Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 29705|Trả lời: 16
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2009] Orphan - Vera Farmiga, Peter Sarsgaard (Vietsub Completed)

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
#
Orphan

Giới thiệu
Để hàn gắn lại cuộc hôn nhân rắc rối của mình, Kate và John Coleman quyết định nhận con nuôi. Khi họ gặp cô bé chín tuổi người Estonia, Esther, tại trại trẻ mồ côi Marina St, ngay lập tức họ có cảm tình với cô bé mồ côi được giáo dục tốt. Con trai lớn của họ, Daniel, không ưa gì cô em gái mới còn bé Max, con gái út, lại có cảm tình với Esther. Cuộc sống của gia đình Coleman đã có khởi đầu mới khá tốt đẹp, thế nhưng Kate bắt đầu nhận ra những điều khác lạ từ Esther. John từ chối tiếp nhận mối nghi ngại của vợ và những rạn nứt lại xuất hiện. Một ngày nọ, sơ Abigail từ trại trẻ mồ côi cho Kate biết rằng Esther có một quá khứ đầy rắc rối và bí ẩn. Kate bắt đầu tìm hiểu và đúng lúc đó, những tai nạn “vô tình” bắt đầu…

Đạo diễn: Jaume Collet-Serra
Diễn viên: Vera Farmiga, Peter Sarsgaard, Isabelle Fuhrman, Jimmy Bennett...
Thể loại: Kinh dị
Thời lượng: 123 phút

Trailer

Vietsub by KSTE's sub team

Translator: linklien

Editor: Archkenzo

TS : los_angeles_20

EC: ltngalinh

Uploader: KSTU

Poster: Nhinhi

Download free at http://kst.net.vn

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 24-10-2014 22:25:14 | Chỉ xem của tác giả
ầy! minh kinh dị! máu xem quá mà k ai xem cùng! hức hức :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 5-8-2014 17:20:39 | Chỉ xem của tác giả
sao mình down bằng torrent mà mãi k down được phim này T.T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 5-4-2014 20:58:32 | Chỉ xem của tác giả
chả biêt bg link này còn down dc k nữa. Nhưng mình nhớ đây là 1 trong những film đúng là kinh dị nhất mà mình được xem... Lần đầu tiên xem cùng nhỏ bạn, thuê đĩa về xem. 2 con ngồi im re không dám động đậy j (dù xem tầm trưa)...
Đến h vẫn nhớ cái cảm giác ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 8-1-2014 13:34:33 | Chỉ xem của tác giả
Phim nỳ không nhớ coi lúc nào. Chỉ nhớ cái vẻ mặt of con bé kia ghê quá. Dáng ng bé tý tẹo thế kia mà giết bao nhiêu người. Hãi. Mình k ghiền phim kinh dị lắm. Rate 6/10
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 8-1-2014 10:23:22 | Chỉ xem của tác giả
xem phim nì xong thấy kết cục chán thế, cuối cùng ông chồng vô tâm vẫn chết, mình tưởng kết 2 vc phải happy, mỗi con bé con chết thui chứ, cái con gì mà dã man, nhìn cái mặt nó lúc làm trẻ con sao yêu thế, đến lúc làm kẻ giết người thì khủng khiếp, hizhiz, xem xong đêm về nằm mơ bị con bé đó đuổi giết luôn, hizhiz... nhưng phim hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

11#
Đăng lúc 15-7-2013 18:34:31 | Chỉ xem của tác giả
đây là bộ phim kinh dị trẻ em mà mình được xem. Kinh nhất là lúc Esther tự bẻ  gãy tay mình. Phim "Case 39", nhân vật chính cũng là một cô bé và cũng kinh dị không kém nhưng là do thế lực của ma quỷ không ghê bằng chính con người làm. Thanks ST.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 23-5-2013 17:16:45 | Chỉ xem của tác giả
thanks subteam so much!được phim cực hay mà xem cũng hơi sợ.bà mẹ chửi câu cuối thì bá đạo quá "I'm not your f***ing mommy" rồi đạp gãy cổ con nhỏ xuống hố băng

Bình luận

ừ,xem cả 2 phim thì đều cổ vũ cho 2 bà mẹ =))  Đăng lúc 24-5-2013 10:31 AM
Câu đó có trong The Ring Two nữa á ^^  Đăng lúc 23-5-2013 05:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 15-5-2013 17:32:10 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim này là bộ phim kinh dị có thể nói là khủng khiếp nhất mà mình từng xem. Mặc dù không có mà quỷ nhưng cũng đủ làm cho người ta rợn gáy.
Hấp dẫn và kinh điển là nhưng màn dọa ma người xem.

Bình luận

chưa là gì với final destination 2 đâu bác ạ,p2 sợ nhất trong 5 phần  Đăng lúc 23-5-2013 05:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 28-4-2013 10:31:25 | Chỉ xem của tác giả
Một bộ phim kinh dị tâm lý thực sự hấp dẫn hồi hộp đến phút cuối. Với nhưng cảnh thực sự hết sức ghê rơn và làm giật mình người xem.                                    
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 23-4-2013 20:58:27 | Chỉ xem của tác giả
Mình xem phim này giữa ban ngày nên cũng ko thấy sợ lắm nhưng mà nhân vật trong phim này đúng là điên quá mà, còn tự làm gãy tay mình, đúng là bị bệnh tâm thần mà.

Phim này giật mình nhiều, nhưng mà biết con bé này bệnh chứ ko phải ma quỷ gì nên mình cũng đỡ sợ.

Thank subteam nha :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách