng diễn xuất mà:)
Nghe đâu người ý thích xem phim hàn lắm đấy
Vừa đẹp trai, hát hay, diễn giỏi.... Có cái gì mà lão không giỏi không hả giời:)
tks chủ thớt nhá
Tác giả: Haneul    Thời gian: 24-1-2013 02:11 AM
Ai chài ai tin của anh em ngồi ghế gỗ thôi cũng thấy êm ái rồi {:408:}
3 phim phim nào anh đóng cũng hay nhưng vẫn thích nhất vai cảnh sát Han Jung Woo nhất , diễn xuất cũng tiến bộ vượt bậc {:443:}{:445:}
Tác giả: Alba    Thời gian: 24-1-2013 07:45 AM
mừng cho chàng qá {:414:}
càng ngày càng chứng tỏ đc sức hút của mình há há há
thax thớt dịch tin {:444:}
Tác giả: meomongco    Thời gian: 24-1-2013 08:23 AM
Oh ho, Chun nhà mình có sức công kích dữ quá, từ Châu Á tới Châu Âu.
Chúc mừng Chun dành được một địa vị trong làn giải trí lớn thế...Bây giờ anh sẽ càng phải làm việc rất nhiều hơn nữa đấy, hiển nhiên vất vả nhưng xứng đáng với những gì anh cố gắng.
Chúc anh càng ngày càng nổi tiếng hơn thế!
Thanks you for your update!
Tác giả: geogiebush    Thời gian: 24-1-2013 08:34 AM
Vâng, riêng ở kites này thì anh ta cũng là hoàng đế rồi=))
CÓ hàng loạt fan nâng hứng đủ kiểu
Anh ta diễn cũng được nhưng tới mức hoàng đế lận à, thường thì từ hoàng đế chỉ được dùng để chỉ những vị vua lừng lẫy như Tần Thủy Hoàng, chắc tới tầm đó rồi=)) Tâng nó vừa vừa thôi chứ, báo chí thật chém gió quá đà=))

Tác giả: Nụt    Thời gian: 24-1-2013 08:42 AM
Tin của Chun là phải nhào vô liền {:398:}

Đọc news này thấy mừng cho sự nghiệp phim ảnh của Chun, cơ mà lại hóng Chun ca sĩ cơ

Lâu rồi chẳng thấy bài mới của a gì cả Chun định chuyển qua làm diễn viên luôn hay sao?{:402:}
Tác giả: HoJoKo    Thời gian: 24-1-2013 08:52 AM
Chun ngố, Thỏ điên =))

Xem Chun diễn mà cuời đau hết cả ruột

Chun cứ cố gắng giữ phong độ sang năm phát huy nhá

5ting!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Tác giả: HoJoKo    Thời gian: 24-1-2013 09:11 AM
geogiebush gửi lúc 24-1-2013 08:34
CÓ hàng loạt fan nâng hứn ...

Này cái bạn gì ơi,

NGười ta nói có sách mách có chứng, chẳng phải tự nhiên mà Chun đựoc cái danh hiệu ấy đâu bạn ạ

DV Hàn thì thiếu gì, cơ mà sao ng đó lại là Chun?

Vâng, riêng ở kites này thì anh ta cũng là hoàng đế rồi => Cái này bạn nói chuản đấy, nhiều nguời yêu thih mà, chẳng phải ai cũng có luợng fan hùng hậu trên kite như anh đâu, ối ngừoi tức lồng lộn ý nhẩy
CÓ hàng loạt fan nâng hứng đủ kiểu => Có ối anh fan còn tâng hơn hứng hơn mà có đựoc gọi là Hoàng đế đâu. Fan chả lao ra như châu chấu mà chìm thì vẫn chìm
Anh ta diễn cũng được nhưng tới mức hoàng đế lận à, => Câu này không xem phim nên hỏi cũng phải nhưng xem ra bạn quan tâm Chun đấy vì thấy news nào cũng nhảy vào đá vài câu, cái này mà chưa rõ thì xin đọc lại tin răngd tại sao ng ta lại gọi anh là Hoàng đế nha
thường thì từ hoàng đế chỉ được dùng để chỉ những vị vua lừng lẫy như Tần Thủy Hoàng, => Cái này thì ai cũng hiểu không cần bạn giải thích, nhưng cái nghĩa hoàng đế ở đây không giống Tần Thủy Hoàng bạn ạ, bạn chắc ngày xưa ko học giỏi văn nên ko biết thế nào là biện pháp so sánh nhỉ, nguời ta lấy từ Hoàng đế là chỉ tầm ảnh hửong của Chun bạn ạ,
chắc tới tầm đó rồi=)) Tâng nó vừa vừa thôi chứ, báo chí thật chém gió quá đà=)) => Cái này bạn hơi quá đáng thì phải, nếu ai chỉ thẳng vào cái mặt cái cô trên avar của bạn nói là tâng bốc lên thế thôi, xinh gì, phẫu thuât thẩm mỹ gẫy cả dao kéo chứ lị.
Vui lòng đặt mình vào vị trí của nguời khác mà suy nghĩ truớc khi comt nhé (Phuơng án trên chỉ là giả sử) Còn tôi không quan tâm đến cái cô trên avar của bạn nên có ở luôn thẩm mỹ viện tôi cũng ko quan tâm.
Tác giả: l_v_2106    Thời gian: 24-1-2013 09:12 AM
{:176:} Chun của mềnh mà lị.

Có lẽ với mỗi bộ phim thì trình độ diễn xuất của Chun tăng lên nhiều

Nhưng RP do là phim hài nên dễ chiếm được cảm tình khán giả hơn

Tuy k đạt rating cao ở Hàn nhưng bù lại sự phổ biến các phim của Chun ở thị trường quốc tế đúng là đáng kinh ngạc lun í {:161:}
Tác giả: lyly_211    Thời gian: 24-1-2013 09:17 AM
Chun hâm ới ời
Thật là không thể nào sống được với anh nhá
Với tần suất đóng phim của anh thế này, sức khỏe của anh chịu sao thấu hả anh?
Pê ệt: Ít diễn vừa vừa thôi, nghỉ ngơi cho khỏe
Có diễn nhiều thì ai mà GATO ngứa mắt cũng lại vừa xem cho kịp thiên hạ, cho bằng chị bằng em mà lại vừa trố mắt ra dòm, xách quần chạy theo anh không kịp đấy anh ạ
))))))))))))))))
Tác giả: geogiebush    Thời gian: 24-1-2013 09:37 AM
Chú ý: bài này đã bị đặt ẩn bởi Admin hoặc Mod
Tác giả: cunandchip    Thời gian: 24-1-2013 09:43 AM
Hoàng đế Drama {:290:}
tự hào vì là một fan của hoàng đế{:422:}
với sự nỗ lực ko ngừng thì thành công của a ngày hôm nay là hoàn toàn xứng đáng{:408:}
p/s: làm việc vừa vừa thôi a ơi^^
      giữ sức mà *tạo* Thỏ con chớ{:444:}
    *lại GATO, rõ khổ, chả thế mà ngày nay bệnh nhân tiểu đường ---> tim mạch----> TV ngày càng tăng* {:441:}

Tác giả: ♥이각    Thời gian: 24-1-2013 10:09 AM
Vâng, riêng ở kites này thì anh ta cũng là hoàng đế rồi

Vâng, trước hết là xin cám ơn chủ thớt đã vất vả dịch cái tin này! ^^

Thực lòng là t cũng đã đọc tin này rồi, thậm chí là còn vô số những cái tin khác về Chun cũng gần gần như này, chứng tỏ mức độ ảnh hưởng của Chun đang lan rất rộng {:144:}

Còn bạn geogiebush ơi, sao dạo này bạn hay vào tin của Chun mà chém thế? Phải chăng bạn đang rất rảnh rỗi và không có việc gì làm? {:180:}  Đến tui còn ít khi vào còm news của Chun đơi bạn ạ, bạn có sự quan tâm đặc biệt đến Chun nhỉ? {:176:}

Vâng, riêng ở kites này thì anh ta cũng là hoàng đế rồi

Tất nhiên rồi, bạn thử nhìn các bộ phim có Chun tham gia xem, độ view không lớn thì lượng down phim lớn, nhà không cao thì số lượng fan ủng hộ cũng cao, k là hoàng đế thì đúng là k còn từ gì để so sánh nhở {:87:}

CÓ hàng loạt fan nâng hứng đủ kiểu

Xin lỗi bạn nhá, chúng tôi k rảnh đến mức ngồi nhào, ngồi nặn những tin về Chun, chẳng qua ở nước ngoài cứ có nhiều tin quá thôi {:98:}

Anh ta diễn cũng được nhưng tới mức hoàng đế lận à, thường thì từ hoàng đế chỉ được dùng để chỉ những vị vua lừng lẫy như Tần Thủy Hoàng, chắc tới tầm đó rồi Tâng nó vừa vừa thôi chứ, báo chí thật chém gió quá đà

Vâng, nếu anh ta k có tài năng, anh ấy k có năng lực thì báo chí nó tâng để làm gì cho tốn giấy mực của nó ra, mà lại chẳng ma nào thèm đọc cả {:184:} Tui cũng k phải là người ưa chuộng idol đóng phim đâu, nhưng lần đầu tiên tui biết đến Chun là thông qua Rooftop Prince bạn ợ, tui được biết có những người khó tính rất hiếm khi khen ai cũng phải khen Chun "nức nở", bộ phim mà Chun đóng rating trong nước k cao nhưng ở nước ngoài thì được ưa chuộng lắm đới bạn à. Phải chăng Chun đóng "dở" quá nên nhiều người mới xem hở bạn? {:96:}

Tác giả: kimnhung    Thời gian: 24-1-2013 10:20 AM

tôi thấy bạn rảnh rỗi quá đấy nhỉ, hay là đang cần xèn =))
mồm bạn nói chê cái nọ chê cái kia, thiết nghĩ bạn không thích thì đừng có xem, ham hố làm gì cho nó mệt người, xem phim hay xem ca nhạc là để giải trí mà như bạn thì xem làm gì, vì xem xong bạn lại tức bực trong người ra, có phải khổ thân bạn không.
mình tặng bạn câu này nhé:

NHỮNG VIỆC BẠN ĐANG LÀM GIỐNG NHƯ LÀ BẠN ĐANG NGỬA MẶT LÊN TRỜI NHỔ NƯỚC BỌT ĐẤY, TRỜI THÌ VẪN XANH TRONG KHÔNG MỘT GỢN BẨN CÒN MẶT CỦA BẠN THÌ LẠI ĐẦY NƯỚC BỌT MÀ BẠN VỪA MỚI PHUN RA.

PS: chết thật, quên mất, cám ơn bạn chủ thớt đã dịch tin, tin này mình đọc xong mà sung sướng nãy giờ, ảnh hưởng của Chun thật là rộng lớn và mạnh mẽ. Mình thật tự hào khi được làm fan của Chun, và tự thấy mình không chọn nhầm idol để thần tượng
Tác giả: Hyacinth    Thời gian: 24-1-2013 10:25 AM
Chun không phải hoàng đế. Chẳng qua chỉ là 1 phép so sánh khi nhìn vào số liệu mà news đã đưa ra. Chun lại càng không phải hoàng đế ở kites này ( so ri bạn bush ở trên chứ, câu trên bạn nói Chun ko fải hoàng đế, câu dưới bạn lại bảo Chun là hoàng đế kites, bạn rối trí chỗ nào chăng ?) Aiz không cần anh là hoàng đế của xứ sở nào hay là của ai, chỉ cần anh là Park Yoo Chun mà em thích là được anh ạ
Tác giả: jeji    Thời gian: 24-1-2013 10:32 AM
Được cái Chun ta đóng phim nào kỹ năng diễn xuất cũng tăng dần đều và cuốn hút người xem một cách rất tự nhiên. Nhưng mà cứ 1 phim nổ thì lại 1 phim ko nổ, ko hẳn là xịt vì phim Chun đóng thường có sức ảnh hưởng và hiệu ứng rất lớn dù rating ko được cao như Miss Ripley và I miss you, Nhưng sẽ không bằng phim trước. Có vẻ Chun hợp đóng cổ trang.

Đang rất hóng dự án tiếp theo của Chun. Ko biết có còn kịp 1 drama nữa trước khi nhập ngũ ko

Tác giả: missfox_134    Thời gian: 24-1-2013 10:42 AM
Hoàng đế dép ào thôi Chun ơi
Dù a có là con quan, là hoàng tử công tử nhà giàu hay thỏ điên thì với e, a vẫn là Chun dép lào thôi
Ngố ngố yêu yêu
cơ mà độ phủ sóng của a thì không phủ nhận được rồi
nhiều người không phải là Cass cơ mà vẫn yêu một diễn viên Park Yoochun đấy thôi {:306:}
Tác giả: 6002theyoochun    Thời gian: 24-1-2013 11:00 AM
Ui Chun ơi, em tự hào là fan anh, 1 fan Hoàng đế Drama :xxx
Dù ai có nói zì, móc mỉa anh , em bít đó là những thành phần GATO, diễn xuất của anh có tuyệt vời đến đâu thì họ cũng chẳng bao giờ công nhận điều đó. Chỉ cần nhà bình luận, các chuyên gia công nhận, cần chi những hạng tép riu đó, anh nhỉ?
Em mong chờ project mới của anh, Love u <3
Tác giả: cobala_0406    Thời gian: 24-1-2013 11:03 AM
trời, lại có war ở new này rùi
cái tít có lẽ hơi tâng bốc chút, nhưng cũng ko thể phủ nhận sự nổi tiếng của zai qua mấy phim trong 3 năm qua
từ SKKS, MP, Hoàng từ gác mái và IMY
ngày trước mọi ng chỉ zai trong DBSK, từ sau SKKS, sự nổi tiếng của zai ngày càng tăng
nhờ zai mà các phim cũng được bán sang các nước khác với giá cao
diễn xuất của zai ngày càng tốt, mọi ng giờ biết đến 1 diễn viên PYC hơn là ca sĩ Micky
Rảnh rối sinh nông nổi
các cụ nói ko có sai
người ko thần tượng ai trong K-showbiz thì vào mục này làm chê bai người khác cũng có hay đâu
báo chí là thế, thường giật tít cho kêu để hút khách, nhưng cũng phải dựa trên cơ sở của nó
"lời nói ko mất tiền mua, lựa lời àm nói cho vừa lòng nhau". b ko thích cũng ko ai bắt bạn phải thích cả, b có thể bình luận, ý kiến này, chê bai sao cũng được, nhưng cũng nên ở mức độ có lý chút
đối với fan zai thì zai là ông hoàng trong lòng mỗi ng rùi, nên báo chí có nói sao thì cũng ko ảnh hưởng
ai ko thích thì ko cần vào châm ngòi gây war thế này

Tác giả: nasamu5    Thời gian: 24-1-2013 11:53 AM

Thật xin lỗi nếu bài viết của mình làm bạn khó chịu. Khi dịch bài này mình cũng đắn đo rất nhiều với cái danh xưng hoàng đế đấy, nhưng để đảm bảo dịch đúng nên mình giữ nguyên, thiết nghĩ mình đã cố tình tung news vào lúc rất muộn để chỉ những ai thực sự quan tâm nhìn thấy và xem vậy mà bạn đã mất công lặn lội vào đọc bài của mình thì cũng không nên nói những lời khó chịu như vậy. Mong rằng nếu lần sau bạn nhìn cái tiêu đề mà thấy không ưng ý thì tốt nhất đừng đọc để rồi vào đây mất công com rồi lại thành gây war thế này. Thanks!
Tác giả: maruchi    Thời gian: 24-1-2013 12:33 PM
x Cảm ơn bạn đã dịch tin nha.

Đọc news mà mát lòng mát dạ ghê {:309:}

Đúng là mình chọn ko nhầm idol mà {:313:}

Hy vọng Chun sẽ thành công hơn nữa với các dự án drama sau này, nhưng đừng quên hát hò anh ợ {:261:}

P/S: Sao gửi thấy mùi bánh GATO vậy
Tác giả: win8    Thời gian: 24-1-2013 01:08 PM
Chú ý: bài này đã bị đặt ẩn bởi Admin hoặc Mod
Tác giả: love_chun    Thời gian: 24-1-2013 01:24 PM
E..hèm...Chun à, báo giới người ta tung hô anh như thế,làm nhiều người nhìn vào

muốn nổ đom đóm mắt đấy anh, khổ thân a, tự dưng bị GATO nhiều như thế =)))

Thôi, xin các bác nhà báo đấy, đừng có mà giật típ như thế nữa, Chun nhà con nó

có nhà rồi, ko cần nhận gạch xây cái nữa đâu =))))

Bây giờ e chỉ có 1 ước ao, 1 khát khao là anh ra album cho e nhờ, nhớ giọng hát của a

lắm lắm rồi ý :(((
Tác giả: alway_chunnie    Thời gian: 24-1-2013 01:37 PM
Dạo này các bác nhà báo manh động quá, giật tít làm mềnh cũng hốt hền =))

Cơ mà hình như có nh người đọc xong còn bị đau cơ mắt chặt cơ răng , tay chân cuồng loạn hơn cả mềnh =))

--------------------------------------------------

Tks ss nasamu5 đã trans new cho fan Chun như em được đọc để mở mang tầm mắt, làm fan rồi mới hiểu ko phải tự dưng Chun có đc ngày hôm nay. Đổ mồ hôi công sức nỗ lực chứ ko phải ăn may. Em mong nh bạn ko phải fan đừng vì chút ích kỉ cá nhân mà bôi bác idol người khác ntn .

Tác giả: ♥Bin♥    Thời gian: 24-1-2013 01:46 PM
đấy đấy , iu thế đấy

đóng phin thì đóng phin
nhưng mà đến khi nào mới ra 1 album như bác Su và bác Je cho fans nhờ đây
Tác giả: nga_nguyen    Thời gian: 24-1-2013 01:52 PM
chúc mừng chun ngày càng nổi tiếng
hy vọng tên tuổi anh cứ mãi vang xa đến thế
cám ơn bạn đã dịch tin
Tác giả: MayVaNui    Thời gian: 24-1-2013 07:30 PM
chả hiểu sao càng ngày càng có nhiều người GATO với Chun nhỉ
fan cứ tăng ầm ầm còn antifan thì cũng vèo vèo tăng
mà khổ nỗi là sao không biết nhìn nhận sự cố gắng của Chun mà cứ thấy Chun có nh tin, đc báo chí viết bài về thì thèm muốn mà tổn tâm tổn lực ngồi comt
nói chung là thôi
Tôm thì vẫn là Tôm mà thôi
có cho đi chỉnh hình lại thì hơi khó chỉnh hình được cái cấu trúc não  ế
Tác giả: maimit.7794    Thời gian: 24-1-2013 09:35 PM
Hihi
Mới xem RP xong, đang xem dở IMY ( dưng mừ hựn vì hơm xem RP sớm hưn nữa )
Dưng mà phải công nhựn là mình bị ấn tượng với Chun trong RP, nhứt là ss Min với Chun thì lại càng cuồng hưn ( chính vì thế nên mò mẫm xem tiếp  IMY;)) )

Tác giả: ngoclolly    Thời gian: 24-1-2013 09:39 PM
A Chun rất có duyên và hợp vs fim ảnh nhé^^

Từ hồi a đóng fim biết nhiều hơn về a và thjk a hơn :D

Mà từ fim cổ trang đến hiện đại đều rất hợp vs hình tượng.hehe
Chúc a thành công hơn nữa ^^
Tác giả: Cops    Thời gian: 24-1-2013 10:12 PM
Ối zời ơi, từ châu Á đến châu Âu
Bạn Chun phủ sóng rộng khắp thế này làm bao người mừng vui, nhưng cũng khối kẻ GATO thấy rõ
Thôi năm nay bạn đóng 1 phim, ra 1 album thôi cho độ phủ sóng giảm xuống thấp hơn chữ "toàn cầu", ko thiên hạ lại cho bạn ăn gạch. Khổ thân bạn. Tự dưng nổi quá thành ra rước cả đống antifan vô lý

Tác giả: binhminhhat    Thời gian: 25-1-2013 10:39 AM
Đúng là nhà báo có giật tít thật. Nhưng khả năng diễn xuất của Chun là điều không thể phủ nhận.
Khởi đầu thành công với SKKS, hơi chùng xuống 1 chút ở phim sau, nhưng rồi lại thăng hoa với RtP.
Mình chưa xem I miss you nên cũng không biết gì nhiều nhưng nghe nói Chun diễn rất ổn mà.
Giờ anh ấy có thêm rất nhiều fan nhờ điện ảnh nữa.
Mặc cho ai có nói gì.  Thật vui vì được biết về Chun và trở thành fan của anh.
Tác giả: tama2141    Thời gian: 25-1-2013 11:45 AM
chúc mừng anh Chun , koi như sự nghiệp diễn xuất của anh đang trên đà thuận lợi
mong anh ngày càng trau dồi thêm kĩ năng diễn xuất và ngày càng thành công hơn nữa (ông ja` Jae của tui cũng mau tiến bộ đi nhé ^o^)
Nhưng mà nghe cái tin nì đúng là tâng bốc hơi quá
Tuy film có nổi thật nhưng cũng chưa đến mức lăng xê dữ vậy >,<
Mong a Chun đừng để những lời ấy làm nỡ lỗ mũi mà phải tiếp tục phấn đấu hơn nữa
MOng chờ 1 film điện ảnh của anh lắm đó , fan Hàn đổ xô đi koi đạt 10tr lượt lun <3
Tác giả: bichtramsp    Thời gian: 25-1-2013 02:24 PM
từ cái lần đâu tiên t xem film bạn í đóng thì đã đổ gục hoàn toàn...
từ một Park Yu Chun t mới biết đến một Micky Yu Chun, mới biết đến DBSK
nhờ có anh mà t đã tìm thấy niềm vui, hạnh phúc của đời mình...
quả thật trước giờ là fan của fillm Hàn, cứ mỗi lần xem xog một bộ film thì mình sẽ bị cảm nắng ngay nam chính hoặc nữ chính, nhưng sau đó thì thôi... vì những film sau họ đều đóng có 1 kiểu đó à
với Pặc ca thì cũng vậy, sau skks thì nguội nhưng dần dà qua những drama sau, bạn í đã chứng tỏ diễn xuất đa dạng và nhập tâm... ai cũng phải công nhận...
việc bạn thành công như thế là điều tất yếu rùi... haha
chỉ là sao ko thấy hát hò j thế, quên lun Micky rùi à????
3 thằng lẹ lẹ ra album cho t nhờ
toàn đi tour, FM, solo album...
tụ về đi, rùi lôi 2 cha con thằng kia về đoàn tụ ăn tết nữa chứ..
huhuhu
Tác giả: kunte_92    Thời gian: 26-1-2013 03:26 PM
chuyện chun của e mà lại
RP vs IMY phim nào cũng hay tất
mà công nhận chun có tài đóng phim
đóng khóc cũng hay mà đóng hài cũng hay
ko thể phủ nhận nỗ lực tuyệt vời của chun đc
a rất xứng đáng 5ting!!!!
Tác giả: BangMir    Thời gian: 26-1-2013 05:51 PM
Chun mà :">
Chun đóng phim hay hát cũng tuyệt vời lắm lắm
Em yêu Chunnnn ngơ lắm luônnn
Tác giả: dramaf    Thời gian: 27-1-2013 04:18 AM
Cam on em nhieu da no thoi gian  de dich tin
Khong biet ve YC nhieu , nhung that may phim cua YC noi qua, ben Philippine cung dang lam mua lam gio, chi se dang thoi gian de xem may phim do cuaYC.
Cam on
Tác giả: jungyunho6182    Thời gian: 27-1-2013 06:05 PM
công nhận anh zai đóng càng ngày càng hay, so với hồi đóng sungkyungwan thì hay hơn nhiều, sau phim rooftop hình như anh zai có nhiều fan hơn thì phải, anh hên ghê ta toàn cho vai chính, yêu toàn gái xinh chả bù cho anh zai Jae, toàn thất tình không ak
Tác giả: Ashaismm    Thời gian: 27-1-2013 09:11 PM
oa Chun giỏi quá, yêu Chun nhất. Thích nhất phim "Rooftop prince " trong phim này diễn xuất cực kì vui. Nhiều lúc khiến người xem mắc cười không chịu nổi, nhiều lúc lại đau đớn khôn cùng. nhất là khi thái tử phi mất. Xem phim của Chun riết rất yêu đôi mắt của Chun, mắt thật đẹp, sau này mình sẽ lấy ai mắt giống Chun mới được {:161:}
Tác giả: kute333    Thời gian: 27-1-2013 09:25 PM

Bạn nói hay nhỉ? bạn có biết con đường của Chun cũng như JYJ khó khăn như thế nào không? Vậy tại sao Chun vẫn thành công như thế, đó là nỗ lực của bản thân anh ấy. Bạn nói fan tung hứng anh ấy, sao bạn không xem lại nguyên nhân đi? Vì sao anh ấy lại được tung hứng như thế trong khi các thần tượng khác, diễn viên khác cũng đóng phim ầm ầm mà không được như vậy? Vì anh ấy giỏi, vì nỗ lực của anh ấy đã được đền đáp xứng đáng.
anh ấy là 1 trong những ca sĩ, diễn viên ít ỏi nhận được giải thưởng của 3 công ty truyền hình lớn nhất HQ đó. Bạn đừng nghĩ fan ai cũng mù quáng. t nói thật, chắc chắn phải diễn hay thì mới được công nhân đó. hy vọng bạn có cái nhìn toàn diện hơn và suy nghĩ thật kỹ trước khi nói
Tác giả: TVXQ.violet.red    Thời gian: 27-1-2013 11:57 PM
hnay rảnh rỗi vào đọc news,,thấy tên chun mò vô đây luôn,,
ngồi 1 mạch đọc hết 1 lượt comt,,,
thấy có 1 số người thật thích đâm chọc,,,
liệu họ có hạnh phúc khi làm điều đó không???
thật đáng buồn cho họ,,
thay vì dĩ hòa vi quý họ lại muốn gây war,,dấy lên cơn sóng bất bình
bản thân mình bị hứng gạch đá mà không thấy buồn,,
tự hỏi những người đấy thích hứng gạch đá vậy sao???
fan chun nhiều lắm rùi,,anti cũng vậy nốt,,nhưng nếu không thích chun, không cần thiết các bạn phải mất công bỏ thời gian ra đọc news rùi nói nọ kia.
không thích next cho nhah, không để ý cho nhah,,lại còn để ý làm gì??
sở thích của họ thật ngược đời,,để ý những điều không thích để hứng thêm mệt mỏi,,
biết rằng có nói gì bây giờ cũng vô ích,,định lặng im nhưng rùi lại lên tiếng,,dù muộn nhưng vẫn muốn bày tỏ quan điểm này,,

lại thấy nhiều bạn nói đúng quá,,ngồi đọc mà sung sướng,,lý lẽ của các bạn thật thuyết phục,,fan chun chân chính phải thế chứ,,tự hào về chun,,tự hào về fan chun nữa,,
thank bạn dịch tin nhé,,

Tác giả: bbanmai2004    Thời gian: 28-1-2013 08:39 AM
Đọc xong mà thấy sướng con mắt lun
Chun hà mình quá tuyệt vời ^^ phim nào của chun mình cũng coi hết
Chẳng biết bên hàn người ta thía nào mà rat thấp thía chứ ngay từ phim đầu tiên đã thấy mê rùi .................
Trai mình ngày càng quái
{:156:}
{:155:}
Tác giả: tiffany.le    Thời gian: 28-1-2013 10:49 AM
anh ý như thế này khéo muốn chuyển nghiệp qua làm diễn viên luôn rồi quá. Ấy mà anh ý đóng phim tình cảm quá cơ....
Khi nào mới được nhìn thấy anh Chun ca sĩ đây nhỉ????????
Tác giả: bluecastle10    Thời gian: 28-1-2013 04:15 PM
Haha Nhảy múa... Chunnie nhà ta đúng là bá đạo mà.....
Tự hào về bạn Chuột lắm nhé. Năm 12 bạn được mùa lắm nhé. Mong chờ những tác phẩm sau nhưng nhớ giọng hát của bạn r. Bạn comeback hát hò đi bạn, 2 bạn chẻ kia album riêng hết r đó nhé. :)
Tác giả: fashionista    Thời gian: 28-1-2013 06:11 PM

Ui, nghe tiêu đề thấy hoành tráng quá
Đúng là cũng hơi tâng bốc quá nhưng k thể phủ nhận Park Yoochun có những thành quả gì chỉ sau 4 phim truyền hình!
Hàng loạt giải thưởng tới tấp trong vòng 3 năm khiến những người trong ngành nghệ thuật thứ 7 cũng phải "ganh tỵ"
Nếu anh k có tài thì cũng chẳng có ai dám tâng thế này~
Hula~

Tác giả: Chunyeu1    Thời gian: 28-1-2013 06:14 PM

Woa~ Đọc cái tin này thích quá đi ^^
Không thể phủ nhận những  gì Chun đã làm được trong vòng 3 năm đóng phim
Mặc dù không thể so sánh được với các diễn viên gạo cội nhưng đối với 1 idol đóng phim như anh thì k thể chê vào đâu đc, anh thực sự xuất sắc

Tác giả: peplum    Thời gian: 28-1-2013 06:19 PM

Thấy cái hot thớt là nhảy vào luôn :))
Park Yoochun à, thực sự tự hào về anh lắm lắm :D
Cám ơn bạn đã vất vả dịch tin nha >"<

Tác giả: SVVN    Thời gian: 28-1-2013 06:24 PM

Thực sự mình bị chinh phục bởi những bộ phim của Park Yoochun {:161:}
Trước mình k xem SKKS nhưng sau khi biết anh qua RP thì xem luôn
Lúc đầu anh đóng hơi đơ nhưng từ tập 5 trở đi thì quá hay
K tưởng tượng được ng # đóng vai này sẽ thế nào ^^

Tác giả: Chunyeu5    Thời gian: 28-1-2013 06:31 PM

Những bộ phim truyền hình của Park Yoochun gần đây đều bùng nổ về mức độ phổ biến.

Bộ phim Rooftop Prince đã được khán giả châu Âu bình chọn là phim truyền hình Hàn Quốc được yêu thích nhất năm 2012.

Germany Remarkable Award 2012 đã chọn Park Yoochun từ bộ phim Rooftop Prince là gương mặt số 1, chứng minh cho sự nổi tiếng trải dài từ châu Á tới châu Âu của anh ấy.

Cái này hôm nọ mình vừa xem vid nè, RP đã đánh bật những đối thủ nặng kí khác và trở thành quán quân, xem xong thấy tự hào quá đi mất ^^

Chun à, cố gắng nữa nha, always support you {:176:}

Tác giả: hapilee    Thời gian: 29-1-2013 09:09 AM
mặc kệ ai nói gì thì nói~ dẫn chứng đưa ra đầy đủ thế kia rồi cơ mà :"3
"ông hoàng drama châu Á"~~~ nghe thiệt thích :">
Tác giả: ilangilang    Thời gian: 29-1-2013 11:11 AM
Sao ta lại ngạc nhiên nhể? Sao phải giật mình nhể? Có gì phải nghi ngờ về tài năng và trình độ của bạn dép lào nhà chúng ta hay sao?
Hế hế. CHúc mừng chàng dép lào. Các chàng bay cao bay xa trong năm mới nhé.
Tác giả: mooncat39520    Thời gian: 29-1-2013 02:22 PM
Iu YooChun của mình quá đi mất{:161:}

Sao đóng phim nào cũng hay vậy nè!

Đóng phim là giật giải, híhí

Đã đẹp trai, hát hay còn đóng phim hay nữa

Em luôn ủng hộ anh^^ Fighting :-*

Tác giả: lat_dat05    Thời gian: 29-1-2013 03:25 PM
tèn ten ten ten...tèn tén tèn ten.....tung bông...chúc mừng oppa....chun nhà ta mà...fai~ zậy thuj....
Tác giả: cherry_milk    Thời gian: 30-1-2013 07:56 AM
{:171:} đọc mà thấy mở cờ trong lòng í.
Qua từng tập phim, Chun từ 1 Idol đã và đang lột xác thành 1 diễn viên thực thụ, ko ai ko nhận thấy được sự cố gắng của anh.
Tuy IMU rating ko cao bằng RP, nhưng phải nói là diễn xuất của Chun trong IMU là sự lột xác ngoạn mục, những pha tình cảm của anh làm rưng rưng người xem. Những pha hài thì chỉ biết cười lăn,
Dù là ko ai hoàn hảo, như 1 số bạn đã nói, nhưng hãy xem số lượng phim Chun đã tham gia và số view theo dõi, thì bạn sẽ hiểu vì sao anh đc phong là Hoàng đế drama mới.
Là người, khác loài vật là có học thức và có suy nghĩ, biết phân tích và đánh giá đúng sai, chứ ko phải vì yêu ghét mà chồm chồm lên sỉ vả những ng khác nhé.
Tác giả: nowhere4me    Thời gian: 30-1-2013 02:27 PM
Xem ra con đường của anh ở lĩnh vực phim ảnh có trái ngọt rồi.
Thích anh ấy trong Hoàng Tử Gác Mái, coi mà cười thiếu điều lộn cổ từ ghế xuống đất.
Trong IMU thì thương anh kinh khủng, nhất là cái lúc ngồi trong nhà tắm nhìn nhìn SY mà khóc.
Chúc mừng anh đạt được thành tựu của mình, và trong tương lại sẽ còn được nhiều hơn thế nữa nhé.
Tác giả: MoMo    Thời gian: 30-1-2013 05:05 PM
Mình cũng bầu giống khán giả Châu Âu :o.Mới xem lại vài tập thương Thái tử Lee Gak quá :o
Nhớ Chun nữa,nhanh thật,mới đó đã hơn nửa năm rồi,xem xong tự nói vs mình là chị Park Ha sẽ hạnh phúc với anh EO :o
Chun diễn thật cảm động!!!

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3