Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Han Ji Min - 한지민 | Chào mừng tới Minnie's House

[Lấy địa chỉ]
171#
Đăng lúc 26-3-2014 08:03:54 | Xem tất
Oa! Nhà mềnh tăng trang lại roài!

Đang ngồi hóng hóng hóng King's wrath đây! Mấy pics đẹp quá, làm e hơi bị tò mò và hưng phấn úi!

Mấy bữa nay bận quá, ko vào chăm nhà được, thấy có lỗi.

Mà thấy SS Fire với SS Nakshi vào nhà xây hoài, mấy SS khác giờ thấy lặm mất tiêu,pùn ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

172#
Đăng lúc 9-4-2014 20:33:41 | Xem tất

Hi cả nhà! Chúc cả nhà có một tuần làm việc mới vui vẻ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

173#
Đăng lúc 12-4-2014 10:38:07 | Xem tất

Em des mấy cái anh này nè!

Bình luận

Giỏi ^^  Đăng lúc 13-4-2014 02:27 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Joongie_girl + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

174#
Đăng lúc 5-11-2014 18:17:43 | Xem tất
Hôm nay là sinh nhật thần tượng trong lòng em trong suốt 6 năm qua!

Em đã dõi theo chị từ lúc chị mới ở giữa sự nghiệp đến thời kì nổi tiếng, thăng hoa như ngày hôm nay!

Thêm một năm mới, chị đã tăng thêm 1 tuổi, năm nay đã 33 tuổi nhưng chị vẫn luôn luôn trẻ đẹp, khuôn mặt non mơn mớt như mới đôi mươi, làn da trắng nõn, mềm mại, vẻ đẹp tự nhiên, baby, mặt mộc, không tuổi, dáng người bé nhỏ, xinh xinh, tất cả những đặc điểm ngoại hình kia cùng với tài năng thực lực và vẻ đẹp tâm hồn hiếm có, em thật sự, thật sự rất yêu chị và em chắc chắn rằng, chị sẽ mãi luôn là idol của em. Em iu chị nhiều lắm!!

Chúc chị mau mau có gia đình (tốt nhất là với Yoochun, còn không Hyun Bin cũng được, hé hé)!

Mong chị sẽ ngày càng thành đạt, nổi tiếng và ngày càng có nhiều niềm vui trong cuộc sống

(Mong những dự án tiếp theo sẽ toẹt vời ông mặt trời, làm bom tấn)

...Iu Chị

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

175#
Đăng lúc 19-12-2014 17:22:53 | Xem tất
1/ Tóc búi cao hình củ tỏi
2/Áo khoác lông màu trắng
3/Quần short xanh, có mang tất đen dài
4/Giầy boot cổ cao có lông
5/khăn quàng cổ màu đen, có đeo kính cận

(hé hé, mặc đồ như vậy đậm chất xteen)

Bình luận

Game 1/ Tóc búi cao hình củ tỏi 2/Áo khoác lông màu trắng 3/Quần short xanh, có mang tất đen dài 4/Giầy boot cổ cao có lông 5/khăn quàng cổ màu đen, có đeo kính cận   Đăng lúc 19-12-2014 10:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

176#
Đăng lúc 29-8-2015 00:52:04 | Xem tất
@fan_of_HJM , SS dạo này thế nào rùi? Lâu nay ngày nào em gái cũng vào nhà nghe ngóng tình hình, cơ mà khả năng em có hạn, muốn lắm nhưng ko úp được gì cho nhà, thấy nhà trống vắng tiêu điều em cảm thấy nhớ cái thời hoàng kim khi xưa quá cơ! Công nhận hồi ấy vui quá, cơ mà đã là quá khứ nhắc lại thêm chua xót, đau lòng. SS yên tâm em gái sẽ ko bao giờ quên ngôi nhà này đâu, Minnie's house là mục đích đầu tiên để em vào kites mà, em vào kites với mục đích theo đuổi Minnie, bây giờ tuy không còn sôi nổi như trước nữa nhưng tình yêu 8 năm của em với Minnie sẽ không bao giờ đổi thay, SS biết mà! he he!
SS Tmn, thaonguyen6002, Chunmincute cũng hay ra vào nhà lắm mà SS, chắc mấy SS đó có chuyện bận thôi!
*P/S: Cố gắng cùng nhau phủi bụi nhà cửa nào, để nhà đóng băng quá lâu, em xin lỗi Minnie. Cảm thấy hận vô cùng, đến bây giờ vẫn thấy hận điên đảo, nếu năm 2013 đó mà kites ko bảo trì lâu như vậy thì nhà Minnie đã ko thành ra thế này, đang vui vẻ xôm tự thì tự dưng đi bảo trì, mọi người bỏ đi hết rồi quên Minnie lun! (-.-)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

177#
Đăng lúc 30-8-2015 23:27:47 | Xem tất
fan_of_HJM gửi lúc 30-8-2015 06:04 PM
Thật bất ngờ là em lại dép lại ss ngay. Hehe, đáng iu quá. Sorry ss lười nên giờ mớ ...

em biết hết rồi, ngày nào em ko qua fanpage của chúng ta chứ! Cái gì về Minnie em cũng biết hết á. Nhớ thời đó quá đi, mà chỉ duy nhất nhà mình đệ đơn xin lên Box mà bị từ chối, lúc trước dư thừa điều kiện mà Mod ko thèm để ý tới đơn của chúng ta, hình như họ ko thấy lun hay sao ấy, mãi sau này idol nào xin lên box cũng được hết ấy, ức chế, chứ nếu ko chúng ta cũng ko đến nỗi xơ xác như vậy, lên box sướng hơn nhiều. Quá đáng tiếc lun ấy, mà SS em nhớ ko lầm là đang ở Nhật mà đúng hem, em cũng ko biết là kết bạn với ss chưa nữa, inbox cho em đi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách