Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Han Ji Min - 한지민 | Chào mừng tới Minnie's House

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 11-7-2012 13:37:10 | Xem tất
Các bạn ơi, hãy vote cho ss Ji Min nhà ta bằng tài khoản facebook như sau nhé:
Lưu Ý :

-  ID facebook vote 1 lần / 1 ngày / 1 đề cử
- Và chúng ta có 3 đề cửa để bình chọn : Nữ diễn viên xuất sắc nhất (Han Ji-Min) & Phim truyền hình xuất sắc nhất (Rooftop Prince) & Diễn viên được yêu thích nhất (Han Ji-Min)
- Nên sử dụng trình duyệt Firefox/IE tránh dùng Chrome

Cách vote

1. Nhấn Like en.korea.com  http://j.mp/NhChVs (Chỉ cần like một lần đầu tiên, những lần sau có thể bỏ qua bước này)
2. Click vào link, chọn hình ss Ji-Min (hoặc Rooftop Prince) và nhấn Vote/Ok đến khi kết thúc

+ Nữ diễn viên xuất sắc http://en.korea.com/event/sda201 ... cat=actress-sda2012 (ss nhà ta đang dẫn đầu đó)

+ Phim truyền hình xuất sắc http://en.korea.com/event/sda201 ... cat=k-drama-sda2012
Hiền giờ cả ss Min, anh Chun và RP nhà mình đều đang dẫn đầu đó! {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-7-2012 16:59:59 | Xem tất
Các bạn ơi, mau vận động bạn bè bà con gần xa ai có fb thì vote tiếp hằng ngày, ai chưa có fb thì lập fb để vote cho ss nhà ta đi nhá...hichic...ngày nào mình cũng tích cực vote mà thấy tỷ lệ của ss càng ngày càng giảm, mỗi ngày phải giảm tới 0.5 % ấy, mà của đối thủ thứ 2 thì ngày càng tăng ...Nếu cứ đà này thì đến 6 /8/2012 ss nhà mình bị xuống thứ 2 mất, mà như thế thì không thể lên nhận giải và chia vui cùng Chun được. Khẩn thiết kêu gọi các bạn keep voting nhé. Tất cả vì ss iu wi của chúng ta mà... {:292:} Han Ji Min Hwaiting!{:268:}
Link vote http://en.korea.com/event/sda201 ... t=k-actress-sda2012

Bình luận

Thanks bạn :x bạn vất vả rồi ^^ Hwaiting !!!  Đăng lúc 25-7-2012 06:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-7-2012 14:26:04 | Xem tất
Nghe tin thiên hạ đồn một phần fan của sao khác quay sang vote cho HJW vì không muốn ss Min thắng, chi tiết xem tại đây : http://www.facebook.com/photo.ph ... ;type=1&theater

Nan Potter: really hope Han Ji Min win the award. Ha Ji won is getting pretty close. ( a friend of mine said, most of suzy fan just voted for Ha Ji won cause they don't want Han ji Min to win) I really sad about this but I know Han Ji min acting skills is super amazing. I didn't have anything against Ha ji Won but I just love Han Ji Min so I will keep my faith and keep voting for her. In my heart , she is number 1 ! (Mình thực sự mong Han Ji Min sẽ thắng. Ha Ji Won sắp đuổi kịp ss Min rồi. (1 người bạn của mình cho biết hầu hết fan của Suzy đều bầu chọn cho Ha Ji Won vì họ không muốn ss Min sẽ thắng). Mình thực sự buồn vì điều này và mình biết kỹ năng diễn xuất của Han Ji Min cực tốt. Mình không ghét gì Ha Ji Won cả nhưng mình thực sự yêu Han Ji Min và sẽ tiếp tục bầu chọn cho cô ấy. Trong tim mình, cô ấy là số 1!)

Dù không biết việc này đúng bao nhiêu phần trăm, và không có ý kỳ thị gì fan của các sao khác, mình cũng thích fair-play nên dù có thế nào chúng ta vẫn cứ tiếp tục bầu chọn cho ss Min nhé!{:292:}
http://en.korea.com/event/sda201 ... t=k-actress-sda2012

Bình luận

có gì không phải mong các bạn chỉ giúp, mình edit rồi đấy  Đăng lúc 26-7-2012 03:03 PM
tmn
bạn nên edit để tránh gây war  Đăng lúc 26-7-2012 02:49 PM
oh yeah, Chun thì an tâm quá rồi vì voting của Chun cao ngất ngưởng, còn ss Min mà cứ tụt, Ji Won cứ tăng thì mình tự kỷ mất, vote for HJM ^^  Đăng lúc 26-7-2012 02:36 PM
ầu chán thía nhở >"< JM có win thì ảnh hưởng j nào ??? =.= chả phải sợ ... keep voting đê :))))))))) . JM hoàn toàn xứng đáng ở cả 2 hạng mục !!! :xxx  Đăng lúc 26-7-2012 02:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 17-8-2012 11:40:30 | Xem tất
Enjoy the summer với ss yêu quý nè  {:306:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 15-9-2012 23:41:23 | Xem tất

Bình luận

thanks 2 bạn nhiều nha!mình sẽ làm thử.:X :)  Đăng lúc 16-9-2012 07:37 PM
tmn
bạn lưu ảnh về máy, rồi up lên trang upanh.com, lấy link File ảnh cho vào [img] [/img] ý  Đăng lúc 16-9-2012 09:40 AM
Hình như k xoá được thì phải! Hồi chiều mình cũng thế! Bạn up ảnh lên upanh.com rồi edit lại cũng được đó!  Đăng lúc 15-9-2012 11:48 PM
tập tành post ảnh nhưng hỏng nên mình muốn xóa comment ở đây thì làm sao nhỉ! sorry nếu làm phiền các bạn nhé!hức hức  Đăng lúc 15-9-2012 11:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 5-11-2012 14:56:19 | Xem tất
{:309:} Dành tặng những nụ hun, cái ôm ấm áp nhất cho ss Min nhân ngày đặc biệt của ss! Em vẫn chưa biết post ảnh thế nào, chắc thứ 7 chủ nhật này mày mò cách post để xây nhà Min mới được! Chúc các bạn nhà Min sẽ luôn đáng iu, ấm áp, lạc quan và yêu thương mọi người xung quanh như ss Min. Cảm ơn các bạn đã bỏ thời gian để xây nhà và dành tình cảm nồng ấm cho Min, mà giờ đây mình cũng là 1 thành viên. Ôi, mong chờ ss xuất hiện quá à...SS sẽ là thần tượng đầu tiên và duy nhất em luôn dõi theo từ giờ tới ...300 năm nữa ) lúc đó em cũng lên ..heaven rùi

Moah Moah...:X

Bình luận

trc đơi mình rất mù công nghệ,mày mò là ra hết ý mà:)))  Đăng lúc 5-11-2012 07:22 PM
wow ảnh đẹp quá! ^^  Đăng lúc 5-11-2012 06:32 PM
thanks bạn mèo nha, mình up được rồi :D  Đăng lúc 5-11-2012 06:25 PM
nhaemco1conmeo bác học nhanh thế! học ké với :D angellata hiehie, we'll be in heaven someday together with ss Min :))) just joking  Đăng lúc 5-11-2012 05:05 PM
300 năm nữa!~~~! Lâu nhở! Nhưng mà em vẫn đi theo ss luôn!^^~~~! Han Ji Min forever!^^~~~!  Đăng lúc 5-11-2012 04:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 9-3-2013 10:41:42 | Xem tất
Ôi, lần đầu lên cao thế này chóng mặt quá, lâu lắm mới vào lại nhà, chân thành xin lỗi các chị em vì không đóng góp được gì nhiều, không ọp ẹp, không chịu liên lạc mấy...{:152:} âu cũng là đã cố mà không nổi vì công việc hiện giờ quá tải, cứ vào là phải rình rập xung quanh rùi mới mon men vào xem cả nhà thế nào được! Thấy 8-3 rôm rả quá! 9-3 rồi vẫn muốn chúc các chị em luôn xinh tươi yêu đời và làm được nhiều điều có ích, cho nhà Min, cho chính bản thân của các chị em và cho những người thân yêu của mình. Chào mừng lầu 1000...{:156:} ooohhhh chóng mặt!!! {:182:}

Bình luận

^^ :D  Đăng lúc 12-3-2013 09:07 AM
^^ :D  Đăng lúc 12-3-2013 08:58 AM
meyeube hihi, mình cũng không ngờ mình là người chốt page nữa, số hên :D fan_of_HJM sau đợt này em sẽ cố ss ạ :D  Đăng lúc 11-3-2013 04:18 PM
Hi em! Vào nhà thường xuyên nhé em, cùng xây nhà để lên box nào :)  Đăng lúc 9-3-2013 06:59 PM
Bạn vừa có số post đẹp, vừa chốt page đẹp nhé.  Đăng lúc 9-3-2013 10:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 6-8-2013 10:00:36 | Xem tất

Hai diễn viên Jung Jae Young và Han Ji Min đã có màn “lột xác” thành công trong quá trình quay một bộ phim sắp được trình làng là “Plan Man”. Quá trình quay phim bắt đầu diễn ra từ 29/07 và câu chuyện xoay quanh một anh chàng luôn đặt ra những kế hoạch tỉ mỉ cho mọi thứ trong cuộc sống. Cuộc sống của anh chàng đã bị đảo lộn khi anh ấy gặp phải một cô gái có tính cách hoàn toàn đối lập với mình.

Trong bức ảnh để quảng bá cho phim, Jung Jae Young thì trông có vẻ cổ điển và đáng yêu khi nhìn vào camera. Còn Han Ji Min thì trông hoàn toàn khác biệt so với những vai cô ấy từng đóng. Cô ấy phải nhuộm tóc để vào vai mới với vai trò là một ca sỹ có sức quyến rũ rất riêng của một ban nhạc sống.

Jung Jae Young cho biết “Tôi vô tình đã tham gia và đóng nhiều phim kinh dị liên tiếp, nên thật không dễ để đóng một bộ phim ấm áp như vậy đối với tôi. Nó cho tôi một cảm giác hoàn toàn mới. Bộ phim “Plan Man” là sự pha trộn giữa sự lãng mạn với tiếng cười một cách hoàn hảo. Tôi rất vui khi biết tin Han Ji Min và thầy Jang Gwang đều tham gia bộ phim này.”
Trong khi đó nữ diễn viên Han Ji Min cho biết “ Tôi rất vui khi được kết hợp với tiền bối dày dạn kinh nghiệm mà tôi rất tôn trọng và muốn được kết hợp là tiền bối Jung Jae Young. Tôi sẽ làm hết sức có thể để làm tốt vai trò của mình trong “Plan Man” là một cô gái đáng yêu và khó đoán”

Dàn diễn viên tham gia bộ phim “Plan Man” bao gồm Jung Jae Young, Han Ji Min, Jang Gwang, Kim Ji Young, Cha Ye Ryun và rất nhiều diễn viên khác dự kiến sẽ được lên sóng vào khoảng nửa đầu năm 2014.

Source: http://sg.entertainment.yahoo.co ... -jae-035400845.html
translated by [email protected]

Bình luận

:D  Đăng lúc 7-8-2013 09:34 AM
:x  Đăng lúc 6-8-2013 09:10 PM
thanks e Nga nhiều <3  Đăng lúc 6-8-2013 05:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 23-10-2013 11:39:24 | Xem tất
Nick kites: ngajimin15
Chủ đề: 1
Bài dự thi: Han Ji Min - My daily VitaMin

Một buổi sáng tháng 03 một năm về trước…
Tít tít..tít tít..tí tò tí te…rầm!!! (te te tua...)
…5 phút sau…
“I lay my love on you
It's all I want to do
Every time I breathe I feel brand new
You open up my heart
Show me all your love, and walk right through
As I lay my love on…” bụp!!!

Lại phải dây đi làm..Một ngày như mọi ngày..hai cái điện thoại cứ thi nhau réo rắt bắt cái thân xác này phải làm những công việc vốn dĩ đã rất quen thuộc và nhàm chán…Đánh răng rửa mặt và mang theo mấy cái bánh quy cho bữa sáng vì dậy trễ và đã lỡ tay đắc tội với hai cái điện thoại khi chúng nó cố gọi dậy đi làm (một cái thì bị tai nạn từ trên tủ rớt xuống..một cái thì bị gối đè…xin lỗi mấy cưng!!!)
Xuống nhà gửi xe tự nhiên nghe thấy bài hát gì nghe vui vui tai..hỏi chú bảo vệ coi xe mới biết con chú đưa cái đĩa CD này cho chú, nói là nhạc hàn quốc gì gì đó…nhớ ngay cái giai điệu bài hát dù chả hiểu gì ngoài cái từ happy ending…yeah….
“Naege malhaejweo
Nal gieokhandago
Geu misodo
Hanbeon jjeumeun saenggagi nan dago
Kkumeul kkuneun daero
Neoneun dallyeo gane
Sarangeul neon hwaginhae”…

Trên đường đi sao thấy vui lạ vì giai điệu này cứ lởn vởn trong đầu…Vừa tới công ty sang ngày thứ 3 rồi mà bao nhiêu việc..các sếp cứ coi mình như thư ký chung ấy từ việc fax cho các chi nhánh công ty tới chăm lo cho chị em nhân ngày 8/3 tới giúp mấy sếp tìm nhà cửa..tới công việc chính như chấm công tính lương hay tuyển dụng…Nghe công việc này chắc hẳn mọi người sẽ biết mình làm gì..lúc nào cũng kêu bận mà toàn việc không tên với các sếp, cứ nghĩ là mình làm 5 phút là xong hay sao ấy..nên giao là giao ồ ạt..Thôi kêu ca thế đủ rồi…(hihi các bạn thông cảm)..Nghĩ tới những ngày lễ như 8/3 mà mơ màng sao trong bộ phận không có anh nào chăm lo cho mình hoặc chí ít là đại diện tặng hoa cho chị em như đợt rồi tổ chức..lãng mạn như trong phim Hàn Quốc ấy…Lẩm nhẩm nghĩ lại thấy mình còn nguyên phép năm..hay thử xin nghỉ phép tân trang và chăm sóc bản thân xem…Nghĩ xong là làm…nhân tiện ăn vạ sếp mấy lần xin nghỉ phép mà không cho mà còn phải làm thêm tới 10h khuya nữa…

Ôi vậy là sẽ trống lịch trong gần 1 tuần tới đây làm gì cho hết bây giờ…Lò mò lên mạng tìm kiếm mấy địa chỉ ăn chơi..nhưng trong đầu nghĩ ngay tới giai điệu bài hát kia..rồi tới bộ phim đó, download từng tập từng tập một về coi ngay và luôn…sau đó mới hối hận vì đã lỡ coi và ghiền luôn rồi nên lấy lý do để hủy luôn mấy cái hẹn ăn uống với “zai” và các bạn gái. Công cuộc cày phim bắt đầu…Coi mấy tập đầu cười đau ruột rồi để tới mấy tập cuối thì nghẹn ngào như ai đang vò nát cái dạ dày của em ấy…Không đành lòng nhưng kết thì đã kết rồi, đành tự an ủi bằng cách lọ mọ tìm kiếm các video, các hình ảnh, thông tin liên quan tới cái…chị xinh xinh ấy…đáng lẽ theo lệ thường thì mình cũng hay kết các diễn viên nam trước mà chả hiểu sao cái này lại ngoại lệ…Chị ấy có lỗi diễn xuất tự nhiên quá đỗi..Thích cái cảnh chị ấy tỏ tình xong rồi kêu lên “mi chô xô..mi chô xô..” rồi lấy chân bới bới đất chôn cái điện thoại..đoạn đó làm mình bật cười khanh khách…rồi tới đoạn cổ trang chị ấy viết thư cho hoàng thượng bày tỏ nỗi lòng xem mà muốn rớt hết nước mắt..chỉ nhìn vào mắt chị ấy lúc đó cũng đủ làm mắt mình ngân ngấn nước…Rồi còn đoạn chuẩn bị hôn lễ, với đoạn đám cưới làm mình với bao nhiêu bạn rớt cả suối nước mắt nữa chứ. Xem đi xem lại mấy lần mà lần nào nhìn Park Ha khóc cũng khóc theo. Sao chị ấy vừa xinh, vừa dễ thương mà lại còn diễn xuất hay đến vậy. Người đâu gì mà lắm ưu điểm. Quyết định tìm hiểu mới biết chị đã từng đóng trong Dea Jang Geum mà mình yêu thích..a nhớ rồi nhớ rồi..cô bạn của Jang Geum đây mà…Rồi thấy chị ấy trong Padam Padam, Detective K, Cain & Abel, v.v…rồi mới biết đến Kites.vn và điên cuồng ship chị ấy với anh Chun nam chính trong Gác Mái. Rồi tới khi biết những điều thiện nguyện mà chị ấy làm, những tổ chức, những hoạt động mà chị ấy tham gia, tới khi thấy được vẻ tự nhiên trong sáng mà đi với những điều đó thì cô ấy giường như không có thật trên đời. Vậy mà giờ mình đã thấy có một người như vậy đây! Tin nổi không? Liệu có những mặt khác của chị ấy mà mình chưa biết và chưa hiểu không? Chắc là có, cứ tiếp tục tìm kiếm, tìm hiểu..những điều được biết từ bạn học cũ, tới những đồng nghiệp đã từng hợp tác với chị ấy, từ người già tới trẻ nhỏ, từ phim ra ngoài đời thực, sao chẳng thấy có một khuyết điểm gì thế này. Có chăng chỉ là chiều cao nhỏ xinh của chị ấy thôi. Nhưng giường như nó cũng lại trở thành ưu điểm khi chị ấy đứng cạnh những anh chàng cao lớn khiến họ trở nên đẹp đôi không thể phủ nhận…Thôi đành chấp nhận vì mình đã thích chị ấy quá rồi!

Vèo một cái đã hết thời gian nghỉ mà sao thấy nhanh vậy. Trở lại với công việc thường ngày với thời gian biểu hầu như giống nhau…Ngày qua ngày giờ nhìn lại đã hơn 1 năm rồi…Nhưng giờ đây có một sự thay đổi không hề nhỏ trong mình. Giờ thì chị ấy đã là một điều không thể thiếu trong cuộc sống thường nhật của mình. Mỗi lúc căng thẳng trong công việc, chỉ cần xem hay đọc hay nghe về chị ấy là đủ làm mình dịu đi nhiều rồi. Trong lòng giờ đây có nhiều điều để nói về chị ấy lắm cũng như các bạn…Nhưng không hiểu sao những gì mình có thể nói về chị ấy đơn giản chỉ là “chị cũng đã trở thành Vitamin của em chị biết không Han Ji Min?” Chúc các bạn một ngày tốt lành và luôn mang theo hình ảnh cô gái nhỏ bé của chúng ta bên cạnh…mãi nhé bạn!

Bình luận

KẾT QUẢ CUỘC THI page 1717 :x  Đăng lúc 12-11-2013 01:55 PM
thanks Kenzie đã rate :D  Đăng lúc 26-10-2013 09:13 AM
thanks tmn nhe! co phai la em Mi khong nhi?Nha minh ai la Mi lon, ai la Mi nho the? xin loi ca nha vi chua chao hoi chinh thuc nen chua nho duoc ten tung ban trong nha ^^  Đăng lúc 25-10-2013 01:21 PM
từ "thân quen" của bạn làm mình liên tưởng tới cái gì đó rất gần gũi hằng ngày đó mà :)  Đăng lúc 24-10-2013 09:34 AM
thanks TVXQ đã gợi ý chủ đề cho mình :D  Đăng lúc 24-10-2013 09:30 AM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
Kenzie + 5 Ủng hộ 1 cái!
tmn + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách