Kites

Tiêu đề: [PARTY] ღ♥ღ Happy birthday to Roy Chiu 14.10.1981 - 14.10.2014 [In trang]

Tác giả: yeukhangvy_89    Thời gian: 13-10-2013 06:30 AM
Tiêu đề: [PARTY] ღ♥ღ Happy birthday to Roy Chiu 14.10.1981 - 14.10.2014

Bánh xe thời gian vẫn cứ mải miết trôi. Thấm thoắt, lại một mùa đông nữa lại gõ cửa bên thềm nhà. Những cơn gió lạnh đầu mùa mang theo chút cái lạnh se của tiết trời, mùa đông là mùa trào dâng lên những nỗi nhớ và hoài niệm. Mùa đông ấy, cũng là mùa của những yêu thương.

Sinh nhật lần thứ 33, đã lại đến, một năm mà sự gắn bó xôm tụ đã không còn, vì nhiều nguyên nhân. Cũng là vì ai cũng có những niềm vui và dự định mới cho bản thân mình

Kỉ niệm ngày Roy Chiu - Khưu Trạch  tròn 33 tuổi. 14/10/1981- 14/10/2014. Royallander mở một bữa tiệc nhỏ ấm áp để các thành viên trong gia đình

Tác giả: yeukhangvy_89    Thời gian: 13-10-2013 07:01 AM
Roy thân !

Vậy là một sinh nhật nữa lại đến với anh rồi. Sinh nhật năm nay, em thấy Roy dường như vui vẻ hơn và cười nhiều hơn ấy nhỉ.. Cho dù nụ cười đó có thế nào đi chăng nữa, thì hôm nay là ngày đặc biệt của Roy, Roy hãy để những thứ ko vui qua một bên anh nhé.

Bao lời chúc em muốn nói với anh không thể nói hết thành lời. Chỉ muốn chúc anh sinh nhật vui vẻ, luôn vui vẻ và hạnh phúc anh nha

des by yeukhangvy_89

Sinh nhật anh năm nay, trời mưa bão bùng anh à, hôm nay em là chủ diễn lại bị cúp điện, lo ngay ngáy đến giờ.. Cũng may cuối cùng ông trời đã thương em ^^

des by yeukhangvy_89

Mọi ng vào đây xem tiếp nha, hi hi ^^

Tác giả: yeukhangvy_89    Thời gian: 13-10-2013 07:02 AM

Năm nay quà của ah, không được nhiều và hoành tráng như năm ngoái anh à. Vì năm nay, thời gian của em hạn hẹp quá. Nhưng em tin, sinh nhật của anh năm nay nhiều niềm vui và nụ cười nở trên môi anh nhiều hơn anh nhé.

Fan fic -One Shot- Là Thiên Bình Anh Đó

Gửi anh ! chàng trai Thiên Bình trong trái tim em….

Thực sự, em không biết phải dùng những ngôn từ nào để có thể nói hết tình cảm của mình đối với anh. Bạn bè em cứ hay hỏi, tại sao em lại cuồng anh đến thế ? Mỗi lần như thế em chỉ mỉm cười rồi trả lời chỉ một câu thôi “ Bởi anh là một ng đáng để cuồng”

Tháng mười lại đến, sinh nhật anh cũng đã sắp rồi. Mùa đông đến, và em cũng yêu lắm cái lạnh của mùa đông… Không hiểu tại sao, sinh nhật anh mà mỗi fan gơ chúng em lại thấy rộn ràng đến thế…Âu cũng là vì một lẽ .. là vì anh, vì thần tượng của chúng em chăng?

Người ta bảo cung Thiên Bình khó hiểu lắm lắm, và thực sự với em, anh luôn là ẩn số mà em cứ càng muốn tìm ra lời giải, lại càng như lạc vào mê cung, nhưng càng lạc vào mê cung ấy em lại càng ko muốn mình tìm được lối ra..

Thiên Bình lúc nào cũng cố gắng mỉm cười, cho mọi người xung quanh vui vẻ, nhưng những nỗi đau của Thiên Bình chỉ riêng mình chịu đựng..

Sinh nhật năm nay đối với anh mà nói, em nghĩ rằng nó chứa đựng rất nhiều điều…Một năm mở đầu với quá nhiều sóng gió ập đến và bủa vây anh..Một năm, mà có quá nhiều thứ anh đã phải lỗi hẹn..

Nhưng cũng là một năm, để Thiên Bình anh chứng minh được sức mạnh ẩn chứa trong bản thân mình. Thiên Bình anh đam mê tốc độ, và trong những thời khắc khó khăn nhất đối với bản thân mình, anh đã kiên cường mà đứng vững, anh đã không bị những cơn sóng dữ cuốn trôi mình mà ngược lại anh đã bằng sức lực của mình để vượt qua cơn bão tố..

Ba chiếc cúp của ba giải đua xe đều đã lần lượt về tay anh, nhìn những giọt mồ hôi ướt đẫm trên gương mặt của anh, nhìn những nụ cười hạnh phúc của anh khi đứng trên bục cao nhất, nhìn những cái ôm ấm áp anh trao cho bạn bè, nhìn anh chìm ngập giữa làn sóng fans..Tất thảy đều khiến em rất đỗi cảm động!

Thiên Bình anh là như thế, anh cứ như là một cục nam châm có sức hút vô cùng mãnh liệt, từ trường của anh mạnh đến nỗi, những ai chỉ mới thoáng qua cái khoảng không gian ấy là dường như cũng đã bị hút chặt vào….Trong số đó, có những người đã kịp thoát ra nhưng  anh cũng đã để lại trong họnhững dấu ấn gì đó.., một số khác thì bắt đầu cảm thấy từ trường của anh giống như một lực hấp dẫn, khiến họ cảm thấy tò mò và thích thú… Và còn một số khác thì giống như là một ma lực…Ma lực đó cứ bám lấy, càng cố tìm cách để giảm đi thì càng ngày lại càng lún sâu hơn….

Nói như thế, không phải Thiên Bình anh là một vầng hào quang lúc nào cũng lấp lánh.. Thiên Bình anh  nhiều khi cũng đơn giản và có hơi chút kì quặc..Thiên Bình anh, một chiếc quần Jean có thể mặc 8 năm.. Một chiếc áo có thể mặc đi mặc lại đến mấy lần..

Thiên Bình anh rất yêu trẻ con, trẻ con nhìn thấy anh trẻ con thích, anh nhìn thấy trẻ con, anh yêu..

Thiên Bình anh yêu cây cảnh, Thiên Bình anh yêu động vật..

Thiên Bình anh lúc nào cũng cô độc, lúc nào cũng muốn một mình..

Thiên Bình anh không thích phô trương, không ham mê vật chất. Thiên Bình anh thích tự do phóng khoáng, không bị ai ràng buộc.. Thiên Bình thẳng như ruột ngựa, không thích gì là cứ nói , mặc kệ người ta có mất lòng hay không…

Nhưng Thiên Bình anh có lúc chỉ im lặng, mặc kệ để mình bị hiểu lầm chỉ vì muốn mọi chuyện không hay sẽ âm thầm trôi đi…

Thiên Bình anh thích leo núi, thích chơi với những người bạn lớn tuổi…

Thiên Bình anh trong nhiều chuyện thường không dứt khoát, Thiên Bình anh đôi khi sống chậm hơn so với mọi người…

Thiên Bình anh lúc nào cũng tâm huyết với nghiệp diễn, một khi đã không làm, mà đã làm rồi thì cái gì cũng đến nơi đến chốn..

Thiên Bình anh cũng bình thường và chân chất đến thế..

Những điều đó thể hiện một điều… “ Là anh đó Thiên Bình à”

Thiên Bình anh mang những nét rất đặc trưng của Thiên Bình nhưng bên cạnh đó lại mang những nét riêng của riêng mình anh mà thôi..

Chúc Thiên Bình anh một sinh nhật vui vẻ, đón mùa xuân thứ 32 đầy niềm vui. Những gì đã xảy ra của năm nay, dù có buồn hay đau khổ đến độ nào thì cũng hãy để nó ở lại với quá khứ..

Thêm một tuổi mới, với nhiều dự án mới, nhiều dự định mới và nhiều bất ngờ mới nhé Thiên Bình..

Hi vọng, Thiên Bình anh sớm tìm được một ai đó để đôi vai của anh có thể cho họ tựa vào...

Rất mong... Mùa đông năm sau, năm sau và nhiều năm sau nữa em vẫn còn có thể viết những lời chúc này cho Thiên Bình anh, anh nhé.. !

HAPPY BIRTHDAY. !

14/10/1981-14/10/2013

Tác giả: leovt89    Thời gian: 13-10-2013 07:09 AM
Thời gian trôi thật nhanh, một sinh nhật nữa của anh lại đến...

Gương mặt trẻ so với tuổi ẩn chứa những kỉ niệm buồn, những sóng gió quá lớn, nhưng anh vẫn im lặng bước tới, chọn thứ mình đam mê nhất, tin tưởng nhất để thể hiện: thể thao, hay nói cụ thể hơn, đó chính là đua xe!

Mong anh luôn vững vàng trong cuộc sống như chính tay lái của anh trên trường đua, bởi vì bên cạnh anh còn có lực lượng fan đông đảo chúng em, luôn chân thành cầu chúc anh hạnh phúc ♥

Hãy nhớ là Royalland luôn ở bên anh nhé! Happy birthday to you ♥

* Quà của em sẽ được update trong tuần này, hãy đợi em anh nhé =)) *

Tác giả: qch_tnh    Thời gian: 13-10-2013 09:34 AM
Mấy ss dành chỗ hết trơn rồi {:184:}
Em xin một slot nhé, mai chắc là sẽ thu xếp kịp, mà muốn thế thì hôm nay lao đầu vào bài vở {:105:}
Thread này làm đẹp quá Yeukhangvy ơi, nhìn siêu lung linh luôn ^^
Tác giả: sara_chan    Thời gian: 13-10-2013 06:19 PM
Mới coi Miss Rose của anh Roy thơu à
Hồi đó xem vì thíc cái cuồn cụa 1 bạn kinh khủng ><"
Cao Thừa Khoan thì đẹp dzai dã man Hùi đó tới h tính xem cô nàng Công sở mà chưa có dịp Ò.Ò
Ngày mai sẽ dzô chúc mừng sinh nhựt cùng cả nhà ạ ^^
Chúc nhà Roy có 1 Party thật rực rỡ {:161:}

P.s: Xin tự giới thiệu em là Sả sinh năm 93 ạ {:98:} Giới thiệu để tiện xưng hô ạ hihihi

Tác giả: thuynguyen5959    Thời gian: 13-10-2013 06:25 PM
Mau quá mới đây lại một năm trôi qua rồi

hai nhà mình cũng làm hàng xóm gần một năm rồi nhỉ !

chúc lão Trạch thêm tuổi thêm thành công, vui vẻ và luôn nở nụ cười

nhà Trach ngày càng lớn mạnh và phát triển

lát sẽ cố gắng chui qua dự tiệc cùng nhà mình nhe
Tác giả: luctrang    Thời gian: 13-10-2013 09:54 PM
Ta cũng giành 1 chỗ quá
Ta dùng mạng 3G nên hơi chán, hi vọng ngày mai vẫn suôn sẻ
Cũng chưa thấy ai vào nhỉ, share cái :)
Tác giả: bjmbjmxjnh    Thời gian: 13-10-2013 09:54 PM
Tèn ten~

Chúc mừng sinh nhật Roy yêu quý <3

Thời gian Bim biết đến Roy và yêu quý Roy chưa nhiều, so với nhà mình vẫn còn là một "tân binh"

Nhưng tình cảm của Bim dành cho Roy không thua kém gì so với các anh đẹp trai khác đâu nha *thông cảm, yêu nhiều zai quá* {:438:}

Biết đến Roy từ Miss Rose, đổ đứ đừ trong Office Girl, và giờ đang hóng Hồng Tửu, ở mỗi vai diễn của Roy đều mang lại cho Bim nụ cười, niềm vui, những suy nghĩ riêng về cuộc sống...

Bim thực sự rất yêu con người mạnh mẽ và tràn đầy sức hút này

Chúc mừng sinh nhật anh - Roy Chiu

Chúc anh luôn mạnh khỏe, hạnh phúc và thành công trong sự nghiệp

Tác giả: LIVELIKECLOUD    Thời gian: 13-10-2013 11:58 PM
Happy Birthday Anh chú của tôi...

Chú có biết hôm nay sanh nhật chú, nhưng sáng bảnh mắt ra tôi phải đi thuyết trình...{:404:}
Chú có biết chiều về tôi còn đi họp nhóm, học tiếng Hàn... mà đầu tôi lại nghĩ về chú, mông tôi muốn nhấc lên về dự cái Partý mini sanh nhật chú...{:412:}

Chưa kể 2 ngày trước tôi chuẩn bị đi thi Amcham mà lại không kịp ôn bài vì mấy ngày trước nữa, dán mắt coi film chú.{:435:}

Thế nên, chú ráng sống tốt vào, lựa kịch bản hay hay, gái long lanh vào mà đóng nhé! {:398:}
Chú đi chơi phượt, đi đua xe cũng nên giữ sức khỏe và nhan sắc nhé, thấy dạo này có tuổi hay sao mà vừa ốm vừa còm thế chú! {:441:}

À, chú ơi, dù không muốn đâu nhưng vẫn phải chúc: chúc chú sớm có người đi phượt chung để chú đỡ chụp hình tự sướng, đỡ fải tối giặt sáng mặc, để đặng có ăn sushi chú làm cho. ( Mà, có thì phải rú lên chứ không được giấu con gái nhà người ta trong lu nha){:429:}

Kết, tôi chúc tôi ngày này năm sau sẽ quen được người đờn ông như chú!{:444:}

Hết, chúc các chị cũng vại!
{:424:}
Tác giả: nhungpe_kute    Thời gian: 14-10-2013 12:39 AM
Mới được hay tin hôm nay là sinh nhật anh Roy cho nên lượn qua đây chúc mừng sinh nhật anh cái đã,
Chúc anh Roy luôn luôn tươi trẻ , đẹp trai và thành công trong sự nghiệp nhé.
Chưa chuẩn bị được quà cáp gì , nên có mang theo 1 cái thiệp đây. {:180:}
Chúc nhà Roy có 1 party rực rỡ nhé {:291:}
HAPPY BIRTHDAY !!!

Link fanpage Jo In Sung

Tác giả: DenDen    Thời gian: 14-10-2013 01:18 PM
Chúc mừng sinh nhật anh Khưu Trạch

Dù em là thành viên hâm mộ anh và coi phim anh rất nhiều

Cũng rất hay vào box để cập nhật tin tức

Luôn theo dõi anh

Luôn mong anh mạnh khỏe

Luôn mong anh cười

Luôn mong anh không còn buồn trong đôi mắt ất

Cuối cùng em xin chúc anh sinh nhật thật vui vẻ nhé

Cảm ơn thành viên trong nhà luôn ở bên anh

Baidu
Tác giả: william_jane    Thời gian: 14-10-2013 01:46 PM
Bao ngày mong chờ cũng đã đến ngày này,  mình đang tự hỏi sao mình lại có cảm giác nôn nao chuẩn bị quà, mong chờ đến ngày quan trọng của 1 người ko quen ( nhưng biết) này thế nhỉ?!?
Nhớ lại năm ngoái tầm giờ này mình mới biết đến Roy qua bộ phim Miss Rose, đây là bộ phim đầu tiên mình xem sau hơn 2 năm giã từ phim TQ, HK. Xem được vài tập đầu (vì chưa có sub đầy đủ) mình chỉ ấn tượng với diễn xuất và đặc biệt là bị bấn đôi mắt hút hồn của Roy thôi chứ chưa cuồng đâu. Đôi mắt đẹp nhất mà mình từng thấy với rèm mi thật dài, ánh mắt sáng long lanh, vừa cương trực, vừa lạnh lùng, vừa ấm áp lại thoáng buồn xa xăm...

"Đôi mắt ấy ôi nồng nàn sâu thẳm
Lỡ sa vào sao tìm được lối ra?"

Bỏ dở MR, vùi đầu vào WLU, OG, TGIB, CTNL...càng ngày mình càng bị kết lối diễn xuất linh hoạt, có duyên của Roy và bắt đầu cuồng
Trong quá trình tìm hiểu Roy mình gia nhập Roy Chiu Khưu Trạch VN FC, nhờ đó mà mình hiểu về Roy nhiều hơn, và cũng từ Fanclub trên, mình biết đến nhà Roy ở Kites này, biết đến những người bạn, người em dễ thương ở đây, điểm giống nhau là cùng yêu thích 1 người mà ai cũng biết là ai đấy! Mong sao nhà mình luôn đoàn kết và ngày càng lớn mạnh!

Đôi dòng cho Roy:

Roy à, nhờ biết Roy nên mình biết và quen được với nhiều bạn/em cùng sở thích, những gì mà các bạn/ em ấy làm cho Roy, nhiệt huyết của mọi người đối với Roy khiến mình rất ngưỡng mộ và biết thế nào là 1 fan chân chính! Mọi người làm rất nhiều việc cho Roy một cách thầm lặng, ko cần báo đáp, chỉ đơn giản xuất phát từ tình cảm chân thành của các bạn đối với idol của mình và với mong muốn là có nhiều người biết đến và yêu mến Roy hơn. Roy nếu biết rồi có xúc động ko, chứ mình thì "yes" rồi đấy!

Roy à, chỉ cần vẻ điển trai + diễn xuất tuyệt vời là Roy đã đủ sức hạ gục người khác rồi, đằng này còn thêm dáng vẻ bất cần đời trong bộ đồ đua cực chất nữa, nên mình xin hàng ko điều kiện!
Tính cách khó nắm bắt của Roy cũng là 1 điểm hấp dẫn chí mạng đấy, thêm vẻ lạnh lùng hờ hững càng làm cho người khác muốn tìm hiểu về Roy hơn, nhưng càng tìm hiểu càng thấy khó hiểu hơn, cứ thế loanh quanh ko lối thoát! Thôi thì Roy cứ thần bí khó hiểu như thế cũng hay, như thế mới giữ chân fans lâu được!

Hôm nay ~~~~14.10~~~~~

Sinh nhật Roy, chúc Roy có 1 ngày thật ý nghĩa, hạnh phúc, 364 ngày còn lại cũng thật vui vẻ hạnh phúc. Chúc Roy bình an trên đường đua, tâm nguyện thành hiện thực!
All the best of best to you! HAPPY BIRTHDAY!!! {:289:} {:311:}  

Quà tặng Roy này, quà đơn sơ, tấm lòng là chính, nhỉ

http://s1367.photobucket.com/user/william_jane/media/roybirthday_zps85e02e62.mp4.html

P/S: bé nhỏ nhà mình ốm nên chắc ko tham gia game được, ss sẽ tranh thủ lúc có thể ( ham hố gớm!!!)

Tác giả: bebe_xxt    Thời gian: 14-10-2013 02:45 PM
chúc mừng sinh nhật, chúc roy tỏa sáng, tỏa sáng hơn nữa! Vs cả thiệt mạnh khỏe, đóng nhiều phim cho mình còn ngắm nghía ^^
Tác giả: sanysess    Thời gian: 14-10-2013 02:47 PM
chúc mừng sinh nhật anh ^^
ôi, cả nhà tổ chức sinh nhật anh mà e không biết
vừa rồi vào kites mới thấy có thông báo, thấy tội lỗi quá

P/S: nhưng mà e không có mang theo quà j cả, làm sao đây
Tác giả: TrạchYên    Thời gian: 14-10-2013 03:43 PM
e hèm cũng nửa năm rồi mới đăng nhập lại ý  vì toàn cập nhật tin Roy trên facebook, còn vào kites chỉ là xem chứ ko comment >< hiuhiu nhớ các ss quá đi , lâu ròi hem nch {:182:}
làm gì làm chứ cũng không qên nay sn Roy {:444:}
cũng nhanh quá ý chứ, nhớ hồi năm ngoái tháng 9 xem Đánh Thức Tình Yêu xong đổ cài rầm với Tiểu Ngư luôn. thế là lẽo đẻo theo a đến tận bây giờ :"> {:159:}
Sheng ri kuai le !! {:306:}
Chúc Roy ca luôn vui vẻ và thành công trong sự nghiệp, qua bao scandal vẫn luôn đứng vững trong showbiz đừng gục ngã a nhé ! các Fan như bọn e luôn dõi theo a  {:418:}
~ chúc ntn hem biết Roy có nghe thấy ko nhưng dù là gì thì mình vẫn luôn ủng hộ Roy và mong chờ phim mới của Roy <3 ~ hehe

Tác giả: Alicia.nguyen    Thời gian: 14-10-2013 07:34 PM
^^ Chúc Trạch ca sinh nhật vui vẻ

Ngày càng trẻ.

Đóng phim ngày càng mát mẻ.

Tôi chỉ có một mong muốn duy nhất, một mong muốn tột bậc đó là được nhìn thấy anh đóng cảnh nóng

^^ Không có quà gì thôi thì tặng 500$ cho nhà Roy để chơi game nhé! Không gì bằng phong bì!8
Tác giả: qch_tnh    Thời gian: 14-10-2013 07:53 PM
Nhà mình có ai lên chưa?
Em lên trước đúng 1 phút nhé {:184:}
Hnay nhà mình nhiều hình đẹp quá đi
Tác giả: lamngocbich    Thời gian: 14-10-2013 07:55 PM
Ngày này năm trươc e đã bỏ lỡ buổi party ý nghĩa này, do d0o1 lần này e tranh thủ dự sớm tý hihi.Thật ra e biết a cũng khá lâu rồi, từ lúc e học lớp 9. NHưng bấy giờ chưa cuồng a như hiện nay.E YÊU QUÝ A TỪ KHI XEM PHIM Cú Nhảy và k thể tiếp tục dừng lại yêu a cho đến tận bây giờ.Ngày này 32 năm trước tức là ngày 14-10-1981 có 1 chàng trai xuất sắc được sinh ra, là a đó Roy của e ạ,
Tác giả: lamngocbich    Thời gian: 14-10-2013 08:01 PM
làm  fan của a e học đượ rất nhiều thứ từ chính thần tượng của mình, học cách cố gắng, học cách vượt qua khó kha8n vượt lên chính mình, k bị tác động bởi người khác, học cách k nge k nói k tìm hiểu, nói tóm lại a đáng cho e học hỏi rất rất nhiều thứ a à. Hôm nay sn a e xin gơỉ lời chúc đến a, chúc a nhiều sức khỏe và mong a sẽ tìm thấy hạnh phúc của chính mình{:161:}

Tác giả: luctrang    Thời gian: 14-10-2013 08:03 PM
qch_tnh gửi lúc 14-10-2013 19:53
Nhà mình có ai lên chưa?
Em lên trước đúng 1 phút nhé
Hnay nhà mình  ...

hú hú
ss hiện về đây rồi
Hôm nay sẽ cho mấy mems mới biết tình hình game của biệt đội nhà ta "dễ ăn" thế nào
Gắng mà động não đi em yêu nhé ^^
Tác giả: luctrang    Thời gian: 14-10-2013 08:04 PM
Alicia.nguyen gửi lúc 14-10-2013 19:34
^^ Chúc Trạch ca sinh nhật vui vẻ

Ngày càng trẻ.

á á
Đó cũng là mong ước bao đời nay của toàn thể fans Roy
H thực sự, H với nữ chính xênh đẹp
Cảm ơn nàng nhiều nhé
Cảm ơn khoản 500 kite$ của nàng lun. Ta sẽ nâng mức thưởng game của ta lên nhờ sự hào phóng của nàng
{:444:}
Tác giả: Angela.Guo    Thời gian: 14-10-2013 08:08 PM
Chúc Trạch nhà mình thêm tuổi mới sức khỏe luôn dồi dào, tâm trạng luôn luôn vui vẻ thoải mái bình thản, vạn sự như ý, công việc thành công mỹ mãn và sớm tìm được ý trung nhân !!
Tác giả: yeukhangvy_89    Thời gian: 14-10-2013 08:09 PM
Chào cả nhà,  hú hồn mừng quá, cúp điện từ lúc chiều đến giờ

Cứ lo ngay ngáy, cứ tưởng đâu tối nay ko lên được, bao công sức để chuẩn bị

Vui quá đi, chúng ta ăn chơi đập phá chút rồi chơi game ha

Iêu cả nhà !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!^^
Tác giả: maitaongo    Thời gian: 14-10-2013 08:15 PM
mặc dù không là fan ruột nhà Trạch nhưng thích cách diễn xuất chân thành, tự nhiên của anh qua 2 bộ phim đánh thức tình yêu và cao thủ như lâm. hiếm có diễn viên nào có nhiều tài năng như anh đặc biệt là về thế thao mà còn là đua xe nữa chứ . nhân dịp nhà mình tooe chức game ssang chúc mừng sn anh. chúc anh ngày càng thành công và đạt được những điều mình mong muốn. tiện thể chúc nhà ngày càng mạnh hơn{:398:}
Tác giả: Sunshine1302    Thời gian: 14-10-2013 08:17 PM
Chúc mừng sinh nhật Trạch ca iu dấu {:290:}

Chúc anh sinh nhật thật vui vẻ, hạnh phúc.
Love you
Chúc nhà mình có một buổi party thật hoành tráng {:290:}

Tác giả: luctrang    Thời gian: 14-10-2013 08:19 PM
Sunshine1302 gửi lúc 14-10-2013 20:17
Chúc mừng sinh nhật Trạch ca iu dấu

Chúc anh sinh nhật thật vui vẻ, hạnh phúc.

ôi
Bạn già của ta, cảm ơn nàng nhiều nhiều, còn đổi ava nữa kìa :x
Níu chân, kéo tay, giữ quần, giật áo
Ở lại chơi game của ta đi kẻo nó ế T___T
Nàng sẽ được thưởng thức khả năng ra đề đuổi hình bắt chữ siêu kinh điển của ta mà ^^
Tác giả: leovt89    Thời gian: 14-10-2013 08:27 PM
Mọi người chuẩn bị nhé
Leo sẽ tem page 4 để khai tiệc nha {:311:}
Tập trung ăn nhậu trước khi chơi game nào {:298:}
Tác giả: thuynguyen5959    Thời gian: 14-10-2013 08:27 PM
luctrang gửi lúc 14-10-2013 20:19
ôi
Bạn già của ta, cảm ơn nàng nhiều nhiều, còn đổi ava nữa kìa :x
Níu chân, kéo  ...

em có mặt rồi nè nãy giờ đang chỉnh lại giao diện nhà

ak em mới lên sáng nay hà tỷ cốt yếu là phụ sếp nhà em

hôm nay tỷ làm dân thường hay làm nhà tổ chức đây

em chắc phải ráng đu kiếm xèng cho cuối tháng
Tác giả: luctrang    Thời gian: 14-10-2013 08:34 PM
thuynguyen5959 gửi lúc 14-10-2013 20:27
em có mặt rồi nè nãy giờ đang chỉnh lại giao diện nhà

ak em mới lên sáng nay hà t ...

chả biết em có nhầm ss với chệ nào ko :))
Vì ss đọc ko hiểu hết cm của em, hình như em đang nc với nàng Yeukhangvy thì phải
Vì là em của Ykv nên ss cũng xin phép xưng ss nhé ^^
Đến 9h chơi game ná

Tác giả: leovt89    Thời gian: 14-10-2013 08:34 PM
Khai tiệc thôi mọi người ơi

Tác giả: leovt89    Thời gian: 14-10-2013 08:37 PM
Mọi người cứ từ từ nhâm nhi lấy sức mà chơi game nhé {:297:}

Cơm gà Hồng Xương:

Bak Kut Teh (Súp sườn heo) (Singapore)

Bánh mỳ nướng Kaya và trứng lòng đào (Singapore)

Trứng thập cẩm

Ngô cà rốt 'cưỡi' phồng tôm

Tác giả: loveami    Thời gian: 14-10-2013 08:37 PM
leovt89 gửi lúc 14-10-2013 20:34
Khai tiệc thôi mọi người ơi

cheer, cụng ly nào
happy birthday !! đói bụng wa' :)
giả bộ lấy cái bánh ăn cái coi
Tác giả: luctrang    Thời gian: 14-10-2013 08:38 PM
Khai tiệc rồi hả?
Tí cho ta ra game trước nhá
Tí còn tập trung chơi game của 2 nàng nữa ^^
Tác giả: leovt89    Thời gian: 14-10-2013 08:42 PM
Tip đây tip đây

Gà quay Teriyaki

Bánh mỳ nướng mật ong mix kem vani sôcôla

Càng cua bách hoa

Gà quay da giòn thơm lừng

Xâu bánh bi ngon tuyệt đến từ Ba Tư

Tác giả: yeukhangvy_89    Thời gian: 14-10-2013 08:42 PM
luctrang gửi lúc 14-10-2013 20:38
Khai tiệc rồi hả?
Tí cho ta ra game trước nhá
Tí còn tập trung chơi game của 2 nàng nữ ...

Ta đang hóng quà của nàng đây

Quà đâu quà đâu ????

Ta hóng này !!!!!!!!!!!!!!! ^^
Tác giả: leovt89    Thời gian: 14-10-2013 08:43 PM
Bia đây bia đây

Tác giả: leovt89    Thời gian: 14-10-2013 08:49 PM
Măm măm sương sa cho mát nào {:308:}

Tác giả: leovt89    Thời gian: 14-10-2013 08:50 PM
Sô cô nha ngọt ngào đây

Tác giả: luctrang    Thời gian: 14-10-2013 08:54 PM
Mọi người sẳn sàng chưa nhể
Mình xin phép được khai mạc Game show mừng sinh nhật Roy CHiu năm nay nhé
Phần đầu tiên được mang tên:

NHANH TAY XẾP HÌNH

Mọi người chỉ cần click vào link BTC đưa ra, xếp lại thành hình hoàn chỉnh, up hình lên, gửi cho BTC làm bằng chứng là xong.

Đủ 5 like BTC sẽ tung câu hỏi, chảnh chưa ^^
Tác giả: leovt89    Thời gian: 14-10-2013 08:55 PM
Mọi người uống tí nước trái cây sẵn sàng chơi game nào {:311:}

Tác giả: cuncon87    Thời gian: 14-10-2013 08:56 PM
Happy Birthday to Our Beloved Roy Chiu

Sinh nhật anh năm nay đúng vào giai đoạn tối tăm mặt mũi, mạng thì ko có, chạy suốt ngày, may mà tối nay vẫn kiếm được mạng để vào với cả nhà

Tất cả những lời muốn nói mọi người đã nói hộ giúp rồi mình cũng chẳng còn gì để bổ sung nữa nên chỉ biết Chúc Anh Thêm Một Tuổi Mới Càng Thêm Vững Vàng Bản Lãnh cũng Chúc Royalland chúng ta luôn là một gia đình đoàn kết.

Ko tham gia tiệc với mọi người được, bài viết này mình sẽ edit lại sau
Tác giả: luctrang    Thời gian: 14-10-2013 09:00 PM
BTC tự kỉ đã tự Like để post câu hỏi =))

Câu 1: Nhanh tay xếp hình mức độ cực ngon ăn

Người đầu tiên hoàn thành được 40 kite$, người thứ 2 được 20 kite$.
Người thứ 3 được 1 tràng pháo tay *bộp bộp*

http://www.jigidi.com/solve.php?id=EICAL9UQ

Mọi người xếp hình xong rồi thì chụp màn hình lại, lưu ảnh
Vào 1 trang up anh free bất kì vd: upanh.com đế up ảnh đó lên làm bằng chứng vào gửi mình bằng bình luận dưới cm này nhé

Tác giả: bebe_xxt    Thời gian: 14-10-2013 09:06 PM
luctrang gửi lúc 14-10-2013 21:00
BTC tự kỉ đã tự Like để post câu hỏi =))

Câu 1: Nhanh tay xếp hình mức độ cực ngon  ...

đc chưa ko biết, xếp xong mà ko biết đưa lên như nào, ui ui ui

aa, sao hình ko hiện ra đc vầy nè
Tác giả: qch_tnh    Thời gian: 14-10-2013 09:09 PM

này ss ơi
thế này được chưa
Tác giả: leovt89    Thời gian: 14-10-2013 09:12 PM
luctrang gửi lúc 14-10-2013 21:00
BTC tự kỉ đã tự Like để post câu hỏi

Câu 1: Nhanh tay xếp hình mức độ cực ngon  ...

hic ta dở nhất khoản này

hình này đẹp wá, mợ hay chơi trò này à
Tác giả: luctrang    Thời gian: 14-10-2013 09:12 PM
Thông báo là mạng của BTC Trang qá yếu, ko thể check hình cho các bạn, vậy nên sẽ giữ nguyên bình luận đó, ngày mai mình sẽ check hình. Ai thắng ai được vẫn còn đó, mọi ng khỏi lo nhé.
Nhà rất nhiều tiền nên nếu ko tìm ra kẻ thắng thì tất cả được xèng =))

Câu 2: Xếp hình cấp độ ăn bắt đầu hơi hóc =))
Người đầu tiên hoàn thành được 50 kite$, người thứ 2 được 30 kite$.
Người thứ 3 lại vẫn được 1 tràng pháo tay *bộp bộp*

http://www.jigidi.com/solve.php?id=2HZ1X2FF

Tác giả: loveami    Thời gian: 14-10-2013 09:13 PM
e ghép xong rồi ss ơi

Tác giả: sanysess    Thời gian: 14-10-2013 09:23 PM

Mọi ng nhanh thế TT.TT
Tác giả: luctrang    Thời gian: 14-10-2013 09:24 PM
Loa loa loa
Để tiết kiệm thời gian mình sẽ post câu 3 luôn

Câu 3: NHANH TAY XẾP HÌNH CẤP ĐỘ ĂN ĐƯỢC THÌ CŨNG RỤNG RĂNG =))

Người hoàn thành nhanh nhất được 60 kite$, tiếp theo 40 kite$ và thứ 3 được 20 kite$ an ủi.
http://www.jigidi.com/solve.php?id=KQ9C51ND

Sau 10p nữa mình sẽ tiếp tục post phần 2 của game.

Nhào vô các bạn ^^
Tác giả: Angela.Guo    Thời gian: 14-10-2013 09:29 PM
[img][/img]
Tác giả: johana1312    Thời gian: 14-10-2013 09:30 PM
HEHE onl rồi, oonl rồi đây giờ e mới online vs cả nhà ta được
đợt này bận chẳng dành được page 1 như mọi lần hiu hiu cơ mà ko sao đông vui mà được xí xớn là đc rồi
HAPPY BIRTHDAY TO KHƯU TRẠCH, TO ROY CHIU, TO MY LOVE, TO MY MAN
đọc lướt qua thấy cái gì nhà mình cũng chúc rồi thôi thì a tuổi mới mọi thứ đều tốt đẹp, thuân buồm xuôi gió, có yêu thì mong anh tìm được cô nào tốt tốt, ko cần xinh, quan trọng là nhân cách phải đẹp để anh đỡ đau đầu Tuổi mới béo hơn tí nữa chịu khó weibo hơn tí nữa, chụp nhiều ảnh hơn nữa để có cái cho nhà ta up Chúc ké nhà mình thêm vững mạnh, đoàn kết {:420:}{:420:} ai cũng tươi trẻ gặp nhiều may mắn {:443:}{:443:}{:443:}
Gửi ngàn nụ hôn tới cả nhà ta

Tác giả: sanysess    Thời gian: 14-10-2013 09:31 PM

em ghép xong rùi=)))
Tác giả: luctrang    Thời gian: 14-10-2013 09:36 PM
DONE PHẦN 1
Thực sự là mọi người quá xuất sắc.
Mình xếp hình dễ nhất đó cũng mất 10p rồi =))
Sang phần 2 dễ và ngon ăn hơn này:

II.        Đuổi hình bắt chữ (30 kite$/Câu – không dễ ăn đâu nha ^^)

Câu 1:

url=http://upanh.com/view/?id=0ri7enaafah][/url]

(Gợi ý: Đều là những câu nói thịnh hành trên mạng xã hội facebook, ko phải thành ngữ nha mọi người)
Tác giả: leovt89    Thời gian: 14-10-2013 09:37 PM
hic mọi người nhanh wá, mình bắt đầu biết xếp hình là gì rùi

đăng lên cái cho đỡ tự kỷ
Tác giả: LIVELIKECLOUD    Thời gian: 14-10-2013 09:43 PM
http://www.jigidi.com/solve.php?id=KQ9C51ND

Em xong rồi nè, muộn còn hơn ko há! :3

Ủa, mà em ko biết up hình lên
{:399:}
Tác giả: luctrang    Thời gian: 14-10-2013 09:44 PM
BRAVO!!!!!!!!!!!!!!!!!!11

Để động viên mọi ng ta quyết định cả bé Jo và nàng Alicia đều thắng câu này
Tiếp 1 câu nữa này mọi ng, dễ thôi mà ^^

Câu 2:

Tác giả: Angela.Guo    Thời gian: 14-10-2013 09:47 PM
[img][/img]
Tác giả: luctrang    Thời gian: 14-10-2013 09:52 PM
Chúc mừng bé PCH_TNH{:290:}

Câu trả lời chính xác:

Ế TRONG TƯ THẾ NGẨNG CAO ĐẦU =)

Câu 3 nào:

Tác giả: leovt89    Thời gian: 14-10-2013 09:55 PM
Nghỉ chút lấy sức cái nào

Gà rán

Bánh cuộn chocolate

Snack khoai môn

Các món bánh lạnh trăm mùi vị

Khoai tây nướng kiểu mới

Tác giả: DenDen    Thời gian: 14-10-2013 10:00 PM
Đây là lần đầu tiên em tham gia một buổi tiệc mừng sinh nhật tại khu C

Cũng có sự khác biệt và nhiều điều lý thú

Hi vọng em sẽ có dịp tham gia vào những buổi tiệc tiếp theo tại nhà anh Trạch

Cảm ơn nhà đã tổ chức một buổi tiệc ấm cúng thế này

Mọi người cứ tiếp tục chơi nhé, vì có việc nên em chào cả nha

Một lần nữa chúc mừng sức khỏe, chúc mừng sinh nhật anh Khưu Trạch ah{:137:} {:179:}

Baidu

Tác giả: luctrang    Thời gian: 14-10-2013 10:01 PM
CHúc mưng bé JO, đáp án chính xác:
GÀY NHƯNG ĐẦY SỨC MẠNH
Quả thực là nhỏ mà có võ '^^
Mình còn câu cuối thôi mọi ng:

Phần 3: Khưu TRạch! Anh ở đâu?

Có hai Khưu Trạch đang ở những vị số mấy các bạn trẻ nhỉ?

(Bonus: Bạn nào chỉ ra được chính xác tên của diễn viên khác ngoài Khưu Trạch và vị trí của anh ấy trong hình sẽ được thưởng nóng 100 kite$. Nhào vô đi các bạn, cực ngon ăn :D)

Tác giả: JuriSame    Thời gian: 14-10-2013 10:01 PM
hú hú, e vào trễ :))

vừa về nhà là lật đật đổ rác, giặt đồ để đc vào xum vầy vs cả nhà nà :))

nghe bảo nhà mình đang chơi gêm à, thế đã xong chưa :">

hôm nay là ngày trọng đại của Roy ca nhà ta, cho nên em cũng có mấy lời muốn nhắn nhủ tới ca như này:

Happy B-Day to Roy ca iu quý!!! Năm rồi có vẻ ko được thuận lợi và may mắn lắm với anh, hi vọng sinh nhật thêm tuổi mới này sẽ giúp anh có thêm sức mạnh, niềm tin, dũng khí để đối mặt với mọi sự có thể xảy ra. Nghe có vẻ giống chúc năm mới quá nhỉ =)) thế thôi em thêm bài thổi nến vô cho nó thành sinh nhật ca vậy =))

http://www.youtube.com/watch?v=5pe8aqVUJbM

p/s: nhân đây em cũng chúc nhà mình có nhiều sức khỏe để tiếp tục song hành cùng Roy trên con đường phía trước, dự là chông gai lắm ấy!!! :)
Tác giả: sanysess    Thời gian: 14-10-2013 10:02 PM
Vừa làm xong cái hình tặng cả nhà
Vì e làm vội nên k đc đẹp lắm, caption thì hơi củ chuối
nhưng mà cho e ghi nhận cái tấm lòng=)))

Tác giả: luctrang    Thời gian: 14-10-2013 10:09 PM
BTC Luctrang xin hết nhiệm vụ Tổ CHức

Xin phép được chuyển sang chơi game.

Xin công bố người thắng cuộc phần III này

Chúc mừng bạn BEBE_XXT đã trả lời đúng, Trạch ở vị trí 2 và 4 với 50 kite$

Chúc mừng bạn MAi TÁo Ngố trả lời đúng hình cho phần bonus được 100 kite$, số 3 chính là mỹ nam Hoắc Kiến Hoa ^^

Mời mọi ng xem hình gốc và tiếp tục với BTC Yeukhangvy hoặc Leovt

P.S: sorry bạn bebe_xxt nhé, mình check nhầm ^^
Tác giả: yeukhangvy_89    Thời gian: 14-10-2013 10:14 PM
Giờ G đã  điểm rồi

Giờ đến bạn YKV ra tay đây, bạn YKV thì câu hỏi lúc nào cũng dễ .. Cả nhà tha hồ giật xèng nha

Thể lệ game: Đuổi hình bắt chữ

Hình có Roy ko liên quan đến Roy, và hình ko có Roy lại liên quan đến Roy ^^

Câu 1 :
Câu này dễ lắm, câu nói kinh điển của bạn Roy, nêu rõ quan điểm trước dư luận và thị phi ^^

Câu này dễ quá mà, đúng ko, em Jo lần này chơi để bù cho lần thôi nôi đây mà ^^

Đáp án: Không nghe,ko nói ko tìm hiểu.

20 kites thuộc về bé Johana ^^

Tác giả: leovt89    Thời gian: 14-10-2013 10:17 PM
Mọi người vừa ăn vừa chơi game nhé {:303:}

Tác giả: yeukhangvy_89    Thời gian: 14-10-2013 10:21 PM
Câu hai:

Câu này dễ ^^!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Vô cùng dễ luôn ^^

Gợi ý, chữ đầu là tên nhân vật của Roy, chữ thứ hai chú ý vào biểu lộ của Thiên Kỳ

Tên một tác phẩm nổi tiếng của nhà văn Kim Dung ^^

Đáp án : Tiếu Ngạo Giang Hồ

Đúng là chỉ có em Jo là hiểu ss ^^

20kites thuộc về em ^^

Tác giả: yeukhangvy_89    Thời gian: 14-10-2013 10:31 PM
Câu này hơi dễ thôi nè^^
Một câu tục ngữ Việt Nam !!!

Gợi ý: câu tục ngữ này nói về một công việc, bắt đầu bằng tên nhân vật của Roy trong 1 bộ phim ^^

Lần này chiến thắng đã thuộc về nàng Trang rồi, dễ đúng ko cả nhà ^^

Đáp án: Phi thương bất phú !

20kites thuộc về luctrang nhá !

Tác giả: yeukhangvy_89    Thời gian: 14-10-2013 10:42 PM
Câu 4:

Câu này siêu dễ !!!^^

Ko dễ ko ăn tiền ^^

Câu này dễ, Leo đúng rồi !!

20kites cho Leo

ĐA: Một chút thương nhớ- tên một ca khúc rất hay mà Roy đã thể hiện

Tác giả: leovt89    Thời gian: 14-10-2013 10:43 PM
uống tí nước cho mát rùi chơi tip nào ^^

Tác giả: yeukhangvy_89    Thời gian: 14-10-2013 10:49 PM
Câu 5: Câu này thì hơi khoai một chút nhé =))

Đoán đi cả nhà ^^

Tác giả: leovt89    Thời gian: 14-10-2013 10:57 PM
Mọi người tình hình là khá muộn rồi, mọi người xong câu này rùi nghỉ sớm nhé ^^

Tại mai chỗ nàng YKV có bão mà leo có việc bận nên hơm post game được,
mai mọi người cứ vào đây 8, tặng quà rùi thứ 4 chúng ta chơi game phần 2 nha

Tác giả: sanysess    Thời gian: 14-10-2013 11:00 PM
e cũng đi ngủ đây, mai học liền 5 tiết
hôm nay e chơi vui lắm
lần đầu tiên tham gia 1 bữa tiệc sinh nhật kiểu này, thấy rất hạnh phúc, rất vui vẻ
cảm ơn các ss rất nhiều
chúc cả nhà ngủ ngon ^^
Tác giả: luctrang    Thời gian: 14-10-2013 11:05 PM
Cảm ơn tất cả mọi người đã có lòng đến chúc mừng, chơi game với nhà ROy ngày hôm nay

Xin hứa với các bạn là tấm lòng của các bạn sẽ được đến đáp bằng xèng hoặc rất nhiều xèng =))

Vần còn 1 thành viên BTC nữa chưa đc thể hiện tài năng nên T4 tức ngày 16/10 mọi ng lại vào đây chơi game tiếp nhé.
Và bây giờ, em cũng tiện thể gửi lời yêu theo gió cho nó bay xa.

Chúc a Trạch thêm 1 tuổi mới thành công hơn, chín chắn hơn và nhiều niềm vui hơn

Cảm ơn tất cả mọi người
Chào thân ái và chúc ngủ ngon ^^

Tác giả: qch_tnh    Thời gian: 15-10-2013 05:32 PM
trời ơi hqua đang chơi thì bị ba bắt đi ngủ
Ôi em muốn chơi nữa cơ {:168:}
bữa nào làm nữa đi mấy ss ơi {:168:}
Tác giả: yeukhangvy_89    Thời gian: 15-10-2013 11:49 PM
Chào mọi người!

Dạo này vì có nhiều nguyên nhân mà nhà chúng ta thiếu đi một vài nhân tố quan trọng, nhưng rất vui vì cuối cùng đã thấy sự sum họp của mọi ng. Thay mặt Royalland và Roy cảm ơn tất cả những món quà và lời chúc của tất cả mọi người nhé.

Hẹn mọi ng ở GS phần 2 vào ngày mai nha.

Nhân đây cũng muốn post một số hình ảnh sinh nhật Roy đến từ các fans Trung Quốc

baidu

Tác giả: yeukhangvy_89    Thời gian: 15-10-2013 11:54 PM
Bức ảnh này có lẽ là trong kí ức của một fans

@化妆王艳平WYP
#超级灰姑娘#@邱澤日記 邱泽哥生日快乐,谢谢你给我的寄语,你也是永远的29岁!
@化妆王艳平WYP: Chúc mừng sinh nhật Roy Chiu, cảm ơn về tin nhắn, bạn mãi là 29 tuổi

FB

Tác giả: yeukhangvy_89    Thời gian: 15-10-2013 11:57 PM

baidu

Tác giả: yeukhangvy_89    Thời gian: 16-10-2013 12:00 AM

baidu

Tác giả: yeukhangvy_89    Thời gian: 16-10-2013 12:01 AM

baidu

Tác giả: yeukhangvy_89    Thời gian: 16-10-2013 12:03 AM

baidu

Sinh nhật Roy, ko chỉ có Royalland chúng ta mà các bạn bên baidu và weibo cũng rất rộn ràng

Tác giả: piolopascual    Thời gian: 16-10-2013 01:32 AM
Mấy nay bận quá ko vào thăm nhà Roy được
Còn ai nhớ mình ko nhể?
Muộn mất 1 ngày rồi. Dù sao cũng chúc mừng sn anh
Thật thành công và vui vẽ trong cuộc sống.
Chúc Royalland luôn phát triển.
Tác giả: leovt89    Thời gian: 16-10-2013 08:25 PM
Mọi người đâu hết rùi Loa Loa loa
Có ai nhớ tối nay có game phần 2 không nào {:311:}
Điểm danh chuẩn bị chơi thui bà con ơi {:298:}
Tác giả: yeukhangvy_89    Thời gian: 16-10-2013 08:34 PM
leovt89 gửi lúc 16-10-2013 20:25
Có ai nhớ tối nay có game phần ...

Có ta đây

Có ta nà

Hic hic...

Đi đâu hết rồi, lên face hú đi nàng !!!!!!!!!!!!!!!!!!
Tác giả: maitaongo    Thời gian: 16-10-2013 09:26 PM
chào cả nhà mãi tới h mới lên coi được
đã tổ chức game chưa ạh {:410:}
sao vắng vẻ thế này{:440:}
Tác giả: luctrang    Thời gian: 16-10-2013 09:27 PM
leovt89 gửi lúc 16-10-2013 20:25
Có ai nhớ tối nay có game phần ...

ta đây nàng ơi
hic, ta đi tiếp khách với các sếp h mới về được đến nhà
Mọi ng chắc ko nhớ T4 vẫn còn ròi
Thôi thì ta cũng thấy có 3 ng thêm BTC nữa là 6
Chắc củng đủ trò rồi đấy, có định chơi hem?
Tác giả: yeukhangvy_89    Thời gian: 16-10-2013 09:29 PM
Tối nay hơi vắng vẻ

Nhưng không vì thế mà game của chúng ta mất đi sự hứng khởi

Chúng ta chơi game nhé

Cả nhả

Tiếp tục 4 câu còn lại của mềnh nhé

Một câu để miêu tả cảnh tượng hoàng tráng ^^

Gợi ý hai: Hình đầu tên nhân vật của Roy, hình thứ là ánh sáng..ánh sáng còn đc gọi là gì???

Đoán đi cả nhà !!!!!!!!!

Chờ thêm vài đáp án nữa sẽ có gợi ý ^^

Chúc mừng,nàng Trang sau một hồi vật vã, cuối cùng cũng đã chính xác , 20kites thuộc về nàng

Đáp án: Kì quang vĩ đại ^^

Tác giả: leovt89    Thời gian: 16-10-2013 09:43 PM
Trước khi tới món tráng miệng mời mọi người ăn ngọt tí nhé

Tác giả: leovt89    Thời gian: 16-10-2013 09:51 PM
Tình hình là có đồ ăn để ngắm chút mà load chậm wá {:265:}
Spam đại 1 post để nàng YKV tem page sau cho mọi người đỡ khổ
Mọi người cố lên nào, fighting {:412:} {:290:}
Tác giả: yeukhangvy_89    Thời gian: 16-10-2013 09:52 PM

Câu lúc nãy hơi khó, câu này dễ hơn nhiều nè ^^

Bái phục ss william nhé

Đoán đáp án mà em hoảng

Đáp án đúng : Cao Thủ Như Lâm
20kites cho ss !!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Tác giả: yeukhangvy_89    Thời gian: 16-10-2013 09:56 PM

Câu này lại càng dễ à ^^

Đoán đi cả nhà ơi !!!!!!!!!!!!!!!!!!

Khó của nàng Leo đây :((

Òa òa òa

Đáp án đúng : Hào khí Đông A

Đến nàng Trang làm ta hoảng :((

20kites về tay nàng !!

Tác giả: yeukhangvy_89    Thời gian: 16-10-2013 10:01 PM
Câu cuối cùng rồi cả nhà ơi

Dễ như ăn cháo luôn ^^

Đây là một sự kiện liên quan đến Roy trong năm nay

Đáp án chỉ được tính khi nói đầy đủ và chính xác sự kiện này ^^

Đáp án chính xác:

Ngày 16.3. 2013 Roy tham gia giải vô địch AFR cúp lần thứ hai tại Chu Hải -Trung Quốc và giành quán quân ^^

Câu chuẩn nhất thuộc về ss willam, chúc mừng ss ^^

20kites về tay ss

Tác giả: yeukhangvy_89    Thời gian: 16-10-2013 10:11 PM
BTC YKV xin kết thúc game tại đây

Giờ làm vai trò đi chém game đây ^^

Leo đâu

Chuẩn bị nào !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Tác giả: leovt89    Thời gian: 16-10-2013 10:12 PM
Mọi người sẵn sàng chưa nào {:311:}
Tới phần game của Leo nhé, có 5 câu thui {:290:}

Câu 1: Đuổi hình bắt chữ (20$)

Đáp án: tốc độ
Chúc mừng em Jo "johana1312"
{:290:}

Tác giả: yeukhangvy_89    Thời gian: 16-10-2013 10:13 PM

Mời cả nhà ăn bánh thôi

Bánh đê bánh đê ^^

Tác giả: leovt89    Thời gian: 16-10-2013 10:20 PM
Câu 2: Cho biết tên 3 bài hát sau (50$):

https://app.box.com/s/7z0r0d0juq0p45o0oaun

Đáp án: Remember, Em vẫn như vậy, They're Busy Easy 4U (Bọn họ bận rộn Easy 4U)

Chúc mừng nàng YKV "yeukhangvy_89" nhé

Tác giả: leovt89    Thời gian: 16-10-2013 10:34 PM
Câu 3: Đuổi hình bắt chữ (30$)

Đáp án: Miss Rose (Cô Nàng Hoa Hồng)

Chúc mừng nàng YKV "yeukhangvy_89" lần nữa nhé   

Tác giả: leovt89    Thời gian: 16-10-2013 10:44 PM
Câu 4: Cho biết tên 3 bài hát sau (50$):

https://app.box.com/s/l255qecdvinl655kyjgy

hoặc Link MF: http://www.mediafire.com/download/jqjuyc1qsc02a88/2nd.mp3

Listen: http://www.mediafire.com/listen/jqjuyc1qsc02a88/2nd.mp3

Từ giờ chỉ còn 45$ nhé mọi người, nhanh lên nào

Tác giả: leovt89    Thời gian: 16-10-2013 10:52 PM