Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Rocky
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[888] Đường Mật - Trung tâm chém gió

[Lấy địa chỉ]
6091#
Đăng lúc 7-6-2013 21:24:53 | Chỉ xem của tác giả

credit: baidu

Bình luận

Cap mờ như này lần sau ko post nhé bạn, post 1 vid là dc rồi!  Đăng lúc 9-6-2013 06:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6092#
Đăng lúc 8-6-2013 12:48:49 | Chỉ xem của tác giả
]Ngày 08/6/2013 :

锁开了半天,钥匙找了半天我会说吗[可怜]?我是来公然求钥匙的,请问钥匙在哪里?里面的东东拿不粗来怎么破[吃惊][疑问]?@周笔畅 6/8 good show[鼓掌][威武][给力][围观][耶]

Nhật ký weibo Đường Yên:

Khóa được mở sau nữa ngày, tôi có thể nói là chìa khóa đã được tìm thấy sau nữa ngày không? Tôi đã phải giả vờ năn nỉ chìa khóa, cho hỏi chìa khóa đang ở đâu? Những vật bên trong không cứng tại sao lại vỡ hết rồi? @ Chu Bút Sướng 6/8 good show

Ngày 08/6/2013 :

我已经玩了那么多了[吃惊]终于…功夫不负有心人啊〜〜[抓狂][做鬼脸][耶][偷笑][威武]

Nhật ký weibo Đường Yên :

Tôi thật sự đã vui chơi rất nhiều đấy. Cuối cùng thì...khoảng thời gian làm việc vất vả đã được đền đáp rồi

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6093#
Đăng lúc 9-6-2013 12:17:00 | Chỉ xem của tác giả
Chào cả nhà, mình là mem mới. Mình mới thích Yên tỉ gần đây thôi mà bấn quá trời luôn <3. Ban đầu mình hâm mộ Mịch tỷ nên hay kiếm phim coi trong đó có Tiên 3. Hồi coi Tiên 3 là đã thấy Yên tỉ đẹp rồi mà tại trong phim đóng vai buồn, ít cười nên mình không thấy đẹp bằng Mịch tỷ. Rồi khi mình lang thang trên trang FC coi hình Mịch tỷ cũng hay thấy Yên tỉ xuất hiện cùng trong mấy buổi tuyên truyền, sự kiện hay phỏng vấn gì đó. Phải công nhân là Yên tỉ càng ngắm càng thấy đẹp, một vẻ đẹp không quá kiều diễm nhưng rất thu hút và duyên dáng. Coi mấy cái hình phỏng vấn thấy Yên tỉ nổi bật hơn Mịch tỷ nhiều, nhất là mỗi khi cười (không biết có bạn nào có cùng cảm nghĩ với mình là Mịch tỷ đẹp nhưng dạo này cười hơi bị đơ)

Rồi thì bị đổ đứ đừ trước nụ cười của Yên tỉ nên kiếm phim ngồi coi cho đỡ ghiền. Phim đầu tiên coi Yên tỉ đóng là "Cao thủ Như Lâm". Mặc dù không thích nhân vật Thang Thất Thất lắm nhưng mình thích một Thất Thất tươi tắn, hồn nhiên mà Yên tỉ thể hiện. Từ đó đến giờ là toàn luyện phim của Yên tỉ luôn ^^.

Mà coi Yên tỉ đóng phim nào là mình đổ cặp đó à. Hồi Tiên 3 thì bấn Bông Đường, sang Cao thủ thì bấn Ca Yên, giờ đang coi "Nữ đặc công X" thì bấn Tấn Yên. Hình như Tấn Yên còn đóng chung "Loạn thế giai nhân" nữa, mình chưa kiếm được để coi nên giờ đang hóng lắm. Hồi đầu coi hình, mình hay lộn giữa hai phim tại hình như bối cảnh phim giống nhau. Nhưng mà nói chung là hiện giờ bị cuồng cặp Tấn Yên rồi, ngôi coi hình với MV suốt thôi.

Nói thiệt diễn viên nữ TQ nhiều người đẹp nhưng trước giờ chưa từng bấn ai như Yên tỉ. Mịch tỉ tuy mình công nhân rất đẹp nhưng mình chỉ thích ngồi coi mấy cái hình long lanh thôi chứ không thích xem phim. Thi Thi thì mình thấy cũng đẹp, dịu dàng, có khí chất nhưng mà chỉ toát lên khi là Lưu Thi Thi thôi . Mỗi khi coi Thi Thi phỏng vấn chẳng hạn, mình rất thích phong cách của Thi Thi nhưng mà khi xem phim lại không thấy được vẻ đẹp đó nữa (chỉ là ý kiến chủ quan của mình thôi, có gì không đúng xin mọi người đừng ném đá). Còn Yên tỉ thì lúc là Thất Thất lạc quan, Tử Huyên si tình, Tiểu Bối chân thành, Chung Ly mạnh mẽ,...Nói chung là một diễn viên có khả năng làm toát lên cái thần và thể hiện tính cách nhân vật tốt nhất mà mình từng xem. Hồi mới đây coi MV "Thương nhớ một người" của phim "Loạn thế giai nhân", cảnh cuối coi Yên tỉ khóc mà mình khóc theo ngon lành. Mặc dù chưa hiểu nội dung phim lắm :(. Đối với mình mà nói một diễn viên mà có thể làm cho mình cảm động khi xem người đó diễn chứ không chỉ vì ngoại hình xinh đẹp thì đó đã là một diễn viên đáng ngưỡng mộ rồi. Và còn một người làm mình thích Yên tỉ hơn cả chính là Đường Yên ngoài đời là một cô gái rạng rỡ và tươi tắn nhất mà mình từng thấy (thích nụ cười của tỉ ấy ^^)

Vô nhà Đường thấy mọi người nói chuyện vui vẻ, thân mật mình cũng thích lắm nên chia sẻ vài suy nghĩ về sự yêu mến của mình dành cho Yên tỉ. Hy vọng sau này có thêm nhiều cơ hội được tám chuyện với mọi người để biết thêm về Yên tỉ (nói thiệt vì mới thích Yên tỉ thôi nên có nhiều chuyện mình cũng không rõ lắm, hy vọng sau này mọi người kể thêm cho mình nha). Thanks mọi người nhiều!!

Bình luận

chào mừng em  Đăng lúc 9-6-2013 01:38 PM
welcome, welcome trước đó mình cũng ih như bạn này nè...dần dần bị Yên tỉ hấp dẫn và giờ thì bấn 100% ! :))  Đăng lúc 9-6-2013 01:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6094#
Đăng lúc 9-6-2013 12:30:57 | Chỉ xem của tác giả
hquyen01224 gửi lúc 9-6-2013 12:17
Chào cả nhà, mình là mem mới. Mình mới thích Yên tỉ gần đây thôi mà bấn quá trời  ...

oéo cằm bạn đến vs Đường gia VNngôi nhà của sự ngọt ngào. Chà nge bạn phân tích từng chệ hoa đán mà thấy sâu sắc quá, mềnh cũng thích Yên lâu roài mà chưa bao h cảm nhận đc như thế {:434:} uhm ngoài Yên ra thì mình cũng thích cả Thi nữa. thực ra theo mình cảm nhận thì thế này Yên và Thi tuy ko phải thuộc vẻ đẹp quyến rũ, long lanh, kiểu như nhìn 1 phát thích luôn như Phi hay Mịch nhưng ở Thi và Yên đêu toát lên khí chất thanh cao, thoat tục (ờm hềnh như cái này đúng cho Thi hơn còn Yên là dịu dàng đáng iu) Thực ra mềnh là người rất khách quan, dù iu hay gét thì mềnh vẫn cứ thừa nhận Mịch và Phi xềnh hơn Thi vs Yên, nhưng Thi vs Yên càng ngắm lại càng thấy đẹp ) còn về tài năng, diễn xuất thì cả 4 người miễn bàn đy

anyway, rất vui đc quen bạn, à cho mình hỏi avar có phải JJ Lin ko zậy. Mềnh cũng thích lão JJ lắm đóa {:290:}

Bình luận

Ừ, là JJ Lin đó bạn. Mình cực kỳ bấn nhạc của anh ấy. Dạo này ra album mới hay quá trời lun. Nhất là mấy cái mini movie cực ý nghĩa  Đăng lúc 9-6-2013 09:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6095#
Đăng lúc 9-6-2013 13:00:22 | Chỉ xem của tác giả
hê hê sản phẩm vietsub thứ 2 của nhà Đưởng lại ra lò nè {:278:} bản này nha đẹp hơn, chuẩn hơn khỏi phải bàn cãi nhìu đê. ơ mà đúng là cây nhà lá vườn đó, made by Sugar's house subteam mà lị =

http://www.youtube.com/watch?v=ZhEfe4AlG38

P.S căn bản là chờ mãi ko thấy mod duyệt j cả nên đành up tạm ở đây zậy

Bình luận

up MV đâu cần mod duyệt, miễn sao ko trùng với các MV đã đăng trong C-music  Đăng lúc 9-6-2013 01:58 PM
hehe...thâu kệ, ưu tiên nhà mình xem trước bàn dân thiên hạ ! :))  Đăng lúc 9-6-2013 01:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6096#
Đăng lúc 10-6-2013 09:09:06 | Chỉ xem của tác giả
purpletulips gửi lúc 7-6-2013 14:33
okay, tranh thủ lên đây đánh vài hàng trước khi đi mất tích mấy ngày nè mà sao ...

Mấy hôm bận quá hok về nhà, giờ vào đã thấy Tulip luyện Truyện giống mình, lại có thêm chủ đề tám bất tận. Công nhận cứ như vậy thì tha hồ giải stress. {:184:}
Đoạn động phòng chỉ là mới dạo đầu thôi, còn nhiều cảnh nóng hơn nữa đó, nhất là cảnh tái ngộ nhau trong sơn động ấy, động phòng nóng một thì hang động nóng mười đấy Tulip. {:98:}{:444:}

Trong tiểu thuyết thì tha hồ viết tha hồ tưởng tượng, tha hồ có cảnh tình tứ thân mật, chứ lên phim thì mấy cảnh này cũng bị cắt hết cho coi, tình tứ thân mật quá mà. Mình thấy Lý Dự mỗi lần nói chuyện với Trân châu thì đều ôm cả (đương nhiên là trừ lúc hiểu lầm nhau) mà lên phim như vậy thì khán giả nào chịu nỗi chứ.{:431:}{:431:}

Cái đoạn mà bắt gặp Trân Châu bị An Kính Tự dắt đi ấy: Trời trước đó cũng ghen lên bờ xuống ruộng rồi đó chứ, nhưng tại lúc đó nghe Trân Châu trả lời với An Kính Tự rồi nên ko ghen mà còn vui nữa đó (nhưng mà hình như hok phải là trong phòng đâu, lúc đó An Kính tự đột nhập vào phòng dắt chạy ra tới hậu viên rồi)

Mà đối thủ đáng gờm nhất của Lý Dự là Mạc Diên Soái chứ hok phải là An Kính Tự, nên với Mạc Diên Soái thì Lý Dự mới bộc lộ cơn ghen ra mặt nhiều hơn.

Không phải 1/4 truyện mà cả truyện luôn hình như vợ chồng này chẳng nói câu yêu đối phương đâu nhưng đọc thì thấy tình tứ quá chi là tình tứ luôn.

có điều này muốn hỏi nè, trước giờ mình ko biết là bạn thích gọi là tulip hay pur nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6097#
Đăng lúc 10-6-2013 09:30:40 | Chỉ xem của tác giả
hquyen01224 gửi lúc 9-6-2013 12:17
Chào cả nhà, mình là mem mới. Mình mới thích Yên tỉ gần đây thôi mà bấn quá trời  ...

Chào bạn mới, bạn này có tư tưởng giống mình với nàng Tulip nè.

Mà công nhận bạn phân tích mấy người đẹp cũng đúng đấy. Mình thấy Mịch đẹp nhưng dạo này sao chỉ có một kiểu gương mặt, hôm trước xem Hạ vãn tình thiên thấy sao Mịch diễn từ đầu đến cuối vui buồn thì chỉ có một kiểu gương măt, làm mình xem phim hok biết lúc nào Vãn Tình vui hay Vãn Tình buồn (cái này là mình nhận thấy vậy, trong nhà có fan Mịch thì cũng đừng ném đá nhé). còn Thi thì mình hok xem phim, chỉ thích cái vui vẻ ngoài đời. Chỉ có Yên thì mình thích xem hết từ phim đến clip hậu trường, phỏng vấn, cô nàng này thiệt rất thu hút người khác.

Thêm một điểm nữa nha, hể Yên đóng với ai là mình bấn trai đó, Ca Yên, Bông Đường, Tấn Yên
Tấn Yên đóng loạn thế giai nhân cũng rất hay, đôi này đóng Loạn thế thê lương lắm, trên youtube chỉ có bản tiếng hoa thôi nếu bạn xem được tiếng hoa thì xem còn tiếng việt thì chưa có sub nhưng ngoài thị trường có đĩa DVD đó.

Mình trước giờ cũng không thích diễn viên TQ nào như thích Yên cả,...

Lâu lâu thì vào nói chuyện cho cả nhà vui vẻ, mình và Tulip đang bàn về Trân Châu truyền kỳ, phim này Yên đầu tư sản xuất, chuẩn bị quay vào tháng 8 nè,

Bình luận

Mình có qua nhà Yên vài bữa thấy mn đang nói về truyện/phim đó mà gán Tấn ka cho vai Lý Dự thấy hay ghê luôn :))  Đăng lúc 10-6-2013 09:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6098#
Đăng lúc 10-6-2013 11:29:39 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 10/6/2013 :

"我不哭,我祝你永远幸福"…!http://t.cn/zHHZXXT

Nhật ký weibo Đường Yên :

"Tôi không khóc, tôi chúc anh mãi mãi hạnh phúc" http://t.cn/zHHZXXT

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6099#
Đăng lúc 10-6-2013 11:52:30 | Chỉ xem của tác giả
khicautreo gửi lúc 10-6-2013 11:29
Ngày 10/6/2013 :

"我不哭,我祝你永远幸福"…!http://t.cn/zHHZXXT

{:290:}   ôi muôn 5 muôn 5 sau bao cố gắng mòn mỏi chơ đợi vì cứ ngĩ sẽ lên sàn 6/6 như đã hứa thì cúi cùng đã ra roài =) mv hay quá, thực sự rất thích chất rock của anh này, quên còn chưa đề cập tới diễn xuất của Yên nữa, quả đúng là "tôi ko khóc" mà người nge khóc hết roài này, hu hu {:399:} {:399:} {:399:} 'sẽ là những giot nước mặt tự lăn trên má"

aizzz vừa xong cái ost trailer đc vài ngày thì đến cái này. nbhoai oyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy có việc cho ss e mềnh mân típ nè, e vừa coi xong roài, cứ tưởng chỉ có thế mà bê nguyên file ass vào mà ss cứ xem đê, ko đại lãn đc đâu =

P.S cô cô hay ss sofi bê ost bản edit lại lên page vs youtube hộ 77 đc ko ^^ thanks in advance nhoa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6100#
Đăng lúc 10-6-2013 12:16:20 | Chỉ xem của tác giả
luvta_moon gửi lúc 10-6-2013 11:52
ôi muôn 5 muôn 5 sau bao cố gắng mòn mỏi chơ đợi vì cứ ngĩ sẽ lên  ...

khà khà...mới thấy tin bên fanpage, ss Đường đăng lên weibo nữa chớ ! MV này dài ghê mà ss Đường xuất hiện có xíu xiu hà ! hok có thỏa mãn {:265:} mà thâu đóng cảnh khóc thấy thương quá xuất hiện nhìu chắc là húp mắt sưng lên lun ! {:402:}
ss mới xem xong, bê nguyên file ass vô chắc là hok đc đâu hì ! phải edit lại đó, khi nào bắt đầu hú ss há ! {:434:}
Mà bản MV này tiếng guitar điện dập nghe đã !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách