Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 10188|Trả lời: 35
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2014 ] Raak Boon 2 | Mike Pirath & Margie Rasee

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đăng lúc 28-11-2013 10:00:32 | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem thứ tự |Chế độ đọc

Tên phim:   Raak Boon 2 / รากบุญ 2  

Thể loại :  tình cảm, lãng mạn, huyền bí

Đài truyền hình : CH3

Số tập : chưa biết

Ngày chiếu: chưa biết

Công ty sản xuất: TV Scene

Nội dung: Phần 2 của lakorn Raak Boon

Diễn viên:

Mike Pirath

Margie Rasee

First Ekkaphong

Jackie Jacqueline

Nguồn: spicy, pantip

FB

pantip

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 2-7-2014 22:23:13 | Chỉ xem của tác giả
Xem đoạn trailer Raak Boon 2 làm mình hóng quá đi mất!

Có vẻ phần 2 bạn Mike sẽ có nhiều đất diễn hơn nhỉ! Bạn đa tình quá đi mất! Mất trí quên đi vợ rồi dường như sắp yêu cô nào mới nữa rồi! Có vẻ bạn Mike bị ma ám hay ma nhập gì hay sao á!!

Có một câu hỏi mình rất muốn tìm thấy lời giải là liệu subteam có sub phần 2 này không nhỉ? Mình nhớ Raak Boon phần 1 subteam sub gần như song song với phim bên Thái chiếu luôn! Hùi xưa coi Raak boon vừa sợ ma mà vừa ghiền! Toàn coi nửa đêm mấy cô mấy chị mấy bé ma xuất hiện cái mình muốn đứng tim theo bạn Margie luôn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 28-6-2014 00:24:40 | Chỉ xem của tác giả
hóng phần 2 ghê gớm
yêu cặp đôi này ghê luôn
mong phần 2 sẽ cũng tuyệt như phần 1
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 24-6-2014 22:26:14 | Chỉ xem của tác giả
mừng ghê!
sau một thời gian dài chờ đợi cuối cùng cũng sắp được coi phim rồi
YaaaaHoooooooooooooooo!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 24-6-2014 19:42:56 | Chỉ xem của tác giả
phim sẽ được chiếu trên Ch3 vào 8-7 này chiếu t2,t3 hàng tuần mình là mình kếp cặp Mike Margie lém ý xem lại Rakboon1 mấy lần rùi chỉ chờ ngày chiếu Rakboon2 thui mong nhà mình làm sub phần 2 này để mem có thể xem cho sung sướng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 8-3-2014 11:37:55 | Chỉ xem của tác giả
nhà ơi cho hỏi vì sao lúc fitting Mike có hóa thành ác quỷ vậy? không lẽ phần nì Mike bị quyến rũ bởi ma nữ hay sao? không lẽ Jetiya nhà mình sẽ phài đau khổ lần nữa ư? rồi thấy có 1 nhân vật hình như là bà nội hay bà ngoại của Khun Lapin xuất hiện, nhưng mình xem sơ qua cái clip trên CH3 thì nhân vật bà không có cảm tình với Jetiya nhà ta. ứ chịu, Khun Lapin và Jetiya rất khó mới đến với nhau vậy mà phần nì lại bị nhiều thứ nữa. nếu vậy ông biên kịch cho Jetiya có người theo đuổi đi mới công bằng chứ. huuu ghét quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

31#
Đăng lúc 5-3-2014 12:03:30 | Chỉ xem của tác giả
mình là mình kết cái vụ này nha phần 1 rất là hay . mình tin là phần 2 sẽ có nhiều cá hấp dẫn hơn

Bình luận

he he mình ko biết :)  Đăng lúc 5-3-2014 11:57 PM
Phải đủ 3 dòng chứ bạn :)  Đăng lúc 5-3-2014 05:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 5-3-2014 11:42:02 | Chỉ xem của tác giả
Có bạn nào coi xong phần 1 hâm mộ  bạn nam-nữ thứ như mình không dzạ? Thik Tha với anh trung sĩ, nhìn dễ thương quá sức

Mới xem xong phim này tối qua. Phim hay quá, giờ đặt gạch hóng tiếp phần 2

Theo  cá nhân mình thì phần 2 nên cho anh nam chính nhiều đất diễn hơn một tẹo nữa thì hay hơn. Cân bằng đất diễn của 2 anh chị là tuyệt nhất. Mong chờ xem mặt baby của 2 người, chắc là kute lắm đây

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 5-3-2014 09:38:37 | Chỉ xem của tác giả
Nói chung là bạn Mike của chúng ta chỉ hợp với chị Aom thôi chứ đóng với các vai khác trông chẳng thích tẹo nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 25-2-2014 21:28:48 | Chỉ xem của tác giả
Xem Raak Boon 1 hơi sợ vì có nhiều cảnh ma xuất hiện hichic nhưng cứ bị nó cuốn vào làm sao á! Phải coi cho bằng hết mà không dứt ra được.
Hóng phần 2 quá!
Thích Mike quá!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách