Kites

Tiêu đề: ♥ {Vietsub + Kara} Thơm một cái nha~ *Moazzhh* - Happy B-day Shim Chang Chuối ♥ [In trang]

Tác giả: Cass♥KST    Thời gian: 18-2-2013 12:00 AM
Tiêu đề: ♥ {Vietsub + Kara} Thơm một cái nha~ *Moazzhh* - Happy B-day Shim Chang Chuối ♥

This is for Our Changminnie ♥

Thơm một cái ♥

Thật sự rất khó kiếm một bài hát hợp với cậu, cậu bé của chúng ta ạ :"> Chúng tớ chỉ muốn dành tặng cậu một bài hát vui nhộn, như một món quà ngập tràn ánh nắng lấp lánh, gửi tới cậu. Kiếm mãi, kiếm mãi, à rồi thì cũng thấy, hy vọng là cậu sẽ thích món quà này ♥

Chúng tớ lúc nào cũng thiên vị cậu nhất, ánh mắt luôn hướng về cậu, cũng đã quen bị cậu dội nước đá thẳng vào mặt :)) Đứng ở nơi xa xôi này, nhiều lúc cũng đắn đo suy nghĩ làm thế nào để hiểu hết về cậu, làm thế nào để thêm gần cậu hơn. Đứng ở nơi xa xôi này, nhiều lúc thấy cậu cười thật thoải mái cũng muốn xoay vòng vòng chia vui cùng với cậu :))

Cậu bé đặc biệt của chúng ta à, thật ra, sinh nhật của cậu, chỉ mong sao cậu có thể đem Mắt cong của tụi tớ trở về, chỉ mong sao cậu sẽ sớm gọi điện trách mắng 3 tên ngốc đi lạc đường đó trở về, để cậu lại được ăn ngon, để cậu lại sẽ có "đồ chơi" để chọc ghẹo. Changminnie-ah, hạnh phúc chỉ có đơn đơn giản giản như thế thôi ♥

Sinh nhật vui vẻ, Cậu bé của chúng ta ♥

Lovemelody Subbing Team
Vid Maker: Fangel
Translator: phank
Timer: bluemelody
Typesetter: FankBu
Encoder: Laputa
Uploader: FankBu
Design banner: Chika

Brought to you by Lovemelody subbing team
Take out with full credit!

Tác giả: phank    Thời gian: 18-2-2013 12:01 AM
Những ai đã từng đọc Lời chúc đặc biệt của mình dành tặng cho Cậu bé đặc biệt vào năm ngoái có muốn đọc tiếp Lời chúc đặc biệt của năm nay nữa ko? :">

Cho mình 2 ngày nha :">

edit sau :">

...............................................................................................................................
Tác giả: nt20f    Thời gian: 18-2-2013 12:03 AM
Xin một chân nga~

SubTeam nhanh khiếp~~~~~~~~~~~~~~~~~~

Chúc mừng sinh nhật nha~ Bạn già =))

Edit later :">

Tác giả: mickyoochun    Thời gian: 18-2-2013 12:16 AM
Hic hình như lần đầu tiên em được cmt page 1, hic các gái đừng đạp em ^^
tý em edit sau ạ
Chú Shin sinh nhật vui vẻ nhá===============
===================================
===============================================
Tác giả: poohmaro0209    Thời gian: 18-2-2013 12:18 AM
anh ah, hôm tết em đã đến nhà bác và em đã lấy được những viên kẹo mang thông điệp này
hôm nay em sẽ tặng quà sinh nhật anh bằng những thông điệp này:
Happy B'day
Dream on
Go for it
Let it be
Smile for me
Just for you
Next time better
Success!
I love you

Tác giả: ha-chan    Thời gian: 18-2-2013 12:22 AM
Thì là chúc mừng sinh nhật anh SCM

Thì là chúc anh mọi sự đều thành công mỹ mãn

Nhất là cái sự nghiệp dụ dỗ trẻ tiểu học mà thoát ra khói mác ahjussin =))

Chưa nghe bào kia cơ mà đoán là hợp lắm ah
Tác giả: mokoto_x1991    Thời gian: 18-2-2013 12:35 AM
Chúc mừng sinh nhật Shim Changmin

Wish you all the best

Hy vọng là sau khi thực hiện xong cái Dome Tour, sẽ lấy tiền đi mua Lamborghini thiệt :))
Tác giả: thienhuong3491    Thời gian: 18-2-2013 12:42 AM
Maknae cao kều của nhà mình ơi~
chúc anh sang tuổi mới hay ăn chóng béo, thông minh mạnh khỏe, kiếm đc nhều tiền về để nuôi cái dạ dày không đáy và làm vui lòng cô bạn gái "Tủ Lạnh" của anh nha

Changmin à, anh biết không
Trước đây, em chỉ biết đến anh như một chàng bán nước đá siêu hạng thôi
Mối quan tâm hàng đầu của em là Dê Dong cơ
nhưng chẳng hiểu từ bao giờ, anh đã nghiễm nhiên chiếm 1 chỗ siêu siêu lớn trong lòng em rùi, lớn át cả người khác luôn >.<
Lúc nào nhìn vào ảnh/vid... cũng tìm anh trước tiên, lúc nào cũng để ý xem anh đang ở đâu, đang làm gì, đang vui hay buồn...
Cũng chẳng biết từ lúc nào, bất giác thấy anh cười là môi cũng tự động nhếch lên cười theo, thậm chí còn há ngoác cả mồm ra cười nữa

Changmin à, "Hoàng tử ánh trăng" à, Chúa tể Voldemin à, anh chàng bán đá từ UFO à,
Em và mọi người yêu anh nhiều lắm ^^
Nên hãy sống thật vui, thật khỏe mạnh, làm được thật nhiều việc mà anh mong muốn vào nhé \(^0^)/

P.S sau khi xem xong vid:
VID ĐÁNG YÊU QUÁ AH~~~~~~~~~~~~~~~~~
Hun ST thật nhiều nhiều nha xD
Tác giả: smilehh6    Thời gian: 18-2-2013 12:52 AM
happy birthday to tham thieu gia!!!! fighting
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
Tác giả: iukibumforever    Thời gian: 18-2-2013 01:13 AM
Những điều tôi biết về bạn chẳng đáng là bao, tôi chắc chắn rằng còn hàng trăm hàng trăm nghìn điều nữa về bạn mà tôi chưa hề biết cũng như có lẽ sẽ chẳng bao giờ biết được, nhưng với tôi bạn đặc biệt vô cùng. Bạn là người khiến tôi xao xuyến, bạn là tấm gương để tôi noi theo phấn đấu, bạn là người bạn dễ thương mà tôi chưa bao giờ thực sự trò chuyện cùng, bạn là nguồn động lực cho tôi những lúc khó khăn và tôi thực sự yêu quý bạn! Chúc mừng sinh nhật bạn ♥ My SCM
Tác giả: linhnguyen    Thời gian: 18-2-2013 02:29 AM
Chúc mừng sinh nhật, bé bỏng đáng yêu của tôi >:d<

Chúc cậu bé mãi mãi đáng yêu, dịu dàng và dễ thương như thế này nhé :-*

Tác giả: gaumapu    Thời gian: 18-2-2013 05:37 AM
Gõ cho khí thế vào, cuối cùng lỡ tay bấm quay lại 1 cái là mất hết!!! >"< Thật là muốn khùng luôn mà!!! >"<
Nói tóm lại, happy birthday uri Changminnie! >:D<
*kiễng chân* *xoa đầu* Cảm ơn cậu vì đã luôn ở bên cạnh con người đó nhé! Cảm ơn cậu vì đã luôn quan tâm chăm sóc đến con người già rồi mà như con nít đấy! >:D<
Thank for being born! ^^
Tác giả: josemario    Thời gian: 18-2-2013 07:33 AM
*kiếng chưn* *chơm má* :">

Happy birthday uri Changminnie :X:X:X:X:X

Chúc bạn hay ăn chóng nhớn nha :">

Tác giả: nganha    Thời gian: 18-2-2013 08:25 AM
Chúc mừng sinh nhật nha~
chúc anh mọi sự đều thành công mỹ mãn
Nhất là cái sự nghiệp dụ dỗ trẻ tiểu học mà thoát ra khói mác ahjussin
{:143:}{:159:}
Tác giả: asuwakurukara    Thời gian: 18-2-2013 08:37 AM
Tên topic yêu quá, cảm ơn các bạn :X
Happy birthday Voldemin !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Tác giả: ngocxit    Thời gian: 18-2-2013 08:41 AM
Page 2 rồi nên chỉ xin cái link thôi :v

Chúc mừng sinh nhật Cháu bé của cả nhà :3

Cám ơn ST nhiều nhiều
Tác giả: MaxyCass    Thời gian: 18-2-2013 09:13 AM
hị hị hị chúc mừng sn anh Shim Changmin :x:x:x:x:x
luôn mạnh khỏe, vui vẻ và hạnh phúc hén
sớm sớm cb cho dân tình nhờ luôn nhá

mà anh cứ càng ngày càng trẻ-quá-tuổi thì những con người như chúng tôi đây biết phải làm sao chứ TT^TT
Tác giả: Sky0218    Thời gian: 18-2-2013 09:51 AM
Mừng sinh nhật Shim Chang Chuối
Cậu út bé bỏng TVXQ debut 16 tuổi
giờ 26t chúc bé luôn mạnh khỏe
và cười thật nhiều nhé .Thanks st nhiều
Tác giả: duzz_vamp1292    Thời gian: 18-2-2013 01:10 PM
ĐỒ SHIM CHANG CHUỐI !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
VÔ CÙNG BA CHẤM, VÔ CÙNG TROLL KANG, VÔ CÙNG BÁ ĐẠO LEVEL SIÊU NHIÊN
Cuối cùng ngươi cũng đã sang tuổi mới, gừng càng già càng cay, Chang Chuối vẫn mắt cười, vẫn ăn lắm, vẫn láo toét bắt nạt động vật đơn bào Kim Su Su hàng ngày nhé
Nào nào, *ôm ôm* mau lôi cổ 3 tên kia về sơm sớm nhóe
Yêu Min nhất nà {:420:}
Tác giả: winter_rose    Thời gian: 18-2-2013 01:24 PM
mình đã xem vid này trên utube rùi , thật sự rất hay, rất ý nghĩa {:290:}
Chúc mừng sinh nhật anh ~ anh iu của em em yêu anh nhất trên đời
mình ko biết cmt gì chỉ đại khái vậy mong xin đc link down
thanks box nhìu nhìu
Tác giả: nija    Thời gian: 18-2-2013 01:36 PM
Happy Birthday to ChangMin, chúc anh sinh nhật thật vui vẻ và hạnh phúc.Xin hãy bồi dưỡng cho thân thể còm nhom của anh nha và hãy cười thật nhiều anh nhé,1 nụ cười thật sự đó. Love you <3
Tác giả: GinTonic    Thời gian: 18-2-2013 01:44 PM
Hoàng tử yêu quí của em.Chúc mừng sinh nhật. 25 hay 26 gì thì anh cũng dần trưởng thành rồi, càng ngày càng đẹp ra, càng ngày càng chín chắn hơn. Cảm ơn anh trong suốt năm qua đã luôn làm việc chăm chỉ, đã luôn cố gắng không gục ngã trước những khó khăn, vất vả như thế. Cảm ơn vì anh chỉ thỉnh thoảng bị ốm nhẹ và vẫn luôn bình an. Cảm ơn anh đã sinh ra trên cõi đời này và đến gặp chúng em. Shim Changmin ah, hãy cứ luôn mạnh khỏe và kiên cường như thế nhé. Chúng em luôn cầu chúc những điều tốt đẹp nhất cho anh. Thiếu gia Shim của em, sinh nhật vui vẻ ^ ^. I Love you.
P/s: thanks subteam đã làm việc chăm chỉ xD
Tác giả: inmyeyes80    Thời gian: 18-2-2013 01:53 PM
Sinh nhật vui vẻ nha em út láo lếu của gia tộc DBSK
Hãy luôn giữ nụ cười mắt lệch của mình như thế nhá.
Hãy cứ luôn láo lếu như vậy anh nhám, rồi một ngày em mong anh sẽ lại trêu ghẹo cá heo, sẽ làm nũng với jae hâm và tham gia chọc phá mọi người cùng anh Chuột nào đó như ngày nào anh nhá

Tác giả: blood_chocolate    Thời gian: 18-2-2013 02:03 PM
Chúc mừng sinh nhật anh nha, cậu bé ngày nào giờ cũng thành đàn ông rồi ha, đàn ông tuổi mới phải ăn ngon ngừng lớn, đừng tiếp tục cute lạc lối nữa nha, fangirl không đủ máu cho đằng ấy đâu
Tác giả: lynkute    Thời gian: 18-2-2013 04:40 PM
http://mp3.zing.vn/bai-hat/Saeng ... -nhat/IW6C8706.html

Chàng trai mắt cong của các hyung *của em*

Sinh nhật vui vẻ nha~ kỳ thật mọi người ai cũng chúc anh rât rất rất nhiều lời chúc tốt đẹp, rất rất rất nhiều điều hay r, em cũng không có gì mới mẻ, chỉ là những câu nói như vậy, thành tâm một chút :">

Lần đầu tiên nhìn thấy anh, em đã thốt lên một câu: "Thằng này nhìn mặt đáng ghét thế" dù khi đó anh không hề đáng ghét chút nào đâu, chỉ là cái ấn tượng đầu tiên của em đối với anh thôi :)) Người ta bảo ấn tượng đầu tiên thường ảnh hướng rất lớn tới cảm xúc của một người tới một người, vậy có phải anh là chàng trai đặc biệt không?

Lần đầu tiên em cảm thấy hạnh phúc là khi thấy anh khóc, không phải nụ cườ, vì nụ cười đó dường như nó không còn mấy ý nghĩa nữa, khi mà anh cười nhưng mắt không còn cong, không còn một bên to, một bên nhỏ. Đó là khi anh biểu lộ cảm xúc một cách chân thật nhất, là khi có một người hyung ôm anh vào lòng mà vỗ về. Cái người mà anh thường bảo là mít ướt ấy. Đôi khi đổi vị trí của nhau cũng hay chứ nhỉ?

Chàng trai à, 26 tuổi rồi, trong vài năm được biết anh, cũng đã được nhiều lần thấy sự tát nước đá của anh với chúng em, nhưng đương nhiên không ai trách cứ hay ghét anh, vì đơn giản là những điều anh nói đều rất đúng. Anh không muốn chúng em vì các anh mà đánh mất tương lai, mà đánh mất ước mơ, và hơn nữa là như vậy thật không đáng anh nhỉ. 26 tuổi, anh hơn tuổi em, nhưng trong lòng em, anh vẫn là cậu nhóc 16 tuổi ngày nào, đôi mắt bối rối khi một đàn chị trách mắng, khuôn mặt ngây thơ khi hôn con mèo trong Hug. Với em anh vẫn vậy, vẫn là cậu nhóc ngày đó. Cần sự che chở của các hyung, cần một bờ vai dựa vào khi yếu lòng, cần một cánh tay dang ra khi muốn khóc, cần một nơi để trút những tâm sự, cần một người chỉ bảo phải làm thế nào mới đúng. Họ vẫn vậy đối với  anh chứ?

Cuối cùng là cảm ơn những câu nói như tạt nước đá của anh, chính nó đã vực em dậy khi rơi vào hố sâu tuyệt vọng.

Happy birthday to you, Changminnie~

Tác giả: fUu.love    Thời gian: 18-2-2013 04:43 PM
Chúa Quỷ của nòng em!!!
Không ngờ cái mặt của anh giờ đã 25, tại sao người ta thì già đi, anh lại trẻ ra?? Chẳng lẽ troll fan và các hyung nhiều nó thế?
Anh giỏi dấu kín tâm tư nhưng không có nghĩa anh khác người, hãy sống như những gì đáng ra anh phải có. Sinh nhật vui vẻ, Chang Minnie <3
Tác giả: hinzy    Thời gian: 18-2-2013 06:09 PM
Happy Birthday to our infamous but adorkably snarky maknae, Shim Changmin. From the days of Hug, and up to our present, you’ve filled us with lots of laughs with your quick wit, your ever so addicting laughter, your adorable mismatched eyes whenever you smile and laugh and of course… Having you in our lives is a blessing in itself. Today is finally YOUR special day, so I hope it’s filled all the food you can inhale, along with the warmth and happiness you most definitely deserve. Once again, happy birthday to you, Oppa! May this year and the rest of your years be good to you!
Tác giả: yunjae_99    Thời gian: 18-2-2013 06:29 PM
không biết ai viết nhưng mỗi lần đọc cái lời tựa của ST thì cảm thấy thật thi thú
thank ST nhiều
và còn Happy Birthday to Shim Chang Chuối ^^
1 tuổi mới với nhiều niềm vui mới

Tác giả: lovechangmin    Thời gian: 18-2-2013 06:45 PM

Hoàng tử đáng yêu của nuna
Sinh nhật vui vẽ nhé
5 năm và còn nhiều năm nữa nuna sẽ luôn dõi theo bước đường của hoàng tử
Tác giả: minwon92    Thời gian: 18-2-2013 07:43 PM
chúc mừng sinh nhâtj Sim Chang MIn đẹp troai, dễ thương, ngoan ngoãn

thêm tuổi mới hãy luôn vui vẻ và hạnh phúc nha anh. Yêu anh lém lun

Tks subteam *chụt chut*
Tác giả: hpwind    Thời gian: 18-2-2013 09:31 PM
Nhìn cái banner ghét quá đi

Ngó cái mặt càng ngày càng trẻ ra dư vậy ứ có chịu được

Mình muốn gọi "ù pa" cơ không muốn goị cháu nó nữa đâu

Ghét cái mẹt  lượn qua Dún 1 tí vì bữa lỡ bỏ bê :">

Tác giả: bubble22    Thời gian: 18-2-2013 11:04 PM
thêm 1 tuổi nữa r.chúc anh thật n điều tốt đẹp hơn nữa trong năm nay
chúc cho tour 5dome thành công vang dội
chúc cho album kỉ niệm 10 năm nếu có sẽ thật đỉnh
và quan trọng hơn hết mong anh sẽ có thật n niềm vui thật sự, những nụ cười thật sự chứ ko fai cố cười để fan vui đâu nhé^^
tuổi ms độ bá đạo trên từng hạt gạo sẽ đc nâng cấp lên level nữa
saranghae Minmin <3
Tác giả: michinhkool    Thời gian: 19-2-2013 12:04 AM
Bạn ngày càng hạnh phúc rồi, bạn Shim
Nhưng tôi mong bạn hạnh phúc trong từng suy nghĩ
Bình yên trên mỗi hơi thể
Và thanh thản ở mỗi nụ cười
Hạnh phúc không phải để chúng tôi biết bạn hạnh phúc mà là bạn thấy hạnh phúc, vui vẻ mỗi ngày
Những nghĩ suy, càng lớn thì càng nhiều mà
Nhưng tôi thật sự mong bạn hãy nghĩ về những gì xứng đáng thôi
Nỗ lực của bạn mỗi ngày không phải là để được đền đáp mà là để chính bản thân bạn thấy mình đã cố gắng như thế nào.
Chúng ta đã đi cùng nhau 6 năm rồi, à không là tôi đi cùng bạn 6 năm mới đúng
Dù hơi ích kỷ nhưng tôi thật sự không thích DBSK đến thế đâu, có thích cũng là thích những bài hát thôi
Thật lòng tôi chỉ nhìn bạn, chỉ dõi theo bạn, chỉ quan tâm đến bạn thôi (xấu tính nhỉ)
Lâu quá rồi lời nói có khi cũng trở nên sáo rỗng
Năm nào tôi cũng nói nhưng vẫn nhắc lại
Hạnh phúc nhé, Shim Changmin. Từng ngày~

Tác giả: vy131059    Thời gian: 19-2-2013 10:10 AM
My SCM .tình yêu 3 năm nay của mình lai thêm một tuổi nữa rồi
Tình yêu của mình với bạn ko được lâu lắm như những bạn ở đây nhưng với mình là tất cả...
Hi vọng nặm nay lại là một năm thành công rực rỡ dành cho Anh,
và cuộc sống của anh luôn tràn ngập niềm vui, anh luôn nở nụ cười ngây ngô như ngày nào khi bên cạnh các huynh của mình

Tác giả: Sind    Thời gian: 19-2-2013 08:56 PM
Happy birthday nhá Đại gia nước đá Shim Chang Min~~~~
Chúc anh 26t thật may mắn, thành công, luôn vui vẻ hạnh phúc. Luôn giữ được nụ cười tươi rói trên môi dù chuyện gì xảy ra<3<3
Tác giả: xucxichnuong    Thời gian: 19-2-2013 10:33 PM
Cậu sinh nhật vui vẻ!!
Lại thêm một tuổi rùi nên phải kiếm thật nhiều tiền chứ ko sau này lấy gì nuôi cái dạ dày ko đáy của cậu đây
Phải lun vui vẻ, hạnh phúc nha cậu
Mãi iu cậu {:290:}
Tác giả: sa_cheerio    Thời gian: 20-2-2013 06:08 AM
happy birthday bạn shim minnie của lòng tuiiiiii <3~ dạo này bạn sệch si thấy ớn lun :">~ =))~
làm nhìu khi tui mún mất mào XD~
Tác giả: bumkunie    Thời gian: 20-2-2013 09:40 AM
bay vô............. down nào ....{:423:}
hị hị, h mới thấy cái nè .... chắc mắt mình đơ mất roài
Cảm ơn subteam nhìu ạ! Nhìn yêu chết được ..... Hóng quá
Tác giả: ziunie    Thời gian: 20-2-2013 09:42 AM
Đã 26 tuổi rồi sao Sữa Chua Mít.
Dù muộn nhưng Chúc anh sinh nhật vui vẻ nhé.
Hãy vần là anh nha!
Con người : ít tuổi nhất,cao nhất,tham ăn nhất...nhưng lại láo nhất.Haha.
Anh mãi mãi là maknae tài giỏi nhất trong lòng chúng em.

Tác giả: kiss1802    Thời gian: 20-2-2013 12:13 PM
Haha... nhiều cảnh ở đây trông Min cute quá <3
Bài hát này cũng nhắng nữa...
Sinh nhật vui vẻ nha Min ^w^

p/s: bạn ơi, BGM của video này tên là gì vậy?

Tác giả: thaotrinhjyh    Thời gian: 20-2-2013 02:02 PM
akkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk.............................sao h mình mới thấy nhể {:283:}
ôi chang chuối ngày càng đệp giai ko chịu nổi, yêu chết đi dc, mong chuối ngày càng chuối hơn nhé {:290:}{:291:}
Tác giả: thaotrinhjyh    Thời gian: 20-2-2013 02:03 PM
akkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk.............................sao h mình mới thấy nhể {:283:}
ôi chang chuối ngày càng đệp giai ko chịu nổi, yêu chết đi dc, mong chuối ngày càng chuối hơn nhé {:290:}{:291:}
Tác giả: thaotrinhjyh    Thời gian: 20-2-2013 02:05 PM
Tác giả: thaotrinhjyh    Thời gian: 20-2-2013 02:06 PM
Tác giả: thaotrinhjyh    Thời gian: 20-2-2013 02:07 PM
ôi chang chuối ngày càng đệp giai ko chịu nổi, yêu chết đi dc, mong chuối ngày càng đệp giai, dễ xương....hơn nhé
Tác giả: Vines    Thời gian: 20-2-2013 04:50 PM
Cậu bé đặc biệt của chúng ta à, thật ra, sinh nhật của cậu, chỉ mong sao cậu có thể đem Mắt cong của tụi tớ trở về, chỉ mong sao cậu sẽ sớm gọi điện trách mắng 3 tên ngốc đi lạc đường đó trở về, để cậu lại được ăn ngon, để cậu lại sẽ có "đồ chơi" để chọc ghẹo.

Đồ ăn ngon thiếu nên cậu không tươi tỉnh như xưa, đồ chơi thiếu nên bộ mặt có chút buồn, và thiếu mắt cong nên k ai bày trò vs "đồ chơi" nữa, ai cũng khác.
Chúc Changmin " xì" ( hí hí hồi đó mình toàn kêu cha ấy như thế) luôn vững tin trên con đường đã chọn. Có là gì thì ...có duyên sẽ có gặp, còn thương thì còn nhung nhớ và còn nợ thì nên trả cho nhau vẹn toàn.

Tác giả: jenny.bluemoon    Thời gian: 20-2-2013 08:09 PM
Biết quàng tử Shim đã lâu nhưng iu anh thì chỉ mới đây thui!!! Hai chữ Quàng Tử đúng là ko sai tí nào!!! Lần đâu đón sinh nhật cùng anh!!! Thiệt vui và cũng thiệt bùn vì đã ko biêt anh sớm hơn, để khi mún nhìn nụ cười nắng mới của anh phải lật lại quá khứ T.T !!!
P/s: Cảm ơn subteam nhìu lắm!!!
Tác giả: jeji    Thời gian: 20-2-2013 08:24 PM
Oa oa sao giờ mới thấy thớt này, chậm chân ko chúc mừng sn đc cậu út rồi. Năm mới hy vọng cậu út nhà ta ngoài sự nghiệp ca hát sẽ trờ thành một MC thật thành công

Thanks ST nhiều ^^
Tác giả: hanseulhyo    Thời gian: 20-2-2013 10:31 PM
Giờ mới thấy cái mục này nha, qua sn bạn chuối bao nhiêu là ngày rồi í. Dù sao đã thấy rồi thì cũng phải chúc lại chút xíu chứ nhỉ ^^
Happy birthday my prince, again ^^
Loving you ^^
Tác giả: missfox_134    Thời gian: 20-2-2013 11:41 PM
giờ mói vào để chúc mừng sinh nhật bạn CHuối đây
chúc bạn chuối buôn may bán đắt nước đá nhé để còn thỏa mãn thú vui tao nhã với đồ ăn chứ
thêm một tuổi cơ mà bạn càng ngày càng trẻ đẹp ra thế mới chết fan chứ lại
mà sinh nhật bạn bỏ a già của tôi ở đâu rồi>
Tác giả: hannah1911    Thời gian: 20-2-2013 11:56 PM
ngộ quá, bài hát việt nam hả?
uhm, mình chậm chân và cũng ko đón sn min vs các bạn trên này. tiếc thiệt

lHAPPY BIRTHDAY SHIM CHANG MIN-----mong anh đối xử nhẹ nhàng hơn với anh của cậu ( ko dc àh !!!!!!!!! ):D
thank u  subteam

ps khủng, bài này là bài tiếng trung quốc!!!! :))))))))
Tác giả: aquarius_92    Thời gian: 21-2-2013 12:44 AM
những khoảnh khắc khi xưa còn 5 ng`, trong những game/talk show, e đều nhớ tới nụ cười trên môi anh, ánh mắt lệch, cong cong của anh
nhớ lắm
h thì hiếm thấy nụ cười tinh nghịch như xưa
h thì ko còn gì ngăn cản 5 người nữa rồi
min hay ho có nhớ 3 con người kia thì hãy cứ liên lạc đi, h đâu còn gì ngăn cản nữa đâu
muốn vui vẻ, muốn no bụng, muốn đc no đùa như xưa, chỉ việc liên lạc, hẹn nhau gặp, trò chuyện, có bức xúc thì oánh nhau 1 trận, khóc cùng hau, cười phá lên cùng nhau
tưởng tượng tới bức tranh đó là em đã thấy vui lắm ròi
Hapy birthday Hoàng tử bé của cassie. *dù là hơi muộn nhé*
Hãy luôn vuiv ẻ và thành công trên con đường anh đang bước nhé :)
Tác giả: linhlan_tribute    Thời gian: 21-2-2013 04:10 PM
minneeeeeeeeeeeeeee a snvv <3. ô, mình hóng cái show mới của min quá đi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11

Tác giả: nhok_kon    Thời gian: 21-2-2013 05:43 PM
bấn loạn vì bạn chẻ Min
thêm một tuổi mới ăn ngoan chóng nhớn nhá :P
tuy chúc hơi muộn :x
Tác giả: shiran_soul    Thời gian: 21-2-2013 06:01 PM
ah, chúc mưng sinh nhật bé con nhà db nhé. đã 10 năm kể từ khi anh gia nhập vào db rồi. càng ngày changmin  càng lớn hơn rồi.  changmin à, thêm tuổi mới anh thấy thế nào à? em thì vẫn thấy anh nghịc ngợm, láo lếu như xưa à, nhưng tất nhiên nếu anh tự nhiên chín chắn hơn nữa chắc em sẽ buồn lắm, vì với em, changmin luôn đáng yêu như 1 đứa trẻ vậy. có thể lớn hơn nữa nhưng anh trông vẫn trẻ trung quá làm fan chúng em cứ phải lo lắng xem anh đã sắp lấy ai chưa à?

nói chung là sinh nhật anh thì em vẫn muốn nói câu chúc mừng sinh nhật và anh yên tâm fan luôn bên anh nhé
Tác giả: wemido    Thời gian: 21-2-2013 06:20 PM
đã qua sinh nhật anh 3 ngày rồi nên bây giờ mà viết Happy Birthday thật không hợp lý.
thôi thì nhân 3 ngày sau sinh nhật của anh, chúc anh luôn đạt được ước mơ của mình.
Chúc cho anh sẽ thực hiện vai trò MC cho Moonlight Prince thật tốt, như khi anh hát vậy :)
Best wishes :)
Tác giả: canhcutiuyunjae    Thời gian: 21-2-2013 09:20 PM
bé iu, lại đây chị nói này. bé thêm 1 tuổi bé cứ đáng iu thế cho chị. Tâm can của bé thì ngoài chén cơm với cái tủ lạnh thì chẳng chứa được thêm gì, nhưng mà bé phải ngoan nhé, không được hổn với bố. Năm mới nhiều công việc lắm, giữ gìn sức khoẻ cho chị nhá. Mà chị nghe bẩu dẩn chương trình bé hồi hộp lắm phài không, không sao đâu. Vì bé có làm gì thì chị vẫn iu bé mà.
này bé iu, Happy birthday cưng, chị yêu cưng.
Tác giả: canhcutiuyunjae    Thời gian: 21-2-2013 09:22 PM
bé iu, lại đây chị nói này. bé thêm 1 tuổi bé cứ đáng iu thế cho chị. Tâm can của bé thì ngoài chén cơm với cái tủ lạnh thì chẳng chứa được thêm gì, nhưng mà bé phải ngoan nhé, không được hổn với bố. Năm mới nhiều công việc lắm, giữ gìn sức khoẻ cho chị nhá. Mà chị nghe bẩu dẩn chương trình bé hồi hộp lắm phài không, không sao đâu. Vì bé có làm gì thì chị vẫn iu bé mà.
này bé iu, Happy birthday cưng, chị yêu cưng.

Tác giả: Bae_CMin    Thời gian: 21-2-2013 09:36 PM
Sinh nhật đã qua hôm nay mới thấy cái này.
Có Min đương nhiên phải down rùi.
Thanks nhiều nhiều.{:129:}{:133:}{:184:}
Tác giả: Bae_CMin    Thời gian: 21-2-2013 09:40 PM
Sinh nhật đã qua hôm nay mới thấy cái này.
Có Min đương nhiên phải down rùi.
Thanks nhiều nhiều.{:129:}{:133:}{:184:}
Tác giả: candy207    Thời gian: 21-2-2013 10:07 PM
Tình yêu của đời tôi, có thể đối với Changmin ham ăn tôi cũng chỉ là 1 fan bình thường như bao người khác, nhưng tôi luôn hy vọng tất cả những điều tốt đẹp sẽ đến với anh ấy. Happy birthday to you

Tác giả: booboo_bubu    Thời gian: 22-2-2013 08:59 AM
Sinh nhật vui vẻ nha em út láo lếu của gia tộc DBSK
Hãy luôn giữ nụ cười mắt lệch của mình như thế nhá

Tác giả: Korochan    Thời gian: 22-2-2013 09:53 AM
Lớn rồi, 26 tuổi đầu vẫn được gọi là cậu bé anh nhỉ :">
Nụ cười, ánh mắt nơi anh, dù trước hay sau những biến cố, vẫn luôn tồn tại sự chân thật nơi đáy mắt, em thật lòng cảm ơn vì điều đó, 4ng họ, quả là làm việc rất tốt, để cậu bé của chúng ta, vẫn tươi vui như ngày nào.
Căn bản Shim Changmin luôn là con người của tự tôn, của chân thật, vì thế cứ mãi ngẩng cao đầu, chẳng nề hà sợ sệt bất cứ thứ gì.
Yêu anh như thưở còn thơ <3
Tác giả: ngoc.anh    Thời gian: 22-2-2013 11:39 AM
:X
love chang min
tks Sub nhiều nha :D
!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Tác giả: youaremyheaven    Thời gian: 22-2-2013 04:24 PM
comment lay cai link em coi cai nay tren facebook roi hay ghe nha cam on subteam nha minh
chang min la so mot

Tác giả: phuongthaobk    Thời gian: 22-2-2013 04:42 PM
CHÚC SINH NHẬT BÉ ÚT, CHÚC BÉ ÚT NGÀY CÀNG ĐẸP CHAI, XINH XẮN, BỚT BỚT CÁI TÍNH HUNG DỮ ĐI NHA
Tác giả: sun_rise_smile    Thời gian: 22-2-2013 06:08 PM
HAPPY BIRTHDAY TO SHIM CHANGMIN!!!!!!!!!!!!! sang tuoi moi' chuc' anh gap. nhiu` may man'!!!!!!!!!!!!1......
Tác giả: hwangkyu    Thời gian: 22-2-2013 06:26 PM
Ngày càng yêu Chang Chuối và nhìn anh như 1 người đàn ông đích thực. Tình cảm em dành cho anh - chàng trai nhóm máu B khó diễn tả tới mức bản thân em cũng không thể hiểu được...
Tác giả: wanokibou    Thời gian: 23-2-2013 09:14 AM
Qua sinh nhật của cậu mát rồi, nhưng dù sao cũng chúc mừng sinh nhật câu nhé :)
Cảm ơn cả subteam nữa, sinh nhật đợt nào của 5 bạn, mình cũng chờ những sản phẩm như vậy cả. Cảm ơn một lần nữa.
hẹn gặp lại ở những sinh nhật tới.
Tác giả: chunchun123    Thời gian: 23-2-2013 09:20 AM
cục cưng ahhh. mau gọi 3 thằng hâm dở kia về nhà đuê. mau mau chóng chóng chóng nhá.:)))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))
Tác giả: sami_tn    Thời gian: 23-2-2013 09:25 AM
Happy birthday Chang Min cute {:161:}
Chúc anh năm mới hạnh phúc và thành công hơn nữa
Cám ơn subteam nhiều nhiều nha
Tác giả: pig    Thời gian: 23-2-2013 03:21 PM
cảm ơn subteam nha {:290:}
Shim Chang chuối nhà chúng ta đúng là lớn thật r
các nhớn càng thấy Min đẹp zai
chục Min chuối nahf mình sinh nhật vui vẻ nha

Tác giả: lonconlacduong    Thời gian: 23-2-2013 10:50 PM
bài dễ thương chúc mừng sinh nhật cậu úttttttt
thế là năm nay cậu 25 rồi đấy tiếp tục đồng hành khi ta đến tuổi gia nhé <3
ta cũng muốn thơm cậu môt cáiiiiii *muah muah*

Tác giả: gaara    Thời gian: 23-2-2013 11:36 PM
changmin ah,sinh nhật vui vẻ nhé.
Hoàng tử mắt cười ah hãy luôn là chính mình, sống thật nhất với bản thân,bên cạnh anh luôn có những người yêu thương và ủng hộ anh hết mình
I love you,shim changmin

Tác giả: mrpoutylip    Thời gian: 24-2-2013 03:10 PM
lại trả lời :| site lớn thế này mà mục đích chia sẻ k có, lại đi câu topic :|

Tác giả: boomie96cute    Thời gian: 24-2-2013 09:55 PM
HPBD my evil maknae.Chuc oppa lun zui ze va lun duoc fan don nhan nhung san pham am nhac tip theo nha.
Hope to the end
Always keep the faith!!!
Tác giả: dangthixuyen    Thời gian: 24-2-2013 10:25 PM
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
Tác giả: YunJae_DBSK2003    Thời gian: 25-2-2013 03:38 PM
mun xem                                                                                                                                                                  

Tác giả: jungnybi    Thời gian: 25-2-2013 04:24 PM
Xin một chân nga~

SubTeam nhanh khiếp~~~~~~~~~~~~~~~~~~

Chúc mừng sinh nhật nha~ Bạn già =))
Tác giả: ccothao    Thời gian: 26-2-2013 07:44 AM
anh ah, hôm tết em đã đến nhà bác và em đã lấy được những viên kẹo mang thông điệp này
hôm nay em sẽ tặng quà sinh nhật anh bằng những thông điệp này:
Happy B'day
Dream on
Go for it
Let it be
Smile for me
Just for you
Next time better
Success!
I love you

Tác giả: JuneloveP    Thời gian: 26-2-2013 08:33 PM
Shim Chuối! Sinh nhựt vui vẻ!
Thế là đang có tin đồn tình cảm.
Thôi thì nếu thật anh cũng ủng hộ chú!
Dù anh thích chú với người khác!
Tác giả: nhunghoanghong    Thời gian: 27-2-2013 11:41 PM
cậu 26 rồi cậu Thẩm ạ!
k còn là minnie nữa rồi :(((
chúc mừng sinh nhật!
chúc mừng tuổi 26
cười nhiều lên nhé đồ đáng ghét kia !!!!!!!!!!
Tác giả: nhunghoanghong    Thời gian: 27-2-2013 11:41 PM
cậu 26 rồi cậu Thẩm ạ!
k còn là minnie nữa rồi :(((
chúc mừng sinh nhật!
chúc mừng tuổi 26
cười nhiều lên nhé đồ đáng ghét kia !!!!!!!!!!
Tác giả: homin4ever    Thời gian: 1-3-2013 01:27 AM
Thanks subteam nhìu lắm! Một món quà đầy ý nghĩa để chúc mừng Sinh nhật lần thứ 25 của bảo bối. Iu tất cả những gì thuộc về anh.
Wish you with all the best!
Tác giả: tinhcau_401    Thời gian: 2-3-2013 09:25 AM
sinh nhật vui vẻ nha cậu út {:161:}{:161:}{:161:}
yêu cậu nhất nhà đấy thẩm thiếu gia à
Tác giả: I_Luv_U    Thời gian: 2-3-2013 02:59 PM
Chúc mừng nka Minnie ~ Chụt
Cảm ơn sub team đã thực hiện làm sub nka♥
Iu DBSK, ckờ một ngày các anh tái hợp♥
Tác giả: lexitrum    Thời gian: 2-3-2013 08:01 PM
Thanks subteam nhìu lắm! Dù muôn nhưng vẫn muốn nói chúc mừng sinh nhật Thẩm thiếu gia !!!!!!!!!
Anh mã mãi là maknae bé bỏng của nhà DBSK
Tác giả: catus689    Thời gian: 3-3-2013 11:09 AM
Oaaaaa ..... Mình định vào đây để chúc mừng oppa thui..... ai ngờ có được cái clip ... hihi.... thanks st
Tác giả: catus689    Thời gian: 3-3-2013 11:11 AM
Happy birthday Bé Min.....
Chúc bé hay ăn chóng lớn.... và bớt uống với Kyu đi nha.... hehe
Tác giả: Snowflecks    Thời gian: 3-3-2013 10:13 PM
Cám ơn subteam. Chúc mừng sinh nhật anh, dù muôn. Hãy hạnh phúc anh nhé, ăn nhiều, chóng lớn, Minnie bé bỏng của cả nhà.
Tác giả: hangvu_103    Thời gian: 7-3-2013 09:42 PM
Chang min
ah ~ sinh nhật vui vẻ:x

Thêm một tuổi, không còn là chàng trai hai mươi của em nữa cơ mà cũng chưa đến mức đại thúc thụ, còn trẻ thì mình cứ sống thoáng chút~ Vui thì cười thật lớn, hờn thì khóc thật to, mệt mỏi thì đè người ta ra mà dựa, nhớ nhung thì tung tẩy quay về~ Không làm được như vậy thì cũng không cần giữ trong lòng rồi đổ lỗi cho mình nha~ Kệ thiên hạ thôi, mình phải yêu mình trước đã~
Dù sao, ngày hôm nay nhất định chỉ có toàn hạnh phúc thôi anh nhé >:D<

ST vất vả rồi<3~

Tác giả: yuhi    Thời gian: 7-3-2013 09:46 PM
Chúc mừng sinh nhật bé út Shim Changmin {:420:}
Chúc anh được tặng nhiều tủ lạnh để phục vụ cho cái dạ dày không đáy luôn luôn được đầy ắp
Tác giả: leagren    Thời gian: 8-3-2013 01:12 PM
Qua lâu lắm rồi, sinh nhật Minnie yêu quý. Nhưng bây giờ mới mò vào Kites thì biết làm sao :(
Minnie nhé, cắt tóc nhé, càng ngày càng trẻ ra nhé, càng ngày càng nhiều fan nhé, và hãy sống thật hạnh phúc nhé, ty của t <3
Tác giả: jimmylin93    Thời gian: 8-3-2013 02:21 PM
Changmin-ahhhh~ Sinh nhật vui vẻ nhé <3
Thx team đã hoạt động mạnh mẽ trog t/g qua <3
Tác giả: [P]io    Thời gian: 15-3-2013 10:02 PM
chúc mừng sinh nhật Shim Chang Chuối của Cassiopeia
của DBSK nhé <3
thiên hạ đệ nhất hắt nước đá vào fan đây mà
cơ mà nhiều người lại tình nguyện nghe những lời băng lạnh đấy của cậu đấy cậu ạ
vậy nên cứ tiếp túc phát huy cũng được ;)
và cảm ơn subteam dbskbox đã có món quà dành tặng anh nhé ^_^
Tác giả: virusdbsk    Thời gian: 28-3-2013 11:02 PM
Happy birthday...
Chang min ah !!!!!!
Sinh nhật vui vẻ nha :x
Thơm một cái nha nha nha nha nha nha
Tác giả: JyN.    Thời gian: 10-4-2013 05:39 PM
Nhìn cái cap có một đoạn troll khủng khiếp luôn
T thề nhìn chẳng muốn thơm một cái vào a tý nào đâu =))
Cái vid ở giây thứ 51 a đáng êu cực kỳ ý <3
Cá nhân mình thấy màu hồng nó không có hợp với cái vid ah :">
Tác giả: love_sasuke    Thời gian: 14-4-2013 10:28 PM
tình yêu lớn của lòng mình :x
dù đã 25 tuổi đầu nhưng tính vẫn trẻ con và càng ngày ty của mình càng trẻ ra ý :x
chỉ hy vọng là nụ cười vẫn luôn nở trên gương mặt ấy
nhớ là dù chuyện gì xảy ra vẫn còn rất nhiều người ủng hộ bạn nhé Shim Changmin :)

p/s: có thể xem lại link down hộ mình ko mình ko down đc :(
Tác giả: L.C    Thời gian: 29-4-2013 10:07 PM
Maknae cao kều của nhà mình ơi~
chúc anh sang tuổi mới hay ăn chóng béo, thông minh mạnh khỏe, kiếm đc nhều tiền về để nuôi cái dạ dày không đáy và làm vui lòng cô bạn gái "Tủ Lạnh" của anh nha :x

Changmin à, anh biết không
Trước đây, em chỉ biết đến anh như một chàng bán nước đá siêu hạng thôi ;)
Mối quan tâm hàng đầu của em là Dê Dong cơ :D
nhưng chẳng hiểu từ bao giờ, anh đã nghiễm nhiên chiếm 1 chỗ siêu siêu lớn trong lòng em rùi, lớn át cả người khác luôn >.<
Lúc nào nhìn vào ảnh/vid... cũng tìm anh trước tiên, lúc nào cũng để ý xem anh đang ở đâu, đang làm gì, đang vui hay buồn...
Cũng chẳng biết từ lúc nào, bất giác thấy anh cười là môi cũng tự động nhếch lên cười theo, thậm chí còn há ngoác cả mồm ra cười nữa
Tác giả: Hà123    Thời gian: 5-5-2013 10:07 AM
Cậu bé 15 ngày nào đã thành ông chú 24 rồi, vẫn tính cách dội nước đá ấy thôi, em nhớ lứm couple SuMin của em, nhớ nụ cuời và nước mắt, nhớ lắm :((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3