Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6438|Trả lời: 20
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Han Ji Min gia nhập công ty quản lý của Jang Dong Gun

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
#
Bài được greenrosetq sửa lúc  2011-9-1 12:39

Nữ diễn viên Han Ji Min vừa ký hợp đồng với công ty quản lý của AM Ent., trở thành "người một nhà" với Jang Dong Gun, Hyun Bin, Shin Min Ah.

Ngày 1.9, đại diện AM cho biết "Han Ji Min đã ký hợp đồng độc quyền với công ty chúng tôi. Từ nay về sau, Han Ji Min sẽ triển khai diện mạo mới thông qua drama và movie".

Han JI Min vào nghề năm 2003 qua vai diễn lúc nhỏ của Song Hye Kyo trong drama "All In". Cô đóng vai chính trong rất nhiều phim truyền hình như "Capital Scandal", "Cain and Abel"...

Hiện Han Ji Min đang chuẩn bị đóng drama mới "Padam Padam", hợp tác với Jung Woo Sung.

Nguồn Nate
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 30-8-2016 06:23:21 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này ít thấy chị ấy đóng phim nhỉ, mong là ra nhập công ty mới thì sự nghiệp của chị sẽ khởi sắc hơn. Thanks bạn đã đưa tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 29-8-2016 15:11:02 | Chỉ xem của tác giả
Chị Min về cùng công ty với Hyun Bin á.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 26-2-2016 20:19:13 | Chỉ xem của tác giả
Lâu ko thấy chị này đóng phim
JDG cũng ko thấy lun
Hy vọng thấy phim mới của 2 người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 7-1-2014 16:59:31 | Chỉ xem của tác giả
Han Ji Min là một trong những nữ diễn viên Hàn Quốc mà mình hâm mộ từ trước tới nay. Han Ji Min đóng phim rất hay và rất nhập vai. Kịch bản những bộ phim mà cô ấy đóng rất là có ý nghĩa và mình rất thích, Phong cảnh thơ mộng và đẹp lung linh, lãng mạn cũng là yếu tố khiến mình thích phim Hàn Quốc Bên cạnh đó Han Ji Min cũng rất là xinh đẹp không những trong phim mà xinh đẹp cả bên ngoài nữa. Mình hy vọng Han Ji Min sẽ tham gia đóng nhiều bộ phim trong năm 2014 này. Mình rất thích những bộ phim mà cô ấy tham gia từ trước tới nay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 18-8-2013 15:33:04 | Chỉ xem của tác giả
sis này đóng hoàng tử gác mái còn giề

Chúc ss nhiều thành công nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 24-7-2013 13:41:25 | Chỉ xem của tác giả

Bài được greenrosetq sửa lúc  2011-9-1 12:39

Nữ diễn viên Han Ji Min vừa ký hợp đồng với công ty quản lý của AM Ent., trở thành "người một nhà" với Jang Dong Gun, Hyun Bin, Shin Min Ah.

Ngày 1.9, đại diện AM cho biết "Han Ji Min đã ký hợp đồng độc quyền với công ty chúng tôi. Từ nay về sau, Han Ji Min sẽ triển khai diện mạo mới thông qua drama và movie".

Han JI Min vào nghề năm 2003 qua vai diễn lúc nhỏ của Song Hye Kyo trong drama "All In". Cô đóng vai chính trong rất nhiều phim truyền hình như "Capital Scandal", "Cain and Abel"...

Hiện Han Ji Min đang chuẩn bị đóng drama mới "Padam Padam", hợp tác với Jung Woo Sung.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 30-6-2013 10:47:36 | Chỉ xem của tác giả
À, thế hóa ra đây là công ty đã giúp ss nhận Padam padam, RP và bác Jang nhận AGD à??
Cả 3 phim này đều cực kì hay,
Bác Jang có màn trở lại tuyệt đỉnh, phải công nhận là kịch bản hay thôi rồi, tập nào cũng cười vỡ bụng, mà bác hợp với 3 bác kia đã tạo nên 1 chuẩn mực mới cho các bác U40 trong mắt em nhá :))
HJM vs anh Pặc năm ngoái làm em lao đao vì ship, anh ấy đi với cô mới rồi, mà chệ vẫn chưa trở lại với bọn em là sao? Hiz. Nhanh đi chị ơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 20-5-2013 17:57:46 | Chỉ xem của tác giả
Han Ji Min thật là xinh đẹp và sang trọng trong bộ trang phục này. Mình bắt đầu thích cô ấy từ bộ phim Cain và Abel đóng chung với So Ji Sub. Nhưng bắt đầu từ bộ phim hoàng tử gác mái đóng chung với Park Yoo Chun thì mình thật sự thích cả diễn xuất của cô ấy luôn. Hy vọng cô ấy sẽ đóng thêm một bộ phim truyền hình trong năm 2013 nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 31-3-2013 19:15:15 | Chỉ xem của tác giả
À, thế hóa ra đây là công ty đã giúp ss nhận Padam padam, RP và bác Jang nhận AGD à??
Cả 3 phim này đều cực kì hay,
Bác Jang có màn trở lại tuyệt đỉnh, phải công nhận là kịch bản hay thôi rồi, tập nào cũng cười vỡ bụng, mà bác hợp với 3 bác kia đã tạo nên 1 chuẩn mực mới cho các bác U40 trong mắt em nhá :))
HJM vs anh Pặc năm ngoái làm em lao đao vì ship, anh ấy đi với cô mới rồi, mà chệ vẫn chưa trở lại với bọn em là sao? Hiz. Nhanh đi chị ơi....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

11#
Đăng lúc 10-3-2013 21:27:32 | Chỉ xem của tác giả

chị này có đóng all in à?
mình chả nhớ gì cả
đóng cặp với Jung Woo Sung thì hơi chênh đấy
chúc mừng chị về chung nhà với bin già nhà em nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao